Các loại dụng cụ làm bếp và công dụng

117
0
0

truc80

Ðề: Các loại dụng cụ làm bếp và công dụng

em mê cái khuôn tim quá chị Kelly ui, @};-@};-@};-@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Đồ Uma đẹp thật đấy, bác kelly chụp ảnh cũng long lanh óng ánh nữa chứ, chẹp chẹp:drooling:

2,651
0
0

Khai Tâm

Em mà ở nhà chắc kê cái giường ở UMA quá ;)

72
0
0

sharing.receipt

Có mấy món đồ đựng bánh, mứt kẹo khoe cả nhà

Bonus thêm ít đồ ceramic nữa nhé

Chúc ca nhà cuối tuần thật nhiều niềm vui@};-
Chị ơi, đồ ceramic nhà chị đẹp quá ạ, làm em thèm 8->8->

0
0
0
A

ABCK

Guest

Em đang tò mò diện tích bếp nhà bác Kelly :p
Mí lị máy ảnh nhà bác ngon nhỉ, trình lại hoành nữa, ra sản phẩm đến là........... chẹp chẹp

872
0
0

kelly

Bếp nhà chị cũng nhỏ thôi, nhưng hiện nay đang không có tủ bếp. Các vật dụng thì đang nằm yên vị trong các thùng giấy chờ tủ mới. Còn máy ảnh nhà chị thì xoàng thôi, chỉ là cái Canon IXY10, nhưng chị có chỉnh sửa ánh sáng bằng Photoshop đấy. Cái vấn đề chính là sản phẩm nó long lanh đấy em :D.

872
0
0

kelly

Hôm nay dọn bếp, lôi được cái này ra, lau chùi sạch sẽ và chụp ảnh khoe cả nhà. Mang tiếng em nó ở nhà chị cũng khá lâu rồi nhưng hình như trẻ con chỉ được thưởng thức có 1 lần do mẹ tò mò tí toáy làm thử:-S

Các đầu để làm ra các hình pasta khác nhau, và làm ra cả những sợi mì spagheti, máy còn có cả đầu để nhồi xúc xích nữa

1,250
0
0

baoduy_susu

cả nhà ơi, chị Kelly ơi !!! nhìn đồ bếp các chị mà ngây ngất, ước gì mình được ua nó ở ĐN nhỉ? các bác khi nào mua thì ơi ới giúp với nhé, đam mê quá đi mất.

872
0
0

kelly

cả nhà ơi, chị Kelly ơi !!! nhìn đồ bếp các chị mà ngây ngất, ước gì mình được ua nó ở ĐN nhỉ? các bác khi nào mua thì ơi ới giúp với nhé, đam mê quá đi mất.
Em cần mua gì thì alo xem chị có giúp được không.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

ôi trời hôm qua em đi UMA, bao nhiêu là mẫu mã mới
em phải cố gắng lắm mới cầm lòng được vì hôm chuyển nhà mới phát hiện ra mình đã tha lội tận 4 thùng carton to đùng đồ UMA về rồi :(

1,250
0
0

baoduy_susu

ôi trời hôm qua em đi UMA, bao nhiêu là mẫu mã mới
em phải cố gắng lắm mới cầm lòng được vì hôm chuyển nhà mới phát hiện ra mình đã tha lội tận 4 thùng carton to đùng đồ UMA về rồi :(
up hình lên đi ong chúa ơi, và cho mình địa chỉ với nhé, tks

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

up hình lên đi ong chúa ơi, và cho mình địa chỉ với nhé, tks
chị ơi có website của nó đấy
chị search google là ra
em post lên đây Mod lại xóa bài của em mất ạ
hihi, đồ của em em vẫn đóng thùng carton cất gọn 1 chỗ ạ, vùa dọn nhà chưa có thời gian sắp xếp
Hẹn các bác dịp sau ạ :)

510
0
0

MeLuti

Mọi người ai có thông tin gì về máy làm sữa đậu nành ko chia sẻ cho mình với vì mình đang muốn mua cho BC và BM mình,

Nghe đồn là nhà Loan mới có một cái đúng ko Loan ơi,

Chia sẻ thông tin cho mình với nào : máy tốt ko ? Mua ở đâu ? Bao nh tiền ? ...

Cám ơn mọi người trước nha

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Mọi người ai có thông tin gì về máy làm sữa đậu nành ko chia sẻ cho mình với vì mình đang muốn mua cho BC và BM mình,

Nghe đồn là nhà Loan mới có một cái đúng ko Loan ơi,

Chia sẻ thông tin cho mình với nào : máy tốt ko ? Mua ở đâu ? Bao nh tiền ? ...

Cám ơn mọi người trước nha

Chị ơi em mua nhãn hiệu tên Korean King KSM 1503S nắp mầu nâu ở
Công ty TNHH Sơn Hùng
Địa chỉ: 120 Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Số điện thoại: 04 39446867

Lần trc em dùng 1 máy rồi khó uống ko thơm mà rửa phức tạp, nên em ko dùng nữa. Lần này bác hàng xóm mua dùng rồi giới thiệu, uống thử xong em đi mua luôn. Máy còn xay đc sữa đậu xanh, đậu đen thơm ngon lắm chị ạ. Giá rổ em ko nhỡ rõ lắm khoảng 1tr chị ạ.
Máy có cả chế độ xay khi ko ngâm đậu nành và chế độ có ngâm...còn nhiều chế độ khác nữa em cũng chưa thử

1,122
0
0

SCP

Chị ơi em mua nhãn hiệu tên Korean King KSM 1503S nắp mầu nâu ở
Công ty TNHH Sơn Hùng
Địa chỉ: 120 Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Số điện thoại: 04 39446867

Lần trc em dùng 1 máy rồi khó uống ko thơm mà rửa phức tạp, nên em ko dùng nữa. Lần này bác hàng xóm mua dùng rồi giới thiệu, uống thử xong em đi mua luôn. Máy còn xay đc sữa đậu xanh, đậu đen thơm ngon lắm chị ạ. Giá rổ em ko nhỡ rõ lắm khoảng 1tr chị ạ.
Máy có cả chế độ xay khi ko ngâm đậu nành và chế độ có ngâm...còn nhiều chế độ khác nữa em cũng chưa thử
Nghe bác tả thấy hấp dẫn quá , hi hi . Đợt trước em cũng mua ở sơn hùng cái máy của Gali , thấy dùng ok lắm , nó cũng đun luôn , chỉ việc lôi ra uống , nhưng đậu thì vẫn phải ngâm qua đêm .

510
0
0

MeLuti

Cám ơn Loan nhé, để mình nhờ em mình đi mua

H

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Cả nhà ơi em thích cái này quá có ai dùng chưa. Mỗi tội đắt quá huhu

Máy chiên thực phẩm bằng khí nóng độc đáo

22-01-2011 01:23:36
Tracy Vũ
Thay vì sử dụng nồi chiên sâu thông thường, bạn hãy thử chiên thực phẳm bằng nồi chiên khí nóng độc đáo này nhé!

Một công nghệ chiên thực phẩm mới vô cùng độc đáo của hãng đồ gia dụng Philips mang đến cho bạn những món chiên ngon miệng, giàu dinh dưỡng lại rất tốt cho sức khỏe nhờ công nghệ làm chín bằng khí nóng.
Các loại nồi chiên thông thường giúp bạn chiên thực phẩm chín nhanh nhờ công nghệ chiên sâu, nhưng lại sử dụng khá nhiều dầu ăn, khiến cho thức ăn bị hút mỡ, gây béo phì và không tốt cho những người bị bệnh tim mạch, huyết áp cao. Nồi chiên sử dụng khí nóng độc đáo này giúp bạn chiên mà không cần bất cứ một loại dầu mỡ nào cả.
Nồi chiên sử dụng khí nóng giúp thực phẩm giảm bớt 80% lượng chất béo so với cách chiên, rán thông thường mà hương vị vẫn vô cùng hấp dẫn và ngon miệng.
Nồi chiên bằng khí nóng có 2 phần riêng biệt, giúp bạn chiên 2 loại thực phẩm cùng một lúc thật đơn giản và dễ dàng. Sau khi chiên xong, bạn có thể nhấc rổ chiên ra khỏi máy và rửa sạch, rổ chiên này cũng có thể sử dụng trong máy rửa bát.

Nồi chiên bằng khí nóng rất tiện ích và có lợi cho sức khỏe gia đình bạn. Nếu như bạn là tín đồ của những món ăn chiên, chắc chắn chiếc nồi độc đáo này sẽ giúp bạn giảm thiếu khá nhiều ảnh hưởng của đồ chiên, rán tới sức khỏe của mình. Giá bán sản phẩm khoảng từ 3.500.000 đ đến 4.000.000 đ. Bạn có thể đặt hàng mua sản phẩm qua một số địa chỉ:
-Shop online
Địa chỉ: 132/81 Nguyễn Hữu Cảnh, phường 22, quận Bình Thạnh, Tp HCM
Tel : 0902 686 698​
-Mua sắm cho nhà bếp của bạn
Điện thoại: 0913 703 254​

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Nghe bác tả thấy hấp dẫn quá , hi hi . Đợt trước em cũng mua ở sơn hùng cái máy của Gali , thấy dùng ok lắm , nó cũng đun luôn , chỉ việc lôi ra uống , nhưng đậu thì vẫn phải ngâm qua đêm .
Đấy sướng là cái này ko ngâm cũng đc, vì có hai chế độ. Có phải lúc nào cũng nhớ mà ngâm đâu cơ chứ. Máy đậu nành c dùng hồi đẻ bùm 2003 mùi ngây ngấy khó uống lắm, còn cái này thơm ngon dễ uống hơn rất nhiều.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Đấy sướng là cái này ko ngâm cũng đc, vì có hai chế độ. Có phải lúc nào cũng nhớ mà ngâm đâu cơ chứ. Máy đậu nành c dùng hồi đẻ bùm 2003 mùi ngây ngấy khó uống lắm, còn cái này thơm ngon dễ uống hơn rất nhiều.
Ui em vừa mua tặng ông bà cái máy làm sữa đậu nành Soylove những 3,3 tr cũng của Hàn Quốc chỉ vì nó xay khô được đấy, sản phẩm cũng rất thơm ngon, chắc em mua cái Korean King cho nhà dùng cho rẻ nhỉ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ LG: Mấy chức năng khác chưa thử của máy đậu nành thì thử đi rồi ới em đến test cho nhá, cả cái máy chiên thực phẩm nữa, tính ra vẫn quá rẻ nếu phải đi hút mỡ bụng :p :D .