Cảm xúc offline gia đình CSTT Hà Nội: Tổng kết cuối năm và mổ lợn

1,007
0
0

Mường Tè

Ðề: Cảm xúc offline gia đình CSTT Hà Nội: Tổng kết cuối năm và mổ lợn

...buổi offf ấn tượng,không khí gia đình đầm ấm,bài phát biểu xúc tích và cảm động...những ánh mắt trìu mến,những tiếng cười giòn tan,những cảm xúc thân thương...những tấm lòng chân tình giản dị..."nguyện hiến thân mình cho cstt" hiiii em trích lời trên huy hiệu của anh mường tè.
Huy hiệu sau khi đấu giá xong về định đeo đi chơi, đi đến cơ quan dưng mà có người bảo nếu đeo huy hiệu này thì phải về quê Mường Tè mà ở do trên huy hiệu ghi là "tôi tự nguyện hiến dâng cả cuộc đời tôi cho dân tộc mình", mà em thì lại quê ở Mường Tè. Nghe em nói về quê ở, vợ em nó ứ chịu, bảo thôi k đeo nữa, cất vào két để gìn giữ cho muôn đời sau... Thỉnh thoảng nhớ quá lôi ra ngắm thôi:D:D:D.
Bác Bừa, Cam hum nay đi Thái Nguyên chắc bận chưa làm report được. Cơ mà em cũng lo cho bác Bừa, đi Thái Nguyên với nhìu chị em thế, về bị thái rồi, không biết có còn nguyên không đơi...:D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nóng nòng hóng ảnh hiiiiiiiii:">

2,204
1
0

Nikki

Em cung hong hot cho anh (em hong bang mobile hon ko co dau,xin thong cam a)
Gớm, cái cô Nikki kia, bon chen đến thế là cùng. Lại còn đòi chờ anh nào, hử? Hôm nay nhiều anh đẹp zai đi off lắm nhé! Thế mà cô chẳng vẫy máy bay ra đây off cho khỏi phải ngồi hóng bằng đt, hehe:p

Em post tạm mấy cái ảnh lên cho các bố, mẹ nào ko đi được ngó tạm cho đỡ sốt ruột nhé!

Trước tiên, mời cả nhà dùng tạm đĩa bánh cuốn đặc sản Văn Giang do mẹ anh Bừa gửi tặng:

Mở màn, chị Mít Nhợn & chú Bừa lên giới thiệu chương trình:

Chị LG lên tổng kết & phát biểu:

Bik ngay là post bài ko dấu là Lá Mơ nó được dịp "xỉ vả" mà...tui hóng là hóng ảnh nàng ơi...chứ anh nào mà hóng...ah có, hóng anh Bừa :">:">:">

741
0
16

Em có ý kiến nhỏ cho lần đập lợn sau ạ! Em và chắc nhiều thành viên khác rất háo hức xem lợn mình nuôi cả năm được bao nhiêu cân, để còn về chia sẻ niềm vui với những người nuôi lợn (lợn của em để ở văn phòng nên rất nhiều người nhiệt tình nuôi). Cơ mà đập thế này thì ... ầm ầm 1 lúc hết chỗ lợn nên không biết được. Lần sau nên chăng ban tổ chức phát mỗi người một cái túi nilon như buổi đập lợn ở Sài Gòn. mọi người cho lợn vào đó, xong ban tổ chức hô 1...2...3 đập lợn, mọi người sẽ tự đập các con lợn của mình, loại mảnh vỡ, kiểm tiền rồi để nguyên tiền trong túi trao cho ban tổ chức. Làm thế này giảm các công việc cho ban tổ chức mà mọi người thêm phấn khích. Có được không ạ???

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Hic hic. Tiếc quá em ko tham dự được.
Em cũng hóng ảnh ạ.

110
0
0

mdsg05

...buổi offf ấn tượng,không khí gia đình đầm ấm,bài phát biểu xúc tích và cảm động...những ánh mắt trìu mến,những tiếng cười giòn tan,những cảm xúc thân thương...những tấm lòng chân tình giản dị..."nguyện hiến thân mình cho cstt" hiiii em trích lời trên huy hiệu của anh mường tè.
Huy hiệu sau khi đấu giá xong về định đeo đi chơi, đi đến cơ quan dưng mà có người bảo nếu đeo huy hiệu này thì phải về quê Mường Tè mà ở do trên huy hiệu ghi là "tôi tự nguyện hiến dâng cả cuộc đời tôi cho dân tộc mình", mà em thì lại quê ở Mường Tè. Nghe em nói về quê ở, vợ em nó ứ chịu, bảo thôi k đeo nữa, cất vào két để gìn giữ cho muôn đời sau... Thỉnh thoảng nhớ quá lôi ra ngắm thôi:D:D:D.
Bác Bừa, Cam hum nay đi Thái Nguyên chắc bận chưa làm report được. Cơ mà em cũng lo cho bác Bừa, đi Thái Nguyên với nhìu chị em thế, về bị thái rồi, không biết có còn nguyên không đơi...:D
Cái huy hiệu đẹp quá bác Tè ơi! Hum nào em đi đại hội bác cho em mượn phát nhé! hì

1,557
0
0

Camellia

Chờ mãi anh Bừa chả về mà post bài, em đành đại diện anh í post một phần phóng sự ảnh trước ạ. Nhưng em xin thưa trước rằng là em chủ yếu post ảnh, chứ còn nội dung em không nắm hết nên không tường thuật chi tiết được. Sự thể là tại anh Bừa mang con bỏ chợ. Anh ấy bảo đang bận đi uống cafe với bạn gái nên không viết lách gì hết.
Do vậy để mọi người đỡ sốt ruột em xin tường thuật theo trí nhớ (vốn không được tốt lắm của em). Chắc chắn sẽ không tránh khỏi sơ suất, xin cả nhà lượng thứ cho ạ.

1. Đầu tiên là phần chuẩn bị cho buổi off

Đây là nhà hàng nơi diễn ra buổi off tổng kết và đập lợn cuối năm của CSTT

Người đến "muộn" nhất là chị Hà mẹ Cún Linh - đến nhà hàng từ tối hôm trước để mang đồ chuẩn bị cho buổi off. Và người có mặt sớm nhất để chuẩn bị cho buổi off là Mẹ Xề của Zin, được giao nhiệm vụ thổi bóng bay và trang trí không gian của nhà hàng, nên nàng ấy rất là có trách nhiệm, kèo được thêm đồng chí Mường Tè. Khi tôi đến thì là hai anh chị ấy đang thi nhau bơm bóng bay. Để cho năng suất, Mẹ Xề thì bơm bóng, còn Mường Tè thì thổi bóng khiến môi đỏ má hồng (do bóng phai màu)trông đẹp giai đáo để :D

Một góc khác, metyruoi và Virgo mặc váy ngồi....chuẩn bị cam quýt , rau quả củ gì đấy phục vụ gian hàng từ thiện

Lát sau Đồng Nát complet cà đầu đội mũ cối tất tả xách cái thùng carton có dán logo CSTT để lát sẽ đập lợn vào đấy

Mit Nem vừa ló mặt tới đã được giao nhiệm vụ buộc bóng với nhau. Trông cảnh nàng ý buộc bóng lãng mạn và đáng yêu tới mức Bừa chụp lấy chụp để hình ảnh ấy

Mít Nhợn thì trông giống y như...bà đồ già đeo kính mặc áo tứ thân ngồi lẩm bẩm ôn lại bài dẫn chương trình

Cái anh đẹp giai đội mũ cối trông rất là phong độ và sang trọng ấy lúc sau ngồi làm một việc rất là...quan trọng là....dán chữ đề can trên phông

Anh í không quên vừa làm vừa diễn: Xề Xề, em đút cho anh ăn đi để Cam chụp lại cho mọi người chứng kiến anh phải bận chuẩn bị tới mức không kịp ăn sáng nữa

Mận xuất hiện đúng lúc, cùng Đồng Nát treo phông lên.

Minh tinh nào đeo kính Gucci đi treo bóng thế này???? Nhìn kỹ hóa ra là Mr. Đạt (Virgo's friend). Sở dĩ phải đeo kính là bởi vì bụi nó cứ bay vào mắt. Đâm lại trộng bạn í sành điệu. Cả nhà công nhận không??? :D

Chị LG thì dù rất lo lắng nhưng vẫn không giấu được vẻ hớn hở, phấn khởi

Các chị em bận mấy thì bận, cũng kiên quyết làm dáng chụp ảnh mỗi khi ống kính chĩa vào

Mot lat sau, khong hieu vi ly do gi, anh Bua reo am len voi toi: Cam oi, Cam oi, Muong Te voi Virgo di mua "bao" ve roi...(Sau toi moi biet, ho mua bao ve de lam tro choi)

Em Hienvt đang gấp rút chuẩn bị quà cho các con

Thôi tạm thời em xin post phần Chuẩn bị thế đã. Ngày mai em xin post tiếp (để cho anh Bừa có cơ hội nghĩ lại mà nhận viết nốt phần sau)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Chị cứ tưởng chú Tè giống ông già gầy quắt ngồi hút thuốc lào, ai ngờ trông giống em đồng chí Nát :D

Lợn nhà chị chờ đi mổ cùng hội Hải Phòng...

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Em xin đính chính...em là người đến thứ 3 thôi ạh, Hiênvth và chị Tý Ruồi mới là mẫn cán đến đầu tiên, em ....đuổi đi ăn sáng nên hóa ra mọi người đến lại thấy nhõn cái mặt em he he...em không làm Lý Thông đâu ợ.:D:p

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

BTC xin thông báo tổng kết thu- chi của buổi off :

1- Tổng kết chi phí cho buổi OFF

* Thu tiền off của thành viên : 8,850 k

* Chi phí :
- Tiền trả nhà hàng : 10,926k
- Thuê loa đài, sân khấu : 1,000k
- Quà cho các bé + bóng, ruy băng : 400k
- Góc TE : Tượng, màu vẽ, sáp màu, sticker vvv : 260k
- OMM ủng hộ chi phí cắt chữ dán phông, logo sticker.

Tổng chi : 12,586

Thu – Chi = - 3,736k

Chi tiền lãi gian hàng BTC còn lại từ off Sắc Thu HN : 2,413k

Tiền off thiếu : 3,736 – 2,413 = 1,323k

PoohnKitty_vn đã ủng hộ toàn bộ số tiền thiếu 1,323k này cho BTC. Cảm ơn em đã giúp các chị “trút được gánh nặng” hì hì :x:-*

Nhân đây mecunlinh cũng xin phép được đề nghị cả nhà 1 việc. Trong các hoạt động chung như các chuyến đi hoặc các buổi off, gần ngày chốt danh sách, BTC luôn PM hoặc gọi điện đến từng người để yêu cầu confirm. Những thành viên đã confirm, nếu có việc đột xuất không tham gia được phải báo lại cho BTC ngay lập tức và cố gắng báo sớm để BTC kịp thời giảm suất ăn với nhà hàng, tránh tình trạng đến ngày off, người không đến, đồ ăn thừa lãng phí mà tiền thì thiếu buộc BTC phải tìm các cách “kiếm tiền” bù chỗ thiếu đó.
Các bạn cũng biết rằng tất cả các khoản tiền UH hoặc đấu giá là dành cho việc từ thiện, không bao giờ BTC được phép lấy tiền từ đó để bù chi phí off.

2- Tổng kết các gian hàng :
- Gian hàng đặc sản : 2,300k trong đó bưởi được bạn chủ topic UH cả vốn và lãi.
- Bánh chưng của Mẹ Cáo : 1,500k ( UH cả vốn + lãi )
- Bánh khúc cây noel của tổ bánh : 1,350k
- Bánh tại buổi off : 460k

Tổng tiền thu được : 5,610k. Số tiền này được UH Quì Châu @};-

3- Hàng đấu giá tại buổi off.
- Chai rượu XO 750ml do Aslan ủng hộ quĩ chung, bạn của Đồng Nát trúng ĐG : 2,500k
- Túi Maxx do Cungbonghe ủng hộ quĩ chung, Quang Anh trúng ĐG : 2,200k
- Huy hiệu do chủ quán UH Quì châu , Mường tè trúng ĐG : 810k
- Đồng hồ Hello Kitty do 291179 ủng hộ Quì Châu, Đồng Nát trúng ĐG : 2,000k
- Tiền 1000 yên của Khai Tâm, Bừa UH quĩ chung, Mẹ Cáo trúng ĐG : 899k

Tổng tiền Đấu giá : 5,599k ủng hộ quĩ chung
2,810k ủng hộ Quì châu

4- Tiền đập lợn : 15,500 k
Trong đó gồm cả tiền mặt của 1 số TV không tham dự được gửi đến và những người chưa có lợn nuôi nhưng muốn góp cám nuôi nhanh như sau :
- Mường tè : 500k
- Mequoctrung : 200k
- Xuka : 100k
- Mẹ Ngọclinh : 300k
- Cunbonghe : 500k
- Meyeuconhat : 500k
- Khai Tâm : 500k
- Bạn của thuyvuong : 200k
- 1 số nhân viên cty Than & KS : 500k

Cảm ơn cả nhà và nhất là các con đã tích cực xin bố mẹ tiền nuôi lợn trong cả năm qua, rồi lại rất hào hứng đập lợn tặng các bạn nghèo. Gửi các con :-*:-*:-* và các bố mẹ @};-@};-@};-@};-@};-

1,849
0
0

BB&C

Hic, sorry cả nhà, em bị bận đột xuất nên không thể tham gia được. Giờ đọc tổng kết thấy bị âm vào quỹ như thế này thì áy náy quá. Mặc dù P&K đã ủng hộ rồi nhưng vậy thấy xấu hổ chết mất.
Chị Hà ới ời, em xin góp phần của em nhé.
Hôm nọ thấy OMM có nhắn là gửi lại bộ chữ cháu Bống cho lợn ăn ở công ty chị, lúc nào em qua xin thì em góp luôn nhé.
@};-@};-@};-@};-@};-

1,849
0
0

BB&C

Em có ý kiến nhỏ cho lần đập lợn sau ạ! Em và chắc nhiều thành viên khác rất háo hức xem lợn mình nuôi cả năm được bao nhiêu cân, để còn về chia sẻ niềm vui với những người nuôi lợn (lợn của em để ở văn phòng nên rất nhiều người nhiệt tình nuôi). Cơ mà đập thế này thì ... ầm ầm 1 lúc hết chỗ lợn nên không biết được. Lần sau nên chăng ban tổ chức phát mỗi người một cái túi nilon như buổi đập lợn ở Sài Gòn. mọi người cho lợn vào đó, xong ban tổ chức hô 1...2...3 đập lợn, mọi người sẽ tự đập các con lợn của mình, loại mảnh vỡ, kiểm tiền rồi để nguyên tiền trong túi trao cho ban tổ chức. Làm thế này giảm các công việc cho ban tổ chức mà mọi người thêm phấn khích. Có được không ạ???
Ý kiến của Tem cũng hay, tớ thì tớ biết rõ lợn nhà tớ nặng mấy KG vì mỗi lần đưa thức ăn để hai anh em cho lợn ăn mẹ đều đánh dấu, làm thế là vì mỗi lần hai anh em ngoan thì mẹ thưởng và cũng biết rõ được hai anh em đã cố gắng ngoan đến thế nào. Mỗi lần được thưởng thường là 5k, 10k, và 20k hoặc 50k tùy theo ngoan nhiều hay ít. Thế mà mẹ cộng sơ sơ cũng đây được mỗi đứa chùng 500k đấy. Hy vọng năm sau hai đứa lớn hơn, ngoan hơn thì lợn sẽ béo hơn.

1,007
0
0

Mường Tè

Về chuyện lợn đất năm mới thì đã phát rồi nhưng em có 1 ngu ý thế này: Nếu sang năm nữa mà còn chương trình nuôi lợn thì mình có thể nghĩ đến phương án mua loại lợn bằng nhựa hoặc vật liệu nào đó có thể mở ra lấy ruột lợn được mà k cần thịt lợn, đập lợn, sau đó đưa lại cho các con dùng tiếp. Như vậy vừa tiết kiệm tiền mua lợn do có thể dùng nhiều năm, vừa không phát sinh chất thải ra môi trường - kiểu sản phẩm lợn thân thiện với môi trường, tiêu dùng xanh ấy, hihi (vì nghề của em là môi dài liên quan đến quản lý chất thải). Thực hiện điều đó, các con ngoài có ý thức tiết kiệm còn có thêm ý thức bảo vệ môi trường, sử dụng tiết kiệm tài nguyên...
@ Chị Đèn: Sao chị lại nghĩ em gầy và hút thuốc lào nhẩy, tại ngồi câu cá và hay cười khà khà àh,:D:D:D.
@ Xề: Tưởng bây giờ "Thạch Sanh thì ít mà Lý Thông thì nhiều"?. Lý Thông hay lập chiến công lắm đấy nhá...:D

12
0
0

B & 3H

em muon xin 2 con lon, 1 de o co quan, 1 de o nha thi lay o dau a?

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Hic, sorry cả nhà, em bị bận đột xuất nên không thể tham gia được. Giờ đọc tổng kết thấy bị âm vào quỹ như thế này thì áy náy quá. Mặc dù P&K đã ủng hộ rồi nhưng vậy thấy xấu hổ chết mất.
Chị Hà ới ời, em xin góp phần của em nhé.
Hôm nọ thấy OMM có nhắn là gửi lại bộ chữ cháu Bống cho lợn ăn ở công ty chị, lúc nào em qua xin thì em góp luôn nhé.
@};-@};-@};-@};-@};-
Tiền nong xong rồi, không phải góp nữa em nhé. Chị đang cầm bộ chữ đây, lúc nào tiện qua lấy về cho Bống.

Về chuyện lợn đất năm mới thì đã phát rồi nhưng em có 1 ngu ý thế này: Nếu sang năm nữa mà còn chương trình nuôi lợn thì mình có thể nghĩ đến phương án mua loại lợn bằng nhựa hoặc vật liệu nào đó có thể mở ra lấy ruột lợn được mà k cần thịt lợn, đập lợn, sau đó đưa lại cho các con dùng tiếp. Như vậy vừa tiết kiệm tiền mua lợn do có thể dùng nhiều năm, vừa không phát sinh chất thải ra môi trường - kiểu sản phẩm lợn thân thiện với môi trường, tiêu dùng xanh ấy, hihi (vì nghề của em là môi dài liên quan đến quản lý chất thải). Thực hiện điều đó, các con ngoài có ý thức tiết kiệm còn có thêm ý thức bảo vệ môi trường, sử dụng tiết kiệm tài nguyên...
Loại lợn ấy hay làm chị mất lập trường lắm :D

1,557
0
0

Camellia

Em xin tiếp ạ....

Đến đoạn mọi việc chuẩn bị hòm hòm rồi. Chương trình dự định bắt đầu từ lúc 9h30, ấy thế mà tận 10h mà mới chỉ lác đác vài người đến. BTC đi ra đi vào, lo lắng quá. Đồ ăn đặt đến cả 60 suất rồi, trẻ con BTC còn bị ở nhà để nhường thành viên vì sợ thiếu chỗ. Vậy mà...

Những thành viên đầu tiên bắt đầu đến...

Cậu hai nhà ThuyVuong hâm mộ chị Hằng từ dạo nọ, nên tay ôm khư khư con lợn, chỉ nhất quyết trao cho chị Hằng thôi

Nhiều thành viên bận không tới được gửi lợn tới. Chị 1974 cả nhà ốm nhưng vẫn cố mang lợn đến...

Quan khách cũng đến đông dần. Những chú lợn béo được xếp lên sân khấu trông thật vui mắt (cơ mà chỉ lát sau là bị thịt tất:D)

Thành viên nhí thì được cô Tyruoi chăm sóc chu đáo trong góc trẻ con

11h chương trình chính thức được bắt đầu. Như thường lệ MC là anh Bừa và Mít Nhợn. Bừa trông đẹp giai cạnh tranh với Đồng Nát và Mít Nhợn thì rất là duyên dáng trong áo tứ thân.

Sau khi chào khách và tuyên bố lý do, MCs mời chị Loan - trưởng nhóm CSTT lên phát biểu. Chị Loan (vẫn hay dễ xúc động như mọi khi) đưa tới thành viên những thông tin tóm tắt về các hoạt động của CSTT trong năm vừa rồi, đồng thời công khai update tình hình tài chính của CSTT.

Sau khi chị Loan phát biểu xong là đến phần chính của chương trình. Những chú lợn mang đầy tình thương yêu của các thành viên lớn và thành viên nhí của gia đình CSTT chính thức xuất chuồng, để tình cảm ấy, tấm lòng ấy được đến với những bạn học sinh nghèo ở Quỳ Châu, Nghệ An.

Chú Đồng Nát hướng dẫn các con đập những con lợn đầu tiên. Các bé ai cũng háo hức được đập lợn, nhưng trên mặt dường như vẫn pha chút ngẩn ngơ, có lẽ là do nhớ...em ủn ỉn đất đã được chăm bẵm bấy lâu bởi tay các bé. (như nhà em là phải lập tức đặt ngay con lợn đất khác vào không bé nhà em khóc vì nhớ con lợn)

Chị OMM bảo: nhìn cảnh bọn trẻ con đập lợn sao....cảm động thế. Cảm giác nó cứ....thiêng liêng thế nào ấy, chả biết dùng từ gì để diễn tả nữa. Tôi cũng cảm thấy như chị OMM....

Bộ phận kiểm tiền ngay lập tức nhanh chóng thực thi nhiệm vụ đến nỗi quên cả ăn (ai vào kiểm thay cũng không đồng ý :d)

Buổi off rất vui và đầm ấm với những gương mặt quen thuộc...(có thêm một vài khách mời của các thành viên)

1,557
0
0

Camellia

Một phần tất yếu của buổi off là chương trình văn nghệ cây nhà lá vườn của CSTT. Nhân tài đúng là như lá mùa thu ...rụng trong trường hợp của CSTT :D . Sao nhiều thành viên hát hay thế. Mọi người vừa thưởng thức những món ăn trong thực đơn do chị Hà Cún Linh đi chợ (khéo lắm í) vừa được nghe những giọng ca CSTT thể hiện chả kém gì ca sĩ chuyên nghiệp.

Mở đầu là TrangDoremon (thành viên mới, cũng là bạn của Mẹ Mit Nhợn) với bài hát Điều Giản dị. Em ý vừa xinh vừa hát hay khiến anh Bừa ngất ngây

Temporal_life cũng tặng mọi người một ca khúc với giọng hát ngọt ngào

Bố Xuka (?!) khiến mọi người bất ngờ bởi giọng ca nghe rất chuyên nghiệp

Mọi người vỗ tay nhiệt liệt...

Tiết mục song ca với bài: "Tình yêu tôi hát" do cặp đôi nổi tiếng của CSTT là anh Bảo và mẹ Mít Nhợn trình bày. (mỗi tội anh í chả thuộc lời nên cứ phải nhìn chằm chằm vào tờ giấy chép lời nên màn trình diễn bị giảm đi độ...tình tứ :D)

Xen kẽ chương trình là phần đấu giá. Mở màn là chai rượu XO do chị Aslan ủng hộ quỹ chung. (Chị Aslan là thành viên của CSTT ở Hải PHòng, dạo này chị í bận hay sao mà chả thấy đâu nhỉ?)

.​

Anh Bừa, Đồng Nát và Mít Nhợn đang ....tung hứng :D

Cuối cùng chai rượu thuộc về Mr.Khôi (bạn của anh chủ quán, cũng là bạn của anh Đồng Nát) với trị giá 2,500K ủng hộ quỹ chung. Tuy nhiên khi nhận chai rượu xong, anh Khôi lại có một nghĩa cử rất đẹp, đó là mở chai rượu ngay tại chỗ và mời tất cả thành viên tham gia ngày hôm ấy cùng nâng ly thưởng thức chai rượu quý ấy và chúc cho CSTT sẽ ngày càng phát triển, để tiếp tục chia sẻ tình thương với người nghèo, cho những số phận bất hạnh. (Cám ơn anh Khôi!@};-)

------------
Còn tiếp...

PS: Ơ sao hôm ấy nhiều tay máy chuyên nghiệp lắm như bố XuKa, Mit Nem và Temporal_life .... mà chả ai post ảnh cho mọi người thưởng thức với....????

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Cuối cùng chai rượu thuộc về Mr.Khôi (bạn của anh chủ quán, cũng là bạn của anh Đồng Nát) với trị giá 2,500K ủng hộ quỹ chung. Tuy nhiên khi nhận chai rượu xong, anh Khôi lại có một nghĩa cử rất đẹp, đó là mở chai rượu ngay tại chỗ và mời tất cả thành viên tham gia ngày hôm ấy cùng nâng ly thưởng thức chai rượu quý ấy và chúc cho CSTT sẽ ngày càng phát triển, để tiếp tục chia sẻ tình thương với người nghèo, cho những số phận bất hạnh. (Cám ơn anh Khôi!@};-)

------------
Còn tiếp...

PS: Ơ sao hôm ấy nhiều tay máy chuyên nghiệp lắm như bố XuKa, Mit Nem và Temporal_life .... mà chả ai post ảnh cho mọi người thưởng thức với....????
Cam ơi chắc hôm ấy cảm động quá hay sao mà nhầm tên thế. Xin đính chính lại là cậu này tên PHONG nhé. A Khôi là a ngồi cạnh Phong :p