Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

Đại tỉ LG ơi, trong máy ảnh của Cáo có ảnh cu Bình do Xuka chụp đấy, cơ mà cả tối qua đánh vật với thằng photobucket không thắng được nó :((
Có cách gì đưa cả album lên không chỉ cách cho Cao cái đê?
Cáo già meo meo cho em motconrua@yahoo.com, đưa lên ngay sau 5' :-*

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Đại tỷ thì thành LrrrrrrrG rồi B-)

467
0
0

pink3

trời, buổi off ấm áp vô cùng. Tiếc thật, em đi hà nội nhiều lần mà cũng không trúng được vào thời điểm này.
@ bác bừa ơi, em cũng hâm.........mộ bác rùi đây

2,204
1
0

Nikki

Offline xong ra Hồ Tây... bơi nhỉ Nikon nhỉ :p :-* :-* :-*
Khóc lóc gì. Tết ẵm chú lợn đất no tròn ra HN đi B-) Chị nhờ Nikon đại diện hai cháu đập lợn tại HN đấy (thực ra lợn nhà chị là cái lon thiếc :">)
Ơ sao bà chị cứ nhắc mãi nỗi đau ún nước Hồ Tây của em nó nhở???
Thế thì Tết chị bẩu 2 cháu nó đập trước 1 con lợn gửi về cho cô Nik cái ticket nhá...rùi cô Nik ôm lợn ra off HN =))

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

2 ngày rồi mà cảm xúc off vẫn chưa tan. Vui quá cả nhà ạ. Em thấy mình phục lăn tài tổ chức của các anh chị vì đây là lần đầu tiên em tham gia 1 chương trình offline mà mình lại là 1 thành viên trong BTC.
1. Đầu tiên là chị Cam. Chị là 1 "thư ký CSTT" vô cùng xuất sắc. Không có chị lên chương trình từ đầu, ở phía sau thúc đẩy tất cả mọi người thì không thể có 1 buổi off vui đến thế ạ.
2. Chị Loan, chị Hà cunlinh, chị OMM: các chị làm nhiệm vụ tổng quát cho cả chương trình rất tốt ạ. Các chị đã mất bao công sức tìm địa điểm, đặt tiệc, viết kịch bản chương trình (nghĩ tới kịch bản dài ơi là dài của chị OMM mà em choáng, chắc chắn em không thể làm nổi).
3. Anh Đồng Nát: vô cùng nhiệt tình trong việc trang trí sân khấu và bài trí của buổi off.
4. Ban lễ tân: chị Cúc 291179 & em Hiềntv: rất nhanh nhẹn và chu đáo với nhiệm vụ lễ tân.
5. Chị Tú Virgo: rất cẩn thận và chuyên nghiệp trong khâu tổ chức và sắp xếp các gian hàng.
6. Chị Ánh T&G và chị Kim Anh TR: chuẩn bị vô cùng chu đáo khu vực Vườn Trẻ em. Không có các chị lo cho các bé thì các bố các mẹ khó lòng mà "dzui dzẻ" cùng nhau như thế. Phục các chị với lòng yêu trẻ, đã lo đầy đủ cho các bé.
7. Nhóm làm phim Bảo Bừa Nát Cam: các anh chị đã có 1 phóng sự CSTT thật là tuyệt vời. Hay và gây xúc động lắm ạ. Mất bao nhiêu thời gian các anh chị mới làm xong phóng sự này để bà con xem đấy ạ. Anh Bảo đã thức tới tận 3h sáng của hôm off để hoàn thành phóng sự này. (Em thấy giọng chị Cam rất hay, rất hợp làm phát thanh viên CSTT. :-*)
8. Anh Minh Letuanninh: anh tổ chức các trò chơi rất hay và vui. Anh hãy làm nhiệm vụ này trong tất cả các dịp off của CSTT anh nhé! @};-

Em xin cảm ơn tất cả các thành viên nhóm khác đã nhiệt tình tham gia cùng các thành viên của BTC để có được buổi off Sắc thu Hà Nội (tuy hơi lộn xộn do chương trình tự biên tự diễn - như bác LG đã nói) nhưng ấm áp tình cảm của tất cả thành viên của CSTT)

Em tiếc là hôm đó không thưởng thức được quà của Sài Gòn và Đà Nẵng (nếu mà biết là quà của mọi người là em phải lao vào ngay). Lần sau em nhất định không bỏ lỡ đâu ạ. Yêu mọi người nhiều lắm. :-*:-*:-*

:cstt02: <--- Khẩu hiệu của em
huuuuuuu đọc mãi k thấy tên miềng...k có miềng thì chị Hằng:p có mặc được ...váy đẹp k nhỉ??? (he hye..tự tâng công cái)

EM hóng ảnh của chị Cam

0
0
0
B

Bừa

Guest

Báo cáo cả nhà.! Bạn mặc áo đen đang bế Nghé là Hương Giang - Hiện đang làm tại báo GĐXH.
Lúc đó Nghé cứ khóc, cô Giang thì cũng đang có em bé nên cũng muốn cho Nghé Ti. Cô Giang vừa ru vừa dọa yêu con thế này:
- À ơi.... ừ ngoan nào.... Ti nào. ừ ừ không ti là Mẹ cho các chú ấy ti mất bây giờ.
Nát - Ninh đang hỏi mẹ cháu, xem ý cháu quyết đinh thế nào??? Vì các chú đợi lâu quá rồi. :D

0
0
0
B

Bừa

Guest

trời, buổi off ấm áp vô cùng. Tiếc thật, em đi hà nội nhiều lần mà cũng không trúng được vào thời điểm này.
@ bác bừa ơi, em cũng hâm.........mộ bác rùi đây
Hâm nhưng phải là hâm cuồng cơ mà.

44
0
0

cun_gialinh

Tiếc quá em không đi được, lần sau mà có off nữa là em nghỉ làm để đi off luôn đấy.:cstt07:

2,080
0
0

Cả nhà , nhóm biên tập Bảo Bừa Nát Cam, cho em xem cái clip với . Em tò mò lắm .

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Cả nhà , nhóm biên tập Bảo Bừa Nát Cam, cho em xem cái clip với . Em tò mò lắm .
Cái này bây giờ tuyệt mật rồi Ớt ơi. ai mà phát tán có khi bị xử như vụ Nhật ký Vàng Anh đấy chứ chẳng chơi:-&:-&:-&:-&

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Thực sự hơi lộn xộn :">
Kịch bản thì cũng hơi lộn xộn xuất phát từ suy nghĩ của bản thân mình. Mình nghĩ đây là lần sự gặp mặt tụ họp của các thành viên trong gia đình lớn CSTT nên sẽ ko khách sáo nên không đứng lên sân khấu để phát biểu hay tặng quà gì cả. Cô Hằng chú Cuội và mình sẽ phải đến tận nơi . Như phần gặp bé Bình, gặp chị Lạc bé cũng thế vâng chúng mình đến với các con chứ ko muốn để tự lên sân khấu.
Thế nên mọi ng theo dõi cũng sẽ thấy lộn xộn. Xấu hổ quá :">
Không chuyên nghiệp nên sẽ còn phải rút kinh nghiệm dài.
Đã gọi là người nhà thì cần gì phải làm quá chuyên nghiệp, trang trọng, cứ lộn xộn tý mới vui:cstt02: :cstt03:
Cô muốn làm chuyên nghiệp thì để đến khi nào em Thảo My đi lấy chồng nhé cô LrG nhé ;):D

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

huuuuuuu đọc mãi k thấy tên miềng...k có miềng thì chị Hằng:p có mặc được ...váy đẹp k nhỉ??? (he hye..tự tâng công cái)

EM hóng ảnh của chị Cam
Hehe, em nói nhỏ nha: đã ghi tên chị ra rùi, nhưng sợ mọi người lại bảo em "vì tình riêng" (ai bảo chị giúp chị Hằng mặc váy được điẹp. :D Chứ mexecuazin thì em đã ghi như sau:
- Mexecuazin: chị mới tham gia chưa lâu nhưng vô cùng nhiệt tình: vừa mở được gian hàng nhận đồ ủng hộ từ thiện, vừa làm cô lễ tân xinh đẹp lại vừa tham gia chương trình Văn nghệ. Gửi tới chị nè :-*:-*:-*

:cstt02:

1,557
0
0

Camellia

Đâu rồi nhóm Cam đâu rồi: Nhóm Bảo Bừa Nat Cam phụ trách vừa âm thanh, ánh sáng, Mc, tiếp khách ....
Ôm đồm nhiều việc nên giờ thấy thiếu một số tấm hình quan trọng . Ai có xin gửi về BTC để giúp mọi ng xem được rõ nét hơn nào.
Bạn Minh minh của chi có lên hát nhưng mà hát hay quá hình như mọi ng mải xem quên chụp hay sao ý. Cho xin tấm hình nào :-O
Rùa muốn xem ảnh cu Bình lớn chừng nào rồi (Cái này vì có phần ăn ngô mà;))
Alô Alô Ảnh ơi mày ở nơi nao ???????????????
hic! Xin mọi người lượng thứ, em không hiểu mấy cái giờ khắc quan trọng ấy em nơi nao và máy ảnh em nơi nào, nên bị thiếu mất mấy tấm quan trọng. nhưng chắc các máy ảnh khác có hình đó ạ. Cả nhà ơi, ai có giữ mấy tấm hình quan trọng làm ơn trao lại cho bác Loan cái ạ!!! Cảm ơn cảm ơn và cảm ơn!

EM hóng ảnh của chị Cam
Anh Bừa! Hãy trả lời em (nó) kìa! Giờ này em còn hóng ảnh chị Cam ư? toàn bộ phóng sự ảnh của Bừa post là từ máy ảnh chị mà ra muh cưng! (Đáng lẽ anh Bừa phải đề tên tác giả, mấy cái đẹp đẹp là Cam chụp, còn mấy cái ko đẹp lắm là ...anh Bảo với anh Bừa chụp cho rõ ràng chứ :d)

1,904
0
36

291179

Active Member

Hu….u.. Em khóc đây, khóc vì cảm động ……….Em ko biết nói gì…nhưng em biết để làm nên cái chương trình mà LG gọi là “ lộn xộn “ í các thành viên phải tốn bao nhiêu tg và công sức trong khi công việc còn bộn bề xung quanh, có người phải trăn trở lo lắng (như cưới con của mecunlinh), có người thức đêm lên chương trình để rồi attach mấy sheet cũng chẳng nhớ , viết kịch bản, làm slide show quay phóng sự có người đã phải lặn lội, mò mẫm đến những góc, những ngõ để ghi hình, có người lo lắng chuẩn bị quà, đồ chơi cho gần 100 đứa con F1 của CSTT mà đội mưa đội gió đi, rồi có người chạy đôn chạy đáo để làm đủ các loại công việc không tên, có người trực tiếp có người gián tiếp..họ luôn quên mình vì cstt ( Em cam đoan là ngày hôm đó thành viên BTC khối người ko cả kịp ăn sáng đâu -Thương ơi là thương !)………..cộng thêm vào là các đầu cầu Hải Phòng, Nam Định, Huế, Đà Nẵng, Sài Gòn ….cả xa hơn Pháp, Mỹ và cả Nhật Bản…. cũng xôn xao gói trọn bao yêu thương gửi về THU HÀ NỘI , để rồi hôm đó 26*09 Nơi ấy xuất hiện một “vườn chuối” ngập tràn yêu thương!
Dưới ánh đèn lộng lẫy Chú Cuội, Chị Hằng thật dễ thương,một buổi offline thật đầm ấm và “chẳng lộn xộn tẹo nào” phải không cả nhà???????????
Được đắm mình trong vườn chuối nhà mình em thấy hạnh phúc lắm, Em ko nói “cảm ơn” vì mình là người cùng một nhà. Mong chúng mình mãi nắm chặt tay nhau ! :x
:cstt01:

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Hi hi. Em ngóng từ sáng đến giờ.
Chị Cam ơi. Chị gửi cho em mấy cái ảnh của em để em làm avatar nhé. @};-@};-@};-@};-@};-

507
0
0

zoe

Cái này bây giờ tuyệt mật rồi Ớt ơi. ai mà phát tán có khi bị xử như vụ Nhật ký Vàng Anh đấy chứ chẳng chơi:-&:-&:-&:-&
Trời !!!!! Nghe cái này xong, quyết hack đủ mọi nơi, tìm cho ra cái clip đó :D. Em Ớt đợi chị nhé :D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Anh Bừa! Hãy trả lời em (nó) kìa! Giờ này em còn hóng ảnh chị Cam ư? toàn bộ phóng sự ảnh của Bừa post là từ máy ảnh chị mà ra muh cưng! (Đáng lẽ anh Bừa phải đề tên tác giả, mấy cái đẹp đẹp là Cam chụp, còn mấy cái ko đẹp lắm là ...anh Bảo với anh Bừa chụp cho rõ ràng chứ :d)[/QUOTE]

Oai choài, thì ra là thế...có thế chứ, Cuội mải ngắm chị Hằng thì làm giề có ảnh đẹp thế. Em cũng là fan hâm mộ của Bảo Bừa Nát Cam, nhứt là anh Bảo, he he...ai có ảnh của em tạo dáng bên Xác ướp Bảo thì post lên cho em nhé.:-*

Nói đến gian hàng nhận đồ từ thiện của em, hớ hớ, sau khi nhận hàng, có mấy Nhí CSTT mon men đến lục đồ chơi ra chơi, em bảo: COn ơi, đây là đồ gửi cho các bạn nghèo, không phải của chúng mình đâu >>> Con trả lời tỉnh qoeo: con cũng nghèo mà...Thế là cô bảo: nhưng các bạn ý nghèo hơn mình >>> Con là nghèo nhất rồi >>> Cô mất điện luôn:">

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Cả nhà ơi yêu cả nhà lắm lắm :x:x:x muathu điện thoại bị hỏng gọi lúc được lúc ko, KS không có Wifi đang ngồi ở lễ tân mượn tạm cáp mạng, nhớ CSTT quá không ngủ trưa được :D

LG ới tối thứ 3 cho muathu xin cái vi đô clip của Bảo-Bừa - Nát-Cam về cho các thành viên hâm mộ Đà Nẵng xem nhé :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Anh Bừa! Hãy trả lời em (nó) kìa! Giờ này em còn hóng ảnh chị Cam ư? toàn bộ phóng sự ảnh của Bừa post là từ máy ảnh chị mà ra muh cưng! (Đáng lẽ anh Bừa phải đề tên tác giả, mấy cái đẹp đẹp là Cam chụp, còn mấy cái ko đẹp lắm là ...anh Bảo với anh Bừa chụp cho rõ ràng chứ :d)
Oai choài, thì ra là thế...có thế chứ, Cuội mải ngắm chị Hằng thì làm giề có ảnh đẹp thế. Em cũng là fan hâm mộ của Bảo Bừa Nát Cam, nhứt là anh Bảo, he he...ai có ảnh của em tạo dáng bên Xác ướp Bảo thì post lên cho em nhé.:-*

Nói đến gian hàng nhận đồ từ thiện của em, hớ hớ, sau khi nhận hàng, có mấy Nhí CSTT mon men đến lục đồ chơi ra chơi, em bảo: COn ơi, đây là đồ gửi cho các bạn nghèo, không phải của chúng mình đâu >>> Con trả lời tỉnh qoeo: con cũng nghèo mà...Thế là cô bảo: nhưng các bạn ý nghèo hơn mình >>> Con là nghèo nhất rồi >>> Cô mất điện luôn:">[/QUOTE]

Nhắc đến đồ quyên góp được, nó vẫn ở nhà tớ, giờ tớ chuyển cho ai đây cô ơi?