Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

Thực sự hơi lộn xộn :">số lượng trẻ con gần bằng số luơng của ngưòi lớn nên để ổn định trật tự là một điều cực khó khăn. Tết trung thu của các con mà. Ngoài ra 6 tháng rồi HN mới đc găp mặt nhau nên biết bao chuyện để nói với nhau.
Ca nhạc tốp ca cũng ko đc chuyên nghiệp lắm thậm chí cầm cả giấy để hát. Nhưng tất cả cất tiếng hát từ tấm lòng từ trái tim cộng thêm sự nhiệt tình nên mình thấy hay vô cùng và tiếc là ko quay trọn vẹn để được xem lại. Bởi vì như An Bình cầm máy quay khi nhìn thấy mọi ng tay trong tay, cậu cũng muốn mình đc hoà cùng lời ca nên bỏ maý để đứng cùng moi người nhể em nhể:xCảm ơn em nhé An Bình.
Riêng bài Đứa bé sẽ luôn là bài hát tập thể mỗi khi chúng mình gặp nhau nên chắc từ hôm nay mọi ng sẽ ko cần BTC in ra nữa. Vụ in ấn này cảm bố Chíc Chíc đây vì thiếu sót thế nào BTC lại ko gửi để Chíc chíc chuẩn bị nên 10g kém anh đã tất tả đi tìm hàng in và photo. Youngting đc giao nhiệm vụ chờ phút chót gửi bài đến tay thành viên. :x:x

Kịch bản thì cũng hơi lộn xộn xuất phát từ suy nghĩ của bản thân mình. Mình nghĩ đây là lần sự gặp mặt tụ họp của các thành viên trong gia đình lớn CSTT nên sẽ ko khách sáo nên không đứng lên sân khấu để phát biểu hay tặng quà gì cả. Cô Hằng chú Cuội và mình sẽ phải đến tận nơi . Như phần gặp bé Bình, gặp chị Lạc bé cũng thế vâng chúng mình đến với các con chứ ko muốn để tự lên sân khấu.
Thế nên mọi ng theo dõi cũng sẽ thấy lộn xộn. Xấu hổ quá :">
Không chuyên nghiệp nên sẽ còn phải rút kinh nghiệm dài.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
160
0
0

Mẹ Sóng

Em thấy buổi ọp thành công rực rỡ đấy chứ ạ. Vụ đội trẻ con thì đúng là khó ổn định thật, vì ngay như bạn Sóng nhà em cũng có chịu ngồi yên đâu, bị đuổi xuống mà còn vẫn nhất quyết trèo lên sân khấu đứng cạnh MC kia mà :)

2,204
1
0

Nikki

Hic, em thèm mùa thu HN...em thèm off Sắc Thu...huhu :(( :((

2,651
0
0

Khai Tâm

Hic, em thèm mùa thu HN...em thèm off Sắc Thu...huhu :(( :((
Offline xong ra Hồ Tây... bơi nhỉ Nikon nhỉ :p :-* :-* :-*
Khóc lóc gì. Tết ẵm chú lợn đất no tròn ra HN đi B-) Chị nhờ Nikon đại diện hai cháu đập lợn tại HN đấy (thực ra lợn nhà chị là cái lon thiếc :">)

2,651
0
0

Khai Tâm

@ALnML: Danh sách off "đập lợn":
1. Aslan.
Danh sách off "đập lợn":

1. Aslan
2. Gia đình Khai Tâm
(chả mấy khi được dịp đứng cạnh bác Aslan :>, xí nhanh kẻo bác ĐN thấy B-))

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Cảm xúc của em ạ...
Ơ hôm nay 9h gặp nhau ở 163 Đại la cả nhà nhỉ...

He he em vẫn còn đang lâng lâng đây, kể cho chồng nghe mãi mà k hết chuyện. Xem phóng sự ảnh thấy Bừa khoe hàng lộ thía.:p

110
0
0

mdsg05

Cảm ơn các anh chị đã ưu ái hai đứa em. Để đáp lại thành ý của mọi người thì kể từ lần sau em xin một chân "cửu vạn" vậy ( sáng kiến của anh Đồng Nát). Nên lần sau nếu có vụ gì hay ho thì các chị ới em một tiếng với ha.
Nói vậy thôi nhưng bọn em sẽ tham gia thường xuyên các hoạt động của CSTT. Vì đó là điểu mà hai đứa em mong muốn nên bọn em sẽ cố gắng hết sức mình. Chương trình lần sau sẽ không vắng mặt bọn em đâu ạ.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

:x:x:x:x:x:x

2,080
0
0

Xem xong, em có 1 câu , Anh Bừa thì trông giống .... bừa thật, nhưng mà anh Nát .... công nhận đẹp trai hiiiii

2,651
0
0

Khai Tâm

Ngồi thiền hóng hớt topic này suốt cuối tuần qua, thấy mọi người cảm ơn bánh choux, thấy xấu hổ quá vì mình không phải nhúng tay vào làm gì cả. Cảm ơn đến mẹ Tin (thuyvuong) và em Lá Mơ (Jigme_Lahmo) đã giúp vụ choux tráng miệng này :x :x :x Cảm ơn sự nhiệt tình của hội bánh Ngọt Ngào CSTT đầu cầu Hà Nội @};- :cstt01:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Dạ. Cờ líp vui vừa rồi chỉ được phát 1 lần. Khi phát hành đĩa sẽ sang nguyên gốc chị ạ.
Hihihih.... Kịch bản này là do em ạ. Chị đừng giận em nhé, tại em quý anh chị quá. Anh Trung sí xóa cho em rồi, Chị cũng thế nhé.!!!

Đồng ý đi chị không thằng Nát nó bỏ em mất.
Không chị không giận. Thề đấy. Chị đã nói rồi, để phục vụ ọp thì OK, nhưng phát hành thì phải nghiêm túc, mọi người, cả người mới, người cũ, cả người đi ọp người không, thậm chí cả các bạn chưa phải là CSTTer sẽ xem. Đừng để mọi người không hiểu hay hiểu sai về CSTT.

Chị chỉ giận em là sao ở ngoài chị vừa trẻ vừa xinh, mà em quay chị lên hình vừa già vừa xấu thế :-O:D

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Ngồi thiền hóng hớt topic này suốt cuối tuần qua, thấy mọi người cảm ơn bánh choux, thấy xấu hổ quá vì mình không phải nhúng tay vào làm gì cả. Cảm ơn đến mẹ Tin (thuyvuong) và em Lá Mơ (Jigme_Lahmo) đã giúp vụ choux tráng miệng này :x :x :x Cảm ơn sự nhiệt tình của hội bánh Ngọt Ngào CSTT đầu cầu Hà Nội @};- :cstt01:
Chị bê đĩa bánh mời chi Loan Sếu Bờm nói là bánh của Rùa. Chị ấy cứ tròn xoe mắt mà hỏi ở từ Nhật gửi về á và ăn ngon lành. Từ Nhật về chắc ngon hơn từ VN đấy Rùa ạ
Cảm ơn Rùa nhé :x

0
0
0
B

Bừa

Guest

Không chị không giận. Thề đấy. Chị đã nói rồi, để phục vụ ọp thì OK, nhưng phát hành thì phải nghiêm túc, mọi người, cả người mới, người cũ, cả người đi ọp người không, thậm chí cả các bạn chưa phải là CSTTer sẽ xem. Đừng để mọi người không hiểu hay hiểu sai về CSTT.

Chị chỉ giận em là sao ở ngoài chị vừa trẻ vừa xinh, mà em quay chị lên hình vừa già vừa xấu thế :-O:D
Chị..... T...â....m. Ôi Hải Phòng thành phố tôi yêu.!!! Zhê Zhê Zhê ... Chị Tâm của Bừa cười rồi.
Em đi ăn sáng rồi về post ảnh tiếp đây.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Đâu rồi nhóm Cam đâu rồi: Nhóm Bảo Bừa Nat Cam phụ trách vừa âm thanh, ánh sáng, Mc, tiếp khách ....
Ôm đồm nhiều việc nên giờ thấy thiếu một số tấm hình quan trọng . Ai có xin gửi về BTC để giúp mọi ng xem được rõ nét hơn nào.
Bạn Minh minh của chi có lên hát nhưng mà hát hay quá hình như mọi ng mải xem quên chụp hay sao ý. Cho xin tấm hình nào :-O
Rùa muốn xem ảnh cu Bình lớn chừng nào rồi (Cái này vì có phần ăn ngô mà;))
Alô Alô Ảnh ơi mày ở nơi nao ???????????????

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Vui vô cùng và ấm áp vô cùng ạ. :cstt02::cstt02::cstt02::cstt02:

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

2 ngày rồi mà cảm xúc off vẫn chưa tan. Vui quá cả nhà ạ. Em thấy mình phục lăn tài tổ chức của các anh chị vì đây là lần đầu tiên em tham gia 1 chương trình offline mà mình lại là 1 thành viên trong BTC.
1. Đầu tiên là chị Cam. Chị là 1 "thư ký CSTT" vô cùng xuất sắc. Không có chị lên chương trình từ đầu, ở phía sau thúc đẩy tất cả mọi người thì không thể có 1 buổi off vui đến thế ạ.
2. Chị Loan, chị Hà cunlinh, chị OMM: các chị làm nhiệm vụ tổng quát cho cả chương trình rất tốt ạ. Các chị đã mất bao công sức tìm địa điểm, đặt tiệc, viết kịch bản chương trình (nghĩ tới kịch bản dài ơi là dài của chị OMM mà em choáng, chắc chắn em không thể làm nổi).
3. Anh Đồng Nát: vô cùng nhiệt tình trong việc trang trí sân khấu và bài trí của buổi off.
4. Ban lễ tân: chị Cúc 291179 & em Hiềntv: rất nhanh nhẹn và chu đáo với nhiệm vụ lễ tân.
5. Chị Tú Virgo: rất cẩn thận và chuyên nghiệp trong khâu tổ chức và sắp xếp các gian hàng.
6. Chị Ánh T&G và chị Kim Anh TR: chuẩn bị vô cùng chu đáo khu vực Vườn Trẻ em. Không có các chị lo cho các bé thì các bố các mẹ khó lòng mà "dzui dzẻ" cùng nhau như thế. Phục các chị với lòng yêu trẻ, đã lo đầy đủ cho các bé.
7. Nhóm làm phim Bảo Bừa Nát Cam: các anh chị đã có 1 phóng sự CSTT thật là tuyệt vời. Hay và gây xúc động lắm ạ. Mất bao nhiêu thời gian các anh chị mới làm xong phóng sự này để bà con xem đấy ạ. Anh Bảo đã thức tới tận 3h sáng của hôm off để hoàn thành phóng sự này. (Em thấy giọng chị Cam rất hay, rất hợp làm phát thanh viên CSTT. :-*)
8. Anh Minh Letuanninh: anh tổ chức các trò chơi rất hay và vui. Anh hãy làm nhiệm vụ này trong tất cả các dịp off của CSTT anh nhé! @};-

Em xin cảm ơn tất cả các thành viên nhóm khác đã nhiệt tình tham gia cùng các thành viên của BTC để có được buổi off Sắc thu Hà Nội (tuy hơi lộn xộn do chương trình tự biên tự diễn - như bác LG đã nói) nhưng ấm áp tình cảm của tất cả thành viên của CSTT)

Em tiếc là hôm đó không thưởng thức được quà của Sài Gòn và Đà Nẵng (nếu mà biết là quà của mọi người là em phải lao vào ngay). Lần sau em nhất định không bỏ lỡ đâu ạ. Yêu mọi người nhiều lắm. :-*:-*:-*

:cstt02: <--- Khẩu hiệu của em

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em tiếc là hôm đó không thưởng thức được quà của Sài Gòn và Đà Nẵng (nếu mà biết là quà của mọi người là em phải lao vào ngay). Lần sau em nhất định không bỏ lỡ đâu ạ. Yêu mọi người nhiều lắm. :-*:-*:-*

Nếu không có em thì trong kich bản ko có chưong trình ca nhạc thật là đặc sắc như thế này đâu.
Chị sắp giao nhiệm vụ mới cho em rồi đấy. Em lại chuẩn bị "gian khổ " tiếp nhé.
Em đã đỡ đau đầu gối chưa thế em. ...Nhà thuy vuong chắc sắp chuyển sang gần nhà em đó.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Đại tỉ LG ơi, trong máy ảnh của Cáo có ảnh cu Bình do Xuka chụp đấy, cơ mà cả tối qua đánh vật với thằng photobucket không thắng được nó :((
Có cách gì đưa cả album lên không chỉ cách cho Cao cái đê?

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Nếu không có em thì trong kich bản ko có chưong trình ca nhạc thật là đặc sắc như thế này đâu.
Chị sắp giao nhiệm vụ mới cho em rồi đấy. Em lại chuẩn bị "gian khổ " tiếp nhé.
Em đã đỡ đau đầu gối chưa thế em. ...Nhà thuy vuong chắc sắp chuyển sang gần nhà em đó.
Em ổn rùi chị ạ. Nhiệm vụ có gì đâu ạ.

Nhà thuyvuong mà chuyển gần nhà em thì 2 bố mẹ này sẽ nhàn đây, vì nhóc thứ 2 nhà anh chị í sẽ thích sang nhà chị Hằng chơi. :-*

1,850
0
0

Mẹ Cáo

2 ngày rồi mà cảm xúc off vẫn chưa tan. Vui quá cả nhà ạ. Em thấy mình phục lăn tài tổ chức của các anh chị vì đây là lần đầu tiên em tham gia 1 chương trình offline mà mình lại là 1 thành viên trong BTC.
1. Đầu tiên là chị Cam. Chị là 1 "thư ký CSTT" vô cùng xuất sắc. Không có chị lên chương trình từ đầu, ở phía sau thúc đẩy tất cả mọi người thì không thể có 1 buổi off vui đến thế ạ.
2. Chị Loan, chị Hà cunlinh, chị OMM: các chị làm nhiệm vụ tổng quát cho cả chương trình rất tốt ạ. Các chị đã mất bao công sức tìm địa điểm, đặt tiệc, viết kịch bản chương trình (nghĩ tới kịch bản dài ơi là dài của chị OMM mà em choáng, chắc chắn em không thể làm nổi).
3. Anh Đồng Nát: vô cùng nhiệt tình trong việc trang trí sân khấu và bài trí của buổi off.
4. Ban lễ tân: chị Cúc 291179 & em Hiềntv: rất nhanh nhẹn và chu đáo với nhiệm vụ lễ tân.
5. Chị Tú Virgo: rất cẩn thận và chuyên nghiệp trong khâu tổ chức và sắp xếp các gian hàng.
6. Chị Ánh T&G và chị Kim Anh TR: chuẩn bị vô cùng chu đáo khu vực Vườn Trẻ em. Không có các chị lo cho các bé thì các bố các mẹ khó lòng mà "dzui dzẻ" cùng nhau như thế. Phục các chị với lòng yêu trẻ, đã lo đầy đủ cho các bé.
7. Nhóm làm phim Bảo Bừa Nát Cam: các anh chị đã có 1 phóng sự CSTT thật là tuyệt vời. Hay và gây xúc động lắm ạ. Mất bao nhiêu thời gian các anh chị mới làm xong phóng sự này để bà con xem đấy ạ. Anh Bảo đã thức tới tận 3h sáng của hôm off để hoàn thành phóng sự này. (Em thấy giọng chị Cam rất hay, rất hợp làm phát thanh viên CSTT. :-*)
8. Anh Minh Letuanninh: anh tổ chức các trò chơi rất hay và vui. Anh hãy làm nhiệm vụ này trong tất cả các dịp off của CSTT anh nhé! @};-

Em xin cảm ơn tất cả các thành viên nhóm khác đã nhiệt tình tham gia cùng các thành viên của BTC để có được buổi off Sắc thu Hà Nội (tuy hơi lộn xộn do chương trình tự biên tự diễn - như bác LG đã nói) nhưng ấm áp tình cảm của tất cả thành viên của CSTT)

Còn nữa, 2 MC của chương trình rất rất là đáng yêu và tự nhiên (con bé nhà chị nó hỏi cô đấy hả mẹ, chú rể đâu?:D)
Chị mê giong hát của em rồi đó, :-*