Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

Sau đây là các bức tranh dự thi của F1 cstt, Ban Giám khảo cho xin cái nào của bé nào ạ;)

[
Vote bức này, trông như tranh Picasso.
có phải vẽ nụ cười Nàng LG không nhỉ :p

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Hic, hic, em đến muộn, qua mất phần 1. Lại còn mải xem biểu diễn các chương trình nên quên cả nếm bánh Đà Nẵng với chôm chôm Sài gòn rùi. Huhu. :(( Có mẹ nào thủ một ít mang về thì cho em với.

Nói túm lại là buổi off hôm nay rất vui dù em không được dự từ đầu. Các CSTTers nhí nhà mình đáng yêu lắm ạ. Em cũng ngồi chờ phóng sự ảnh của bác Bừa, nhưng em sợ là nhà mình lại phải dài cổ rồi vì hình như bác Bừa vẫn còn ngây ngất men say lắm, men của rượu Sâu chít hay men gì thì em ứ biết ạ. Hihi. Em cũng chạy đây... :p

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Vote bức này, trông như tranh Picasso.
có phải vẽ nụ cười Nàng LG không nhỉ :p
Cái tranh này của bé An nhà mẹ Zoe, vậy nên là nụ cười của Zoe:D
Công nhận tranh có phong cách, màu sắc bố cục đều đẹp@};-

9
0
0

Mẹ bê nghé

Các chị à,em mới tham gia CSTT,hôm nay đi dự thấy vui và xúc động quá trời,em thấy mọi người thật là tình cảm như ruột thịt của nhau ý:cstt03:nhưng sao em chưa thấy nhiều ảnh nhỉ,đợi mãi.....:-O

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
9
0
0

Mẹ bê nghé

Em tiếc nhất là không mua được dầu tràm,để lần sau vậy thôi.hu..hu..:(à Bê Nghé nhà em hôm nay đi học cả,tiếc cho các con quá em mua áo cho Nghé cháu mặc đẹp lắm không chịu cởi ra,cứ dặn mẹ lần sau phải cho con đi cstt.:cstt01:

439
0
0

Thảo Gấu

Mọi người thì được ăn chơi nhảy múa hát ca vui cười thỏa thích, em thì ngồi ôm con khóc vì tủi thân. Lỡ bao cuộc vui của nhà mình, đợt này quyết chí đi cả nhà thì ông chồng bảo cty làm Trung thu, đã cú 1 lần, đến hôm kia thì con dở chứng tiêu chảy. Sáng nay vừa không được đi chơi, vừa ở nhà chăm con một mình, nghĩ mà tủi quá.

Đợi phóng sự ảnh của mọi người cho đỡ thèm.

119
0
0

Me kem

Anh Bừa ơi, em đang đợi ..................................

119
0
0

Me kem

Các bố mẹ cho em hỏi bé không mặc quần kia là con nhà ai thế ạ?

741
0
16

Em đến muộn vì nhà đang xây lanh tanh bành, may quá đến vẫn làm được 1 cái phóng sự tàm tạm thế này:
Bước vào nhà hàng là thấy ban lễ tân phục vụ rất nhiệt tình, băng rôn thì in cực kỳ chuyên nghiệp:

Mình có bỏ lọt lưới kẻ nào không nhỉ????::-?

vào trong thì thấy chị Hằng chú Cuội đang bàn luận say sưa:

"Này cây đa bay lên giời là tại anh "đấy" hay là em "đấy"? Anh "đấy" thì có!!! " =))=))
Xa xa ai đó đang luyện giọng: "Ai mang cá đến cho con mèo hoang tàn ác ác ác"

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Xin chào các bạn phương xa không tham gia buổi offline đầy cảm động ngày hôm nay, tôi xin phép "trôm" một ít ảnh up len cho bà con nơi xa bớt mong mỏi.

Lời khai mạc của chị LG

[

Một số các tiết mục ca nhạc

"Chị" đeo ba lô đen đứng thứ 3 từ trái qua có nhiều ảnh lắm. Mọi người bảo chị ấy post lên đi.

741
0
16

Ở một góc tô tượng, có hai bố con đang ngồi say sưa, nắng ven sáng bừng nhưng mà trình độ chụp của em lùn quá đáng nên ảnh chỉ lên được thế này

Bé say sưa tô màu

Trong khi các bạn mải mê tô tượng tô tranh thì mama tổng quản đang mải mê...:))

(nhân tiện cũng cảm ơn ai đó đã luộc ngô, không có mấy bắp ngô chắc em tụt đường huyết mà ngất mất, sáng em còn chưa kịp ăn sáng)

Thời trang... sệch xì

huhuhu con ứ mặc áo này đâu ngứa lắm!!! :((

Thiên thần nhỏ của mẹ Nikita

của mẹ...???

Của mẹ Chíp Tôm Bi

Ơ hay sao cô ý lại chụp mình nhở???

Thời trang Cuoi@Hang

Cười như mùa thu tỏa nắng...

1,557
0
0

Camellia

"Chị" đeo ba lô đen đứng thứ 3 từ trái qua có nhiều ảnh lắm. Mọi người bảo chị ấy post lên đi.
Oh, theo nguồn tin cho biết, chị ấy đã chuyển hết ảnh cho anh Bảo và anh Bừa rồi rồi. Anh Bảo và anh Bừa sẽ sớm post lên cho mọi người xem nhé! Anh Bảo anh Bừa nhỉ? :D

741
0
16

Em cũng thích bức này của bé nhà chị Zoe nhất! Trông rất chi là ...triết, hình như bé thừa kế gien của mẹ nhỉ!:x

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thiên thời - Địa lợi – Nhân hòa!

Sau gần 1 tuần lễ âm u, Hà Nội trở về đúng Sắc thu vào ngày CSTT chúng mình tụ hội :x.
Từng gương mặt thân quen ùa vào khán phòng, tất bật với chuẩn bị phông màn, lễ tân, bàn tiệc, gian hàng, góc trẻ em, trò chơi, ghép nhạc lần cuối, … Ai cũng rạng ngời háo hức, mong chờ, dù đây không phải lần đầu chúng ta gặp nhau; Thế mới hiểu ra rằng chúng mình cần những buổi offline hàng năm thế này biết bao, để sau những hoạt động từ thiện trên diễn đàn và thực tế, chúng mình cần những buổi gặp gỡ thế này để cùng chung vui, gắn kết hơn, để tiếp thêm sức mạnh và chúng ta lại có thể tiếp tục hoặc bắt đầu nhiều thêm nhiều nữa những việc thiện @};-.

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ!

Chị muathu, em mymy, mẹ cu Gôn từ Đà Nẵng, mePond từ Sài Gòn, gia đình Hải Phòng, gia đình Thái Bình, Nam Định – đó có phải là cái duyên cái cớ để chúng ta mượn ngày hôm nay gặp nhau hay không!? Những ID thân thiết bao năm qua, cùng chia sẻ niềm vui vô bờ với những việc tốt làm được cho các số phận kém may mắn, cùng buồn cùng đau với những số phận không đi hết chặng đường, đã gặp nhau từ lâu dưới mái nhà CSTT, nay gặp lại nhau dưới trời Thu Hà Nội. Người một nhà :x!

Tri ân tri kỷ xây bằng hữu!

Vào những giờ khắc vui nhất ấy, em nhớ các đầu cầu ở xa vô cùng, nhớ em Trái Ớt, em vietscourt ở Huế, em saomai ở SG, Rùa ở Nhật, sweetlily ở Mỹ, chị Zoe ở Pháp, và rất rất nhiều tấm lòng Nhân nữa ở khắp nơi, mọi miền, những người đã, đang vinh danh CSTT – CSTTers – và những người một ngày ko xa nào đó sẽ cùng đồng hành với CSTT; Nhớ, và ước được cùng ngồi trong khán phòng lúc đó, để gặp nhau cho biết mặt, nhìn nhau cho đỡ nhớ, hay trò chuyện, tâm sự đôi câu để Cảm thêm rằng chúng mình yêu CSTT biết bao, để Nhận thêm rằng tình thương mến này đáng để chúng ta trân trọng và giữ gìn biết bao :x!

Hữu xạ tự nhiên hương!

Anh Lâm - bạn của một CSTTer nào đó – có thể vì muốn join một cuộc chơi mà đến, có thể vì nghe danh CSTT đã lâu mà ghé qua, nhưng dù gì đi chăng nữa, thì chứng kiến Tâm – Tình - Hoạt - Cảnh của CSTT hôm nay, đến giữa buổi cũng đã “cảm” mà hát tặng mọi người 2 bài với chất giọng ko thể pro hơn (mọi người show ảnh đi @};-!). Và em tin rằng, từ Tấm lòng Nhân của anh ấy cập bến CSTT ngày hôm nay, sẽ có thêm nhiều trái tim yêu thương khác nữa sẽ được anh ấy Nhân lên cùng chúng ta! Thật đáng quý biết bao :x!

Tre già, măng mọc!

Hôm nay Trà có nói với em rằng, “nhiều người mới quá Trà chưa biết hết được tên”… Nghe câu đó, em thấy mừng, mừng vui biết bao nhiêu vì CSTT “tre già măng mọc”, lớp sau tiếp sức cho lớp trước, tấm lòng Nhân được Nhân rộng không ngừng, những nghĩa cử được duy trì, tiếp nối bởi một đội ngũ trẻ nhiệt huyết, đồng tâm, vững tin, hết lòng vì CSTT :-*.

Khúc cảm tạ!

Phần cảm ơn các cá nhân, nhóm đã giúp sức, động viên tổ chức buổi Offline này, em xin để dành lời cho chị Loan, chị Hà. Phần em, em xin cảm ơn Đời đã cho từng thành viên CSTT được gặp nhau, để từng con người ấy chung lòng xây dựng lên CSTT ngày ấy – bây giờ - và mai sau, để hôm nay – 26.09.2009 – chúng mình được Chia Sẻ Một Ngày Vui – bên nhau!

:cstt01: :cstt08: :cstt04: :cstt09: :cstt07: :cstt02:

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

OMM : Không ngờ được "gặp" em "sớm" thế này. Mắt mặt đang sưng tưởng ko đi nổi, tối qua về Sâu còn sốt cao, em còn lo lắng hỏi chị xem như thế nào .... hic thế mà vẫn không quên mong ước của mấy "chị già" nhắn nhủ trước khi về. Những dòng của em lại làm chị ko kiềm chế được.
OG :-*

631
0
0

Aslan

Em lại lót dép ngồi hóng:-*:x. Với lại các bác cho em xin tý cảm tưởng về rượu sâu Chít, em nghe nói hôm qua có mấy bác đã sử dụng rồi. Em quên mất không cảnh báo với các bác là rượu chỉ có tác dụng với người bình thường và người khỏe thôi, với ng yếu không có tác dụng gì đâu ạ (em nói thế này đố ai vào nhận là không có tác dụng=))=))=))).
@OMM: Dỗi cô rồi nhá, SMS hông thèm trả lời:(.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Em lại lót dép ngồi hóng:-*:x. Với lại các bác cho em xin tý cảm tưởng về rượu sâu Chít, em nghe nói hôm qua có mấy bác đã sử dụng rồi. Em quên mất không cảnh báo với các bác là rượu chỉ có tác dụng với người bình thường và người khỏe thôi, với ng yếu không có tác dụng gì đâu ạ (em nói thế này đố ai vào nhận là không có tác dụng=))=))=))).
@OMM: Dỗi cô rồi nhá, SMS hông thèm trả lời:(.
Nat chắc nhiều cảm tưởng nhất vì nó trc ngày off nói với chị rằng em phải về sớm vì phải đưa Tam Đảo cùng cơ quan vợ. Công ty vợ đi từ sáng mà có off này nên chiều em đi , sẽ xin phép về sớm.
Nhưng chi ko thấy cậu ấy về sớm, giờ chi mới hiểu hoá ra do CHIT mà Nát "quên " đường đi Tam Đảo.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chiều 25.09
Ruồi: Mưa quá em vẫn còn ít đồ chưa mua cho góc trẻ con, ôi thế này đi sao được

Sông Cấm : Để chị đi đến thăm bé, chi đi được mà (Vâng ai cũng bận rộn vì mai of rồi)

Chic chic: Chị yên tâm tranh em vẫn lo, bài hát giấy tờ BTC em in hết rồi

Virgo: Em vừa đi mua túi về rồi để em ra bãi nhận thùng hoa quả tên chị, chị yên tâm.(Dù lúc đó ko biết là tại sao mình có 2 thùng)..Một lúc sau ôi chị ơi hoa quả ko có chị Trà nhận rồi. nhưng chi gọi chị Trà đi em sợ thất lạc mất huhu. Mà chi ơi Tré ra thẳng 163 Đại La ôi chết rồi. Em đang bảo mang về bãi tối 7g em đi nhận. Đồ ĐN mắm đã nhận ở nhà em chỉ còn Tré thôi tối nhận đc em báo chị và em sẽ chia. Chị lại yên tâm nhé.

Trà Đan Hà: Đây em nhận 4 thùng của Bếp SG 2 thùng gửi chị. Chị có cần em đưa qua nhà không. Thùng gì nhỉ...Thôi em về khui thùng của chị ra rồi đọc cho chị. Mai em tập kết đồ ra đó rồi em phải đi họp phụ huynh đầu năm, con học lớp 1 nên mai ko thể vắng dc chi ạ. Họp xong em đến luôn gian hàng của em các mẹ SG đã chia sẵn rồi chi phát thôi. Chi yên tâm.

T&G: Quà em gói, đồ em mua em chuẩn bị hết cả rồi. Sáng mai em đi qua sớm rồi em phải về đưa cơm sang ông nội đang nằm viện, và cơm sang bà nội nữa. Trời...

Hiênvth: Vâng em đang chuẩn bị các thứ đây. Trà chi Mít Nhợn em đã nhận rồi mai em chuẩn bị từ nhà và đến sớm.

291179: Vâng mai em cố gắng chuẩn bị hết các thứ rồi

Cam : Mai em họp từ 7g vì Sếp em sang huhu em cố gắng biến cho nhanh. Lại chị yên tâm

Mexecua xin : âm thầm nàng mất máy đt nhưng vẫn theo dõi, cứ như đi guốc trong bụng các chi mà nàng ta đã tự mua 4 cây pháo.

OMM: Ôi chị ơi mặt em sưng to, sâu cũng bị huhu em sợ ko đi được. Mấy thứ em đã chuẩn bị đây rồi nếu mai ko ra đc em đưa sang Hà. Còn gì nữa không nhỉ....Để nghĩ xem còn sót gì ko nhỉ. ÔI chị ơi dầu tràm bi vỡ mà em ko dám nói với Ớt vì sơ Ớt lo lắng. (Ớt ơi chi OMM Rùa biết em từ lúc là Ớt là mẹ cu heo.....lúc viết topic lả chi lo lắng lắm đấy nên nhất đinh em phải giữ SK đấy nhé)

Nát: Em đang đi công tác nhưng mấy thứ kia chi yên tâm

Bừa: Kịch tớ tập ngon rồi con gái vỗ tay khen hay và cuơi lăn lộn. Đêm cứ nghĩ đến hài đó tớ lại tủm tỉm cười vợ tưởng điên.

Mít Nhợn: Em duyệt lại CT, làm nốt mấy cái lời bài hát lên để nếu có đt thì chiếu lên. Sáng mai em ra gài tóc chi yên tâm (Sao lắm yên tâm thế)

Bảo : Em biến mất vì phim đang trong xưởng ko biết sản xuất có kịp ko. Hứa hẹn nhiều tình cảm sâu lắng mà vẫn Fun đúng như chủ để của buổi off. (Sáng sớm đến quần áo chỉnh chu nhưng ánh mắt hơi mệt mỏi vì thức đến 3g sáng còn tửong ko xong đc)

Aslan: Ôi em ......thôi ko tiết lộ đâu nhở, lắm tình cảm, lắm nụ cười lắm lắm lắm.

Sao Mai : Bị chị Loan "mắng" vì chu đáo quá. Em đang lo nhiều thứ như thế, áp lực lên đôi vai gầy nhỏ bé của em thật nặng. Nhớ một "bạn" nói với chị, chi ơi chi khuyên SM giữ sức khoẻ đi em ấy gầy yếu lắm. Nhưng em ơi chị nghe lời em khuyên nàng thì nàng nói : ko ko em có làm gì đâu các bạn, các chị em trong này làm hết đấy chi ơi. Các bạn SG năng nổ, nhiệt tình và gắn bó lắm chi ko phải lo gì đâu kẻo lai thành LrG hihi

Mùa thu: Em ra đến nơi rồi, thu Hn thích quá chúng em đi chơi quanh Bờ hồ chợ đêm mãi đến 12 g mới về.

mecunlinh: Ôi mama tổng quản tối còn phải đến nhận chuối ở nhà hàng ...Mặt lúc nào cũng đăm chiêu suy nghĩ, lo lắng...cứ như chuẩn bị cưới con. (Hà ơi thêm kinh nghiệm nhể)

Hạnh Nguyễn: ơ em chờ mãi không thấy gọi em. Đưa số đây em gọi mai sẽ có ..Yên tâm

Huhu đặc biệt nàng tú Lá mơ : 23g46: Ôi chị ơi... em đã .. ...nhưng ...vâng ...thế ạ...(Trời.. chồng hơi nhăn nhưng vợ bảo rằng ôi thương Lá mơ còi quá chồng lại cuời ngay)

Sáng sớm 26 trước khi đi off vào các gia đình nhỏ các miền để gưỉ gắm tình cảm và hẹn hò mơ ước gặp mặt trong tương lai. Thấy được sự rộn rã háo hức cuả các bạn ko có điều kiện tham gia nhưng gửi tấm lòng, tình cảm tới Sắc thu Hà Nội.
Đặc biệt đến nhà nhỏ HP thấy em gái Hamy

để đến đc với Mùa thu HN e đã phải đấu tranh rất nhiều và quyết định ở phút chót, CSTT đã thắng:x, hihi (thế mà chị lão làng ở HP bảo e xí xớn :((, chả lẽ lạ dỗi ko đi)
Đọc dòng chữ của em bao lo lắng tan biến tự nhủ rằng mình gặp mặt anh chi em trong gia đình lớn CSTT có gì mà phải nghĩ nhiều nhỉ. :-*

Sáng 26.09 (Chị hư đến muộn)
Ôi ai cũng đông đủ người nào việc nấy tay "dao" tay "thớt" thoăn thoắt lượn từ chỗ nọ sang chỗ kia, đâu ra đấy. Nào những gương mặt thân quen ôi cả những gương mặt mới chưa gặp một lần mà đã như quen từ thửo nào youting, nguyetxd, okanehoshi....ko kịp để hỏi hết .....các ID....
Thực sự ALnML không cảm ơn hết được vì nhiều nhiều quá.
Nhưng như Aslan nói ơ sao lại cảm ơn chúng mình là người một nhà mà :-*:-*
@BB&C: Thấy các sĩ lớn bé biểu quyết rồi , những lần sau sau nữa Đội văn nghệ của CSTT sẽ cứ đến Cà phê Phố Mới để tập và ghép nhạc đấy. Em chuẩn bị phiền dài dài nhé. :-*
@Nát: Bạn nhạc sĩ của em chắc phải nhờ em tre trẻ nào đó cảm ơn thôi. :x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị Hằng (Mít nhợn), chú Cuội ( Bừa) và đại diện CSTT (Loan ALnML)
Xin chào tất cả mọi người

Mùa thu đến như 1 nỗi tình cờ. Mùa thu gợi cho ta biết bao cảm xúc. Có lẽ mùa này, HN mới thật là Hà Nội hơn bao giờ hết. Mùa thu còn có Tết Trung Thu, Tết đoàn viên Tết xum họp, gia đình CSTT cũng vậy.

Trước tiên phải cảm ơn các con, thế hệ tương lai của CSTT, vì các bố mẹ hôm nay mượn ngày lễ của các con để “tụ họp” ở đây, trong tiết trời thu Hà Nội. Đã bước vào năm học mới, chúc các con, khoẻ mạnh, ngoan ngoãn học hành chăm chỉ, thi cử đỗ đạt.

Hôm nay đến với chúng mình có gia đình bé Bình sinh năm 2004 ở Đông Anh. Con là trường hợp đầu tiên mà CSTT giúp đỡ. Mẹ Xuka gặp con lúc con đc 6 tháng tuổi tại BV tim HN . CSTT lúc đó chỉ với hai bàn tay trắng. Trong vòng mấy tháng kêu gọi từ Nam ra Bắc từ trong ngoài nước , mở hội chợ đồ cũ tháng 8 và đến khi con đã đc vào SG mổ tim với chi phí gần trăm triệu đồng . Hôm nay con đến với chúng ta đã là một cậu bé khoẻ mạnh nhanh nhẹn trộm vía.

Mẹ Xuka thay mặt CSTT tặng quà trung thu cho con , sang năm học lớp 1 chúc con học thật giỏi nhé.

Đặc biệt hôm nay còn có gia đình nhỏ của chị Lạc. Bé Nghé – thành viên F1 của CSTT được lên báo nhiều nhất, thành viên nhí nổi tiếng nhất cũng đến vui Trung Thu cùng các anh chị. Hôm nay là ngaỳ 26.09 cũng là đúng 3 tháng con được về làm con mẹ Lạc, con các bố các mẹ CSTT.

Các mẹ HP những người đầu tiên gặp con chăm sóc con. Mẹ Tâm CTB nguời mẹ lớn của con thay mặt CSTT tặng quà trung thu cho con. Chúc con ăn mau chóng lớn khoẻ mạnh.

Các bạn thân mến ngày 4.7 chúng ta đã có một buổi gặp gỡ CSTT các tỉnh Đông Bắc Bộ “Chào hè chào Nhân ái”. Hôm nay chúng ta không những được gặp gỡ lại các thành viên Đông Bắc Bộ trong sắc thu Hà Nội mà còn rất vui mừng được chào đón CSTT vượt hơn 700km đến từ quê hương có dòng sông Hàn – CSTT đầu cầu Đà Nẵng.
Đếm ngược nhé!

Đầu tiên là Mẹ cu Gôn : Các bạn ĐN vẫn ca ngợi mãi sự nhiệt tình của hai vợ chồng mẹ cu Gôn nay chúng mình đc gặp mặt thật vinh dự. Thật tiếc ông xã ko đến được để CSTT nói lời cảm ơn.
Mymy : Cô thư ký chân dài của ĐN, thư ký ko lương nhưng vẫn ko bỏ việc vì “mê” LG quá (ko phải tớ đâu)
Cuối cùng một thành viên chủ chốt của ĐN mua thu. Người chèo chống CSTT ĐN từ những ngày đầu tiên. Vâng rất vững tay lãi vững tay chèo. Tuổi còn trẻ mà suy nghĩ thật chín chắn già dặn.
Đặc biệt có sự tham gia của gia đình me Pond từ SG.

Thay mặt gia đình CSTT, xin được chúc tất cả mọi người một ngày vui vẻ giữa những anh chị em bạn bè cùng tâm huyết, chúc mọi người Trung Thu đoàn viên hạnh phúc. Chúc cho sức khỏe đến với mọi người, để chung tay góp sức cùng những hoàn cảnh khó khăn. Hy vọng rằng thời gian sắp tới, CSTT sẽ có mặt ở khắp các vùng miền trên đất nước, những nơi xa xôi khó khăn cần sự giúp đỡ của những tấm lòng NHÂN

507
0
0

zoe

Hôm nay đến với chúng mình có gia đình bé Bình sinh năm 2004 ở Đông Anh. Con là trường hợp đầu tiên mà CSTT giúp đỡ. Mẹ Xuka gặp con lúc con đc 6 tháng tuổi tại BV tim HN . CSTT lúc đó chỉ với hai bàn tay trắng. Trong vòng mấy tháng kêu gọi từ Nam ra Bắc từ trong ngoài nước , mở hội chợ đồ cũ tháng 8 và đến khi con đã đc vào SG mổ tim với chi phí gần trăm triệu đồng . Hôm nay con đến với chúng ta đã là một cậu bé khoẻ mạnh nhanh nhẹn trộm vía.
Chị L ơi, em lại nhớ em bé ở HP mới là trường hợp đầu tiên. Lâu quá rồi. Mong được xem ảnh bé Bình quá. Sống mũi thấy cay cay rồi. Vẫn nhớ hồi đó bàn với Xuka xin bệnh án của bé để một tổ chức ở Pháp giúp mổ. Không giúp được bé nhưng luôn thấy bé thân quen vô cùng. Bây giờ bé đã sắp đi học rồi. Giống một câu chuyện cổ tích nhỉ.

Lúc trước đọc tên Xuka mà chưa dám nghĩ là Xuka, vì giờ nhiều người mới, trùng tên :). Gửi lời chào Xuka @};-@};-.

Mọi người chú thích tên người trong ảnh đi @};-, cho các ma cũ biết mặt ma mới :).