Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

199
0
0

huyenlinh

Ðề: Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

Anh Bừa ơi là Anh Bừa!!!!!!!!!!!!!!:cstt09:

431
0
0

letuanninh

hay đấy BỪA ơi đây mới là phần kết hay ......!
thật thỏa nhan quan cho những người ko tham gia off...........!
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chị: Mit nem (Hà Nội)

Em thì chỉ lo cho anh Nát thôi, còn anh Bừa bắt càng sớm càng tốt hihiihi

QUOTE]

Cám ơn sự quan tâm của MN nhé :p

119
0
0

Me kem

Bạn: Nikki (TPHCM)
100% là 2 anh này bị cắt. Hehehe. Em ở xa chẳng sơ múi được gì hehheh:D:D:D

Nikki ở xa thía mà cũng bị anh Bừa túm, thương quá

360
0
0

tminh's mum

Anh Bừa ơi, thế cuối cùng anh và anh Nát làm cách nào bảo toàn được lực lượng để kịp về góp vui với CSTT ah? Em hồi hộp quá :)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Anh Bừa ơi, thế cuối cùng anh và anh Nát làm cách nào bảo toàn được lực lượng để kịp về góp vui với CSTT ah? Em hồi hộp quá :)
Để lại cái quý giá nhất rồi được tha vềB-)B-)

2,204
1
0

Nikki

Bạn: Hamy2k5 (Hải phòng)
Tối qua em ngồi uống cà phê với bạn trai, em thấy bọn trẻ con bán báo rao tin về 2 diễn viên Bừa Nát của CSTT bị bắt cóc em buồn quá cứ ngồi ngóng qua cửa sổ, chẳng còn để ý đến bạn trai nữa.
Em tiếc vì 2 anh này tuy có vợ rồi nhưng nhiều chỗ còn như mới.

.......................

Sao chị Cam Bảo Bừa Nát hết rồi cơ mà, thì làm gì còn chỗ nào còn như mới nữa? Còn anh Nát thì em nghe giang hồ đồn là Nát bét rồi, hehe:p:pB-)

.......................

Vì em ko sơ múi được gì nên em "yêu cầu" HP mang "hàng" ra đấu giá để trưng bày nhá=))

Cắt ở đâu vậy ta?8->8->B-) Tớ ở gần còn chẳng sơ múi được gì nữa là Nikki xa xôi thế, hehe. :p:p:p=))=))=))[/QUOTE]

Nikki ở xa thía mà cũng bị anh Bừa túm, thương quá
Mọi người yên tâm, em đây gốc gác bến xa Tam Bạc, bờ hồ HP mà...vẫn thuộc trong Ban chấp hành + thi hành án của HP :))

2,204
1
0

Nikki

Quả là chưa có 1 cuộc ọp nào mà em hồi hội như cuộc ọp này, gần đến ngày ọp mà cái cảm giác mong chờ, xen lẫn lo lắng.
Buổi ọp đã thành công, hôm nay đã gần 1 tuần trôi qua, vừa ngồi nghe ngóng vừa đọc những dòng cảm xúc của các bạn em thấy rất vui, rất cảm ơn các bạn đã cổ vù động viên, đặc biệt là cảm ơn các bác những người đã bị chúng em vặt râu trong đoạn viđeo cờ líp. :D các bác giận 1 cách rất là đáng iêu.
Nhớ ngày nào đi ọp ở Hải Phòng, trên đường về Lê Tuấn Ninh đã có ý khởi xướng cho chương trình ọp lai Sắc Thu Vàng. Từ nhen nhóm ý tưởng rồi định hình ngày giờ, bao buổi caphê bao buổi fát Fút tranh thủ bàn luận. Cuối cùng ngày ọp Thu cũng đã được ấn định (26/9). Bắt đầu từ đây các công việc đã được giao phó cho từng nhóm. Trong đó có nhóm làm phim CAM - BẢO - BỪA - NÁT được lên cót từ rất sớm với mục tiêu là gặp gỡ ghi hình các thành viên ở tỉnh xa.

Đầu tháng chín năm hai ngàn không trăm lẻ chín 1 cuộc họp trù bị đã được khân trương tiến hành tại quán cháo lòng gần nhà hát lớn. Tại đây nhiều công việc đã được hoạch định cho từng thành viên. Trong đó chú trọng nhất là cử 2 cán bộ mẫn cán là Bừa và Nát xuống Hải Phòng tập huấn học hỏi kinh nghiệm tổ chức. Mọi ý kiến đã được thông qua bằng văn bản gửi lên Ban ăn chơi nhảy múa trực thuộc Bộ văn hóa thông tuông. Được Bộ chấp nhận và đồng thời phía HP cũng nhận lời giúp đỡ.

Sự việc sẽ chẳng có gì nếu như không có vụ việc xảy ra tại HP vào trung tuần tháng chín.
Như dự định, hôm đó 2 chúng tôi Bừa - Nát xuống HP khi xe ô tô vừa qua cầu Chương Dương thì Nát nhận được điện thoại của chị CTB từ HP điện nói rằng "yêu cầu đoàn đoàn HN không được ăn sáng phải xuống trước 10h vì trưa nay đoàn HP có việc bận".
9h30 chúng tôi có mặt tại HP. Mặc dù đã có hẹn trước nhưng không hiểu sao chúng tôi điện thoại rất nhiều lần cho chị CTB nhưng máy luôn để chế độ ngoài vùng phủ váy. Chúng tôi buộc phải gọi về đầu cầu HN và cuối cùng bằng mọi mối quan hệ chúng tôi đã bắt máy được với chị phó đoàn Aslan.
Tiếp chúng tôi trên ĐT chị Aslan bắt anh em chúng tôi phải xuống sân bay Cát Bi, cách HP 20km. Đúng 10h anh em chúng tôi có mặt tại sân bay, ngồi đợi chừng 7 phút thì có 1 chị mặc áo dài xanh đi ra, giới thiệu tên là Aslan vừa nói vừa mở bia ép anh em chúng tôi uống.

Nhận định đây có thể sẽ là vụ bắt cóc diễn viên nổi tiếng, 2 anh em chúng tôi thảo luận nhanh chóng và quyết định đề cao cảnh giác, nhất quyết không ăn những gì gọi là của lạ.:D
Thấy uống nhiều bia mà 2 anh em chúng tôi mãi không say. Cô này tiếp tục quay về phòng lấy thịt nguội và chery mang ra nhằm khuất phục 2 anh em chúng tôi.

Xong còn tặng anh em chúng tôi 2 quả chery, rồi còn nói ví von có ý chê bai anh em chúng tôi nhỏ. Thấy không lung lạc được chí trai iêng hùng. Cô này tiếp tục gọi điện sau đó nói là mời chúng tôi đi ăn món Sứa châm mù tạt cùng mọi người.

Nể tình chúng tôi gật đầu, nhưng chúng tôi vẫn cảnh giác cao độ, mời cô lên xe và yêu cầu cô lên ghế trên để tránh trường hợp tập hậu. Từ sân bay CB về TP Hải Phòng, trên đường đi cô này liên tục hỏi thăm về sức khoẻ, chứng tỏ đây là vụ có ý đồ cướp người chứ không phải cướp tài sản.

Tại đây chúng tôi đã bị ép ăn và uống liên tục, nhằm hạ gục chúng tôi và trong khi mải chúc tụng, tôi phát hiện cô có tên là Huyền Linh còn vắt chanh vào sứa, cô Aslan thì dụ dỗ chúng tôi uống rượu sâu chít. Chúng tôi nhất mực chỉ đồng ý uống mỗi người 1 chai.

ăn xong. Chúng tôi đề xuất vấn đề tập huấn như đã dự định. Thấy chúng tôi vẫn còn chưa say hẳn các cô này đã tiếp tục dùng chiêu mời anh em chúng tôi về Tiên Lãng, nói là đi thăm làng thịt chó, sau đó chiều sẽ về tập huấn hội thảo.

Khi chúng vừa đến đầu làng thì có 2 thanh niên mặc áo xanh nõn chuối lao ra chặn xe chúng tôi lại. Biết là bị sa vào trận đồ, 2 chúng tôi nhanh chóng bật cửa xe lao ra, nhưng vì lúc đó rượu cũng bắt đầu ngấm nên chúng tôi cứ bị díu chân lại, tôi thì chạy vào ruộng ngô,

Còn bạn tôi chạy trên bờ ruộng được 1 đoạn thì bị 1 tên cầm mâm xông ra nên buộc phải nhảy xuống ao nhưng bị các cô nhảy theo và dồn về phòng kín.

Chạy vào ruộng ngô được vài bước thì tôi khụy hẳn.

Tôi bị cô có tên là HL bắt giam vào chuồng sắt bắt tôi cởi áo và hẹn tôi lát nữa quay lại sẽ tra tấn. Tôi ngồi bên chuồng sắt nghe tiếng bạn tôi kêu rên tham khốc.

Rút điện thoại tôi điện về Hà Nội tường trình lại toàn bộ sự việc. Trưởng nhóm Cam đã cực kỳ shoch khi nghe tin chúng tôi bị bắt cóc.

Trưởng đoàn làm phim: Camellia
- Tôi thật sự shock khi nghe được tin này, sự việc xảy ra ngoài sự tưởng tượng của tôi. Đây là 2 diễn viên có tài và có tâm mà chúng vừa khai quật được. Tôi rất lo cho sức khỏe và tính mạng của 2 anh lúc này...

Độc giả: Mẹ Diễm Ngọc (Phú Thọ)
Tôi cho đây là 1 hành phi hết sức dã rượu. Mong báo chi và công luận sớm ra tay để 2 diễn viên sáng giá sớm trở lại màn bạc.

Độc giả: Hà xù (TPHCM)

Tôi và bà xã hết sức bất bình về vụ bắt các 2 diến viên Bừa - Nát. Vợ tôi là người HP nên tôi hiểu con gái HP thế nào. Thành thật chia sẻ cùng 2 anh.
Anh Bừa ơi, ko chỉ bx là người HP, mà anh í cũng HP nốt đấy ạ...biết đâu lại là "chỉ điểm" =))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em là thành viên mới chưa tham gia off lần nào cùng với các anh chị,hôm trước đăng ký rồi nhưng bận không đi được. Tiếc quá, lần sau quyết không bỏ sót.
Em thấy không khí nhà mình thật ấm áp,tất cả mọi người ai ai cũng chan hòa dễ mến. Mong lắm ngày được gặp các anh, chị, em trong ngôi nhà CSTT.
Cho em gửi lời tri ân tới gia đình CSTT,tới các anh chị những người đã xây nên ngôi nhà này để gắn kết những trái tim lại với nhau.Để mọi người đến với nhau bằng tình thương & lòng nhân ái của con người. Và bằng tất cả trái tim Chia Sẻ Tình Thương :cstt09:

806
1
0

meduydu

Cảm ơn cả nhà mình đã cho SG và các bạn ở xa 1 chương trình off ngó thật đặc sắc. Ghen tỵ với mọi người được tham gia off kỳ này quá cơ.:x:x:x.

153
0
0

Việt Hà

Độc giả: Hà xù (TPHCM)

Tôi và bà xã hết sức bất bình về vụ bắt các 2 diến viên Bừa - Nát. Vợ tôi là người HP nên tôi hiểu con gái HP thế nào. Thành thật chia sẻ cùng 2 anh.
Ớ, em bị túm lên đây khi nào ấy nhỉ? Anh Bừa ơi là anh Bừa, thế này thì anh phải khẩn trương làm một bữa off xuyên quốc gia thôi :cstt04:

133
0
0

Gà ăn thóc

Kể cho cả nhà chuyện em gặp hôm nay nhé:
Gà: Bác ơi bác có biết anh Lâm nào bên chỗ bác mà hát hay không ạ, sinh năm 64 hay 66 thì phải
Bác ( nguyên cán bộ đoàn Dầu Khí ): Có 1 Lâm hiện giờ làm trưởng phòng..........tuần trước mới qua thăm bác.
Gà: thế anh Lâm đó có gia đình chưa bác?
Bác: con anh ấy học đại học rồi mà....:-O
Gà: thế ạ, anh ấy nói với bạn cháu là chưa có gì!!
Anh trai ( con Bác, cũng Dầu khí ): hôm trước cũng có mấy người hỏi con anh Lâm có gia đình chưa...hay nhỉ!!;)
Chồng Bác: Sao có gia đình rồi lại nói chưa nhỉ?::-?
Anh trai: giờ đàn ông có mốt đó bố ạ, đến 1 lúc nào đó phải nói dối thế.O:)O:)
CHồng Bác: thế con tới lúc đó chưa??:-/
ANh Trai: Con chưa già bằng anh Lâm nên chưa tới lúc đó...............:-&

Cả nhà "đánh giá" dùm em cái bác hát hay hơn ca sĩ ấy nhé...

em đi ngủ đây. BB cả nhà

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Gà ơi em không nghe rõ rồi hôm ấy a Lâm nói với mọi người là vẫn chưa có "dì" mà :p
Vậy là a ấy có nói sai gì đâu:D:D

133
0
0

Gà ăn thóc

Gà ơi em không nghe rõ rồi hôm ấy a Lâm nói với mọi người là vẫn chưa có "dì" mà :p
Vậy là a ấy có nói sai gì đâu:D:D
Ủa vậy hả anh Nát, vậy thì rút kinh nghiệm lần sau anh Nát có giới thiệu anh chưa có gì ( dì ) thì em sẽ hỏi anh là Nát ơi Dờ Dê hay giờ Giun nhé.:(

438
0
0

Bánh qui AFC

Lại bỏ lỡ 1 cơ hội... Tiếc quá chừng...

Con ơi, mong con ăn ngoan ngủ ngoan chóng lớn cho mẹ còn có cơ hội 888 vui vẻ một tí nào...

:cstt04::cstt04::cstt04: