Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

2,080
0
0
Ðề: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Không khéo hôm đấy lại mang Ớt ra đấu giá để xem phòng nào được giá thì về ngủ nhể heheeheheh.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Không khéo hôm đấy lại mang Ớt ra đấu giá để xem phòng nào được giá thì về ngủ nhể heheeheheh.
Đấu giá c dễ thua lắm, thôi c đi cửa sau hoặc bắt cóc Ớt ;)

@ rong viet: ko phải mời Ớt sang phòng cậu buôn mà tớ mời cả phòng cậu a lô xô sang phòng tớ buôn :-* .

2,801
0
0

muathu

Nhà Mường Tè 1 phòng Double 14/03 check in và ngày 17/03 check out (1 giường 1,8m) có đổi sang 2 giường 1,4m không, 2giường 1,4m rất dễ dàng ghép thành 1 giường 2,8m nhé ??? Trẻ con từ 6-12 tuổi có phụ thu nhưng đã có khoản không ăn sáng người lớn hôm đi Hiệp Đức bù vào, nhà Tè không ngại thì rủ thêm 3 cháu dưới 8 tuổi nhé khà khà !

Bác Hà ơi thế k thấy tên nhà em phòng Double à, hay là bác Mùa Thu đặt trc từ ngày 14 nên không đưa vào đây ạ. Em ngại chuyển tiền lắm, hay để 14 em vào trc em chuyển tất cả các thứ bằng tiền mặt cho bác Mùa Thu đc không ạ? Nhà em 2 đứa nhỏ đều dưới 8 tuổi, free hết, ngại nhể. Hay là em có thêm 3 đứa cháu cũng dưới 8 tuổi, rủ đi thêm cho free thêm, ngại luôn thể, khà khà!

2,801
0
0

muathu

Nếu không có gì thay đổi tối 16/03 Hướng Dẫn Viên chưa được cấp bằng sẽ đón đoàn đông nhất ở Sân Bay đưa đi ăn tối và về khách sạn nhận phòng xe 30 chỗ. Những thành viên đến sớm hơn và muộn hơn đến khách sạn chỉ cần nói: Nhận phòng của "Diễn đàn Chia Sẻ Tình Thương" do Lý Vietlodge book nhé cả nhà.

Temple Club nơi CSTT sẽ tổ chức offline đối diện với Orchid có bể bơi, trẻ con bới giá 40K/vé. Nếu các cháu be muốn bơi quản lý Deal cho các cháu nhà mình 20K/vé, người lớn 30K/vé cả nhà cần thì muathu sẽ báo quản lý bên nhà hàng nhé.

Hẹn gặp cả nhà tại Đà Nẵng :x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,517
0
0

Mehuungo

Mình vừa CK 950k vào TK của V. Anh rồi nhé. Hẹn gặp cả nhà tại Đà nẵng

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đọc các bài post của mama muathu nhà ĐN vòng quanh 3 topic cũng đủ chóng mặt rồi, sau đợt này mama giảm cân eo ót ko cần thuốc nhỉ hihi :-* .

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Đọc các bài post của mama muathu nhà ĐN vòng quanh 3 topic cũng đủ chóng mặt rồi, sau đợt này mama giảm cân eo ót ko cần thuốc nhỉ hihi :-* .
chị lo gì, đây chỉ là lần tập dượt của chị Lý để khởi động cho mùa hè này thôi. hi hi

2,501
0
0

Haidang02

Mình đã chuyển 1.700 K vào tài khoản của VA nhé.

94
0
6

hnm

Member
Trả lời: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Ôi xin lỗi em lơ ngơ chỉ refresh mỗi topic đi Kpa Kơlơng nên giờ mới biết có topic này, thế em có thể để thứ 7 nộp tiền mặt (600k) luôn được không?

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Ôi xin lỗi em lơ ngơ chỉ refresh mỗi topic đi Kpa Kơlơng nên giờ mới biết có topic này, thế em có thể để thứ 7 nộp tiền mặt (600k) luôn được không?
Được mà TM đc mà, hôm đó nộp cho Vân Anh hơi xinh hơi péo HN nhé.
Dưng mà sao ông xã và con ko đi tối à nàng ơi.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nếu không có gì thay đổi tối 16/03 Hướng Dẫn Viên chưa được cấp bằng sẽ đón đoàn đông nhất ở Sân Bay đưa đi ăn tối và về khách sạn nhận phòng xe 30 chỗ. Những thành viên đến sớm hơn và muộn hơn đến khách sạn chỉ cần nói: Nhận phòng của "Diễn đàn Chia Sẻ Tình Thương" do Lý Vietlodge book nhé cả nhà.

Temple Club nơi CSTT sẽ tổ chức offline đối diện với Orchid có bể bơi, trẻ con bới giá 40K/vé. Nếu các cháu be muốn bơi quản lý Deal cho các cháu nhà mình 20K/vé, người lớn 30K/vé cả nhà cần thì muathu sẽ báo quản lý bên nhà hàng nhé.

Hẹn gặp cả nhà tại Đà Nẵng :x:x:x
em tưởng đoàn đông nhất là đoàn tối ngày 15/3 chứ ạ

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

em tưởng đoàn đông nhất là đoàn tối ngày 15/3 chứ ạ
Hihif, muathu nhiều việc nên tẩu hỏa nhập ma đấy. Viết vậy nhưng tối 15/3 là sẽ có tiếp viên đón đoàn :x

454
0
0

V.Anh

Xin lỗi cả nhà vì update muộn, trình còi quá ạ :D
@TC&T: cung cấp số TK để chuyển lại tiền thừa ạ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,080
0
0

V.Anh em có off tiền off em gửi TM cho chị lúc vào ạ .

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Nhà Hapoo có việc bận đột xuất nên huỷ rồi em nhé.
Cảm ơn em , prồ quá chẳng bù cho các chi già hihi, cảm ơn em.

1,007
0
0

Mường Tè

Nhà Mường Tè 1 phòng Double 14/03 check in và ngày 17/03 check out (1 giường 1,8m) có đổi sang 2 giường 1,4m không, 2giường 1,4m rất dễ dàng ghép thành 1 giường 2,8m nhé ??? Trẻ con từ 6-12 tuổi có phụ thu nhưng đã có khoản không ăn sáng người lớn hôm đi Hiệp Đức bù vào, nhà Tè không ngại thì rủ thêm 3 cháu dưới 8 tuổi nhé khà khà !
Để mai e vào check in rồi xem cả hai loại phòng và quyết định đc k ạ. Xem giương 1,4m thế nào, ghép vào có thành chảo ở giữa k. Nếu thành chảo em dễ bị lọt chảo xuống gầm giường lắm ( béo hay bị trôi chỗ trũng mà). Bác cho cái địa chỉ ks đi để e bảo taxi nhé. Tks. ( google cũng có nhưng tour guider chưa có bằng nói an tâm hơn, hihi)

2,801
0
0

muathu

Được Mường Tè à, không sợ rơi đâu vì ông chủ khách sạn đã thiết kế để ghép lại. Địa chỉ khách sạn ORCHID HOTEL, Lô B2.4-10 Hoàng Sa, Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng. Muathu có số anh taxi quen 090 6565114 của Vinasun anh Nghĩa chạy rất cẩn thận, tính tiền đường hoàng nếu thích Mường Tè cứ gọi anh ấy nhé để đi tham quan đâu thì đi luôn, chỉ có điều anh ấy trực cách ngày có thể có ngày không gặp. Không thì kéo vali ra xe nào cũng được. Đi Hội An thì thuê xe sẽ rẻ hơn Taxi 250.000 VNĐ/chiều, tóm lại tour guider chưa có bằng nhưng an tâm nhé, cần tư vấn gì cứ alo muathu: không chín một ba bốn sáu chín bảy tám chín nhé :)

Để mai e vào check in rồi xem cả hai loại phòng và quyết định đc k ạ. Xem giương 1,4m thế nào, ghép vào có thành chảo ở giữa k. Nếu thành chảo em dễ bị lọt chảo xuống gầm giường lắm ( béo hay bị trôi chỗ trũng mà). Bác cho cái địa chỉ ks đi để e bảo taxi nhé. Tks. ( google cũng có nhưng tour guider chưa có bằng nói an tâm hơn, hihi)

1,007
0
0

Mường Tè

Vâng, e định thứ 6 sáng đi Bà Nà, chiều vè đi Hội An, tối ăn ở Hội An xog về ks. Đi Bà Nà thì thuê xe hay taxi ah, mua cáp treo có dễ k? Lên Bà Nà xog tnao ah.

94
0
6

hnm

Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Được mà TM đc mà, hôm đó nộp cho Vân Anh hơi xinh hơi péo HN nhé.
Dưng mà sao ông xã và con ko đi tối à nàng ơi.
Không chị ạ, anh xã phải trông con bé nhà em đang ốm :(