Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Vâng, e định thứ 6 sáng đi Bà Nà, chiều vè đi Hội An, tối ăn ở Hội An xog về ks. Đi Bà Nà thì thuê xe hay taxi ah, mua cáp treo có dễ k? Lên Bà Nà xog tnao ah.
Tối thứ 6 gặp nhà Tè tý, xin kinh nghiệm thứ 7 cho cu Đăng đi Bà nà.

2,080
0
0

Mùa Thu ơi ới : xe Sinh nó trả khách ở đường nào ấy nhỉ , từ chỗ đó về KS có xa kg chị ?

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Không chị ạ, anh xã phải trông con bé nhà em đang ốm :(
Ui thế hả, chứ tiéc lắm vì ông xã em chị nhớ tham gia đều và nhiệt tình các buổi off của WTT ngày xưa, ko như xã chị đâu. Tối t6 rảnh chạy ra ôm các TY nhé. Còn bận thì nói ông xã cho chị mượn Hnm cả ngày thứ 7 , à có "thả " vài tiếng về nhà sau chuyến đi

454
0
0

V.Anh

Mọi người cố gắng CK cho V.Anh đến trước 15h chiều mai nhé, để còn kịp đi rút tiền ;)

Dương Thị Vân Anh
Số TK : 0021000549014
Ngân hàng Vietcombank
Tel 09032583tám tám

Chuyển tiền với nội dung: ID CSTT – chi phí chuyến đi Đà nẵng

Xin lỗi cả nhà vì update muộn, trình còi quá ạ :D
@TC&T: cung cấp số TK để chuyển lại tiền thừa ạ

700
0
16

halinhmy

Member

Nhà em xin lỗi cả nhà vì không tham dự SN như kế hoạch được, vì zai nhà em đi công tác không kịp về, nhà lại có người vào viện :((

Em nhờ chị muathu hủy phòng đôi DBL6 giúp em nhé. Thèm lắm, tiếc lắm :(
Mong cả nhà mạnh khỏe, bình an, vui vẻ !

107
0
0

Kamybong

Trả lời: Ðề: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Mọi người cố gắng CK cho V.Anh đến trước 15h chiều mai nhé, để còn kịp đi rút tiền ;)

Dương Thị Vân Anh
Ngân hàng Vietcombank
Tel 09032583tám tám

Em vừa ck 1tr rồi ah. Chị check giúp em nhé.

817
0
16

Chanh ko ck đâu! TM cơ!

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Dương Thị Vân Anh
Ngân hàng Vietcombank
Tel 09032583tám tám

Hình như người ta có chiết khấu cho Thủ Quỹ 50% thì phải ;)

94
0
6

hnm

Member
Trả lời: Ðề: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Vâng, e định thứ 6 sáng đi Bà Nà, chiều vè đi Hội An, tối ăn ở Hội An xog về ks. Đi Bà Nà thì thuê xe hay taxi ah, mua cáp treo có dễ k? Lên Bà Nà xog tnao ah.

Trước mình đi Bà Nà bằng bus của Vitours Địa chỉ: 83 Nguyễn Thị Minh Khai, Đà Nẵng / Tel: 0511.3812631, 3822660. Vé cáp treo thì mua rất dễ, lên đó mua lúc nào cũng được, nhưng có CMT của các bạn Đà Nẵng thì sẽ được giá rẻ hơn (cái này giận các bạn ĐN rất chi là phân biệt), nên nếu có thể thì mượn CMT của các bạn ĐN đi :D

Bà Nà có Fantasy park là khu vui chơi cho trẻ con. Ăn uống thì ăn luôn trên đấy cũng ok, hơi se lạnh trên đó nên mặc thêm cái áo khoác len mỏng.

Mình thì thích ở Bà Nà qua cả 1 đêm để cảm nhận hết sự thay đổi của tiết trời & ngắm sương tan buổi sáng, e rằng chỉ đi 1 buổi sáng thi hơi mệt.

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: Trả lời: Ðề: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Trước mình đi Bà Nà bằng bus của Vitours Địa chỉ: 83 Nguyễn Thị Minh Khai, Đà Nẵng / Tel: 0511.3812631, 3822660. Vé cáp treo thì mua rất dễ, lên đó mua lúc nào cũng được, nhưng có CMT của các bạn Đà Nẵng thì sẽ được giá rẻ hơn (cái này giận các bạn ĐN rất chi là phân biệt), nên nếu có thể thì mượn CMT của các bạn ĐN đi :D

Bà Nà có Fantasy park là khu vui chơi cho trẻ con. Ăn uống thì ăn luôn trên đấy cũng ok, hơi se lạnh trên đó nên mặc thêm cái áo khoác len mỏng.

Mình thì thích ở Bà Nà qua cả 1 đêm để cảm nhận hết sự thay đổi của tiết trời & ngắm sương tan buổi sáng, e rằng chỉ đi 1 buổi sáng thi hơi mệt.
Giá vé bình thường là 400K. Giá vé với người Đà nẵng là 300K. Vậy 1 chứng minh thư Đà nẵng có mua được 3 vé không các mẹ?

2,801
0
0

muathu

em tưởng đoàn đông nhất là đoàn tối ngày 15/3 chứ ạ
Ừ già rồi lẩm cẩm em ạ :) không biết 16 tháng 03 có đoàn nào không

2,801
0
0

muathu

Tè ơi Bà Nà nên đi tour ghép cho rẻ, thuê xe mua vé không rẻ hơn nhé, đi Hội An thuê xe để muathu báo xe khoảng 17h đón đi Hội An an tối dạo chơi phố cổ là vừa khi nào về gọi tài xế đón, giá tour Bà Nà 550.000 VNĐ/khách :D trẻ em tour Bà Nà từ 1m-1,3m có phí 390.000 VNĐ/trẻ dưới 1m miễn phí giá tour cho CSTT. bao gồm xe đưa đón tại khách sạn, ăn trưa trên Bà Nà, vé cáp treo vé vào cửa khu vui chơi giải trí, chuẩn bị khăn choàng, áo khoác nhẹ.

Lên thăm chùa Linh Ứng, ăn trưa, vui chơi ở khu vui chơi giải trí trong nhà Fantasy Park, vé xem phim 3D,4D tự mua, trò chơi đồng xu 2K/xu.

Có gì confirm với muathu về tour trong chiều nay nhé. Đến nhận phòng có gì cư alo muathu.

Vâng, e định thứ 6 sáng đi Bà Nà, chiều vè đi Hội An, tối ăn ở Hội An xong về ks. Đi Bà Nà thì thuê xe hay taxi ah, mua cáp treo có dễ k? Lên Bà Nà xog tnao ah.

2,501
0
0

Haidang02

Tè ơi Bà Nà nên đi tour ghép cho rẻ, thuê xe mua vé không rẻ hơn nhé, đi Hội An thuê xe để muathu báo xe khoảng 17h đón đi Hội An an tối dạo chơi phố cổ là vừa khi nào về gọi tài xế đón, giá tour Bà Nà 550.000 VNĐ/khách :D trẻ em tour Bà Nà từ 1m-1,3m có phí 390.000 VNĐ/trẻ dưới 1m miễn phí giá tour cho CSTT. bao gồm xe đưa đón tại khách sạn, ăn trưa trên Bà Nà, vé cáp treo vé vào cửa khu vui chơi giải trí, chuẩn bị khăn choàng, áo khoác nhẹ.

Lên thăm chùa Linh Ứng, ăn trưa, vui chơi ở khu vui chơi giải trí trong nhà Fantasy Park, vé xem phim 3D,4D tự mua, trò chơi đồng xu 2K/xu.

Có gì confirm với muathu về tour trong chiều nay nhé. Đến nhận phòng có gì cư alo muathu.
Chị đăng ký sáng 16/3 đi Bà nà theo tour trên có được không Mùa Thu?

2,801
0
0

muathu

Ðề: Trả lời: Ðề: Chú ý : Chi phí cho chuyến đi Hiệp Đức và siêu off Sinh nhật ngày 16.3.2013

Không đâu chị Đèn, tiện nhất là đi tour ghép nhé chị đón trả tại khách sạn luôn Anh Xã chị và Cu Đăng tất tần tật 1,1M em nghĩ Đăng cao trên 1,3m, chỉ cần nhắn em trước khi đi 1 buổi.

Giá vé bình thường là 400K. Giá vé với người Đà nẵng là 300K. Vậy 1 chứng minh thư Đà nẵng có mua được 3 vé không các mẹ?

454
0
0

V.Anh

Update danh sách chưa ck: LoanKM, Mommi, EBN, Cò và Sáo

Còn lại thì thủ quỹ đã nhận được đầy đủ rồi ạ :)

TC&T ơi cho xin số TK để chuyển lại tiền thừa

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Cò & Sáo ko tham gia chuyến đi được V.Anh ơi. Bạn ấy đã thông báo trong topic TT sáng nay rồi.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

chị ơi đằng nào cũng rút tiền, cho em gửi tiền mặt cho chị được không? bây giờ em đang bận quá không chạy đi nộp tiền vào tài khỏan để chuyển được.