Có pác nào sinh con thứ 3 share iem tí kinh nghiệm

1,849
0
0

BB&C

Ðề: Có pác nào sinh con thứ 3 share iem tí kinh nghiệm

Nhà em đây 2 con trai, rất muốn tập 3 là con gái, rất cần sự tư vấn của mẹ nào có con gái truyền thêm tý kinh nghiệm và nhiệt huyết để đẻ ra con gái, không có thì làm mẹ chồng khổ lắm, ghét con dâu không biết than thở cùng ai, chẳng nhẻ lại bảo với chồng, lúc đó thì chồng lại bảo cái bà này già rồi khó tính lắm chuyện..hay để ý.hic,hic. lại khổ thân tôi.
Cơ quan em mọi người vẫn sinh con thứ 3 như thường, hạ bậc lương, Đảng kiẻm điểm lên xuống, nhưng vẫn tửng từng tưng,có sao đâu.
À, bác này người nhà nước mà thế này à???

Hihi, thấy mọi người máu tập 3 mà em cũng thấy rậm rịch.

713
0
16

Virgo2007

Member

Lại nhắc đến tập 3. Chồng em là máu lắm ý ạ, em thì hơi tởn rồi vì tình hình là đứa thứ hai em lĩnh đủ thứ: nào là đau đớn, nào là con lười ăn, nào là ... đủ thứ nên em oải lắm. Em thì không lo bị trừ lương hay trừ thưởng hay bị kỷ luật, em cũng không ngại chửa đẻ em chỉ ngại... nuôi. Em có bảo với chồng em là nếu như anh tìm được cho em người nào chăm con cho em từ lúc em sinh nó ra cho đến khoảng 1 năm tuổi mà em có thể tin tưởng giao con được thì em đẻ luôn, keke. Nhưng mà bây giờ tìm đâu ra người như vậy nên em vẫn cứ được trì hoãn ạ, hehe. Ba năm nữa tính tiếp...

713
0
16

Virgo2007

Member

Nhà em đây 2 con trai, rất muốn tập 3 là con gái, rất cần sự tư vấn của mẹ nào có con gái truyền thêm tý kinh nghiệm và nhiệt huyết để đẻ ra con gái, không có thì làm mẹ chồng khổ lắm, ghét con dâu không biết than thở cùng ai, chẳng nhẻ lại bảo với chồng, lúc đó thì chồng lại bảo cái bà này già rồi khó tính lắm chuyện..hay để ý.hic,hic. lại khổ thân tôi.
Cơ quan em mọi người vẫn sinh con thứ 3 như thường, hạ bậc lương, Đảng kiẻm điểm lên xuống, nhưng vẫn tửng từng tưng,có sao đâu.
Con gái ạ. Kinh nghiệm của nhà em thế này ạ: Trước khi bác định sản xuất 1-2 tháng thì bác cho đồng chí chồng ăn trứng và uống sữa đều đều. Các món như thịt bò, khoai tây, giá đỗ ăn hạn chế. Sau đó đến tháng, sau khi sạch kinh từ 3-5 ngày( phải chắc chắn là trước khi rụng trứng) thì bác chiến thôi, hehe. Nhà em thì khoản này tính dễ lắm ạ vì chu kỳ của em đều nên cứ định sinh là sinh được ạ.

431
0
0

luongtam

Con gái ạ. Kinh nghiệm của nhà em thế này ạ: Trước khi bác định sản xuất 1-2 tháng thì bác cho đồng chí chồng ăn trứng và uống sữa đều đều. Các món như thịt bò, khoai tây, giá đỗ ăn hạn chế. Sau đó đến tháng, sau khi sạch kinh từ 3-5 ngày( phải chắc chắn là trước khi rụng trứng) thì bác chiến thôi, hehe. Nhà em thì khoản này tính dễ lắm ạ vì chu kỳ của em đều nên cứ định sinh là sinh được ạ.
Phần 1 không áp dụng được vì ông xã chị không uống sữa.
Áp dụng phần 2 như nhà em mà nhà chị ra con trai đều đều:laughing:

713
0
16

Virgo2007

Member

Hehe, thế chắc còn phải phụ thuộc vào nhiều thứ khác nữa bác nhỉ. Nhà em thì tính như thế cũng thấy ra đúng con gái, hay em ăn may, hehe