Đà Nẵng ơi tình người (tầng 1)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
270
0
0

Soni

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người

Bé Sơni chúc mừng sinh nhật muộn anh Su con mẹ Giao, anh có bánh sinh nhật đẹp quá, lần đầu tiên mới thấy cái bánh sinh nhật có 4 cái xe ô tô luôn, đa sắc màu đẹp quá !!!

@mùa thu: thật là cảm động quá, theng kìu :x

@Susu, cifmoon, pink3: mừng bé Su đã đỡ, mùa này khí hậu trở mùa, bé nào vượt qua được là mừng lắm, cố lên các mẹ ơi.

:cstt04: Chào mừng Ginger Cat vào nhà, 888 thật nhiều càng hiểu nhau hơn :p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

@ mymy: lấy vé đi rồi, nói chung, chậm chân là lỗ, sơ sơ đặt sau chị 1 ngày mà mất 126k :p. Còn vé về lúc 15h55 ngày 30/9, giá 500k, em chắc chắn chưa để chị báo đại lý xuất vé luôn. Mua 1 lần 10 vé đi và về, đại lý họ choáng luôn. Ah, vé đi chị đang cầm đây, chừ reng đưa, và quan trọng hơn nữa là vẫn còn nợ tiền đại lý chưa có trả :p

@ soni: em có để mấy cái bánh cho cu Tin, chừ làm reng đưa chị hè? hứa từ lâu lắm mà giờ mới thực hiện được :)

1,018
0
0

mymy

@ mymy: lấy vé đi rồi, nói chung, chậm chân là lỗ, sơ sơ đặt sau chị 1 ngày mà mất 126k :p. Còn vé về lúc 15h55 ngày 30/9, giá 500k, em chắc chắn chưa để chị báo đại lý xuất vé luôn. Mua 1 lần 10 vé đi và về, đại lý họ choáng luôn. Ah, vé đi chị đang cầm đây, chừ reng đưa, và quan trọng hơn nữa là vẫn còn nợ tiền đại lý chưa có trả :p

@ soni: em có để mấy cái bánh cho cu Tin, chừ làm reng đưa chị hè? hứa từ lâu lắm mà giờ mới thực hiện được :)
Câu trả lời đã biết rồi mà chị, vẫn như hôm nào nhé :p:p:p

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Câu trả lời đã biết rồi mà chị, vẫn như hôm nào nhé :p:p:p
ok

@ muathu, mesubim, pink3,...: có theo ko? giải quyết nốt túi bánh ngày hôm qua :p

@ baoduy: công nhận bánh SN đẹp và lạ, trang trí bằng mấy cái ô tô hay quá nhỉ :) mấy loại bánh kia nhìn cũng hấp dẫn ghê, còn ko để phần em với :). CHo hỏi kinh nghiệm là làm sao để láng kem cho phẳng mặt ạ, nhất là thành bên, em làm chẳng được

1,250
0
0

baoduy_susu

@Megon:chị đánh kem xong trét lên và dùng dao chà láng đi 1 đường cơ bản chứ kg dùng gì cả.
Bánh vẫn còn nguyên hiện trường, tối nay Su đi học về mới ăn với các em nhà ngoại . Moiừ cả nhà mình bé nào đi được 18h đến nhà anh Su ăn bánh mẹ làm nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@Megon:chị đánh kem xong trét lên và dùng dao chà láng đi 1 đường cơ bản chứ kg dùng gì cả.
Bánh vẫn còn nguyên hiện trường, tối nay Su đi học về mới ăn với các em nhà ngoại . Moiừ cả nhà mình bé nào đi được 18h đến nhà anh Su ăn bánh mẹ làm nhé.
Dao chà láng là dao ntn vậy? ở Đà Nẵng có bán ko?

1,669
0
0

mesubim

ok

@ muathu, mesubim, pink3,...: có theo ko? giải quyết nốt túi bánh ngày hôm qua :p QUOTE]

Vũ như cẩn, nhưng subim sau 12 giờ mới tới được nhé, tranh thủ đi gội cái đầu :D

Mymy ơi nhớ đem khuôn theo cho chị nhé

1,250
0
0

baoduy_susu

@Megon: dao chà láng ở đâu cũng có em à, nó như con dao thái lan nhưng không nhọn, dài

2,801
0
0

muathu

ok
@ muathu, mesubim, pink3,...: có theo ko? giải quyết nốt túi bánh ngày hôm qua :p
Trưa nay muathu có phi vụ, với lại miềng không đi để các mẹ nhớ nhung miềng nữa :p không thấy hoài các mẹ chê miềng hoài :D hôm qua mình trúng quà ở Google đó nếu ghé được sẽ chia :D

PS: Tuy nhiên nếu kịp sẽ có mẹt vào lúc 12h30 nên chi để dành cho mấy miếng bánh he he

780
0
0

memynhi

Mèng ơi, hôm qua tới giờ mà nhà mình làm 3 trang, em đọc mệt luôn.

Báo cáo là em đã mua nước tro tàu chai nước suối 0,5L, cả nhà mình dùng cũng còn dư, mà hết thì ra Bảo Khanh mua có liền hihihi. Ai cần thì ới em nhé.

@baoduy_susu: Chúc mừng SN Su muộn nhé, sơ ri vì cô ko biết :-* . Lúc trước em cũng ko định làm bánh trung thu nên ko chuẩn bị nước đường. Sáng nay mới vừa nấu nước đường, để khoảng 7-10 ngày rồi làm bánh.

@muathu: bàn tính đi HN sướng chưa !!!! có người ko được đi HN mà phải thức đêm làm dây để cho họ đi HN diện kia kìa, thức đến 2h giờ sáng giờ díp hết cả mắt. May quá hôm nay 'sếp' đi họp sớm nên duyệt cho nghỉ ở nhà khỏi đi làm. Ờ sao lú lẫn quá, sáng giờ ko ới tủ trưa off. Bắt đền LGDN đó, thức đêm nó mụ người rùi.

445
0
0

me titdng

Nhà mình 888 khủng quá mỗi lần vào đọc hoa cả mắt.Trưa nay làm có 1 mìn cho nên chẳng ghé được :( nghe mọi người bàn đi HN làm tui nhớ nhà phát chết :(:)(:)((

1,250
0
0

baoduy_susu

tui muốn nghe mấy bà tập trước khi đi biểu diễn quá... lo ngậm chanh, muối và giữu giọng, đặc biệt đừng la mắng con, kg cà phê trưa...

1,250
0
0

baoduy_susu

@ cả nhà ơi: có bạn bè, thân bằng quyến thuộc nào đi từ HCM về ĐN cho mình nhờ đem ít đồ làm bánh về với, gấp gấp

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Sao tam ca không ghi đĩa, có gì còn hát nhép :D
Còn cô giáo tập hát, có cần không em nhờ giùm cho. Nhà cô sát cà fê gg đó.

1,669
0
0

mesubim

Sao tam ca không ghi đĩa, có gì còn hát nhép :D
Còn cô giáo tập hát, có cần không em nhờ giùm cho. Nhà cô sát cà fê gg đó.
Ghê rứa hả trời, phải cần đến cô giáo tập hát hả :D, thôi tui xin mấy mẹ, đi K làm 1 buổi là nhuyễn nhừ cho bà con ké với, đầu tư kiểu này thì đầu cầu HN + SG chạy theo không kịp đó :-*

1,669
0
0

mesubim

@ cả nhà ơi: có bạn bè, thân bằng quyến thuộc nào đi từ HCM về ĐN cho mình nhờ đem ít đồ làm bánh về với, gấp gấp
Trả lời bảoduy cái kẻo mất lòng nè: miềng không có nơi :D:D:D, chạy....

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ðang đọc: 8 (7 thành viên và 1 khách)
susu1811, Mẹ cu Gôn, mesubim, meyeuTomTom, muathu, mymy
Có khách vô xem tập văn nghệ nè :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.