Đà Nẵng ơi tình người (tầng 1)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người

MG nói thiệt là MG hổng hát được mô nợ :"> muathu với mymy lo đi đó, MG chỉ đứng vô cho có đội hình tam ca vườn chuối ĐN thôi à :p:p

270
0
0

Soni

@ soni: em có để mấy cái bánh cho cu Tin, chừ làm reng đưa chị hè? hứa từ lâu lắm mà giờ mới thực hiện được :)
Cám ơn em nhiều nghe... cố nghĩ mãi mà chưa biết cám ơn cái gì cho nẹng ký (vì cảm động quá...híc)...
Lúc nào em mang theo thì nhắn tin cho chị, có người tới ship ngay :x

2,801
0
0

muathu

Sao tam ca không ghi đĩa, có gì còn hát nhép :D
Còn cô giáo tập hát, có cần không em nhờ giùm cho. Nhà cô sát cà fê gg đó.
Em ni coi thường nghe giọng ca từng nhiều lần lăn lộn dưới gầm sân khấu, Gôn và Mymy không lo 2 em bè thôi để chị chèo cho :p:p:p:D Đà Nẵng rất chi là Fairplay hát cho dù không hay nhưng tình cảm cần chuyển đi nhiều nêu không thể ghi đĩa :)

Úi zùi ui nhiều người đòi đi K để luyện giọng quá, răng đây cả nhà, còn biểu làm liền nữa chớ trưa mai ???

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cám ơn em nhiều nghe... cố nghĩ mãi mà chưa biết cám ơn cái gì cho nẹng ký (vì cảm động quá...híc)...
Lúc nào em mang theo thì nhắn tin cho chị, có người tới ship ngay :x
Có sẵn ở cq em rồi, mai tới lấy nghe, trước khi tới nhớ gọi, sợ em chạy lung tung mà

270
0
0

Soni

Hay quá, hay quá... cái chi chứ cái vụ tam ca ni không thể nào bỏ qua rồi, lót dép ngồi bậu cửa nghe vẫn hay... cây nhà lá vườn xứ Quảng... giá như có cây đàn ghi-ta mùa thu hỉ ? trời, chết mất !!!

Oái, post xong mới thấy mẹ Gôn nhắn, ừ mai chị gọi điện trước nghe.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
65
0
0

Tí Tèo

Mới có 1 ngày ko vô nhà mà phải đọc 5 trang toét mắt luôn :D. Nghe mấy chị bàn vụ đi HN với hát hò mà ham quá. Chắc sang năm em sẽ tham gia được với mấy chị, he he.
@muathu: em mới được tặng 1 hộp quá, gồm 1 chai nước hoa và 1 cái ví, hình như cũng là hàng hiệu mà quên mất hiệu gì rồi. Muốn ủng hộ để đấu giá, không biết có được không? Có điều tuần này em bận quá, chắc thứ 2 tuần tới em mang sang nhờ chị thẩm tra giùm, he he :cstt03:

780
0
0

memynhi

@baoduy_susu: thứ 2 này ba má em ra DN, chị cần gửi gì thì báo nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Cubinh: em có mang cho chị ít dầu tràm dùng trong khi chờ Huế gửi vào. Nhưng đoảng quá, để trong túi đổ hết trơn, còn chút xíu. Sáng thì quên ghé nhà, vì đi quá mất, tới giờ làm nên k quay lại. Em ghé đưa sau nghe.

@ALL: su lại quên điện thoại ở nhà nữa rồi. Có gì ới vào yahoo nhé các chị. không thì số cơ quan. Tám năm năm tám tám tám

270
0
0

Soni

@ Cubinh: em có mang cho chị ít dầu tràm dùng trong khi chờ Huế gửi vào. Nhưng đoảng quá, để trong túi đổ hết trơn, còn chút xíu. Sáng thì quên ghé nhà, vì đi quá mất, tới giờ làm nên k quay lại. Em ghé đưa sau nghe.

@ALL: su lại quên điện thoại ở nhà nữa rồi. Có gì ới vào yahoo nhé các chị. không thì số cơ quan. Tám năm năm tám tám tám
:D 85 năm rồi cứ 888, hèn chi :-O

780
0
0

memynhi

Thứ Tư em có ngừoi từ DN ra HN, Thứ Nam có người từ SG ra DN. Ai cần gửi gì thì báo sớm nhé.

2,801
0
0

muathu

Nhà mình hôm nay vắng vẻ ghê hè, trưa nay ăn cơm đâu mọi người ơi??? Mymy ơi ôm nước hoa rồi lặn luôn hả B-)

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình hôm nay vắng vẻ ghê hè, trưa nay ăn cơm đâu mọi người ơi??? Mymy ơi ôm nước hoa rồi lặn luôn hả B-)
Mọi người ơi hôm nay tui bó toàn tập, bận luôn cả ngày sáng chiều chi cũng có đấu giá hết, tranh thủ vô tí là ra liền đây, trưa nay ở đâu thì alo tui với nhé :-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mùa thu em hiểu số bốn của chị. Cứ mà em sợ không tới lượt :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Yes :D

@Susu1811: Chị nói rứa mà Mymy không hiểu là chị mua muối tặng liền đó em :D:p
em thì nghĩ là Muội hiểu rồi, nên lặn từ hôm trúng gió tới giờ , không thấy mẹt luôn:D

1,250
0
0

baoduy_susu

@memynhi: cho chị xin địa chỉ và số đt để chị đem đến gửi với, cám ơn nhiều.

780
0
0

memynhi

em PM số DT của em gái em cho chị, à mà chị nè, thứ 2 này ba má em đi hành lý xách tay nên ko đem nước được và cái gì nhẹ nhẹ thôi nghen, thứ 5 thì mẹ chồng em đi có hành lý thì ok, đi 3 người nên hành lý thoải mái.

1,018
0
0

mymy

Điện thoại để chế độ rung để quên trong giỏ, người mệt chết đi được, không ngờ là thế này :(:(:(
Yes :D

@Susu1811: Chị nói rứa mà Mymy không hiểu là chị mua muối tặng liền đó em :D:p
em thì nghĩ là Muội hiểu rồi, nên lặn từ hôm trúng gió tới giờ , không thấy mẹt luôn:D
Chắc chắn là hiểu nên mới lặn luôn tới giờ đấy :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.