Đà Nẵng ơi tình người (tầng 1)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người

Cả nhà ngủ hết rồi à, mùathu ới bữa ni ngủ sớm rứa? chị metitdng tối nay không trực nhà hả chị? lâu lâu subim ngủ khuya 1 bữa vô nhà chơi mà không có ai hết trơn :(

467
0
0

pink3

có em khóa cửa tắt đèn chị nè

2,801
0
0

muathu

Hôm qua có 2 bà già nhớ nhà 11h đêm bò về :x :)

445
0
0

me titdng

Cả nhà ngủ hết rồi à, mùathu ới bữa ni ngủ sớm rứa? chị metitdng tối nay không trực nhà hả chị? lâu lâu subim ngủ khuya 1 bữa vô nhà chơi mà không có ai hết trơn :(
Tuần canh nhà 2-3 đêm mệt lắm rồi vaò 888 mỗi 1 mìn bùn chết.Hôm nay lại canh đây sao chẳng có ai lên tiếng hết thế này :(

445
0
0

me titdng

Chúc cả nhà ngủ ngon! Để ngày mai bước vào cuộc chiến đấu mới :p còn eng lại canh nhà và ngáp vặt ah :(

445
0
0

me titdng

Ngày mới,tuần mới chúc cả nhà vui-khỏe @};-@};-@};- và 888 dài dài.Eng hẹn trưa mai ọp để cho eng nhìn các mẹt tí cho đỡ nhớ ah :D :p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

chào buổi sáng. :-*

Mùa thu ngân hàng MB là ngân hàng chi rứa chị. Và không mất tiền phí giao dịch đối với VCB hả. Nhắn em tên chính xác chút , để vào chuyển tiền thừa cho các mẹ với chị

798
0
0

cifmoon

chào buổi sáng. :-*

Mùa thu ngân hàng MB là ngân hàng chi rứa chị. Và không mất tiền phí giao dịch đối với VCB hả. Nhắn em tên chính xác chút , để vào chuyển tiền thừa cho các mẹ với chị

Chúc cả nhà 1 tuần vui vẻ !! MB là ngân hàng Quân đội đó em :x

2,801
0
0

muathu

@all: Mấy ngày cuối tuần không gặp mặt nhớ mọi người quá chừng, thêm tuần sau đi travel không off làm bánh nữa lâu quá xá, trưa nay thì vũ như cẫn ai nhớ ai thì tới nhé :x:x:x

@Me Titdng: Tối qua chị gọi em hả, em đi gội đầu để điện thoại trên bàn, Tí nhà em nó thấy có chuông bấm lung tung gì đó, lên thấy ba Tí nói có cuộc gọi Tí nghe.

@Memynhi: Em ơi đợi pink3 đem dầu mè lên rồi chị qua luôn 1 thể nhé.

@chị Sơni: Răng rồi chị em nợ nần chị lời hứa rồi, vì em gọi hoài cho bạn em không được.

@Susu1811: Cifmoon trả lời em rồi đó nhé :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,018
0
0

mymy

@susu: MB là cái ngân hàng mà hằng tháng vẫn cho chị xiền để đi uống cafe đó em :p:p:p

@Pink: bà chị check giúp em chứ tới giờ này HN, SG vẫn chưa nhận được hàng chị nhé.

@muathu: nhớ mấy cái mẹt già này hơn nhớ đồng chí xã nhỉ :>:>

@Gôn: chị ơi tình hình H1N1 chắc không ảnh hưởng gì chứ ah :x:x

@mẹ titdng: chúc chị ngủ ngon :cstt07::cstt07:

1,018
0
0

mymy

@Subim: em mang khuôn cho chị đây nghe :cstt09:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@Gôn: chị ơi tình hình H1N1 chắc không ảnh hưởng gì chứ ah :x:x
Đang mệt đừ ra đây, trước mặt là thấy bị cảm rồi. Theo những gì báo chí nói về triệu chừng + cách lây truyền thì chắc là ko sao vì mình ko tiếp xúc với người bệnh mà

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Trưa ni có chuyện bật mí, bí mật, nhớ tham gia đông đủ nghe cả nhà. Nhiệm vụ của em cao cả lắm. :-*
MB : cám ơn lời giải thích, em cũng đoán mò mò, té ra đúng hi.hi. MB có hai cái MB gần cơ quan ,:D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đang mệt đừ ra đây, trước mặt là thấy bị cảm rồi. Theo những gì báo chí nói về triệu chừng + cách lây truyền thì chắc là ko sao vì mình ko tiếp xúc với người bệnh mà
Gôn sau bữa tập hát, ngồi gần chị với chị Pink em cũng bị cảm nè. Xã bảo, đi lung tung lây nhiễm lung tung về lây cho cả nhà :-O Em giờ như thiên thể lạ trước mắt là cách li với con gái. :p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Có thêm việc nhờ vả:
Các đại Ma ma, tiểu Ma ma , cho em nhờ tí việc. Em có đứa em muốn du học sing mà chưa tìm được thông tin về trường học và học bổng. Có ai chuyên về lĩnh vực này tư vấn dùm cho em chút. Có hậu tạ ạh :-*

1,018
0
0

mymy

Thế hả chị, chị đi làm hay ở nhà đấy. Tuần vừa rồi bé Thi nhà em cũng sốt liên tục hai ngày toàn 39-40 độ, ăn vào là nôn ra hết. May mà hôm nay đã khỏe rồi, chỉ cảm thông thường thôi.

65
0
0

Tí Tèo

Chậc, tình hình H1N1 lan tràn ở ĐN ghê quá đi mất. Cứ nghe nói có ai sốt là em tim đập chân run, hic hic.
Sáng nay ngủ dậy, nghe bà nội Tí Tèo nói là sao thằng Tèo nóng nóng làm em sốt ruột quá, chạy vào phòng con đang ngủ để sờ thử (Tèo ngủ với bà nội). May quá là vẫn bình thường, chỉ hơi ấm tí, chắc do gần sáng bà nội sợ lạnh nên choàng cho cái chăn ngang bụng. Hy vọng là sẽ không sao.
Trưa nay nhà mình off đầu tuần à, địa điểm vũ như cẩn ạ??? Em sẽ cố gắng để gặp mẹt mấy bà chị chút. Tuần trước dự hội nghị với tháp tùng sếp từ HN vào 3-4 ngày liên tiếp nên công việc đang chất đống :(

780
0
0

memynhi

@susu: Em định tự làm hồ sơ hay là thông qua dịch vụ tư vấn du học, trước đây chị làm ở ILA thấy ở đó làm dịch vụ tốt đó. Trưa nay có nhiệm vụ cao cả gì nghe hấp dẫn thế ?

@cả nhà: nếu trưa nay về DN thì sẽ ghé qua điểm hẹn nhé, vẫn là Gú Gồ hả ?

2,801
0
0

muathu

@Memynhi: Vẫn Google em ạ 91-93 Lý Tự Trọng

@Tí Tèo: Cảm ơn em nhé :x

@All: Sau đợt con ốm là đợt mẹ ốm, hôm qua cho Tí đi khám ở BV Family đông lắm 8h30 đi mà 11h mới về đến nhà, các BS và BV đều quá tải vì ai cũng lo. Nhưng mà các mẹ ơi chỉ cần giữ gìn vệ sinh như hướng dẫn rửa tay trước khi ăn, nâng cao sức đề kháng cơ thể bằng cách uống cam và C sủi thì cũng đừng lo lắm vì H1N1 cũng như các loại cúm khác thôi cơ thể khỏe mạnh thì cũng ko lo chỉ sợ kết hợp nhiều bệnh.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.