Đà Nẵng ơi tình người (tầng 1)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
780
0
0

memynhi

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người

ôi, pót xong mới thấy chị baoduy cho thông tin rồi, cám ơn chị nhé. Em cũng đang tìm cách cảit hiện cái nét bánh sau khi nướng, để tìm sư phụ hỏi :D

@muathu: đợi em mua hộp cái nhé :D

780
0
0

memynhi

@mẹ Gôn: PM cho em rồi nhé

@muathu: em chưa biết có về trưa mai không, hay tối nay chị ghé nhà em lấy đi, trưa mai đem sang gú gồ campuchia :D

@cả nhà: 99 trang rồi đấy, 8888 nhanh kinh luôn, có quy định bao nhiêu trang phải sang tầng 2 ko ?

1,250
0
0

baoduy_susu

trưa nay nghỉ ngơi dưỡng sức, trưa mai lại có phi vụ lại off :d

@memynhi: Em post vào giờ này khổ cho nhiều người quá :d biết rứa tối ráng thêm chút nữa

@cifmoon: Em cứ nói rứa :d nghỉ ngơi dưỡng sức để trưa mai :">

@baoduy_susu: Nhắn giúp tui cái mã số vali
ms :645!!!

1,250
0
0

baoduy_susu

@Pink3: để chờ nhận đường về xem có nhiều chị sẽ chia cho 1 mẻ nhé...

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mẹ Gôn vừa tính sơ sơ những thứ đã đặt hàng (từ hàng Pháp, TL, Nhật tới các gian hàng 26/9), chưa kể một số thứ chưa biết giá thì mà là .... chắc chắn lần này ba Gôn choáng toàn tập :(

445
0
0

me titdng

nhà mình 8888 khủng quá mới có 1 ngày ko vào mà đọc toét mắt luôn :D trưa mai có ọp ko ới tui với.Mấy mụ này ọp má chẳng alo gì cả,hôm qua tui rủ mấy mụ là hôm nay ọp mà ko thấy mụ mô nói năng chi hết đến khi nhìn đồng hồ 12h alo MT thì nói ko ọp :( tui thù mấy mụ lắm đó nghe hic...

798
0
0

cifmoon

Mẹ Gôn vừa tính sơ sơ những thứ đã đặt hàng (từ hàng Pháp, TL, Nhật tới các gian hàng 26/9), chưa kể một số thứ chưa biết giá thì mà là .... chắc chắn lần này ba Gôn choáng toàn tập :(
Ba Gôn kô choáng mới lạ :p:x

780
0
0

memynhi

báo cáo mai memynhi ko tham dự off, phải đi làm sớm nên miềng nào muốn bánh trung thu để nếm thì chịu khó quá bộ qua nhà memynhi rinh giùm nghen, rinh nhanh kẻo hết đó :p :p :p

798
0
0

cifmoon

báo cáo mai memynhi ko tham dự off, phải đi làm sớm nên miềng nào muốn bánh trung thu để nếm thì chịu khó quá bộ qua nhà memynhi rinh giùm nghen, rinh nhanh kẻo hết đó :p :p :p
Nhà chị ở đoạn nào, có gần nhà mẹ em kô hè, nếu gần em ghé lấy mang campuchia cho mọi người kô bánh trung thu bốc hơi hết :p

780
0
0

memynhi

@cifmoon: chị ở gần chỗ Đức Mẹ Sao Biển đó em

1,018
0
0

mymy

nhà mình 8888 khủng quá mới có 1 ngày ko vào mà đọc toét mắt luôn :D trưa mai có ọp ko ới tui với.Mấy mụ này ọp má chẳng alo gì cả,hôm qua tui rủ mấy mụ là hôm nay ọp mà ko thấy mụ mô nói năng chi hết đến khi nhìn đồng hồ 12h alo MT thì nói ko ọp :( tui thù mấy mụ lắm đó nghe hic...
Đừng có giận nữa chị, giận lên da nhăn xấu chừ, trưa mai chị nhá :cstt09::cstt09:

780
0
0

memynhi

me titdng ơi đừng giận làm gì mau già lắm, từng nghe ai đó nói câu 'chả lo gì, chỉ lo già', ngẫm ra thấy chí lý đó :cstt04:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Cifmoon ơi đoạn từ Hồ Xuân Hương quẹo trái đường An Thượng, có gần không, thôi để chị chạy qua cho đằng nào cũng gửi 2 cái dây đeo cổ cho Mynhi, mai em cứ tới địa điểm như cũ là có bánh trung thu :)

@Mẹ Tít dng: Chị ơi không off mới cần alo chị ạ, còn off là phình thường mà ngày mô cũng có :D chị mới giận chút mọi người vô lo lắng cho chị ngay :D vụ thanh Trà thì em quên giờ thì ko đăng ký nữa vì khuân đi mệt quá :p hay là mình đổi bánh thành Thanh Trà mọi người nhể, chứ có gian hàng bánh Hà Nội rùi mà trưa mai biểu quyết nhé nhé :x

@Sonylucky: Trưa mai chị off hỏi mọi người luôn nghe em, vì chị bận quá chưa đưa lên được, thanks em.

@all: Ngày 10/08 nhà mình chuyển về nhà mới, vậy mà tốc độ xây nhanh đến Admin cũng chóng mặt, dù đã gửi tin nhắn nhưng Admin bận quá chưa về chưa có chỉ thị nên cứ tiếp tục ở đây đã :D :x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,528
0
0

saomai

Nhà Đà Nẵng lên tầng nhanh quá, tranh thủ chưa chuyển nhà mới nên em ghé thăm nhà cũ một chút:cstt04:

798
0
0

cifmoon

Cifmoon ơi đoạn từ Hồ Xuân Hương quẹo trái đường An Thượng, có gần không, thôi để chị chạy qua cho đằng nào cũng gửi 2 cái dây đeo cổ cho Mynhi, mai em cứ tới địa điểm như cũ là có bánh trung thu :)

@Mẹ Tít dng: Chị ơi không off mới cần alo chị ạ, còn off là phình thường mà ngày mô cũng có :D chị mới giận chút mọi người vô lo lắng cho chị ngay :D vụ thanh Trà thì em quên giờ thì ko đăng ký nữa vì khuân đi mệt quá :p hay là mình đổi bánh thành Thanh Trà mọi người nhể, chứ có gian hàng bánh Hà Nội rùi mà trưa mai biểu quyết nhé nhé :x

@Sonylucky: Trưa mai chị off hỏi mọi người luôn nghe em, vì chị bận quá chưa đưa lên được, thanks em.

@all: Ngày 10/08 nhà mình chuyển về nhà mới, vậy mà tốc độ xây nhanh đến Admin cũng chóng mặt, dù đã gửi tin nhắn nhưng Admin bận quá chưa về chưa có chỉ thị nên cứ tiếp tục ở đây đã :D :x:x:x
Từ nhà ngoại em qua nhà chị memynhi cũng gần, đi khoảng 5 phút thôi. Hôm nào chị muathu cần lây gì thì em ghé lấy cho tiện nhé :x.

Trưa nay có bánh trung thu của chị memynhi :p
Chuẩn bị xây nhà mới chị muathu ơi.

1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 1)

@muathu: nếu MT ghé nhà memynhi thì lấy giúp mấy nguyên liệu dùm tui với được kg?

2,801
0
0

muathu

Từ nhà ngoại em qua nhà chị memynhi cũng gần, đi khoảng 5 phút thôi. Hôm nào chị muathu cần lây gì thì em ghé lấy cho tiện nhé :x.

Trưa nay có bánh trung thu của chị memynhi :p
Chuẩn bị xây nhà mới chị muathu ơi.
Chít rồi chị đâu có đi lấy bánh được mưa to quá hu hu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.