Đà Nẵng ơi tình người (tầng 1)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người

Trưa nay mình lại hụt Cherry, rồi bánh của chị mẹGôn và muathu làm nữa :p:(
Con vẫn chưa đi được cả ngày hả em? Cố gắng, cương quyết mà gửi đi chứ cứ thế thì biết đến bao giờ con mới quen được. Cũng lạ nha, hồi Gôn nhà chị, chị cũng định tuần đầu đi 1 buổi thôi mà bà trông trẻ ko chịu đấy, bảo là đã đi là đi luôn như các bạn khác để khỏi dây dưa, kéo dài thời gian

798
0
0

cifmoon

Con vẫn chưa đi được cả ngày hả em? Cố gắng, cương quyết mà gửi đi chứ cứ thế thì biết đến bao giờ con mới quen được. Cũng lạ nha, hồi Gôn nhà chị, chị cũng định tuần đầu đi 1 buổi thôi mà bà trông trẻ ko chịu đấy, bảo là đã đi là đi luôn như các bạn khác để khỏi dây dưa, kéo dài thời gian
Vâng, hôm nay Gô đi học lại nhưng chỉ được buổi sáng thôi. Vì Gô nhà em khó quá nên cô bảo phải cho làm quen từ từ. Em cũng thấy chưa ai mà khó như Gô nhà em:(. Bữa đây đi học về bu mẹ kinh khủng, ngủ lúc nào mẹ cũng phải ôm, tỉnh dậy sờ kô thấy mẹ là khóc mẹ ơi, mẹ ơi.

1,018
0
0

mymy

Khoe bánh sinh nhật CSTT với nhé, rất tiếc là lấy bánh về đường thì xa, gió mà ko có hộp nên kem tươi nó ra thế này.

Không phải sinh nhật mình mà cứ dành bánh của con đây ah
.

@Baoduysusu: Cảm ơn bà chị nhiều nhiều nhé, đau mà cũng cố làm bánh cho bà em :-*

798
0
0

cifmoon

Khoe bánh sinh nhật CSTT với nhé, rất tiếc là lấy bánh về đường thì xa, gió mà ko có hộp nên kem tươi nó ra thế này.

Không phải sinh nhật mình mà cứ dành bánh của con đây ah
.

@Baoduysusu: Cảm ơn bà chị nhiều nhiều nhé, đau mà cũng cố làm bánh cho bà em :-*
Bánh kem tươi nhìn ngon ghê luôn :p. Người mẫu thì duyên dáng nhỉ :).

@ Baoduysusu : Hôm nào chị rảnh thì em order 01 cái bánh kem tươi về cho con trai ăn và mẹ thưởng thức ké :p

Chị ơi, mình sưu tầm mấy cái hộp bánh, để bữa sau ai order bánh sinh nhật dùng để bánh vẫn nguyên hiện trạng ban đầu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Úi các mẹ ơi, sáng giờ bận quá, còn 27 quả chery với bánh mới làm khi hôm, vẫn off các mẹ nhé, Google 91-93 Lý Tự Trọng @};-@};-@};-

Các mẹ sẽ tự hỏi vì sao off hoài chỗ đó: Trả lời luôn chỉ có chỗ đó mới cho đem cà mèn cơm và mua bán và đủ thứ ở đó được :D và rất hay được tặng phiếu khuyến mãi :">

À ai tới trước ăn trước, ai tới sau ăn sau, còn muathu đi sau rốt nhé, ăn cơm cặp lồng đã bà nội cu Tí nấu cho sáng nay :D

1,669
0
0

mesubim

He he, mình về nhà trước hết, không biết mấy mẹ còn buôn bán chi giữa đường nữa không mà giờ chưa thấy về :D.
Cảm ơn món bánh của Mùa thu và mẹ Gôn nhiều nhiều, ngon lắm với lại yên tâm về vấn đề chất lượng, giá như buổi trưa mô cũng op có bánh thì đỡ tốn tiền cơm :p.
Còn Chery thì ngon tuyệt nhưng cảm thấy hơi có mùi thiu sắc... mọi người nhỉ?

1,018
0
0

mymy

He he, mình về nhà trước hết, không biết mấy mẹ còn buôn bán chi giữa đường nữa không mà giờ chưa thấy về :D.
Cảm ơn món bánh của Mùa thu và mẹ Gôn nhiều nhiều, ngon lắm với lại yên tâm về vấn đề chất lượng, giá như buổi trưa mô cũng op có bánh thì đỡ tốn tiền cơm :p.
Còn Chery thì ngon tuyệt nhưng cảm thấy hơi có mùi thiu sắc... mọi người nhỉ?
Chưa vô được vì đang còn bận cười bà chị ah :cstt08::x:x

@Cifmoon: em ghé qua chị lấy dầu tràm nhé, chỉ dầu tràm thôi, không có bánh và cherry đâu nghe :D

1,250
0
0

baoduy_susu

@Cifmon: hôm nào em cần làm thì alo chị làm giúp cho nhé, không sao đâu. đang còn kem sữa tươi đấy.
@ Muội ngoan: thấy cái bánh mà thương quá, đem về chắc chồng không dám nhận hả?
Trưa nay mọi người đi vui không? tui quên mất đi làm ra chạy thẳng về nhà rồi mới nhớ, nhưng xa quá lại nắng nên aler luôn.

798
0
0

cifmoon

Chưa vô được vì đang còn bận cười bà chị ah :cstt08::x:x

@Cifmoon: em ghé qua chị lấy dầu tràm nhé, chỉ dầu tràm thôi, không có bánh và cherry đâu nghe :D
Em biết là kô có rồi :(, chị cứ nhắc làm em thèm :p. Dầu tràm chị cứ để cơ quan mai em ghé lấy nhé chị.

@Cifmon: hôm nào em cần làm thì alo chị làm giúp cho nhé, không sao đâu. đang còn kem sữa tươi đấy.
Trưa nay mọi người đi vui không? tui quên mất đi làm ra chạy thẳng về nhà rồi mới nhớ, nhưng xa quá lại nắng nên aler luôn.
Cảm ơn chị nhé. Em sẽ alo cho chị. Bánh của chị là yên tâm về chất lượng mà.

1,669
0
0

mesubim

Phạt cô giáo cái tội lặn sâu mấy tuần, báo hại tổ bánh mấy tuần rồi cứ cho ra đời bánh gatô miết, ăn mệt nghỉ :">. Bữa mô op mà trả lễ đi là vừa nghe.

2,801
0
0

muathu

Trưa nay không đi là sai lầm lớn, 2 học trò đem bánh trả bài cho cô giáo mà đợi mãi không thấy cô giáo
tới nên ăn hết trơn, chery thì giữ gìn từng quả vậy mà cũng không đi nên mọi người ráng ăn cho hết :D hôm qua họp trù bị có 5 thành viên, hôm nay họp chính thức có thêm một thành viên nữa :p ai được làm thành viên danh dự hôm nay để nghị đãi mọi người 1 chầu :D

1,018
0
0

mymy

Trưa nay không đi là sai lầm lớn, 2 học trò đem bánh trả bài cho cô giáo mà đợi mãi không thấy cô giáo
tới nên ăn hết trơn, chery thì giữ gìn từng quả vậy mà cũng không đi nên mọi người ráng ăn cho hết :D hôm qua họp trù bị có 5 thành viên, hôm nay họp chính thức có thêm một thành viên nữa :p ai được làm thành viên danh dự hôm nay để nghị đãi mọi người 1 chầu :D
@Thành viên danh dự ơi, ý kiến này em nghe được đấy :p

@muathu: mưa to thế này làm sao về đây, thèm ăn quá :cstt09:

1,018
0
0

mymy

Vẫn đón nhận chứ chị, bao nhiêu tình cảm dồn vào đấy mà chị :x:x

1,669
0
0

mesubim

Hôm nay có một niềm vui là được làm thành viên danh dự của Hội nghị Chery (không biết phải mình không ta nhưng mà hình như phải vì thấy nhột nhột :)). Việc đãi mọi người một chầu thì dễ thôi, trưa mai nhé mọi người, chỉ sợ có người lo không có thời gian ngủ trưa dưỡng sức, địa điểm cho mọi người chọn, thời gian thì vẫn là 11h30 nhé, được không?
Ah chiều nay mưa to quá, cả nhà mình đang núp mưa chưa về được đây!, có ai còn đó không?

2,801
0
0

muathu

Mừng Đà nẵng có nhà mới cho chị em hội họp bánh trái.
Em thích tham gia nhiều hoạt động của nhà mình lắm mà khổ cái là vẫn cứ lu bu quá chưa có thời gian.
Híc, hy vọng là sẽ có mặt trong các buổi lên lớp của các chị trong một ngày không xa :x:x:x
Em bận mà trưa ở lại thì có thể off để thưởng thức bánh đấy em ạ, thưởng thức bánh cũng là nhiệm vụ cao cả của hội bánh :) đùa chút biết em bận mà, nhà CSTT thấy em vào thăm cũng là nguồn động viên lớn đối với các chị rồi :x:x:x

@Subim: Chiều nay có phi vụ ngay sau khi mưa tạnh mỗi tội sợ Subim bận nên đâu có gọi hihi

@Baoduy_susu: Tội của cô giáo nặng lắm đó, học trò khi đêm phải mày mò mãi mới ra bánh vậy mà cô giáo lặn mất tiêu, hơn nữa còn đem thêm mấy miếng Chocolate sinh nhật để gửi, một cái trang trí bánh kem, và đủ các thử lỉnh kỉnh khác của CSTT, may mà chồng con rồi không mất điểm quá, hôm nào cũng đi làm muộn mà tha lôi đủ thứ theo nhìn chẻng giống ai hết trơn huhu

Đây là miếng chocolate mẫu, có chữ Happy Birthday, mới lượm trong nhà bánh của KT có 2 màu nâu và trắng, tên ai thì tự viết sau cô giáo nhé:

2,801
0
0

muathu

@muathu: mai chị làm bánh gì đấy ? off 11h30 thì em chịu rồi, không xin được visa.
Khi hôm vẫn Gato cơ bản em ạ :D biết em trưa ko đi được mà, thứ 7 tuần sau nếu ko có gì thay đổi off làm bánh nhà em nhé :x

@all: Nhà mình có ai đi Sài Gòn cho muathu gửi 1 tí đồ vào Sài Gòn trước hoặc trong ngày 15/08 với, thanks trước ạ.

2,080
0
0

Chery ngọt hí , cảm ơn Em Su đã share cho Ớt hiii, hôm qua nhận đc là xơi tái liền.Cảm ơn nhà Đà Nẵng nhé .

780
0
0

memynhi

@muathu: Em co nguoi CN nay ve SG, nhung chi xach hanh ly xach tay, chi dinh gui gi vay ?

1,669
0
0

mesubim

@Subim: Chiều nay có phi vụ ngay sau khi mưa tạnh mỗi tội sợ Subim bận nên đâu có gọi hihi
Dễ sợ có phi vụ mà im re, mà cũng rảnh lắm nhưng mà lại không rảnh vì tiếng thì ngồi không để trú mưa nhưng phải ôm 2 đứa con nên bó chân:p.
Còn cái vụ trưa ni tui mời răng nghe im re hết rứa hèeeeeeeeeeeee?

2,801
0
0

muathu

Dễ sợ có phi vụ mà im re, mà cũng rảnh lắm nhưng mà lại không rảnh vì tiếng thì ngồi không để trú mưa nhưng phải ôm 2 đứa con nên bó chân:p.
Còn cái vụ trưa ni tui mời răng nghe im re hết rứa hèeeeeeeeeeeee?
Thiệt tình muốn đi lắm mà việc cơ quan giờ ngập lút đầu rồi, nên để tuần sau mời đi mesubim ới, tuần sau bàn đi nhà mới chị Phượng với lại nhận các loại hàng các mẹ đặt luôn hỉ :x:x:x

@Memynhi: Chị nhắm em rồi đó, 1 tí ti thôi em ạ, tối chị đem sang nhà em nhé :x:x:x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.