Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Sau hơn một tháng miệt mài xây cất, nhà Đà Nẵng bắt đầu lên tầng 2, tuy thành viên không nhiều nhưng tình yêu thương sự chia sẽ và tấm lòng mọi người dành cho các trường hợp ở CSTT cũng như các thành viên dành cho nhau không gì đo đếm được :x:x:x:x:x lên tầng mới chúc cho tất cả CSTTer Đà Nẵng sức khỏe, hạnh phúc cho muathu gửi nhiều hoa và yêu thương cũng như lời cảm ơn tất cả mọi người @};-@};-@};-@};-@};-

Để mừng nhà mới trưa nay CSTTer Đà Nẵng sẽ cơm trưa thân mật ở 91-93 Lý Tự Trọng, kính mời cả nhà tham dự đông đủ, kinh phí thì vẫn có nước bạn lo :D

Tầng 1 của nhà chúng mình đây ạ @};-@};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Chào mừng nhà mới, chúc nhà mới như và sẽ hơn nhà cũ :cstt09::cstt09:

1,018
0
0

mymy

Chào nhà mới thân yêu :cstt09::cstt09::x:x

798
0
0

cifmoon

Chào mừng nhà mới của CSTT ĐN :cstt04:. Chúc mọi thành viên hạnh phúc, vui vẻ. Các con thì khỏe mạnh, ngoạn ngoãn để các mẹ nhờ :x

780
0
0

memynhi

Chúc mừng nhà mới của chúng mình, trưa nay ko off được, bánh trung thu cũng ko đến được vì tối qua mưa dữ quá nên chị muathu ko sang nhà em được, đành hẹn hôm khác vậy. Chúc buổi off trưa nay vui nhiều cười nhiều nhé :cstt04:

65
0
0

Tí Tèo

Mừng nhà mới đẹp đẽ hoành tráng :cstt01:.
Trưa nay em bận không off được rồi, may quá vẫn chưa chia bánh trung thu. Khi nào có đừng quên em nhé, forget me not :D

2,801
0
0

muathu

Ok chị, trưa nay nhà mình có ai ăn cơm hộp kô ?
Em ơi không cần cơm hộp đâu, ở đó có quán cơm Huế gọi điện là họ bê sang cho mình em nhé :x:x:x

1,669
0
0

mesubim

Èo mới chiều hôm qua không vào nhà thôi mà sáng nay đã thấy lên tầng rồi, tinh thần CSTT Đà Nẵng quả là bất diệt :cstt01:
Chúc nhà mới của chúng mình ngày càng tràn ngập tiếng cười, niềm vui và đoàn kết thân ái :x:x:x

1,250
0
0

baoduy_susu

Mừng nhà mình ngày càng cao và đông người, thật vui và đoàn kết.:cstt07:

1,018
0
0

mymy

Èo mới chiều hôm qua không vào nhà thôi mà sáng nay đã thấy lên tầng rồi, tinh thần CSTT Đà Nẵng quả là bất diệt :cstt01:
Chúc nhà mới của chúng mình ngày càng tràn ngập tiếng cười, niềm vui và đoàn kết thân ái :x:x:x
Chị yêu, trưa nay chị đi party hay cafe đấy :cstt04:

1,018
0
0

mymy

Ah, nhà mình có ai có thẻ ATM của ACB không cho mymy nhờ chuyển khoản với.:x:x

1,669
0
0

mesubim

Nhà em được mời buổi trưa.
Mời buổi trưa là đám giỗ, khi đi phải mua bánh trái theo (chị thấy thiệp mời ghi vậy đó :D), còn buổi chiều là party xách miệng đến ăn rồi về :D

2,801
0
0

muathu

Trong khi nóng ruột ngồi chờ xe ôm gửi nhà mình cái này, có người đẹp mà dáng đứng xấu ghê :p

Người đẹp Đại An :D

2,204
1
0

Nikki

Òi, leo lầu ĐN em mệt quá...chả vỗ tay vỗ chân khua khuắng gì nổi nữa...phù phù...em chào cả nhà, em đi ra :p...chúc mừng cả nhà:cstt01::cstt01::cstt01:

1,669
0
0

mesubim

@mùathu: công nhận hình bà chụp toàn hình độc, lâu lâu bà poss lên 1 tấm làm thiên hạ choáng váng luôn, hehe :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.