Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Tức là mỗi xuất vẫn 100k và 5 quyển vở hả?
Cũng tức là ko cần đổi tiền 50k nữa nhỉ :)
Tức là vẫn cần đổi em ạ, vì rằng thì là trưa nay chị sẽ nói :p và cần 600 phong bì chứ không phải 300 :(

Mymy ơi chị cần đóng thêm 300 suất vở như hôm qua nữa tổng cộng 600 suất mỗi suất 5 quyển

1,669
0
0

mesubim

Hi cả nhà,
Subim bận quá hôm qua tới chừ, giờ chuẩn bị đi họp nữa nhưng đang chờ Hội trường, khiếp, cuối năm họp y như chạy sô :D tranh thủ vô nhà 1 tý:)
Nhân dịp ngày tận thế của Subim tròn 34 năm, trưa nay subim trân trọng mời cả nhà mình (trong nhà và hàng xóm gần xa) đi ăn đám giỗ nhé, địa điểm cả nhà chọn giùm với, nhờ bảoduy, susu, mẹ Gôn... những người sành điệu chọn giúp nhé! metxi nhiều :-*
Trân trọng kính mời @};-@};-@};-

679
0
0

songthao

Ối giời ơi, số mình may mắn thế. Trưa nay định bụng nhất định đi để thông tàu xe, hóa ra được mời ăn đám .... ngày tận thế Subim. Hehe. là lá la:D

Chúc bà chị sống lâu - sống khỏe - sống có ích ạ. Híhí. chạy:cstt01:

679
0
0

songthao

Các mẹ ơi, chọn địa điểm đi nà à à à à ooooo!!!!! (nói thiệt em hông rành mấy vụ ni)

1,018
0
0

mymy

Tức là vẫn cần đổi em ạ, vì rằng thì là trưa nay chị sẽ nói :p và cần 600 phong bì chứ không phải 300 :(

Mymy ơi chị cần đóng thêm 300 suất vở như hôm qua nữa tổng cộng 600 suất mỗi suất 5 quyển
Đã gọi đóng thêm 300 xuất nữa rồi, híc nhưng phát sinh một vấn đề là phải chạy đi mua thêm bì nylon và in thêm decal nữa.

@Gôn: cảm ơn chị đã nhắc em :x:x:x

780
0
0

memynhi

Subim chơi kỳ nha, mời giờ chót kiểu này làm sao sắp xếp được. Chúc bà chị xinh đẹp - khỏe mạnh và luôn yêu đời nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Subim chơi kỳ nha, mời giờ chót kiểu này làm sao sắp xếp được. Chúc bà chị xinh đẹp - khỏe mạnh và luôn yêu đời nhé.
Mynhi ơi, số phận cái dây đeo thẻ của em thế nào rồi? em còn nợ chị cái dây đá đeo tay, cái dây để quên trên xe ấy, em đưa cho xã đeo rồi, hìhì, thiệt hại thế nào đây ạ?

1,250
0
0

baoduy_susu

đi đâu đây bà con, quà tui đã chuâả bị với mấy cái bánh xinh xinh, hihi

780
0
0

memynhi

@me Gôn: dây thẻ chị làm lại rồi, mà mấy hôm nay lu bu ko gửi sang chị mauthu được, mai đi chị đem theo hết cho mọi người dây và cả đồ thêu luôn. Lắc đá đen chị để tặng nên cũng ko định giá, thôi chị tặng Vũ làm quà SN nhé, đá đen may mắn đó.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
798
0
0

cifmoon

Hi cả nhà,
Subim bận quá hôm qua tới chừ, giờ chuẩn bị đi họp nữa nhưng đang chờ Hội trường, khiếp, cuối năm họp y như chạy sô :D tranh thủ vô nhà 1 tý:)
Nhân dịp ngày tận thế của Subim tròn 34 năm, trưa nay subim trân trọng mời cả nhà mình (trong nhà và hàng xóm gần xa) đi ăn đám giỗ nhé, địa điểm cả nhà chọn giùm với, nhờ bảoduy, susu, mẹ Gôn... những người sành điệu chọn giúp nhé! metxi nhiều :-*
Trưa nay em kô tham gia được rồi, tiếc quá :x. Chúc chị SN vui vẻ nhé, ngày càng trẻ, đẹp :x

118
0
0

nangmuadong

Hi cả nhà,
Trước tiên là thay mặt Đảng và Chính phủ chúc chị Subim ngày càng trẻ + đẹp + đảm đang + yêu đời...
Sau là bắt đền chị subim, ko báo sớm để em dzọt ra với... Hichic... Hay là chị chừa phần cho em với nhoa!

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@me Gôn: dây thẻ chị làm lại rồi, mà mấy hôm nay lu bu ko gửi sang chị mauthu được, mai đi chị đem theo hết cho mọi người dây và cả đồ thêu luôn. Lắc đá đen chị để tặng nên cũng ko định giá, thôi chị tặng Vũ làm quà SN nhé, đá đen may mắn đó.
Cảm ơn chị, hihi, hôm qua em cũng nói ảnh là đá đen đeo may mắn lắm, ảnh ko tin, còn hỏi là có phải đá thật ko, em lùng bùng là ko đeo thì đưa đây, thế là vội vàng đeo vô xong đi 1 hơi :)

Ớ chị ơi, quà của chị thành ra giờ em ko có quà gì cả, thế chiều ni phải đi kiếm cái gì mua bù rồi

@ all: có ai biết ví nam ở mô bán rẻ, đẹp, chất lượng ko cho MG biết với, gấp gấp

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,669
0
0

mesubim

Cả nhà ơi, sau một hồi nhờ anh Gu gồ tìm địa chỉ trưa nay, anh chạy loanh quanh thành phố nhưng cuối cùng ảnh báo cáo là chẳng có chổ nào hơn quán của ảnh, vậy nên: Trưa nay chúng ta đến Gu gồ LTT nhé, sẽ có thực đơn cho cả nhà, heeeee, đúng 11h30 nhé :x

1,018
0
0

mymy

Cảm ơn chị, hihi, hôm qua em cũng nói ảnh là đá đen đeo may mắn lắm, ảnh ko tin, còn hỏi là có phải đá thật ko, em lùng bùng là ko đeo thì đưa đây, thế là vội vàng đeo vô xong đi 1 hơi :)

Ớ chị ơi, quà của chị thành ra giờ em ko có quà gì cả, thế chiều ni phải đi kiếm cái gì mua bù rồi

@ all: có ai biết ví nam ở mô bán rẻ, đẹp, chất lượng ko cho MG biết với, gấp gấp
Chị ơi vô Indochina chị nhé, chị yêu cầu 3 tiêu chí thì vô đó đáp ứng được 2/3 rồi còn gì :p:p.

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc cả ngày một tuần mới thật vui và sức khỏe.

81
0
0

lamngocnguyen

tình hình các chị đi quy nhơn về thế nào rồi, cho em tí hình em chộ với

118
0
0

nangmuadong

Chúc cả nhà một tuần mới với nhiều niềm vui mới!
18-19 này em đi Hà Nội, 23-24 thì về. Nhà mình có ai cần gửi gắm gì thì em sẽ nhận nhiệm vụ luân chuyển hộ. Vì đi xe cơ quan nên rộng rãi, có thể mang vác thoải mái.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.