Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

trưa nay có thể memynhi về ĐN, lát có thống nhất ở đâu thì chị muathu nhắn tin vào dd cho em với nha, giờ phải tiếp khách sợ ko vào nhà nữa. Nếu trưa tạt qua nhà được thì sẽ đem theo vải và chỉ thêu + dây cho mọi người nhé.
Cộng mấy sản phẩm phalê luôn chị, cho bà con mua bán. :-*

118
0
0

nangmuadong

Báo cáo cả nhà, em đã về. Đồ của chị susu và mọi người em gửi ở đường Hoàng Diệu (đã nhắn tin địa chỉ cụ thể cho memynhi), nhà mình có ai tiện đường thì lấy giúp em với nha. Em đi xe cơ quan nên ko tiện ghé để gửi trực tiếp cho các chị được.
Răng của anh Bừa thì lại ko có thời gian ghé qua bẻ được. Hichic... Có lẽ phải chờ dịp sau rùi.
Hum qua em tung hoành ở cửa khẩu Lao Bảo đấy. Mí ngày ni ko online được nên ko biết tin tức gì, nếu ko em đã alo cho mọi người rùi. Hichic...

270
0
0

Soni

Hum qua em tung hoành ở cửa khẩu Lao Bảo đấy. Mí ngày ni ko online được nên ko biết tin tức gì, nếu ko em đã alo cho mọi người rùi. Hichic...
Ở Lao Bảo em có mua được chi không, chớ đợt chị đi hôm hè thấy giá cả đa phần bằng hoặc mắc hơn ở Đà Nẵng, hàng điện máy và áo quần thì của Trung Quốc không thôi, chỉ có mua được xà phòng Thái là rẻ.
Mà em ơi, chị lâu lâu mới vào nhà nên không hiểu "răng của anh Bừa", ủa bác này bán răng con gì hả ? nhà mình bửa mua răng làm trang sức hả ? híc... nghĩ hoài mà bí hoài bí :-O

118
0
0

nangmuadong

Ở Lao Bảo em có mua được chi không, chớ đợt chị đi hôm hè thấy giá cả đa phần bằng hoặc mắc hơn ở Đà Nẵng, hàng điện máy và áo quần thì của Trung Quốc không thôi, chỉ có mua được xà phòng Thái là rẻ.
Mà em ơi, chị lâu lâu mới vào nhà nên không hiểu "răng của anh Bừa", ủa bác này bán răng con gì hả ? nhà mình bửa mua răng làm trang sức hả ? híc... nghĩ hoài mà bí hoài bí :-O
Em đi cũng chẳng mua được gì nhiều chị ah. Nhưng các chị trong cơ quan em tha về cơ man nào là áo quần, chiếu cỏ, dầu gội, sữa tắm, bột giặt, bánh kẹo Thái... Nói chung giá cả rẻ hơn (nếu biết mặc cả), nhưng cũng ko nhiều lắm. Được hàng điện tử thì rẻ nhiều, nhưng chẳng biết đâu mà lần, 3 - 7 - 21 ngày... em sợ lắm.
Còn răng của anh Bừa là một sản phẩm Bánh có tên gọi là Bánh Răng Bừa của công ty anh Bừa (tên thật là Quý) đó chị. Em cũng chỉ mới nghe mọi người nói, chứ chưa được ăn lần nào. Hihi...

118
0
0

nangmuadong

All: Chúc cả nhà trưa nay off vui vẻ, em định đi Hà Nội về thì ra ĐN, nhưng tối nay lại phải vào Nha Trang rùi, nên lại gói ghém hành lý lên đường. Cuối tuần này về nhất định sắp xếp ra một bữa... Thèm chè Xuân Trang và bánh của nhà mình quá hà...
Đi xe lạnh run người, trùm chăn kín nhưng vẫn thêu được bức chữ Phước bằng chỉ kim tuyến. Oánh dấu kỷ niệm này nên quyết định thay đổi avatar...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,018
0
0

mymy

Trưa nay em không tham gia được, cả nhà ọp vui vẻ nhé :x:x:x

1,018
0
0

mymy

Cả nhà ơi, thẳng tiến GG Lý Tự Trọng nhé :x:x:x

2,801
0
0

muathu

Chị ơi đã hết stress chưa, hôm nào off tranh thủ chị nhé :)

1,669
0
0

mesubim

Có mạng rồi cả nhà ơi, mấy ngày nay cơ quan dọn dẹp dời phòng làm việc nên mạng miếc trôi hết, mấy ngày bí rị không vô nhà thấy thiếu vắng dễ sợ không biết có ai thương nhớ mình không :p, mà hình như không vì trưa nay gặp chẳng thấy mẹ mô ôm hôn mình thắm thiết hết trơn, có mẹ còn dã man hơn là lột túi mình lấy hết trơn xiền, hu hu :D:D:D...

@mymy: Nàng ơi chiều ni chị ghé trả hết nợ chợ Hàn, của em để đó hồi mô cũng được hí lạnh quá chị nhác chạy ghê :-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chào buổi sáng, mời các chị vào nhà uống cà fê.:-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đây chị Ciffmoon ơi, tỉ nhiều sữa hé. Cộng thêm cái bánh chị KT làm nữa nì.

679
0
0

songthao

Cho ly bạc xỉu. Ít đá thôi nghen. Không cần bánh ngọt:D.
Cảm ơn trước :cstt01:

2,801
0
0

muathu

Cho ly bạc xỉu. Ít đá thôi nghen. Không cần bánh ngọt:D.
Cảm ơn trước :cstt01:
Bắt được songthao đây rồi, em ơi cuối tuần về Hội An hỏi giúp chị cái túi ngủ với có nhiều loại không giá rổ răng với hỉ, thanks em nhé.

118
0
0

nangmuadong

Báo cáo cả nhà, em vừa vào đến Nha Trang, thứ 7 sẽ về lại. Thứ 7 hoặc CN em sẽ có mặt ở ĐN, nếu nhà mình có nhu cầu vận chuyển gì từ Nha Trang về ĐN hoặc ngược lại thì ới em nha.
Em nghe nói chị Baoduy_susu đã lấy đồ em gửi ở Hoàng Diệu rùi phải ko ạ?

679
0
0

songthao

Bắt được songthao đây rồi, em ơi cuối tuần về Hội An hỏi giúp chị cái túi ngủ với có nhiều loại không giá rổ răng với hỉ, thanks em nhé.
Ui trời, dân Hội An chính cống mà đây là lần đầu nghe Hội An có món này. Để em hỏi xem rồi trả lời chị. Túi ngủ cho trẻ em hả chị?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhân tiện Nắng mùa đông hỏi , em cũng xin hỏi, các thành viên nhà mình đặt hàng nhật có ai thừa thiếu gì, thì alo liền cho em. :)

@ Việc bộ xiên trái cây, chị bảo duy thiếu mà ngoài kia bảo gửi vào rồi. em đang akay đây.
Xin thông báo luôn nhà mình kiểm tra lại đơn hàng đã nhận giúp em nhé. Tiền em nhận rồi, mà k biết hàng các chị còn thiếu hay đã đủ.

Hàng Đức:
Chị Mùa thu: 690k
Chị Gôn: 930k
Chị MeMynhi: 430k (em trừ qua tiền pha lê chị nhé)
Còn thiếu:
Bạn Calaboc: 135k chưa nhận hàng
Chị Subim: 220k
Chị Mymy: 220k
Cả nhà vào đây đối chiếu
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showpost.php?p=54284&postcount=170
@};-
Hàng Nhật:
Bảo duy susu: 760k
Mùa thu: 405k
Minhtue05: 250k
Mẹ Gôn: 895k
Susu1811: 30k
Memynhi: 490k (em sẻ trừ vào tiền phalê chị nhé)
Còn thiếu

Dibaolong: 125k chưa nhận hàng.

Em còn nhớ là Mẹ Gôn còn thiếu, và Bảo Duy susu. Còn ai nữa thì ới em luôn.

Nếu ai nhận thừa thì vui lòng kiểm tra và hoàn trả giúp em ạh. EM cám ơn cả nhà.

@ Thông báo hai bạn
Bạn Dibaolong2009 nhận hàng nhật khi đi mang 125k tiền hàng ạh.
Bạn Calaboc nhận hàng đức dầu gội, mang theo tiền hàng

Cám ơn cả nhà đã đọc tin. @};-:-*

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Trời, làm gì mà lung tung vậy susu ơi, mỗi lần off lo tám quá đi mà.

Lần sau nhận hàng, em nên kiểm tra so với đơn hàng trước đã, ghi chú cụ thể đủ thiếu rồi mới giao hàng chứ cứ giao rồi giờ lại hỏi đủ thiếu thì ... :(

Hàng Đức của chị còn thiếu 01 dầu mượt tóc và 01 dầu tắm chống cảm lạnh.
Hàng Nhật của chị đủ rồi.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Trời, làm gì mà lung tung vậy susu ơi, mỗi lần off lo tám quá đi mà.

Lần sau nhận hàng, em nên kiểm tra so với đơn hàng trước đã, ghi chú cụ thể đủ thiếu rồi mới giao hàng chứ cứ giao rồi giờ lại hỏi đủ thiếu thì ... :(

Hàng Đức của chị còn thiếu 01 dầu mượt tóc và 01 dầu tắm chống cảm lạnh.
Hàng Nhật của chị đủ rồi.
Cám ơn chị, phần chị em nhớ. :D
Do em không nhận hàng, lần 1 thì thiếu ới rồi mà HN bảo hàng thiếu.
Lần hai gửi chị Bảo duy mở hàng, rồi em tới thì đã chia xong rồi. nên k biết mô tê gì hết.
:D
Cuối cùng thiếu vẫn thiếu.

780
0
0

memynhi

@Susu: hàng nhật đợt 8 em kiểm tra giùm chị, hôm qua chị ko lấy khuôn mickey, vì chị đã nhận từ đợt 7, chị muathu giao và đã trừ tiền rồi, đợt 8 của chị chỉ có dao rạch bánh mỳ thôi, em check lại xem có nhầm của ai khác đặt mà ko có hàng ko nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.