Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

.
À, ai đang giữ 2 cái muồng meji hè ? còn không cho mẹ sơni với.
Em đây chị, nói cầm muỗng và gửi heo cho chị mà em chẳng đi đâu được, em sẽ gửi sớm, chúc chị có thêm nhiều nhiều niềm vui chị nhé @};-@};-@};-

@mesubim ới ới: Hôm qua và hôm nay phải đi học nên không mang máy theo được, cứ chuẩn bị nguêyn vật liệu theo công thức, đọc cách sử dụng máy nhé, nhất là kiếm nguồn 110V, mai muathu đem đi.

@all: Cả nhà mai mình gặp nhau buổi trưa chút nhé, có nhiều việc quan trọng cần bàn bàn bạc chút cả nhà nhé :-*

chạy đã

798
0
0

cifmoon

@all : Trong tuần nay nhà mình có ai có người quen từ HN về ĐN cho em nhờ vác cái laptop về giùm nhỏ em :)

2,801
0
0

muathu

Trưa nay Memynhi về Đà Nẵng được nên mình tranh thủ trưa nay ở quán Nhà Quê tren đường Nguyễn Thị Minh Khai cả nhà nhé @};-@};-@};-

1,669
0
0

mesubim

Trưa nay Memynhi về Đà Nẵng được nên mình tranh thủ trưa nay ở quán Nhà Quê tren đường Nguyễn Thị Minh Khai cả nhà nhé @};-@};-@};-
Đi chưa mọi người ơi, đói bụng quá rồi đây mà sợ tới sớm một mình ngồi ngó ... thèm :D

2,801
0
0

muathu

Báo cáo nội dung buổi họp trưa nay :)

Tết cũng đã qua lâu, bánh chưng bánh tét đã hết, nhà Đà Nẵng đã xin ý kiến của CSTT tổ chức chuyến ra quân đầu năm, về thăm một trường tiểu học ở huyện Hiệp Đức - Quảng Nam nên trưa nay gặp mặt các mẹ đã bàn sơ bộ về kế hoạch.

- Thời gian dự kiến ngày thứ 7 đầu tháng 04
- Địa điểm huyện Hiệp Đức

Cụ thể sẽ bàn bạc thêm ở các cuộc off lần sau, khi có thông tin tiền trạm @};-@};-@};-

1,018
0
0

mymy

Báo cáo nội dung buổi họp trưa nay :)

Tết cũng đã qua lâu, bánh chưng bánh tét đã hết, nhà Đà Nẵng đã xin ý kiến của CSTT tổ chức chuyến ra quân đầu năm, về thăm một trường tiểu học ở huyện Hiệp Đức - Quảng Nam nên trưa nay gặp mặt các mẹ đã bàn sơ bộ về kế hoạch.

- Thời gian dự kiến ngày thứ 7 đầu tháng 04
- Địa điểm huyện Hiệp Đức

Cụ thể sẽ bàn bạc thêm ở các cuộc off lần sau, khi có thông tin tiền trạm @};-@};-@};-
Chú ý, tập trung nghe thầy giáo giảng bài không được chểnh mảng nhé :D:D

679
0
0

songthao

Muathu ơi, em chưa off được nên nếu cần quyên góp và ủng hộ gì thì Muathu post lên sớm sớm nhé :cstt04::-*

2,801
0
0

muathu

Chú ý, tập trung nghe thầy giáo giảng bài không được chểnh mảng nhé :D:D
Hôm qua nhận cái links của nàng gửi là mất tập trung hoàn toàn luôn :D

Hôm nay định post ảnh 2 người đẹp bán bò tái mà lại ko tìm thấy USB.

@mesubim: Đem cái máy đây rồi nhé, khi nào lấy thì nháy máy nghe.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chà, 99 trang rồi, nhà mình gia cố móng thêm mấy bài nữa để chuẩn bị lên tầng nào :D

@ muathu: vụ xe cộ đã làm việc rồi nên hoàn toàn yên tâm, có điều cố gắng chốt giờ giấc, chọn loại xe sớm.

@ baoduy_susu: tìm giúp e dịch vụ dọn nhà với :)

@ Sơni: có tiến bộ như vậy mừng lắm chị nhỉ, lúc này là lúc rất cần đến sự khéo léo của chị đấy ạ @};-@};-@};-@};-

5
0
0

mẹ babyboong

Hịc hịc em lại ko off ẹp cùng các mẹ dc rồi. Thứ 7 này em ko đi dc rồi Thứ 7 này em đi SG sau đó thư 3 lại phải có mặt tại HN cứ đi mây về gió chóng hết cả mặt. Em đang chuẩn bị khai trương siêu thị nên rất bận. Em sẽ đóng góp nhiệt tình nhé, có gì các chị cứ PM cho rm với nhé. Chị Lý ơi cho em con heo nhé!

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hịc hịc em lại ko off ẹp cùng các mẹ dc rồi. Thứ 7 này em ko đi dc rồi Thứ 7 này em đi SG sau đó thư 3 lại phải có mặt tại HN cứ đi mây về gió chóng hết cả mặt. Em đang chuẩn bị khai trương siêu thị nên rất bận. Em sẽ đóng góp nhiệt tình nhé, có gì các chị cứ PM cho rm với nhé. Chị Lý ơi cho em con heo nhé!
em ơi, có phải thứ 7 này đâu, đầu tháng 4 kia mà

798
0
0

cifmoon

Chị muathu ơi, chuẩn bị xây nhà mới:)

1,250
0
0

baoduy_susu

Chà, 99 trang rồi, nhà mình gia cố móng thêm mấy bài nữa để chuẩn bị lên tầng nào :D

@ muathu: vụ xe cộ đã làm việc rồi nên hoàn toàn yên tâm, có điều cố gắng chốt giờ giấc, chọn loại xe sớm.

@ baoduy_susu: tìm giúp e dịch vụ dọn nhà với :)

@ Sơni: có tiến bộ như vậy mừng lắm chị nhỉ, lúc này là lúc rất cần đến sự khéo léo của chị đấy ạ @};-@};-@};-@};-
chị hỏi chị kia rồi nhưng chị ấy bảo xa quá, để chiều nay hỏi người khác xem sao rồi báo em nhé.

798
0
0

cifmoon

@all : Nhà mình có bà con, người quen từ Hà nội về Đà Nẵng cuối tuần cho em gửi nhờ cái laptop mang về giúp :)

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Em xin góp thêm viên gạch để lên tầng nào. Đi về rồi mà mệt quá, về lại công việc bù đầu, quên mất luôn cả ngày 8.3. Khổ thân em, nhà em có em là bông hoa đẹp nhất thế mờ cả 3 anh đẹp zai nhà em đều quên huhuhuhu. Máy tính thì đang sửa, hàng nét thì ngại, máy cty thì bị cấm ko được vào nét, thế nên là cả tuần nay em như người đi lạc ý, giờ đang mượn máy của khách đây.:D Qua 8.3 rồi, nên giờ chúc cả nhà hai ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ để bước sang một tuần làm việc mới tốt hơn. :cstt08:

467
0
0

pink3

chắc vẫn chưa đâu, còn tớ nữa chứ.
babyboong : bé nhà em mấy tháng rồi, lâu quá ko gặp, em chuẩn bị khai trương siêu thị gì thế, có tuyển người ko vậy :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.