Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

xin chào cả nhà - lâu nay Cương bận công việc quá không vào nghé thăm gia đình mình được . Nhân dip năm mới Cường chúc đại gia đình chúng ta sức khỏe ,hạnh phúc . Đầu năm Cường xin gửi vào quĩ gia đình tình thương Đà Nẵng 300 nghìn đồng nha! Cường sẽ chuyển cho mùa thu
sau nha ! :cstt08:
Lâu ngày quá mới gặp lại Cường, CSTT không có quỹ riêng Đà Nẵng đâu Cường à, chỉ có quỹ chung ở một nơi thôi, khi nào có việc sẽ trích từ quỹ chung, có gì Lý sẽ chuyển quỹ chung giúp @};-@};-@};-

:):) Ôi các mẹ ơi các mẹ dọn nhà đi hồi nào mà em chẳng hay biết, may mà em hỏi lại chị mùa thu mới biết được nhà mình rời về đâu. Mà khi biết địa chỉ nhà rồi em bấm chuông mãi mà admin chẳng chịu mở cửa cho em vào, đứng trông ngóng hoài dài cả cổ hu hu. Nhưng cũng may là tìm được nhà và vào dc nhà rồi hi hi. Vui quá đi!:cstt04:
Biết nhà rồi thì năng vào nhà em nhé, chị làm nhà qua khu gần nhà em rồi. Chỗ trung tâm y tế Hòa Cường Bắc không biết em có cho bé chích ngừa ở đó không.

ủa? vậy hả chị, em cảm ơn chị pink3. E làm ở đó, thỉnh thoảng có dạo xuống mà chẳng để ý nơi.
Chị nhớ là chỗ đó của Shishido không biết có nhầm ko nhỉ, chị có giữ túi em đặt hàng khi nào tiện ghé 47 Trần Phú lấy em nhé.

@Ms' Còi: Em đỡ nhiều chưa? cố gắng giữ sức khỏe em nhé.

@Me Titdng: Hôm thứ 7 em thấy gọi nhỡ, gọi lại bằng cố định thấy máy bận hoài.

@Baoduy_susu: Gọi cho Bầu thì Bầu đi Huế mà nói ko gọi hả, có giữ túi U đặt hàng đây hôm nào off lấy nhé.

@Calaboc: Chị cũng giữ túi của em nữa khi nào tiện em ghé lấy nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
780
0
0

memynhi

Chúc cả nhà 1 tuần mới tốt lành :cstt04:

@muathu: hôm thứ 7 không thấy cuộc gọi lỡ của em à ????? nhờ chị mua hộ em cái nhíp dài giống của chị :)

@ms Còi: Chúc em mau bình phục để tham gia với mọi người nhé.

@baoduy: bà bầu sao rồi, lặn 1 hơi dài dữ ;) ?

445
0
0

me titdng

chào cả nhà,chúc nhà mình một tuần làm việc vui vẻ.

@ Mùa thu ới ơi ời khi nào em ck ra HNI cái vụ kem gì ý nhỉ chẳng nhớ tên :D em nhớ chuyển giúp chị với . khi nào gặp chị gửi lại nhé @};-

798
0
0

cifmoon

Chào cả nhà buổi sáng :)

2,801
0
0

muathu

@muathu: hôm thứ 7 không thấy cuộc gọi lỡ của em à ????? nhờ chị mua hộ em cái nhíp dài giống của chị :)
Ok chị sẽ ghé lấy giúp, Mexuanzin nhường lại cho em một hộp Sudocream chị chuyển tiền luôn em nhé :)

@ Mùa thu ới ơi ời khi nào em ck ra HNI cái vụ kem gì ý nhỉ chẳng nhớ tên :D em nhớ chuyển giúp chị với . khi nào gặp chị gửi lại nhé @};-
Ok em sẽ chuyển luôn giúp chị :)

798
0
0

cifmoon

Mai ơi, cái xe tập đi của chị ở chỗ em phải ko? chị lấy về để cho cháu chị:)
Dạ, em nói cầm lên cho chị nhưng quên :p. Để cuối tuần em mang lên nhà cho chị or ngày mai em mang qua cơ quan cho chị ?

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Dạ, em nói cầm lên cho chị nhưng quên :p. Để cuối tuần em mang lên nhà cho chị or ngày mai em mang qua cơ quan cho chị ?
Nói Việt mang qua cho chị là được rồi, lên nhà xa mất công em.

Dạo này nhà mình ít nói nhỉ, còn mấy trang nữa là lên tầng, chị em cố lên :D:D:D

@ sơni: em lại đang tìm người giúp việc, chị có người nào giới thiệu giúp em với, tks.

798
0
0

cifmoon

Nói Việt mang qua cho chị là được rồi, lên nhà xa mất công em.

Dạo này nhà mình ít nói nhỉ, còn mấy trang nữa là lên tầng, chị em cố lên :D:D:D
Ok, ngày mai em mang qua cơ quan cho chị. Thks chị :cstt04:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Trưa nay T.piagio cả nhà nhé. Có một số công việc cần làm gấp

780
0
0

memynhi

@muathu: em mới được tặng 1 hộp sudocrem từ HN rồi chị, chị cám ơn mexuanzin giùm em, nếu chị ấy cần thì giữ lại, còn ko thì ai cần thì nhường cho người đó nhé.

2,801
0
0

muathu

@muathu: em mới được tặng 1 hộp sudocrem từ HN rồi chị, chị cám ơn mexuanzin giùm em, nếu chị ấy cần thì giữ lại, còn ko thì ai cần thì nhường cho người đó nhé.
Mesubim đăng ký phần em rồi , khi nào về Đà Nẵng được nhắn mọi người nhé :)

@Mymy: Hôm qua chị gửi tiền cho Susu1811, lúc nào có thời gian 2 chị em chạy vô viện nộp giúp.

@all: Nhà mình biết trường hợp nào các bé mồ côi, có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn, có nhu cầu đi học nghề miễn phí của trung tâm KOTO thì hướng dẫn và gửi hồ sơ cho các bé nhé. Hồ sơ muathu đã gửi cho Susu1811 @};-@};-@};-@};-@};-

798
0
0

cifmoon

Chào cả nhà buổi sáng :cstt04:. Sao dạo này nhà mình vắng vẻ quá :)

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Báo cáo cả nhà là mấy hôm nay cái máy nhà em nó có vấn đề nên em ko online được.Hôm nay tranh thủ ra quán nét đây.Ngại chết:D Tối nay em đi Châu Đốc _An Giang rồi núi Bà Đen _ Tây Ninh......Nhà mình có ai thích ăn mắm hay gì gì đó thì ới em nhé !

5
0
0

mẹ babyboong

Nhà mình hôm nay sao thấy lặng như tờ vậy hè! Sao em chẳng thấy các mẹ 888 mấy nữa vậy? Con vụ nuôi lợn em chẳng biết gì cả mẹ nào rảnh thì chỉ bảo cho em gái bị thất lạc hồi đến giờ với nhé! hi hi

798
0
0

cifmoon

Chào buổi sáng, quét nhà, pha cà fê ngồi chờ mọi người :cstt04:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.