Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Nhà mình hôm nay sao thấy lặng như tờ vậy hè! Sao em chẳng thấy các mẹ 888 mấy nữa vậy? Con vụ nuôi lợn em chẳng biết gì cả mẹ nào rảnh thì chỉ bảo cho em gái bị thất lạc hồi đến giờ với nhé! hi hi
Chào buổi sáng, quét nhà, pha cà fê ngồi chờ mọi người :cstt04:
Đầu tháng bận quá mà các em nhắc nhở nên chạy vào trà nước chút :D mẹ babyboong ơi nhà mình có phong trào nuôi lợn đất :pig03: con lợn giống này đầu năm nhận về để nuôi cuối năm đập lợn để góp quỹ giúp các trường hợp khó khăn hoặc tổ chức tặng quà cho các trẻ em nghèo ...hôm nào chị sẽ ghé nhà gửi em một con, nhắn cho chị địa chỉ nhà nhé hồi trước đi đến nhà em nhưng chưa có tên đường giờ quên mất :)

@Susu1811&Subim: Hồ sơ để gửi các bé có hoàn cảnh khó khăn, điều kiện sơ bộ : các em là trẻ lang thang cơ nhỡ, mồ côi, không nơi nương tựa, hoàn cảnh thật đặc biệt, tuổi từ 16-22.

Học nghề chủ yếu dịch vụ nhà hàng khách sạn cao cấp. Mọi chi phí ăn ở học đều do họ tài trợ toàn bộ.

@all: Sắp tới 08/03 rồi nhà mình có định tổ chức gì không? có ai đi du lịch không?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Có ai đó hỏi giúp em loại thuốc trị bệnh Trĩ được không ạh. Thuốc bôi, em hỏi mãi mà chưa được.
Cám ơn cả nhà trước ạh.
Tên thuốc : Preparation - H (hoặc có loại nào đó thay thế)

1,018
0
0

mymy

Có ai đó hỏi giúp em loại thuốc trị bệnh Trĩ được không ạh. Thuốc bôi, em hỏi mãi mà chưa được.
Cám ơn cả nhà trước ạh.
Tên thuốc : Preparation - H (hoặc có loại nào đó thay thế)
Hình như hôm trước em Su có hỏi mình cái này mà mình không hề nhớ :D:D
Em ơi có tinh nghệ chỗ chị rồi nhé, ghé qua cơ quan chị nhé.

780
0
0

memynhi

@Milo : khô mắm châu đốc thì thích lắm, nhưng mà làm sao gửi được em ?

@mymy: tinh nghệ có phần chị ko em ?

1,018
0
0

mymy

@Milo : khô mắm châu đốc thì thích lắm, nhưng mà làm sao gửi được em ?

@mymy: tinh nghệ có phần chị ko em ?
Của em Su thì 0,5kg. Chị lấy bao nhiêu, vì hiện tại ở nhà em cũng còn 1 ít.

47
0
0

phucuong_pro09

Nhân ngày 8-3 Cường xin chúc các mẹ trong đại gia đình TT sức khỏe hạnh phúc cùng gia đình và thành đạt trong mọi lĩnh vực , luôn trẻ trung và yêu đời. Mãi mãi là những người mẹ cao quí @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc cả nhà mình ngày 8/3 bất diệt, hay mình tự tổ chức cà phê trưa đi, có gì ới bằng tin nhắn giúp với, dạo này ít online nên kg có thông tin gì.

5
0
0

mẹ babyboong

Chúc mừng mùng 8/3 các mẹ! Chúc các mẹ luôn khỏe mạnh,vui vẻ và xinh đẹp! Em tặng hoa cho các mẹ nè :whileflower03:whileflower03:whileflower03:whileflower03:whileflower03

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chúc mừng ngày 8/3 @};-@};-@};-@};-
Cà phê trưa nay đi cả nhà :)

798
0
0

cifmoon

Chúc mừng chị em nhà CSTT nhân ngày 8/3. Chúc chị em luôn vui tươi, hạnh phúc @};-@};-@};-

679
0
0

songthao

Có anh nào đó không? Sao lại để chị em tự chúc nhau thế này hử?????
:D:cstt08:

2,801
0
0

muathu

Vụ này phải nhờ Hà Nội thôi Pink3 ơi nhìn bé thấy đau đớn quá :(

@all: Nhà mình ơi trưa nay muathu mời 08/03 nhé vì là ngày 08/03 nên thời gian có thể thong thả chút mình ghé Espesso tầng 1 Indochina nhé @};-@};-@};-Nhớ chọn Espesso thôi :D vì chỗ này không đông đúc như mấy chỗ khác cả nhà nhé.

467
0
0

pink3

Chào cả nhà lâu quá đi thôi
tặng cả nhà bình hoa mới nè :

467
0
0

pink3

còn cái này cặm cụi những ngày ở Anh, nhớ con quay quắt ko biết làm gì nên đâm đâm chọt chọt
Ngôi nhà mùa xuân

467
0
0

pink3

bonus thêm tác phẩm ưng ý nhất của mình bên cạnh lọ hoa ngày 8/3
[

467
0
0

pink3

" Là phụ nữ tôi trở về kim chỉ
giỏi thêu thùa và may áo trẻ con
Và tôi hát tình yêu, và tôi ru tình mẹ
Ôi hạnh phúc ngoài cửa sổ trăng tròn"

:cstt09::cstt09::cstt09:

780
0
0

memynhi

@Pink3: hồn thơ lai láng quá vậy em ? 2 bức tranh thêu đẹp quá, tốc độ thêu cũng nhanh ghê há

798
0
0

cifmoon

Mọi người mừng 8/3 xong đi đâu hết rồi mà kô thấy vào nhà. Nhà cửa vắng tanh :(

270
0
0

Soni

Lâu quá mới vào nhà, chẳng là mẹ Sơni vô mùa tuyển sinh bận đến nỗi không còn thời gian ngủ... Mới vô nhà được nhìn 3 tác phẩm của em Pink, nhất là bức thứ 3, sống động quá, lại được thưởng thức nàng thơ nữa, công nhận em Pink khéo quá... làm chị thèm quá...
Tết năm nay mẹ Sơni vui lắm, tuy bận túi bụi nhưng vui ơi là vui vì mười mấy năm lấy anh xã, đến cái tết năm nay lần đầu tiên anh xã thay đổi dễ sợ, anh đã biết chia sẽ buồn vui, công việc nhà với vợ... bà ngoại phải điện thoại nhắc mình là hãy khen chồng nhiều nhiều để chồng thấy là mình đã ghi nhận sự thay đổi này... cuối cùng trời đã thương mình...
Lâu quá vào tâm sự với cả nhà, thương và nhớ mọi người nhiều.
À, ai đang giữ 2 cái muồng meji hè ? còn không cho mẹ sơni với.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.