Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
780
0
0

memynhi

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

chà, đúng hôm nay mình cũng định về DN, vậy là được chầu cafe miễn phí rùi hihihihi.

@susu: trưa đem theo đồ của chị nha

@muathu: trừ tiền ủng hộ gd anh Quang giúp em nhé.

@pink3: cám ơn quà của em nha

1,669
0
0

mesubim

Chờ mãi cuối cùng trưa nay cũng được gặp mặt đông đủ mọi người rồi đây :), hic

@mùathu: răng không thấy heo của subim nơi, phải đăng ký mới có hả, subim cứ tưởng nhà mình ai cũng phải có heo nên chưa đăng ký, vậy giờ đăng ký 01 con nhé ;)

21
0
0

Bình & Noel

@ Bình & Noel: Em ơi ăn Tết vui không ? vào nhà lên tiếng đi nha, thấy em là chị vui rồi
Em vào ngó chút rồi lượn thui chị ơi , em mở cửa từ hôm mùng 1 tết . Việc bận ngập đầu , hôm nay rảnh rang vào nhà mình ngó 1 cái chào mọi người rồi lại chui ra .

1,018
0
0

mymy

CHÚC MỪNG SINH NHẬT MUỘN CHỊ THỦY - METITDNG, CHÚC CHỊ CÀNG NGÀY CÀNG ĐẸP @};-@};-@};-@};-@};- (Híc, hôm qua được đãi sinh nhật mà không ai biết), hẹn chị ngày đầy tháng nhé.

@Pink, Susu: áo em muội mặc nè:

@Bình&Noel: khi nào sắp xếp được thì tham gia ọp cùng chị nhé :cstt04:

1,669
0
0

mesubim

@chị mẹtit: chúc chị luôn tươi trẻ và vui khỏe chị nhé, hẹn chị ngày đầy tháng hoành sờ tráng luôn :D

@Muội bữa nay xinh ghê, điệu quá, cười mà còn biết che hàng tiền đạo sún nữa, chắc mẹ huấn luyện đây ;)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@Pink, Susu: áo em muội mặc nè:
:
Nhắn mẹ chị muội đi gom áo của em sơri và em susu về cho chị diễn thời trang nhé :D

Bon chen khoe hàng với chị muội

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Hix hix thấy người ta khoe con gái mà THÈM.

798
0
0

cifmoon

Con gái Muội và Su chụp ảnh điệu quá ha :)

679
0
0

songthao

Hi em thích 1 công chúa chị ạ, nhưng không biết sao con cái mà trời cho :)
Hôm nào em sẽ ghé nhà đem lợn sang nhà chị để gửi chị chăm. Soni đi học thế nào rồi chị? cháu chị làm sao vậy chị ơi. 2 bé con anh Quang một cháu nhẹ đã về Quảng Ngãi, 1 cháu nặng thì nằm hồi sức cấp cứu không ai được vào thăm chị ạ.

@Memynhi: Chị còn giữ quà của Pink3 tặng em hôm gặp mặt đầu năm quên đem đi.

@all: Trưa nay muathu cũng đi ngắm người đẹp theo Mẹ Gôn :D nhân thể đem con heo chung để ăn tiền lì xì :D danh sách đã nhận heo đất:

1. Muathu
2. Mẹ Gôn
3. Mymy
4. Susu1811
5. Chị Tieuquynh97
...........

Số heo con còn lại nhà muathu là 5 chú, năm nay có 1 chú lợn chung, muathu sẽ gửi:

1. Memynhi
2. Chị Soni
3. Cifmoon
4. Mẹ Titdng

Pink3 ơi có heo con để chăn chưa???

Còn ai chưa có đăng ký để nhờ chị Loan gửi vào nhé cả nhà.
Dạ, em có mẹt, cho em đăng ký 1 con.

1,250
0
0

baoduy_susu

mới không vào nhà mấy ngày mà off quá trời chẳng thèm ới mình kìa, xấu quá, chúc mừng chị thủy muộn nhé

270
0
0

Soni

@ mynhi: chưa thêu được em ơi, nhìn mà thèm lắm, trường chị bắt đầu vô mùa tuyển sinh rồi, việc nhiều làm không kịp, à lúc nào rỗi làm cho chị một dây đá màu đậm đậm 1 chút để mang thẻ đi làm khoe tí.

@ muathu: trường sơni đi học là trường làng vừa mới xây thêm 1 dãy phòng nên ngỗn ngang gạch đá, chờ dọn dẹp xong là chị cho bé đi.

@Bình & Noel: Chị thấy có 1 cái "Thế giới ảnh" trên đường Phan Châu Trinh có phải em mở thêm không ? Chị định bửa nào mang mấy áo đầm sang cho Noel mà bận quá, lúc nào rỗi chị sẽ tranh thủ ghé gởi.

47
0
0

phucuong_pro09

xin chào cả nhà - lâu nay Cương bận công việc quá không vào nghé thăm gia đình mình được . Nhân dip năm mới Cường chúc đại gia đình chúng ta sức khỏe ,hạnh phúc . Đầu năm Cường xin gửi vào quĩ gia đình tình thương Đà Nẵng 300 nghìn đồng nha! Cường sẽ chuyển cho mùa thu
sau nha ! :cstt08:

23
0
0

Ms.Còi

Lâu nay, em đau ốm suốt nên hôm nay mới vào lại diễn đàn. Chúc mừng năm mới gia đình mình! @};-@};-@};-@};-@};-

61
0
0

minhtue05

@};-các chị có biết cửa hàng mỹ phẩm của clinique ở chỗ nào ở Đà Nẵng ko ạ? chỉ giúp e với.

467
0
0

pink3

@};-các chị có biết cửa hàng mỹ phẩm của clinique ở chỗ nào ở Đà Nẵng ko ạ? chỉ giúp e với.
em lên chổ tầng 2 tòa nhà indochina có đó em. gần cafe đó

5
0
0

mẹ babyboong

:):) Ôi các mẹ ơi các mẹ dọn nhà đi hồi nào mà em chẳng hay biết, may mà em hỏi lại chị mùa thu mới biết được nhà mình rời về đâu. Mà khi biết địa chỉ nhà rồi em bấm chuông mãi mà admin chẳng chịu mở cửa cho em vào, đứng trông ngóng hoài dài cả cổ hu hu. Nhưng cũng may là tìm được nhà và vào dc nhà rồi hi hi. Vui quá đi!:cstt04:

61
0
0

minhtue05

ủa? vậy hả chị, em cảm ơn chị pink3. E làm ở đó, thỉnh thoảng có dạo xuống mà chẳng để ý nơi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.