Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Các già bắt đầu ngồi nhớ nhau, theo thông tin vỉa hè, có thể thứ 2 này sẽ gặp mặt rì tất niên lại cả nhà ạ, nhà mình sắp xếp nhé :D

445
0
0

me titdng

Nhìn các món tất niên nhà mình hấp dẫn nghê.Tiếc.Thứ 2 này mình cũng chẳng đi được chán như con gián toàn trúng ca đi làm thôi.

Susu ơi đã có trà sạch chưa em? khi nào có em gửi Bọ Kha cho chị với.kiu kiu em.

679
0
0

songthao

Giờ nhìn ram thấy tiếc sao bữa đó về mình không ăn thêm hihi.

Chị Meby ơi, cảm ơn chị đã "chuyển", vì không thấy ... kim cương hạt xoàn trên mặt em hehe

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi mai bận gì thì cũng sắp xếp ghé 3G để nhận các loại hàng nhé, Chè Sạch, Kẹo Lạc, hàng Pháp hàng Đức ....hàng đang ở chỗ co quan Subim rồi.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

trưa nay có mặt nhận hàng

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hàng hôm nay mọi người cần nhận gấp,Từ ngày mai không để được ở cơ quan subim nữa nên nhà mình cố gắng tranh thủ lấy hàng giúp nhé. cám ơn cả nhà

19 hộp kẹo lạc: susu(3); subim(3). Mùathu(3); Thủycutb(1); Pink3(3); Mymy(2); cifmoon(2); Meby(2)

6 kg Chè: Subim(1); Metit(1); Megôn(2); Mùathu(1); MẹKem(1)

Thuốc Mỹ 3: Mùathu(2); MẹKem(1)

Thuốc Pháp: MẹGôn, Mùathu

1,018
0
0

mymy

Ai có gì ăn trưa được nhớ mang theo cho miềng ké với nhé !!!!!!

445
0
0

me titdng

Trưa nay mình sẽ có mặt. Lâu quá không gặp cả nhà mình.

467
0
0

pink3

trưa nay nhà mình có off ko vậy, nhà pink bữa nay có cái đuôi 4 tuổi đã được nghỉ tết nên mẹ cũng phải nghỉ ăn chơi theo
chị subim iu quý ơi, 3 hộp kẹo lạc của em có lưu lạc về nhà chị được ko để em chạy sang ạ

2,801
0
0

muathu

trưa nay nhà mình có off ko vậy, nhà pink bữa nay có cái đuôi 4 tuổi đã được nghỉ tết nên mẹ cũng phải nghỉ ăn chơi theo
chị subim iu quý ơi, 3 hộp kẹo lạc của em có lưu lạc về nhà chị được ko để em chạy sang ạ
Đây kẹo lạc lưu lạc ở nhà chị, hôm qua gọi mà không thấy bắt máy :p

47
0
0

phucuong_pro09

Nhân dịp năm mới Phú Cường gởi đến đại gia đình Trăn điều may mắn, vạn sự như mơ, Triệu sự bất ngờ,Tỷ lần hạnh phúc, phước lộc đầy nhà, . An khanh thịnh vượng ! :cstt07:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc nhà Đà Nẵng 1 năm mới Hạnh Phúc - An Khang - Thành Công rực rỡ.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Thay mặt Nhà đà nẵng cám ơn chị CTB, chúc chị và gia đình sức khỏe, năm mới phát tài, các cháu học giỏi ah

@ Cám ơn anh Cường, năm mới chúc anh và gia đình sức khỏe, vạn sự như ý, canh rồng thành công nhé

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc nhà ĐN ai ai cũng mạnh khỏe, trẻ nhỏ học giỏi ngoan ngoãn, ng lớn công việc thuận buồm xuôi gió, để ... năm nay làm quả offline thật hoành tráng ở HN ah ;) :x

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc cả nhà năm mới buôn... may, bán đắt hàng

1,669
0
0

mesubim

Chào cả nhà năm mới, chúc ngày đầu tiên làm việc có nhiều niềm vui và may mắn đến với mọi người :x

Hôm nay nhà mình đã tái xuất đầy đủ chưa vào điểm danh và báo cáo tình hình nhé, riêng nhà Subim thì mồng Một về nội, mồng Hai kéo quân về ngoại đến mồng 6 mới vào, hai ngày thứ 7 CN nghỉ ngơi là hết tết, thế là xong! tết bây giờ chủ yếu để sum họp gia đình.

Nhà mình lên kế hoach ọp ẹp đầu năm đi nhé, nhất là hai nhân vật chính khai sinh năm mới ;) già này nhớ mọi người lắm rồi...

1,018
0
0

mymy

năm mới may mắn và hạnh phúc nhà mình nhé !!!!!

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chào cả nhà năm mới. Năm nay nhà MG có tang nên ko đi thăm nhà ai được, kết quả cả họ tập trung ăn uống, chơi bời từ mùng 1 đến mùng 7, hihi