Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

2,080
0
0
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Su ơi chị chuyển cho em tiền tôm chua của Muathu và Subim rồi nhé . ( Quà Hà nội đâu , cấm chạy làng )

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Su ơi chị chuyển cho em tiền tôm chua của Muathu và Subim rồi nhé . ( Quà Hà nội đâu , cấm chạy làng )
Thân em còn nguyên vẹn về tới đà nẵng là mừng lắm rồi đới :D vô ĐN em tặng quà , vụ tôm chua em nhận được rồi , thank chị

1,669
0
0

mesubim

Mẹ Subim và Mẹ Gôn nhận được đồng hồ thì cho tớ xin vài lời nhận xét nhé :-*
Chị ơi tuyệt lắm ạ, rất đẹp, rất pro, lung linh giá trị hơn trong hình nhiều. Vì thấy giá trị quá nên em để dành lại chưa tặng xã vội, chờ đến ngày Wedding day em tặng luôn, he he. Cảm ơn chị nhiều nhiều @};-

798
0
0

cifmoon

Mẹ Subim và Mẹ Gôn nhận được đồng hồ thì cho tớ xin vài lời nhận xét nhé :-*
Em tài lanh trả lời hehe . Đồng hồ đẹp lắm chị . Em đang ghiền cái đồng hồ nam để tặng ông xã hic. Kô vào nhà nên kô biết topic này hic . Tiếc quá hic.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Vậy thì mừng rồi. Nói thật chị ngại 3 cái việc liên quan đến tiền, đến hàng, chỉ sợ mọi người không vừa ý, lại không nói ra. Các em thấy đẹp thì chị thở phào 1 nửa, còn 1 nửa nữa chờ lúc dùng có vứn đề gì hông :p

270
0
0

Soni

Chị Tâm, em thấy cái đồng Subim mua cho chồng rồi, đẹp lóng lánh, mặc dù anh xã em dị ứng với các phụ kiện nhưng em cứ thèm mãi :)
Su ơi, có đặt "lạc dón" thì đặt luôn cho chị 6 thẩu như vừa rồi, khoảng khi nào có hàng để măm rứa, thèm rồi, thanks em :'>

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Nhà mình ơi, có khoảng hơn 30 gói bánh của nhà mình, mọi người xem có ai đi ra đi vào HN - ĐN thì cho em nhờ gửi bánh ạ. tks.

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi, có khoảng hơn 30 gói bánh của nhà mình, mọi người xem có ai đi ra đi vào HN - ĐN thì cho em nhờ gửi bánh ạ. tks.
Hình như là ngày mai anh NamTH vào Đà Nẵng mất rồi, không biết có kịp gửi ko em nhỉ.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Hình như là ngày mai anh NamTH vào Đà Nẵng mất rồi, không biết có kịp gửi ko em nhỉ.
không kịp rồi chị ạ. nếu ko có ai thì em chờ đến 12/5 xem đoàn HN có ai vào thì em gửi mang vào vậy. đợt đấy em lại đi công tác nên ko tham gia được.

445
0
0

me titdng

chào cả nhà lâu lắm rồi mới ghé chúc nhà mình mạnh khỏe.

MomMi, Muathu , Susu ới ngày 8/5 chị đi HN và 9/5 về lại ĐN nếu có thồ gì thì ới chị nhé.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

MomMi, Muathu , Susu ới ngày 8/5 chị đi HN và 9/5 về lại ĐN nếu có thồ gì thì ới chị nhé.
ôi, em cảm ơn mẹ titdng nhiều nhé. em có tầm hơn 3 thùng bánh chị ạ. lúc nào ra HN chị nhắn cho em địa chỉ để em chuyển hàng đến nhé.

445
0
0

me titdng

ôi, em cảm ơn mẹ titdng nhiều nhé. em có tầm hơn 3 thùng bánh chị ạ. lúc nào ra HN chị nhắn cho em địa chỉ để em chuyển hàng đến nhé.
Ok nhưng phải có hậu mãi đấy nhé hihi

1,669
0
0

mesubim

Có cửu vạn rồi phải vào đặt bánh thêm mới được ::-?

Nhà mình ơi trưa nay gặp nhau tại quán Sonata - số 35 Lý Thường Kiệt nhé, test thử quán đẹp có phòng điều hòa, trời này ngồi 3G chịu không nổi :D

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi trưa nay gặp nhau tại quán Sonata - số 35 Lý Thường Kiệt nhé, test thử quán đẹp có phòng điều hòa, trời này ngồi 3G chịu không nổi :D
OK trưa nay test phòng điều hòa bàn luôn chuyến đi Nam Trà My cả nhà nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

MG như thường lệ sẽ tới trễ 1 chút nhé, hihi
Đi để xả stress chứ mấy hôm vừa rồi đúng là dầu sôi lửa bỏng, bữa thì MG đau, bữa thì Bon đau chê ở nhà nóng quá ko ngủ được nên 2g sáng dậy đòi vô bệnh viện ngủ tiếp, híc

270
0
0

Soni

MG như thường lệ sẽ tới trễ 1 chút nhé, hihi
Đi để xả stress chứ mấy hôm vừa rồi đúng là dầu sôi lửa bỏng, bữa thì MG đau, bữa thì Bon đau chê ở nhà nóng quá ko ngủ được nên 2g sáng dậy đòi vô bệnh viện ngủ tiếp, híc
Lạ quá Bon hè :)
Mấy hôm nay trời nóng thiệt đó, tội nghiệp mấy con ở chung gần 30 đứa với nhau trong một phòng, hơi con nít do chạy nhảy mà ngùn ngụt hơi càng nóng, các cô cũng bực mình hơn so với trước đây, nghe nói ở trường MG Ngân Hà (Núi Thành) có cô tức mình quá tát bé trai thủng màng nhĩ... Vừa thông cảm với cô, vừa lo cho con hay chạy nhảy hiếu động lỡ mà... Bon ơi, cố lên, vài hôm nữa khi thích nghi với thời tiết này con sẽ đỡ hơn :)

359
0
0

troi quo h moi biet may ba chi luc trua co cafe,luc nao may ba chi cafe nhan dum em 1 tin nhan nhe,vi may hu em khong vao duoc

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Chiều nay 07/05 nhà mình tiếp tục phân quà tại nhà Mẹ Gôn, 29 Bế Văn Đàn nhé cả nhà từ 6h trở đi ai đến sớm làm sớm

270
0
0

Soni

Thông báo: Chiều nay 07/05 nhà mình tiếp tục phân quà tại nhà Mẹ Gôn, 29 Bế Văn Đàn nhé cả nhà từ 6h trở đi ai đến sớm làm sớm
Mọi người làm giúp luôn phần mẹ Soni với nhé, dù ở xa nhưng tấm lòng ở bên cạnh mọi người :)