Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

817
0
16
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Nhà mình ơi, ai gạo đồ đê! Ai gạo đồ nào! Ai thích gạo đồ để Chanh cửu vạn vào nào!

780
0
0

memynhi

Em không tham gia được với mọi người tiếc thật. Hẹn những chuyến tiếp theo vậy.
Chúc cả nhà sức khỏe để vững bước nhé !

1,669
0
0

mesubim

Em không tham gia được với mọi người tiếc thật. Hẹn những chuyến tiếp theo vậy.
Chúc cả nhà sức khỏe để vững bước nhé !
Nhà mình đã quen với sự có mặt của em trong những chuyến đi, giờ không có em đúng là buồn thật, cảm giác người càng ngày càng mỏng ra mặc dù cái tình thì luôn ấm nồng :x mấy hôm nay chia quà nhìn đi nhìn lại cũng chỉ 5-6 con người ta với một núi đồ sộ việc... hic hic, hu hu... em mau về đi!

@ cả nhà: Trưa nay muathu kêu gọi off để bàn tiếp một số công việc cho Nam Trà My còn dỡ dang như xe cộ, thời gian, việc ăn uống cho đoàn... Vậy mọi người tập trung tại Sonata số 35 Lý Thường Kiệt nhé!

2,080
0
0

Nhà Đà Nẵng cho em hỏi đường từ ĐN đi Nam Trà mi có khó lắm kg ? trẻ con đi cùng được kg ? nhà em mà đi là phải vác theo 1 đứa, chỉ gửi nội được 1 đứa thôi. Đang tính chuyện CÂY đi thì TRÁI ở nhà , mà cả CÂY và TRÁI cùng đi thì phải đèo thêm 1 QUẢ nữa mới đi được .
@ Chị Chanh : Thồ giùm em ít tôm chua ra HN . Thanks chị

1,669
0
0

mesubim

Gạo đồ thì gạo đồ, hành chanh hành tỏi cho bỏ công cửu vạn nào :D

1. Mùathu: 2kg
2. Soni: 2kg
3. MẹGôn: 2kg
4. Susu1811: 2kg
5. Subim: 2kg

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Gạo đồ thì gạo đồ, hành chanh hành tỏi cho bỏ công cửu vạn nào :D

1. Mùathu: 2kg
2. Soni: 2kg
3. MẹGôn: 2kg
4. Susu1811: 2kg
5. Subim: 2kg
trưa có nghe Thuycutb hỏi gạo ni là gạo chi, thực tình cũng k biết em ợ, dưng mà không chết nên không lo hi.hi cứ bon chen đi em gái

1,416
0
36

MomMi

Active Member

báo cáo Nhà Đà Nẵng đêm ngày mai bánh sẽ vào đến nơi ạ. Cảm ơn mẹ Titdng nhiều.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

trưa có nghe Thuycutb hỏi gạo ni là gạo chi, thực tình cũng k biết em ợ, dưng mà không chết nên không lo hi.hi cứ bon chen đi em gái
chị giải thích hộ chị Chanh vụ gạo đồ nhé: đấy là nếp để làm cốm, nhưng già hơn một chút so với gạo làm cốm, họ đồ gạo lên cho chín trước khi bán cho mình.

2,801
0
0

muathu

@mesubim: Vụ dép và áo Nam lớp 4 (tương đương lớp 5 năm sau) ngày hôm nay ra chợ Cồn xử lý luôn giúp hen, sẵn làm hết rồi còn chút ni làm hết luôn hỉ đi về muathu có quà :D (Phần áo này muathu lo)

270
0
0

Soni

Trưa nay có bánh măm chưa hen ?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Trưa nay có bánh măm chưa hen ?
chị thủy đêm nay mới về tới đà nẵng, ông xã đi vắng không biết vận chuyển thế nào với mấy thùng hàng đây :D

359
0
0

chị thủy đêm nay mới về tới đà nẵng, ông xã đi vắng không biết vận chuyển thế nào với mấy thùng hàng đây :D
Mấy h Chị Thủy về đến nơi vậy chị Vân Anh? có gì thì ới em nhé ,em thồ cho.
Lúc tối làm em bị hố hàng,may mà chưa chạy qua nhà mẹ Gôn (vì trước lúc đi may sao em đt cho MuaThu)

2,801
0
0

muathu

Susu ơi chiều nay đi đóng hàng em giúp chị mua thêm 2 hộp sữa Ngôi Sao Phương Nam nhé, em hỏi Subim mì tôm có cần chở không thì chiều nay em chở luôn cho đủ :x đi về cũng có quà luôn :D

817
0
16

Báo cáo cả nhà Chanh vừa báo gặt lúa nếp về và chế biên gạo đồ ạ, gạo mới tinh luôn!