Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

THÔNG BÁO TIN KHẨN CẤP

Trưa mai vào lúc 11h30 ngày 4/7 em đại diện Đảng và nhà nước mời mấy bà chị thân thương về tại cơm gà Hoàng Giang dùng cơm trưa nhé .
Vì em bị mất điện thoại không còn số nào để em liên lạc nên em mượn tạm ngôi nhà này để mời mấy bà chị thân thương ah.

Chị thì không dám thay mặt Đảng và nhà nước, chỉ thay cho mấy cái mẹt già nhà mình CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM ÚT ÍT. Chúc em tuổi mới có nhiều niềm vui, có những mơ ước trở thành hiện thực nhé!

(Dạo này nhà mình vắng quá, nên mở topic sinh nhật ở đây để chúc nhau luôn cho nó sôm tụ, he he)
Hẹn trưa nay nhà mình có mẹt đông đủ để chúc mừng sinh nhật em nó nhé :D

@Em Cutobu ơi, sao lại mời trước một ngày thế nhỉ, hay hôm nay là ngày cúng cơm còn ngày mai cúng xôi chè :)).

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
445
0
0

me titdng

Chúc mừng sinh nhật em Thủy út ít (hì vì trùng tên) vui vẻ và hạnh phúc tròn đầy em nhé!
huhu cơm gà thì chị bó tay rồi em ơi nhưng mà Hoàng Giang là ở chỗ nào thế để chị ghé chúc mừng em chứ nhỉ?

359
0
0

Hoàng Giang ở bên cạnh Tú Tài Hải Phóng í Chị .
Mấy chị ơi đi nào

2,801
0
0

muathu

@Thủy út ít: Chúc mừng sinh nhật em @};-@};-@};- trưa nay cơm rồi đợi mai xôi chè :D

@all: Cả nhà ơi có ai quen luật sư, hoặc văn phòng tư vấn luật cho người ngèo ở Đà Nẵng thì giới thiệu giúp chị Thảo Sông Hoài với nhé, chị cần nhờ người tư vấn cho một bé ở Lý Sơn - Quảng Ngãi bị lấy mất nhà mà muathu chẳng quen biết gì luật sư cả. Thanks cả nhà.

1,669
0
0

mesubim

@Thủy út ít: Chúc mừng sinh nhật em @};-@};-@};- trưa nay cơm rồi đợi mai xôi chè :D

@all: Cả nhà ơi có ai quen luật sư, hoặc văn phòng tư vấn luật cho người ngèo ở Đà Nẵng thì giới thiệu giúp chị Thảo Sông Hoài với nhé, chị cần nhờ người tư vấn cho một bé ở Lý Sơn - Quảng Ngãi bị lấy mất nhà mà muathu chẳng quen biết gì luật sư cả. Thanks cả nhà.
Bà chỉ chị Thảo đến Trung tâm trợ giúp pháp lý, số 123 Trường Chinh nhé, trước đây trực thuộc STP nhưng mới tách ra trụ sở riêng, trợ giúp miễn phí và tận tình lắm. Bây giờ luật sư và các văn phòng tư vấn luật thì nhiều nhưng "chữ tiền bằng mấy trăm lần chữ tâm", nó vẻ vời ra không có sức mà chạy theo đâu.

2,801
0
0

muathu

@all: Nhà mình ơi chương trình ngày mai tại nhà muathu nhé, Susu sáng mai sắp xếp ghé nhà chị mang giúp bảng giá của chị Soni các mẹ chọn và gửi tiền luôn Susu nhé.

1,669
0
0

mesubim

Tôi còn phơm nhé, có rất nhiều chuyện để xử lý tới giọt cuối cùng chai chờ vờ của mẹ Gôn :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@all: Nhà mình ơi chương trình ngày mai tại nhà muathu nhé, Susu sáng mai sắp xếp ghé nhà chị mang giúp bảng giá của chị Soni các mẹ chọn và gửi tiền luôn Susu nhé.
Bảng giá vẫn trên yahoo chat. vì không thấy hàng nên chưa làm giá được.
em sẽ gửi file cho chị. mai in ra rồi thương lượng trực tiếp với chị soni
Hai ngày cuối tuần này chịu rồi ở nhà phục vụ khách nhà nội, không tham gia gì được cả phí thế

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Trưa nay 3G, ai rảnh thì ghé he

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Mình không rảnh nhưng mình thèm cafe quá nên có thể mình sẽ tới :))
Mình quá rảnh và mình cũng quá thèm café dưng mà mình hok tới được mới rầu chứ. Hixhixx..chả lẽ mình xui chính quyền dẹp cái 3G này cho nó bớt sầu:D.

2,801
0
0

muathu

Mình quá rảnh và mình cũng quá thèm café dưng mà mình hok tới được mới rầu chứ. Hixhixx..chả lẽ mình xui chính quyền dẹp cái 3G này cho nó bớt sầu:D.
Ôi dẹp ko nổi đâu em ơi, còn Google, Sonate, Winlove.....hehe

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Em vào CSTT thấy ngưỡng mộ nhà ĐN lắm nhá, cứ thấy tủi thân vì Tây Bắc có mình em! :(

2,801
0
0

muathu

@all: Nhà mình lâu quá là lâu chưa ọp ẹp gì, trưa nay gặp mặt chút cả nhà nhé lý do tiễn biệt mùa hè :D địa chỉ Sonate 35, Lý Thường Kiệt

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,669
0
0

mesubim

Sau một thời gian "lở mồm long móng" và tranh thủ "hâm nóng" :)), hiện tại miệng đã khỏi và tình cũng đã cháy khét, hôm nay SuBim quyết trở lại và hứa hẹn còn lợi hại hơn trước he he....

@cudo: em ơi chị có đem nước đây, em có nhớ mà đem xác không đấy, quên thì chạy về lấy nhé :D

2,801
0
0

muathu

Sau một thời gian "lở mồm long móng" và tranh thủ "hâm nóng" :)), hiện tại miệng đã khỏi và tình cũng đã cháy khét, hôm nay SuBim quyết trở lại và hứa hẹn còn lợi hại hơn trước he he....

@cudo: em ơi chị có đem nước đây, em có nhớ mà đem xác không đấy, quên thì chạy về lấy nhé :D
Tình hình có vẻ rất lợi hại :D

63
0
0

cudo

Em có mặt và sẽ chung đủ!

6,216
0
36

susu1811

Active Member