Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Áo quần đồng phục SG đã chuyển ra hôm thứ 6 nhưng Subim nhờ ở xưởng người ta xếp theo bộ, theo lớp luôn nên hôm nay mới xong. Chậm nhất đến 5h chiều nay sẽ giao đến nhà.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em đăng ký vụ Bao nhé :D, kiếm việc làm để chấm công hi.hi

54
0
0

Bảo Quân

Cho em một chân với chị nhé...Đu theo Susu

54
0
0

Bảo Quân

Mua túi để phân quà cho các cháu, và mua túi nhỏ để phát thuốc, mẹ nào xung phong giúp nhé ???

Chị ơi, cho em thò tay vào tí nhé!!! Em giơ tay

10
0
0

megiangcoi

Lịch trình đi HIỆP Đức như thế nào cả nhà cho biết thông tin để megiangcoi còn đu theo với

2,080
0
0

Lịch trình đi HIỆP Đức như thế nào cả nhà cho biết thông tin để megiangcoi còn đu theo với
Dự kiến thời gian: 5h 00 ngày 16.3.2013
* Địa điểm tập kết: Số 23 Trần Văn Giáp, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng (nhà muathu)

Đây chị ơi

4
0
0

Mầm Xanh

Mem mới chào cả nhà,
Mới vô nhà nên lạ lẫm chưa biết đường biết lối, có đi lạc mong mị người đừng la to.
Muốn xem kế hoạch hoạt động của nhà Đà Nẵng trong thời gian sắp tới thì xem ở đâu ạ?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mem mới chào cả nhà,
Mới vô nhà nên lạ lẫm chưa biết đường biết lối, có đi lạc mong mị người đừng la to.
Muốn xem kế hoạch hoạt động của nhà Đà Nẵng trong thời gian sắp tới thì xem ở đâu ạ?
E chào chị sau đợt này cụ thể vẫn chưa có lịch gì ạh

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Cho em xin một chân thành viên dự bị của nhà ĐN. Lúc nào vào ĐN công tác em mong được off với mọi người ạ.

10,154
29
48

ALnML

Super Moderator

Cảm ơn nhà ĐN đã đón tiếp rất chu đáo .
Muathu và nhà ĐN ơi cảm ơn mọi ngừoi đã vất và, nhiệt tình, chu đáo và ấm áp vô cùng Đà Nẵng ơi. Chị lại muốn vào đó nữa đây này, muathu và mọi người có nhận ko đây.
Chị thấy thiếu sót nhất là lúc sinh nhật chị đã ko chạy ra kéo nhà ĐN lên phía trên ngồi cùng mọi ngừoi, chị mới gom đc các anh ĐN và HN mà quên các mẹ hic. Chị chỉ ngồi đó lo phần chạy chương trình sợ ko ổn vì chị em mình "cây nhà lá vườn mà " .
Chị xin nhận lỗi lần sau rút kinh nghiệm.

2,801
0
0

muathu

Chị cứ vào ạ, Đà Nẵng vẫn luôn như thế :x

Còn vụ giao lưu lên phía trên hay ngồi phía dưới thì có khác gì nhau, mọi người đã giao lưu rất nồng nhiệt đấy thôi :)

Muathu và nhà ĐN ơi cảm ơn mọi ngừoi đã vất và, nhiệt tình, chu đáo và ấm áp vô cùng Đà Nẵng ơi. Chị lại muốn vào đó nữa đây này, muathu và mọi người có nhận ko đây.
Chị thấy thiếu sót nhất là lúc sinh nhật chị đã ko chạy ra kéo nhà ĐN lên phía trên ngồi cùng mọi ngừoi, chị mới gom đc các anh ĐN và HN mà quên các mẹ hic. Chị chỉ ngồi đó lo phần chạy chương trình sợ ko ổn vì chị em mình "cây nhà lá vườn mà " .
Chị xin nhận lỗi lần sau rút kinh nghiệm.

2,501
0
0

Haidang02

Chị cũng vào cảm ơn nhà Đà nẵng :x.

Chị thích Đà nẵng xanh sạch đẹp, thích làn gió mát lạnh từ biển thổi rối cả tóc khi cả nhà ngồi xe điện lên Ngũ Hành Sơn, thích sông Hàn thơ mộng lung linh ánh điện về đêm đẹp như mơ và cực kỳ lãng mạn, thích những người dân Đà nẵng thân thiện, mến khách...
Đến Đà nẵng lần thứ hai, và mỗi lần đến tình cảm yêu mến Đà nẵng lại tăng lên gấp bội. Mỗi lần tạm biệt Đà nẵng, lại thầm mong có ngày trở lại ...

1,250
0
0

baoduy_susu

Chị thích Đà nẵng xanh sạch đẹp, thích làn gió mát lạnh từ biển thổi rối cả tóc khi cả nhà ngồi xe điện lên Ngũ Hành Sơn, thích sông Hàn thơ mộng lung linh ánh điện về đêm đẹp như mơ và cực kỳ lãng mạn, thích những người dân Đà nẵng thân thiện, mến khách...
Đến Đà nẵng lần thứ hai, và mỗi lần đến tình cảm yêu mến Đà nẵng lại tăng lên gấp bội. Mỗi lần tạm biệt Đà nẵng, lại thầm mong có ngày trở lại ...
Cảm ơn quà của chị nhiều ạ.

734
0
16

rongviet

Member

Dẫu biết nói mãi vẫn chưa đủ nhưng em vẫn phải nói hai từ cám ơn, cám ơn sự đón tiếp nồng hậu, trân thành và rất chu đáo của nhà ĐN, cám ơn chị mùa thu, susu và mọi người rất nhiều.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Cảm ơn muathu, subim, Susu, baoduy_susu, meby và cả nhà ĐN nhé, mọi người vất vả vì chuyến đi 2 in 1 của CSTT lần này quá lại còn phải theo chương trình chơi bời mệt lử của HN :x Nhà ĐN cứ đón tiếp nồng hậu, chu đáo lại còn ngon bổ rẻ thế này thì sẽ bị tín nhiêm suốt thôi :x

Lần này được ăn bánh sinh nhật rất ngon chỉ tiếc là mải cười, mải ăn chưa kịp gặp cudo để cảm ơn.

Èo bác tả ĐN hay cứ như làm văn ấy. Hay về hưu bác chuyển hộ khẩu về ĐN với em đi . Em vẫn ấp ủ âm mưu ấy khi vào ĐN lần đầu tiên.

2,501
0
0

Haidang02

Èo bác tả ĐN hay cứ như làm văn ấy. Hay về hưu bác chuyển hộ khẩu về ĐN với em đi . Em vẫn ấp ủ âm mưu ấy khi vào ĐN lần đầu tiên.
Hị hị, chị nghĩ thế thật mà, tả gì đâu. Chị đang xui con bé lớn vào ĐN, rồi chị ké.

199
1
18

MeKem

Member

Chuyến đi vừa rồi quả thật rất vất vả cho nhà ĐN, MeKem thấy thật là xấu hổ khi chả góp được chút công sức gì cho nhà ĐN trong khâu chuẩn bị cả, hy vọng những lần sau sẽ được tham gia nhiều hơn nữa.
À, hôm nọ Kamybong có gửi hàng gây quỹ cho em ở susu hay chị muathu gì không ạ ?

2,801
0
0

muathu

Chỗ chị muathu em ạ, mai hàng sẽ về Tam Kỳ, em ở xa mờ, từ Tam Kỳ ra Đà Nẵng ở lại rồi đi Hiệp Đức là góp sức rồi :x
Chuyến đi vừa rồi quả thật rất vất vả cho nhà ĐN, MeKem thấy thật là xấu hổ khi chả góp được chút công sức gì cho nhà ĐN trong khâu chuẩn bị cả, hy vọng những lần sau sẽ được tham gia nhiều hơn nữa.
À, hôm nọ Kamybong có gửi hàng gây quỹ cho em ở susu hay chị muathu gì không ạ ?