Dịch và công chứng dịch, phần chi phí liên quan đến dịch em xin ủng hộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Thay vì nuôi lợn ở cơ quan, em nuôi một con ở đây vậy ạ.

1: Chị 3M: 16k
2. Khách của Cam giới thiệu: 28k+50k anh đưa ủng hộ thêm (sướng rung rinh).

148
0
0

BlueSky

Thay vì nuôi lợn ở cơ quan, em nuôi một con ở đây vậy ạ.

1: Chị 3M: 16k
2. Khách của Cam giới thiệu: 28k+50k anh đưa ủng hộ thêm (sướng rung rinh).
Chị MítNem ơi, em có một ít tài liệu tiếng Nhật, chị có nhận dịch công chứng ko? Nếu Okie thì chiều nay em mang qua chỗ chị luôn nhá.
P/S là phải có hóa đơn thì em mới thanh toán được với Công ty. :kiss:

54
0
0

boxitthom

Cho em góp một tay. Em có thể dịch tài liệu tiếng Trung, đặc biệt là phần xây dựng, điện, kĩ thuật, thương mại. Nếu ai có nguồn tài liệu cần dịch thì contact em, em cũng ũng hộ 100% phí dịch cho quỹ CSTT.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Chị MítNem ơi, em có một ít tài liệu tiếng Nhật, chị có nhận dịch công chứng ko? Nếu Okie thì chiều nay em mang qua chỗ chị luôn nhá.
P/S là phải có hóa đơn thì em mới thanh toán được với Công ty. :kiss:
Cảm ơn sự nhiệt tình của cả nhà nhưng mình chỉ có thể ký công chứng cho hai ngôn ngữ là tiếng Anh và tiếng Pháp thôi, các tiếng khác mình chưa có bằng ko dám ký đem đi công chứng ạ. Còn nếu muốn làm cho nhanh thì mình có thể giúp các bạn làm nhanh thôi, chứ kiểu gì vẫn phải có chữ ký của cộng tác viên phòng công chứng review xong mới công chứng được ạ. Nếu muốn sử dụng bản dịch của công ty các bạn thì nhớ đem theo cả soft copy nhé, và usb phải để lại phòng công chứng cho CTV họ review, ký xong hết rồi thì khi trả tài liệu họ trả lại usb cho ạ.

54
0
0

boxitthom

Dạ, em không đăng kí dịch công chứng ạ, nếu có nguồn tài liệu nào cần dịch khác về tiếng Trung thì share cho em góp sức, em cảm ơn...

148
0
0

BlueSky

Cảm ơn sự nhiệt tình của cả nhà nhưng mình chỉ có thể ký công chứng cho hai ngôn ngữ là tiếng Anh và tiếng Pháp thôi, các tiếng khác mình chưa có bằng ko dám ký đem đi công chứng ạ. Còn nếu muốn làm cho nhanh thì mình có thể giúp các bạn làm nhanh thôi, chứ kiểu gì vẫn phải có chữ ký của cộng tác viên phòng công chứng review xong mới công chứng được ạ. Nếu muốn sử dụng bản dịch của công ty các bạn thì nhớ đem theo cả soft copy nhé, và usb phải để lại phòng công chứng cho CTV họ review, ký xong hết rồi thì khi trả tài liệu họ trả lại usb cho ạ.
Chị xem thế này có được không nhé! Chị 291179 sẽ phụ trách phần dịch Nhật => Việt, tiền dịch ủng hộ quỹ 100%, còn chị MitNem phụ trách phần công chứng. Chị 291179 đã đồng ý rồi. Nếu chị cũng đồng ý thì vỗ tay cái nào :smiling::angle:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Chị xem thế này có được không nhé! Chị 291179 sẽ phụ trách phần dịch Nhật => Việt, tiền dịch ủng hộ quỹ 100%, còn chị MitNem phụ trách phần công chứng. Chị 291179 đã đồng ý rồi. Nếu chị cũng đồng ý thì vỗ tay cái nào :smiling::angle:
Vậy thì để chị hỏi xem có thể đưa chị 291179 vào danh sách cộng tác viên ko đã nhé. Chứ ko phải là cộng tác viên thì ký sao được mà lấy tiền dịch:kiss:

16
0
0

MamPi

Ðề: Dịch và công chứng dịch, phần chi phí liên quan đến dịch em xin ủng hộ

Mít và Nem cho tớ hỏi 1 chút, tớ rất muốn ủng hộ dịch vụ này của bạn, nhưng công ty tớ yêu cầu có hóa đơn tài chính cơ. Cho tớ hỏi là bên cậu có thể xuất HDTC không thế?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mít và Nem cho tớ hỏi 1 chút, tớ rất muốn ủng hộ dịch vụ này của bạn, nhưng công ty tớ yêu cầu có hóa đơn tài chính cơ. Cho tớ hỏi là bên cậu có thể xuất HDTC không thế?
Vì mình làm qua một công ty tư nhân chuyên về dịch và công chứng nên phần dịch vụ là dịch thuật thì có hoá đơn tài chính, còn phần lệ phí công chứng thì chỉ có phiếu thu thôi nhé, ở phòng công chứng cũng thế.

16
0
0

MamPi

Vì mình làm qua một công ty tư nhân chuyên về dịch và công chứng nên phần dịch vụ là dịch thuật thì có hoá đơn tài chính, còn phần lệ phí công chứng thì chỉ có phiếu thu thôi nhé, ở phòng công chứng cũng thế.
Thế là Ok rồi, bạn cho mình xin báo gía với nhé (dịch Anh sang Việt ạ)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thế là Ok rồi, bạn cho mình xin báo gía với nhé (dịch Anh sang Việt ạ)
Tý chiều tối em pm trả lời chị nhé, hôm nay em hơi bận. Cảm ơn chị.:love:

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Chào các bạn,

Dựa trên thông báo của Admin về hoạt động của các topic trong chuyên mục Gây Quỹ ngày 10.04.2009: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=475, chúng mình xin phép được yêu cầu tổng kết các khoản thu để khóa topic. Mọi đề xuất mới (hoặc tiếp tục) xin được gửi PM: CSTT_Gây Quỹ hoặc email gayquycstt@yahoo.com.
Xin được hẹn lại bạn trong các hoạt động gây quỹ sắp tới. :love:

Thân mến,

CSTT

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em xin tổng kết topic tháng này như sau:

1: Chị 3M: 16k+50k=65k
2. Khách của Cam giới thiệu: 28k+50k=78k
3. Chị 3M: (Dịch công chứng 19 trang-nhận sau 30.4): 532k

Tổng cộng tiền ủng hộ quỹ chung: 675k

Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ.

Vì topic này em vẫn muốn duy trì lâu dài nên xin Mod cho em tiếp tục và tổng kết hàng tháng. Cảm ơn mod.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em xin tổng kết topic tháng này như sau:

1: Chị 3M: 16k+50k=65k
2. Khách của Cam giới thiệu: 28k+50k=78k
3. Chị 3M: (Dịch công chứng 19 trang-nhận sau 30.4): 532k

Tổng cộng tiền ủng hộ quỹ chung: 675k

Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ.

Vì topic này em vẫn muốn duy trì lâu dài nên xin Mod cho em tiếp tục và tổng kết hàng tháng. Cảm ơn mod.
Số tiền đã được cập nhật tại đây
http://chiasetinhthuong.org/diendan/...p?t=118&page=4
Xin cảm ơn Mít và Nem và các mẹ :love::rose:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.