Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
335
0
0

Thảo sông Hoài

Đến hẹn lại lên. AI đã mua mắm do em bán chắc nhắc tới lại thèm. Đợt này em quyết tâm đi buôn lớn. MOng cả nhà ủng hộ em nhé. À quên em rủ thêm được mẹ ĐỨc Hiếu canh ty buôn cùng. Nguồn cung cấp hàng nhờ Muathu lo giúp nhé. Nếu mọi người ủng hộ thì cho tràng pháo tay để bọn em lên danh sách ạ. Xin cảm ơn cả nhà.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Đến hẹn lại lên. AI đã mua mắm do em bán chắc nhắc tới lại thèm. Đợt này em quyết tâm đi buôn lớn. MOng cả nhà ủng hộ em nhé. À quên em rủ thêm được mẹ ĐỨc Hiếu canh ty buôn cùng. Nguồn cung cấp hàng nhờ Muathu lo giúp nhé. Nếu mọi người ủng hộ thì cho tràng pháo tay để bọn em lên danh sách ạ. Xin cảm ơn cả nhà.
Hihi, bán nhá bác nhá , hội Dưa lại buôn mắm, nem chua, dưa muối, cá bống sông trà... ( đặc sản Đà nẵng, Hội an, Huế ) phục vụ quý khách hàng. Các bác nhớ ủng hộ e nhá, kế hoạch sẽ lên chi tiết sau ạ.
@bác Thảo: còn e VỊt xinh xinh của bác nữa đấy nhá, hihi

1,557
0
0

Camellia

Có ai định buôn hạt tiêu không để em cung cấp nốt mối hàng trong miền Trung (Quảng Trị) không ạ?

2,801
0
0

muathu

Chị Thảo cứ PR nhé bọn em trong này sẽ lo nguồn hàng ạ :)

1,557
0
0

Camellia

Em xin spam cái, số là em tháy ở đây có mấy mẹ đang online. Có ai bị như em không? không thể vào được các trang nước ngoài như: yahoo, gmail... và không log in vào IM cũng như skype. Liệu mạng khu vực nhà em (Lò Đúc và Hoàn Kiếm) có vấn đề gì không nhỉ?

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Có ai định buôn hạt tiêu không để em cung cấp nốt mối hàng trong miền Trung (Quảng Trị) không ạ?
Hihi, hạt tiêu cũng buôn bác ạ, cứ hàng ngon, chất lượng tuyệt vời là bọn em buôn, khi nào lên kế hoạch rõ ràng bác tham khảo hộ e cái giá bác nhá.

10
0
0

Mẹ Bống & Bi

Chài chài, bác TSH lại đi buôn, ủng hộ bác nhá. Khi nào có cá thu 1 nắng và cá bống thì ới em phát:cool:

341
0
0

Bryanthien

O^i ca'c ba'c la.i di buo^n... toa`n nhu*~ng mo'n tuye^.t vo*`i... em the`m che^'t luo^n...hic.hic.. to^.i nghie^.p ba^`u toa`n bi. tra ta^'n nhu*~ng mo'n ti`m kho^ng tha^'y...
@@@ em co' y' kie^'n... hay mi`nh to^? chu*'c ho^.i cho*. ti`nh thuong luo^n di...tuye^.t vo*`i nhi?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Bác TSH ơi, ngoài chị muathu ra, chúng mình có thể nhờ sự trợ giúp của em susu (ở DDN bác nhé). Đợt rồi em ý giúp chúng em bán cực nhiều đồ DDN và phản hồi rất tốt đấy bác ạ.

Em đề nghị thêm đặc sản Tré Đà Nẵng, tương ớt cũng ngon chứ ko chỉ các loại mắm đâu ạ. Bánh đậu xanh nướng cũng thế. Nhắc đến lại thèm rồi.

431
0
0

luongtam

Hehe, bánh bột lọc để chị làm rồi phục vụ bà con nhá, bột lọc xịn của Huế và làm theo công thức của Khai tâm rùa, hehe bánh giòn tan, nhân ngọt lịm thơm mùi tôm và thịt, ối thèm quá.
Chỉ mua bột lọc thôi, có bán không đới?

97
0
0

Phuc & Chip Bong

Ông xã nhà này mê tôm chua của Huế lắm. Khi nào có thì các bác "hú" hộ mẹ cháu 1 tiếng nhé.

2,651
0
0

Khai Tâm

Hihi, bán nhá bác nhá , hội Dưa lại buôn mắm, nem chua, dưa muối, cá bống sông trà... ( đặc sản Đà nẵng, Hội an, Huế ) phục vụ quý khách hàng. Các bác nhớ ủng hộ e nhá, kế hoạch sẽ lên chi tiết sau ạ.
@bác Thảo: còn e VỊt xinh xinh của bác nữa đấy nhá, hihi
Cho em đặt cá bống sông Trà đủ ăn cho cả 365 ngày nhé. :kiss:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Cho em đặt cá bống sông Trà đủ ăn cho cả 365 ngày nhé. :kiss:
:applause::applause::applause: x 2 lên nàng nhá, tinh thần ủng hộ cao vút thế này có khi đầu tuần phải họp khẩn để triển khai thôi, cả nhà nhớ ủng hộ nhá.
@LV: tự e bảo e là gà nhá :laughing:
@ bác LT: e bán bác ạ, bác yên tâm phương châm phục vụ: Vui lòng khách đến vừa lòng khách đi mà bác :rose::rose::rose:.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.