Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
806
1
0

meduydu

Ðề: Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

Em đã nhận được hàng , món nào em cũng thử rồi, ngon tuyệt. Cảm ơn các chị đã tổ chức chương trình này và me saomai. Bây giờ hối hận vì đặt ít quá. Chừng nào mình có đợt nữa vậy các chị? Cá thu và dưa đèo nhà em sắp thanh lý bao bì rồi.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
14
0
0

sunset3110

Ðề: Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

Lâu quá em không vào đây. Có hàng rồi ạ? Em đặt mua mắm dưa đèo và cá bống sông Trà í, giờ em qua đâu để lấy ạ? Cho em địa chỉ nhé

77
0
0

GreenRose

@ Bác Thảo & Péo: Thanks bác và Péo nhiều nhá, em nhận được mắm tôm chua với bột sắn rồi, yêu hai người kinh lên được ý :kiss::kiss::kiss:

(Péo: chị chuyển tiền vào TK em sau nhé..ăn no dạ dày nặng bụng quá chả ra ngân hàng được :laughing:)

335
0
0

Thảo sông Hoài

DUydu: CHờ nhà tớ đỡ mùi mắm thì mới dám làm tiếp nhé.
Súnset: Bạn ở đâu?
GRose: Sợ chờ em qua lấy thì còn mỗi vỏ.

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ để hàng mắm bán hết sạch mắm. Tổng kết đến hôm nay thì số tiền ủng hộ vào quỹ của CSTT là: 2.200.000 (CHuyển cho AL&ML hôm off) + 500.000 (mai sẽ chuyển) = 2.700.000 (bao gồm 100% lãi và 1 phần vốn)

Xin cảm ơn mọi người thêm 1 lần nữa và hẹn gặp lại vào đợt buôn sau nhé.

2,801
0
0

muathu

Ôi chị Thảo đắt hàng quá, chuyển mắm em cứ lo lo là, vì chuyển hơn gấp đôi số đăng ký, cảm ơn chị Thảo và các mẹ đã ủng hộ nhiều nhiều :love::love::love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Bác Thảo & Péo: Thanks bác và Péo nhiều nhá, em nhận được mắm tôm chua với bột sắn rồi, yêu hai người kinh lên được ý :kiss::kiss::kiss:

(Péo: chị chuyển tiền vào TK em sau nhé..ăn no dạ dày nặng bụng quá chả ra ngân hàng được :laughing:)
Em nhớ là em có order bột sắn, thế mà chả ai giao cho em là lào? Em gào lên giờ này, con em đang chờ ăn bột sắn hịn mà chưa có này.

77
0
0

GreenRose

GRose: Sợ chờ em qua lấy thì còn mỗi vỏ.
Xin cảm ơn mọi người thêm 1 lần nữa và hẹn gặp lại vào đợt buôn sau nhé.
:kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss: Vụ này phải cảm ơn bác Thảo nhiều nhiều. Bác sợ chờ em qua lấy thì còn mỗi vỏ, giờ em nhận được rồi..nhoằng cái cũng chỉ còn mỗi vỏ thôi ạ :laughing:

Ôi chị Thảo đắt hàng quá, chuyển mắm em cứ lo lo là, vì chuyển hơn gấp đôi số đăng ký, cảm ơn chị Thảo và các mẹ đã ủng hộ nhiều nhiều :love::love::love:
:love::love::love::love: Phải cảm ơn cả đầu cầu đã giúp bà con được thưởng thức món ngon chứ đúng không em? :rose::rose::rose:

@ Mít: hi.hi..lại tị nạnh đấy hử?? Mang bát sang bác múc cho một bát nhá

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Mít: hi.hi..lại tị nạnh đấy hử?? Mang bát sang bác múc cho một bát nhá
Em ko ăn một bát, chị TSH ơi ời, trả hàng em đi rồi còn tranh thủ mà lấy máy làm kem với lỵ nước hoa về dùng chứ hỉ, ko em sang tên khách khác đới:laughing:

14
0
0

sunset3110

Súnset: Bạn ở đâu?
QUOTE]

Chị ơi, nhà em ở khu Yên Hoà - Cầu Giấy. Công ty thì ở P304, 142 Lê Duẩn. Lấy hàng cách nào thì tiện nhất nhỉ? Có gì chị gọi em 1 tiếng nhé (0912.259935). Thanks! :smiling:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Em ko ăn một bát, chị TSH ơi ời, trả hàng em đi rồi còn tranh thủ mà lấy máy làm kem với lỵ nước hoa về dùng chứ hỉ, ko em sang tên khách khác đới:laughing:

HE he, tháh cô đấy. Tiền máy kem bác trả đầy đủ 4 chiếc mà mới lấy có 3. Ngươif thì toàn mùi mắm chờ nước hoa cho xơm. Cô gửi hàng cho tôi gấp thì tôi đổi bột cho nhá.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Các chị ơi, hàng của em đặt đã nhờ Mítnem chuyển tiền có chưa ạh. Nếu chưa cố giao cho em trong dịp lễ này các chị nhé.

56
0
0

meocon

Mẹ Đức Hiếu ơi, mình còn 3 hộp cá bống và 1 em heo đất chưa lấy. Mẹ nó có thể gửi qua mẹ Thảo SH cho mình lấy bên chị ý được không?
Tình hình là không biết mình còn cơ hội lấy nốt số hàng trên không mẹ Hiếu ui? Có gì báo lại cho mình với.

14
0
0

sunset3110

Ơ..sao không thấy ai cho em địa chỉ đi lấy hàng (hoặc là gửi hàng cho em) vậy nhỉ? Em đặt 02 mắm dưa đèo Đà Nẵng, 02 cá bống sông Trà, 01 mắm tôm chua Huế (đã trả tiền rùi nhé!)
Bác nào đang cầm hàng thì ới em 1 tiếng đi nào

124
0
0

sonylucky

CHị sẽ nhắn địa chỉ để em đến nhận khi nào chồng chị vào nhé.
Chị ơi, mai là 30/4 rồi, anh xã chị có đi ĐN k, nhắn em địa chỉ để e ghé nhận hàng với ạ :rose:

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Chào các bạn,

Dựa trên thông báo của Admin về hoạt động của các topic trong chuyên mục Gây Quỹ ngày 10.04.2009: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=475, chúng mình xin phép được yêu cầu tổng kết các khoản thu để khóa topic. Mọi đề xuất mới (hoặc tiếp tục) xin được gửi PM: CSTT_Gây Quỹ hoặc email gayquycstt@yahoo.com.
Xin được hẹn lại bạn trong các hoạt động gây quỹ sắp tới. :love:

Thân mến,

CSTT

124
0
0

sonylucky

Các chị chủ topic ơi, em đặt hàng và đã chuyển tiền, mà tới giờ vẫn chưa nhận đựoc gì cả. Mấy hôm nghỉ lễ trời lại mưa k đi đâu được, dự định nấu bánh đa cua mà k có...
Huhu... :((

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Các chị chủ topic ơi, em đặt hàng và đã chuyển tiền, mà tới giờ vẫn chưa nhận đựoc gì cả. Mấy hôm nghỉ lễ trời lại mưa k đi đâu được, dự định nấu bánh đa cua mà k có...
Huhu... :((
Đà nẵng có 2 Đà nẵng............
em cũng vậy nè, nấm và bánh đa đỏ ............ hic...hic..

335
0
0

Thảo sông Hoài

Thay mặt hội buôn mắm vào xin lỗi các mẹ đã đặt hàng (đã CK) nhưng đến giờ này không nhận được hàng. Lý do thì nhiều: Mẹ ĐH bận chuyện nhà nên không khớp được với mình chuyện đã chuyển tiền mua mắm. THêm nữa hôm trước tính gửi bánh đa đỏ thì khi xem túi hàng mới thấy do bảo quản không tốt nên số hàng bị hư (bỏ đi mất 5kg)

Mẹ ĐH sẽ chuyển trả lại cho các mẹ đã CK nhưng không nhận được hàng nhé.

Mod làm ơn đóng topic lại giúp. Xin cảm ơn nhiều.

Bọn mình sẽ mở bán lại gian hàng mắm này trong 1 ngày gần đây khi mà sắp xếp được thời gian và công việc. Cảm ơn mọi người đã ủng hộ.

1,849
0
0

BB&C

Hic. Thế nấm hương của em đâu. Mẹ Đức Hiếu ơi, có nấm hương không???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.