Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

Chị ui vụ mắm sự cố hả chị, chảy ra ngoài nhiều không, em dặn đi dặn lại là đóng hộp thật ký, ít mặn ít cay, với lại chị Bé đóng hàng đi xa hoài mà sao lần này đóng không kỹ vậy kìa, vụ cá mắm này em đầu hàng thôi, em thì không sao chứ em cứ nghĩ cái thùng mắm nó lỡ bể 1 hộp thì chị nhận chắc cả nhà nồng mùi mắm, cảm ơn chị và các mẹ thật nhiều :love::love::love:

341
0
0

NHD

Ðề: Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

em muốn mua mắm tôm chua liệu còn hàng ko a????

335
0
0

Thảo sông Hoài

Còn nàng ơi!

Muathu: CHiều nay chị đã xử mấy hộp bị chảy rồi.
Tôi bựn quá, chạy đây.

192
0
0

bongvaben

em muốn mua mắm tôm chua liệu còn hàng ko a????
Hom thu 7 mang mam tom chua ve, hnay mua thit ve luoc roi cham an cung chuoi xanh va dua, oi gioi, ngon sao ma ngon the chu, ca nha ai cung khen nuc khen no :love::love::love::love:

806
1
0

meduydu

EM nhắn cho chị cái địa chỉ. CHị nói xe ôm chuyển tới. Vì bố mẹ chị vào rồi đi luôn. Nhà thì bán quán ăn nên đông sợ dặn đứa này thì em tới hỏi phải đứa khác nó không biết thì mệt. Nhà chị ngay cạnh sân bay.
Chị ơi, nhà em cũng gần sân bay, nếu chị saomai chưa ghé chị lấy thì chị cho em địa chỉ để em qua lấy cho tiện, khỏi phiền mẹ saomai chị ạ. thanks

1,528
0
0

saomai

Sài Gòn:
Bác Thảo ơi, em nhận được mắm rồi ạ. Cảm ơn bác:love:
(khoảng 19h)
mehuydu: sáng mai bạn gọi số 0903 957 609, mình chỉ đường bạn ghé lấy giúp nhé. :love:

1,528
0
0

saomai

Vậy bác cho em:
-Nem Úc 1khay (250k)
-Mắm ruốc 1 hộp (26k)
-Chả cá thu: 1kg (190k)
tc= 470k
Em cộng đúng không bác?
Bác Thảo ơi, chị Vịt ơi, Mẹ Đức Hiếu ơi, bắt đền bắt đền, sao không nhớ đến em thế? Mấy hôm nay cứ nhấm nha nhấp nhổm khoe với nhà có món cá thu Quảng Ninh!!!!
:crying::crying::crying::crying::crying:

1,528
0
0

saomai

Em nhận được sâm chưa?Đợi người vào sau gửi tiếp mắm và nem cho em nhá, vẫn nhớ đấy nhưng không dám gửi nhiều đấy.Đừng khóc đừng khóc.
Em nhận được Sâm rồi bác ơi, thơm thơm mùi "mắm":love:
:laughing::laughing:

341
0
0

NHD

Còn nàng ơi!

Chị ơi vậy chuyển cho e 3 hộp mắm tôm chua + nửa kg cá bống được ko chị. Em sẽ trả tiền hàng + phí ship lúc nhận hàng nhé. Địa chỉ em sẽ nhắn tin cho chị

37
0
0

mẹ Nhãn

Saomai ơi, mình đã nhận được hàng rồi, đang mong mong thì chú xe ôm đến. Mình có nhận được 1 giỏ hàng và con lợn đất. Tối về mới mở ra xem rồi măm măm.
Cảm ơn Saomai nhiều nhé, bạn thật nhiệt tình.

77
0
0

GreenRose

Chi nghe ro va tra loi ngay day:

Hiện nay ở nhà chị còn 1 ít những thứ sau đây: Mắm dưa đèo. Mắm tôm chua. Cá thu. Chả cá thu. Còn cá bống thì ới mẹ Đức Hiếu ơi, nghe rõ trả lời.
Thảo đại ca, bỏ quên em rồi hay sao thế hu.hu..Món tôm chua của em đâu? Bột sắn của em đâu rồi? Thấy em đi vắng là lờ em đi luôn đó hả?? Ăn vạ đây, bắt đền gấp đôi luôn đây này :crying::crying::crying:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Thảo đại ca, bỏ quên em rồi hay sao thế hu.hu..Món tôm chua của em đâu? Bột sắn của em đâu rồi? Thấy em đi vắng là lờ em đi luôn đó hả?? Ăn vạ đây, bắt đền gấp đôi luôn đây này :crying::crying::crying:

Hôm off tôi mang đi nhưng cô có cho tôi đến thăm đâu mà lấy. hàng vữn ở nhà tôi.

56
0
0

meocon

Mẹ Đức Hiếu ơi, mình còn 3 hộp cá bống và 1 em heo đất chưa lấy. Mẹ nó có thể gửi qua mẹ Thảo SH cho mình lấy bên chị ý được không?

335
0
0

Thảo sông Hoài

Hàng mắm xin thông báo: Chiều nay nhân dịp tớ đi vắng (chở con đi học thêm) thì có 1 đại gia đến bấm chuông và dụ xã tớ bán hết sạch cả thùng mắm còn lại. Tớ về thấy mắm hết hỏi thì bảo: Mùi quá không chịu được nên có người hỏi mua hết nên bán rồi. Vậy xin thông báo là hết hàng nhé. Mời mọi người chờ tới đợt sau.

Mẹ ĐH: Mai em mang cá sang nhà chị buổi sáng nhé. CHiều chị đi tuần rồi.

354
0
0

nikita24480

eo mam Dua deo ngon da man Thao oi. Lan nay ngon hon lan truoc. Cam on chi da nghi ra buon may cai mon nay!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hôm nay mới vào suýt xoa được, chị Thảo với muathu ơi:kiss: , mắm nào cũng ngon, dã man con ngan, em cứ măm cơm không với dưa đèo thôi, chả cần thức ăn gì, vào miệng thế ko biết. Hội cty em cũng khen nức nở. Thảo ơi hnay còn cá thu ko em qua xin 1 cân nào???

À suýt quên, 1 cô bé cty em cứ hỏi sao em thấy cá bống sông Trà nó giống cá cơm Minh Đức thế :laughing: , em thì nhất định là nó khác, vì lần trước em ăn nó khác, nhưng mà lần này em chả còn hộp cá bống nào để ăn nên em ko dám khẳng định, hehe.

439
0
0

Thảo Gấu

Ối giời ôi mắm chua ngon ngon ngon. Ông chồng em xơi hết 4 lạng thịt ba chỉ với 1/3 lọ mắm.
Cho em đăng ký lần tới nhé. Nhưng có loại mắm như thế mà ít tôm ko, em ứ thích tôm.

1,528
0
0

saomai

Bác Thảo Sông Hoài ơi: Hôm nay em mới mở đến gói sâm, em cảm ơn tình cảm bác dành cho em:love:, mong có dịp gặp được mọi người:love:

1,528
0
0

saomai

Áy náy vì chưa gửi được đồ ăn vào cho em,tới có người vào nhất định gửi nhé!

Không phải băn khoăn đâu chị à, lúc nào cũng được. Nghe mọi người rôm rả ốc làm em cứ nao nao:love:
Đã nhận được quà rồi ạ. Em cảm ơn chị nhé:love:[/SIZE]

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
77
0
0

GreenRose

Hôm off tôi mang đi nhưng cô có cho tôi đến thăm đâu mà lấy. hàng vữn ở nhà tôi.
Hi.hi..đắc tội..đắc tội, xin các bác thứ lỗi, em biết lỗi rồi :kiss:. Đã thiệt đơn thiệt kép vụ ọp thứ 7 vừa rồi nên em hứa lần sau phải leo lên cái bàn đó..em sẽ báo từ trước nửa tháng :laughing:
Bác cứ để đó em qua lấy nhé, em còn gặp Péo thanh toán đủ thứ mà. Thanks bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.