Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
335
0
0

Thảo sông Hoài

Ðề: Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

Chị k hỏi e nhưng mà e cũng cứ mạnh dạn nhờ chị mạng hộ e mấy thứ e đặt hàng vào ĐN hộ em ạ :love:
CHị sẽ nhắn địa chỉ để em đến nhận khi nào chồng chị vào nhé.

74
0
6

mth

Member
Ðề: Em muốn buôn bán các loại mắm và đặc sản miền Trung . Lãi 100% ủng hộ từ thiện.

Nguyên văn bởi mth Xem bài gởi
tình hình là muốn đặt mấy thứ sau, tiền em sẽ ck vào tk của mẹ Đức Hiếu hay vào tk của ai ah?
1. Mắm dưa đèo, Đà nẵng: 2 hộp=68k
2. Mắm ruốc : 2 hộp=42k
3. Cá bống sông Trà, Quảng ngãi: 3 hộpx60=180k
4. Bột sắn: 120k/kg x 1kg = 120k
chị Thảo ơi chị xem mấy món đồ này em đặt món nào có chị nhắn lại em để em chuyển khoản cho chị rồi chị nhờ bác xe ôm nào mang đến cho em chị nhé. Tks chị

335
0
0

Thảo sông Hoài

chị Thảo ơi chị xem mấy món đồ này em đặt món nào có chị nhắn lại em để em chuyển khoản cho chị rồi chị nhờ bác xe ôm nào mang đến cho em chị nhé. Tks chị
Cho chị hết ngày mai rồi chị sẽ nhắn em nhé. Dạo này chị bị rượt kinh quá.

Hic, vừa mới chuẩn bị xong đống mắm của các mợ để mai thồ đến chỗ off.
Mai các mự quần áo bóng bẩy, nước hoa thơm lừng. Tôi thì mùi mắm ngất ngây thêm quần áo lếch thếch vì đi bán mắm bố bảo chả dám ăn diện. Hic.

57
0
0

Gấu và Thỏ

Gái ơi hàng về lúc 22h15 nhé, hic. Bị thằng cha chuyển hàng nó chửi, hè hè.

354
0
0

nikita24480

Chị Thảo ơi, em cứ chạy ra chạy vào rồi lại quên ko đặt mắm dưa. Thôi nếu ai đặt mà ko lấy hoặc còn thừa thì em lấy vậy bác nhé

335
0
0

Thảo sông Hoài

THÔNG BÁO cuối cùng về vụ đi buôn mắm:

Hôm nay TSH và mẹ ĐH thồ 1 chuyến hàng mắm đến nơi Off của CSTT để giao và bán mắm. Đến cuối giờ thì vẫn còn của 1 số mem đặt mà không thấy xuất hiện (cả chuyển tiền rồi và chưa chuyển tiền). Vậy xin thông báo nếu sau 3 ngày kể từ ngày hôm nay bắc nào đã đặt hàng mà không tới lấy thì số hàng đó sẽ được giải phóng bằng mọi hình thức (Bán, ăn, cho, tặng...)

806
1
0

meduydu

Phiền mẹ saomai khi nào hàng về đến SG, chị SMS để em chạy qua lấy nhé! 0902742227. Thanks chị.

335
0
0

Thảo sông Hoài

Bác nào ăn theo em Sâomai thì cho biết nhé. Vì mẹ ĐH bận nên không cập nhật được thông tin. CHuyển đồ cho Sâomi sẽ có thêm của mẹ Nhãn và mẹ Duy du à?

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Tạm thời gian hàng mắm xin tổng kết , tính đến thời điểm hiện tại số tiền ủng hộ quỹ từ 100% lãi và một phần vốn là : 2.200.000 VND. Số tiền trên sẽ được chuyển vào quỹ chung .
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các bác tới gian hàng Mắm + cá thập cẩm :love::love::love:.
Hi vọng sẽ lại được phục vụ các bác trong thời gian sớm nhất.
@all: khi ăn mắm mà thấy ngon nhớ viết cho bọn e vài dòng nhá, hihi, lấy tinh thần để đi buôn tiếp ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
439
0
0

Thảo Gấu

Buôn cua đi chị ơi.

439
0
0

Thảo Gấu

Dưa đèo ngon, làm cho mõm em sưng vều lên vì ớt, hic hic.

1,528
0
0

saomai

Bác nào ăn theo em Sâomai thì cho biết nhé. Vì mẹ ĐH bận nên không cập nhật được thông tin. CHuyển đồ cho Sâomi sẽ có thêm của mẹ Nhãn và mẹ Duy du à?
Vâng em sẽ ra nhận luôn, phần của ai gồm những gì và món nào cần bảo quản lạnh chị ghi giấy giúp để em bỏ vào tủ.:love:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Vâng em sẽ ra nhận luôn, phần của ai gồm những gì và món nào cần bảo quản lạnh chị ghi giấy giúp để em bỏ vào tủ.:love:

EM nhắn cho chị cái địa chỉ. CHị nói xe ôm chuyển tới. Vì bố mẹ chị vào rồi đi luôn. Nhà thì bán quán ăn nên đông sợ dặn đứa này thì em tới hỏi phải đứa khác nó không biết thì mệt. Nhà chị ngay cạnh sân bay.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Mai các mự quần áo bóng bẩy, nước hoa thơm lừng. Tôi thì mùi mắm ngất ngây thêm quần áo lếch thếch vì đi bán mắm bố bảo chả dám ăn diện. Hic.
Hom qua trong ba co tuong ban mam lam day :laughing:
Nay ca bong ngon cuc. Ngon hon lan truoc mua o Hoi cho nhieu. Hom o hoi cho chi co ca to o tren con o duoi toan ca be. Lan nay ca thom , ngon, ko co dau va to bang nhau :smiling:

Neu may me da dat hang nhung ko den lay ca bong thi oi to nhe. To mua them.

56
0
0

meocon

Mẹ Hoài ơi mai đã có cá bống ở nhà mẹ nó chưa em qua lấy về chén, thấy các mẹ nói thèm quá.

74
0
6

mth

Member

aloalo chị Thảo nghe rõ trả lờiiiiiii, chị owiiii tổng kết order của em đi để em còn ck ah

335
0
0

Thảo sông Hoài

aloalo chị Thảo nghe rõ trả lờiiiiiii, chị owiiii tổng kết order của em đi để em còn ck ah
Chi nghe ro va tra loi ngay day:

Hiện nay ở nhà chị còn 1 ít những thứ sau đây: Mắm dưa đèo. Mắm tôm chua. Cá thu. Chả cá thu. Còn cá bống thì ới mẹ Đức Hiếu ơi, nghe rõ trả lời.

439
0
0

Thảo Gấu

Buon cai mon nay phai can than nhe. Cu nhan dat hang ma cac me khong den lay ngay, cua chet thi mom.
Em thử để 1 lần rồi, 3 ngày nó mới rụng càng, mắt vẫn mở ạ, he he.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.