Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Ngày giá trị (Value Date)Ngày nhập (Entry Date)Diễn giải (Description)Tham chiếu (Reference)Nợ (Debit)
01-09-201101-09-2011CHUYEN KHOAN CHO NGUYEN THI KIM OANH TAI VIETCOMBANK THANH CONGFT1124404994-50,000
Em chuyển vào TK nì rồi, chắc lỗi ở đâu đó, bây h em chuyển lại nhé. Chiều chị check giúp em a.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Mẹ CTB đã chuyển 150K cho 2 món số 1 và 2, nhưng chuyển nhầm vào TK mẹ Cún, nhờ mẹ cún chuyển lại cho mẹ Mèo :x

Còn lại từ số 3 đến số 6, nếu không có ai lấy thì CTB ôm hết ạ. CTB mua hộ cho cô em, mọi người đừng đoán gì nhé. Mong lắm nhưng chưa thấy gì :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Mẹ CTB đã chuyển 150K cho 2 món số 1 và 2, nhưng chuyển nhầm vào TK mẹ Cún, nhờ mẹ cún chuyển lại cho mẹ Mèo :x

Còn lại từ số 3 đến số 6, nếu không có ai lấy thì CTB ôm hết ạ. CTB mua hộ cho cô em, mọi người đừng đoán gì nhé. Mong lắm nhưng chưa thấy gì :D
hi.hi nhỡ k chuyển trả thì làm sao hả chị

265
0
0

kemtiramisu

ui, sao các chị nhanh thế. Em muốn cái số 1 mà hổng kịp, hic

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Ngày giá trị (Value Date)Ngày nhập (Entry Date)Diễn giải (Description)Tham chiếu (Reference)Nợ (Debit)
01-09-201101-09-2011CHUYEN KHOAN CHO NGUYEN THI KIM OANH TAI VIETCOMBANK THANH CONGFT1124404994-50,000

Em chuyển vào TK nì rồi, chắc lỗi ở đâu đó, bây h em chuyển lại nhé. Chiều chị check giúp em a.
Hôm qua chị nhận đc rồi: Sender:01323001.DD:080911.SHGD:10000256.BO: NGUYEN HONG THUY.CHUYEN KHOAN THANH LY CHO HAM Y2K5 C UA ALSAN.
Còn khoản ck 1.9 thì đúng là ko thấy có em ah, em check lại với bank nhé.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

hi.hi nhỡ k chuyển trả thì làm sao hả chị
Ừ nhỉ, mình chả biết, cứ thấy tiền vào tk là giữ luôn Su nhỉ :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tính đến hôm nay từ số 3 tới số 6 chưa ai khuân cả, nhờ chị CTB ôm hộ chúng em luôn ạh, cám ơn chị hi.hi

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Quên xừ đi mất là mình đang còn nợ nần với top này. Su tính giúp chị luôn từ số 3 đến 6 thành ra là bao tiền để chị chuyển.

Cún mà không chuyển trả chị trừ chỗ khác, sợ gì chứ he he.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Quên xừ đi mất là mình đang còn nợ nần với top này. Su tính giúp chị luôn từ số 3 đến 6 thành ra là bao tiền để chị chuyển.

Cún mà không chuyển trả chị trừ chỗ khác, sợ gì chứ he he.
Chị ơi , 390k ạh:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Su ui Minh Mèo ui chị vừa chuyển 390K vào TK Minh Mèo nhá. Lần này chuyển đúng không nhầm nhỉ :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Su ui Minh Mèo ui chị vừa chuyển 390K vào TK Minh Mèo nhá. Lần này chuyển đúng không nhầm nhỉ :)
dạ em nhận được rồi, cám ơn chị:-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

OMM ơi ,topic này cũng thanh toán xong nợ nần chị nhé, Tổng kết chuyển lãi thôi ạh. Cám ơn cả nhà ủng hộ. Cám ơn chị Aslan

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đợt 2
1. Dầu dưỡng tóc Biosilk - xuất xứ Mỹ - 1 chai - hàng mới 100% - giá 50k

Hamy (1) - Hết - đã thanh toán ck Mecunlinh

2. Bộ đồ chơi Tomy hàng VN xuất EU dành cho trẻ trên 6 tháng học hình khối và màu sắc - 1 bộ - hàng mới - 100% - giá 100k
CTB (1) - Hết - đã thanh toán ck Mecunlinh

3. Cặp body bé trai 12 tháng gồm 1 bộ mặc đi chơi và 1 bộ mặc lót hoặc ngủ - hàng Carter - made in China (riêng mẫu 3 cái body đi chơi là hàng made in Thailand ạ): 3 cặp - hàng mới 80% (em chả bít định lượng cái cũ mới này thế nào nếu ko đúng cả nhà thông cảm cho em dưng trộm vía Simba giờ mới 11 tháng mà em đã thanh lý đồ 12 tháng thì cũng ko phải dùng nhiều đúng ko ạ) - giá 50k/cặp
CTB (3) - Hết - đã thanh toán ck OMM

4. Bộ đồ hè và 2 áo sơ mi dành cho bé trai 12 tháng - hàng TQ - mới 80% - giá 50k/hình
CTB (2) - Hết - đã thanh toán ck OMM

5. Bộ body và quần yếm bé trai 12 tháng: Body là của Carter giống 3 cái mặc lót bên trên - quần yếm Kiko lửng - hàng Malaysia mặc lên trông yêu lắm - hàng mới 80% - giá 70k
CTB (1) - Hết - đã thanh toán ck OMM

6. Quần nhung tăm bé trai 6-12 tháng - Kiko - Malyasia mặc mùa đông rất thích - trông bên ngoài đẹp chứ ko lem nhem như trong hình ạ - giá 70k
CTB (1) - Hết - đã thanh toán ck OMM

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

CTB sắp làm đứa nữa hay sao mà ôm đồ bé dưới 1 tuổi nhiều thế nhỉ?
Nghi lắm :D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Ơ giờ em mới vào đọc lại trang trước thấy có đợt II :(

Chị ơi cần chuyển gì HN-HP thì thứ 7 này có cửu vạn chị nhé. Ới em trước nhé.
Sáng thứ 7 đi HP, chiều T7 về ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Biết các bác đa nghi em đã báo cáo mua cho cháu mừ :D

Thứ 7 chuyển giúp chị ví Hemmes, bộ Eva và túi LV (nếu trúng) từ HN về HP. Chuyển 2 hộp dầu và máy làm sữa đậu nành kèm quà KM ngược về HN nhá :-*

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Ok chị nhé.
Đồ đang ở Hà già hả chị?

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Trả lời: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Ok chị nhé.
Đồ đang ở Hà già hả chị?
Cái ví Hem thì đang ở mẹ Kemtiramisu, chắc đã liên lạc với OMM roài. Ong túm bác í hộ em.
Cái LV thì còn chờ nhờ hờ hờ
êva thì đích thị HG roài.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Báo cáo là hàng đang ở OMM ah, tối sẽ mang sang nhà HG Ong nhé.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Ok chị nhé.