Gây quỹ hàng Sing.

454
0
0

V.Anh

Ðề: Gây quỹ hàng Sing.

Ong ơi thế chị thì liệu có vừa ko Ong?

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đề nghị TB ACNM tổ chức off ốc phát nữa để thử bikini cover, cho TB làm bánh khảo :D

2,801
0
0

muathu

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Gây quỹ hàng Sing.

Xài cũng đồ cũ cũng được em ạ, thực hiện chính sách tiếc kiệm cho CSTT để em lấy xiền mua món khác :D

Hihi, e cố khoác 1 lần rùi chị, có xài đồ cũ ko chị ơi? :p

117
0
0

melincum

Ðề: Trả lời: Ðề: Gây quỹ hàng Sing.

Giày bệt HM, mềm như giày vải, đi cực sướng. Có các màu : đen, da bò, hồng mười h, blue, xanh nõn chuối
Em đăng ký 1 đôi màu da bò size 36 ạ. và 1 hộp kem trị muỗi đốt mopiko chị nhé

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em cũng đăng ký 1 đôi giày bệt HM ạ, màu da bò chị nhé, em hay đi size 235, là 37 đúng ko ạ?

Ah cái váy này em cao 1m57, 55kg thì mặc size nào thì được ạ?

5
0
0

hotmit

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Gây quỹ hàng Sing.

Chị muốn mua khuôn bánh trung thu lò xo, được ko SCP

1,122
0
0

SCP

Em rón rén tiếp tục nhận gây quỹ ạ. Các bác thuơng thì lại ủng hộ em nhá :D

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị ơi, em vẫn đang ngóng topic gây quỹ hàng Sing của chị đây ạ! Hàng đã order và đã CK thanh toán của em còn 1 Mopiko giá 100K (em chưa nhận được hàng) và 1 dao sứ gọt hoa quả giá 160K nữa chị ạ!

567
0
0

Ciao

Em rón rén tiếp tục nhận gây quỹ ạ. Các bác thuơng thì lại ủng hộ em nhá :D
Bạn SCP gây quỹ cái sirô kích thích ăn uống mà hôm nọ bạn mua hộ Cam và mình đi, cảm ơn bạn rất nhiều^^

1,122
0
0

SCP

Chị ơi, em vẫn đang ngóng topic gây quỹ hàng Sing của chị đây ạ! Hàng đã order và đã CK thanh toán của em còn 1 Mopiko giá 100K (em chưa nhận được hàng) và 1 dao sứ gọt hoa quả giá 160K nữa chị ạ!
Ôi thế hả em. Chị ko theo dõi nên ko rõ, đợt hàng tới chắc chắn có của em nhé. Thông cảm cho chị nhé.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

SCP ơi hôm nọ Hà Pooh đưa chị 1 nhiệt miệng, chị chuyển cho bạn này rồi nhé. Bichngoc ơi c để cùng trong túi hàng Nhật của em, hnay đã đưa Vigisa rồi.

556
0
16

bichngoc1312

Member

SCP ơi hôm nọ Hà Pooh đưa chị 1 nhiệt miệng, chị chuyển cho bạn này rồi nhé. Bichngoc ơi c để cùng trong túi hàng Nhật của em, hnay đã đưa Vigisa rồi.
Chị OMM ơi, nhiệt miệng dưa hấu em đã nhận từ đợt trước và cũng đã CK thanh toán rồi mà, giờ hàng Sing của em chỉ còn 1 tuýp thuốc bôi trị muỗi đốt Mopiko (đã CK thanh toán rồi, chưa nhận được hàng) và em order thêm 1 dao sứ gọt hoa quả giá 160K trong danh sách hàng chờ thôi mà chị!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ồi vậy là c nhầm nhiệt miệng với Mopiko rồi, để c bảo Vigisa hold lại.

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị SCP ơi, em cũng muốn order lọ Sirô kích thích ăn uống mà Ciao nói ạ! Tks chị nhiều!