Gây quỹ hàng Sing.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Gây quỹ hàng Sing.

Chốt 2 chị già 35,36
Ong: váy đen size gì thế Ong ?
LG : chị tìm người cửu vạn về cho em đê
Giày của chị màu đen nhé :)
Váy size S chị mặc vừa ko nhỉ?
Chị Minh vừa về xong, chị đang túm ko biết có đc ko.

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Gây quỹ hàng Sing.

ôi dã man thế hả giời, em ko làm được việc mất thôi

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,122
0
0

SCP

http://www.charleskeith.com/SGStore/CK/product?dest=SGP&art=CK1-80030255&color=04&source=sale
quá tam 3 bận, k được đi chân đất lun, sz 37 ạ, màu nào cũng được, 37 là lấy :p

http://www.charleskeith.com/SGStore/CK/product?dest=SGP&art=CK1-80030260&color=02&source=shoes
chị ơi, cái này đẹp k? hiii, nếu ok thì chọn 1 trong 2 thoai nhá, vì cùng dáng, iu chị
Chị thấy đôi sau đẹp hơn, đôi trên nhìn ảnh long lanh thế chứ nhìn ngoài thường lắm đấy.

1,122
0
0

SCP

Các bác mê giày bọn C and K nhể. Từ ngày nó đổi nhà TK chúng em bên này cai hẳn, mẫu mã thì long lanh thật nhưng đi như bị giời hành, đau chân từ giày bệt cho đến xăng đan :D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

năm ngoái C&K ở bờ hồ bán đôi này 1,4M chị ạ he he, em mua thì hết sz, năm nay lại lấy vậy, tks chị

1,122
0
0

SCP

Em trả nợ ảnh kem bôi nhiệt

1,122
0
0

SCP

Em có món này xem bác nào hứng thú ko nhóe
Mặt trước :

Mặt sau

Cái này để đựng và treo vòng vèo trang sức treo vào tủ, dành cho bác nào thích phụ trang nhưng diện tích kho cá nhân eo hẹp ( giống em, he he). Em chưa tính chính xác giá nhưng tầm hơn 100k thôi ạ ( đã có lãi nộp quỹ). Có 2 màu đen và hồng cánh sen.Mỗi hôm em són ra 1 món thế thôi cho nhiều bài, he he.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Các bác mê giày bọn C and K nhể. Từ ngày nó đổi nhà TK chúng em bên này cai hẳn, mẫu mã thì long lanh thật nhưng đi như bị giời hành, đau chân từ giày bệt cho đến xăng đan :D
Ko hẳn mê đâu tại c dẫn mỗi link C&K đấy, e có link giày khác thì dẫn cho mọi ng, còn mấy brand nữa ở Sing mà tự nhiên c quên tiệt tên. Em có link Nine West và Pedro ở Sing ko dẫn cho mọi ng xem thêm. Công nhận C&K dạo này nh ng kêu đau chân.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Gây quỹ hàng Sing.

Chị đăng ký màu hồng cho Ong.
Em có món này xem bác nào hứng thú ko nhóe
Mặt trước :

Mặt sau

Cái này để đựng và treo vòng vèo trang sức treo vào tủ, dành cho bác nào thích phụ trang nhưng diện tích kho cá nhân eo hẹp ( giống em, he he). Em chưa tính chính xác giá nhưng tầm hơn 100k thôi ạ ( đã có lãi nộp quỹ). Có 2 màu đen và hồng cánh sen.Mỗi hôm em són ra 1 món thế thôi cho nhiều bài, he he.

817
0
16

Gái ơi, chị muốn mua cho Anh đẹp giai nhất nhà chị một đôi Clarks. Anh giai mê giày Clarks nhất. Em chọn cho chị loại công sở màu đen hoặc nâu sẫm, số 6 nhé.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Kem bôi nhiệt có dùng được cho trẻ con không chị SCPT ơi? Nếu được cho em đăng ký nhé.

Cho em bon chen 1 cái treo vòng vèo màu hồng cho con gái luôn ạ.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

SCP ơi hộp chữa nhiệt đây em tìm mua giúp chị 2 hộp nhé @};-