Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

63
0
0

zuki

Ðề: Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

Cho em mượn chiếc dép nữa ngồi chờ cùng cho vui nhé :cstt09:
Vậy 2 đứa mình ngồi chờ, tiện tranh thủ phỏng vấn cô dâu mới luôn, hehhe sao rồi Nikki, không có gì để khoe với cả nhà sao em iu @};-@};-Chúc cô dâu mới luôn hạnh phúc nhé. :cstt02::cstt02:

1,528
0
0

saomai

Tình hình UB là...để chị saomai tường thuật ạ,hihi:p:p:p
Em gái là phóng viên viết, ana là phóng viên hình...lại nói chị tường thuật.

Chị chỉ nhớ đến đoạn có người cạy từ Tân Bình lên Nắng vàng nắng xanh Phan Xích Long rồi quay về Lê Duẩn...
Rồi có em gái xòe mũ ngồi ở vườn hoa BV UNg Bướu...
Còn nữa thì dành cho em và ana.:x

1,961
0
0

anatomysu

Rồi có em gái xòe mũ ngồi ở vườn hoa BV UNg Bướu..
Chị saomai viết thiếu, phải là xoè mũ xin quà tài trợ chứ ạ

Cả nhà, em thật sự phê quá rồi, tay chân rã rời, đầu óc tán loạn, ko viết gì nên hồn được :(. Chỉ chắc chắn rằng tấm lòng của các chị các mẹ nhà mình đã góp chút ấm áp cho những người bị bệnh nan y.

Nụ cười em vẫn tươi dù tóc thì rụng gần hết và tay chân khẳng khiu....

Hẹn mai nhé cả nhà, chị saomai bảo sẽ có 1 topic riêng về UB để chuẩn bị chuyến thăm chính thức. Em mong lắm cả nhà mình có thể thu xếp tham dự.

Thật tình, đi về lòng chẳng thanh thản, thấy sức mình có hạn quá ạ :(( :((

Nhiều nhiều nhiều lắm những trường hợp khó khăn...... :((

806
1
0

meduydu

Chào cả nhà, giớ mới vào đưa hình công đoạn đóng gói ,chuẩn bị bánh. HÌnh đưa sau khi các bạn đã đi BV, cả nhà chịu khó coi ngược lại cho nó liền lạc nhé! :">:">:">

Sẵn dịp, theo ý của chị muathu, meduydu giới thiệu bạn áo xanh két kế em Nik là Hà "sù", quả đầu đinh kế bên là thợ giao Sù của VH, áo vàng là meduydu, áo đỏ là anatomysu và chị tóc dài dáng cao là chị blanch. Còn 1 lão đang bận cầm máy là xã em, chả show được hihix... ghen tị với VH quá cơ
@muathu: Sau dịp này gặp nhau dễ dàng ôm thắm thiết chị nhỉ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Cho muathu xin chú thích hình biết mỗi người mẫu Nikki vì xem ảnh cưới :) gửi nhà Sài Gòn @};-@};-@};-@};-@};-

2,204
1
0

Nikki

@Ana: Em iu cầu "bà thư ký hình" hok có bêu xấu em nhá...nhìn em giống ung bướu hơn bé gái ở dưới á:(:)((

@chị muathu: hichic, chị cứ trêu em á...em có mà là "người mẩu" á (là người có 1 mẩu đó :) )

2,204
1
0

Nikki

Em đi UB về mà có rất nhiều cảm xúc lẫn lộn...thương cảm, xót, tức, giận, bức xức...nói chung là ko biết nói gì đâu ạ...có lẽ e phải học cách kiềm chế bản thân, điều khiển cảm xúc thôi...chứ cứ "thẳng tuột" kiểu này cũng khổ...

Về kể với ax mà vừa xúc động vừa bị la...ổng la em vào bv mà sao ko đeo khẩu trang :p giờ về tự nhiên đau họng + sổ mũi...may mà chưa sốt :">

Có rất nhiều trường hợp đáng thương...mà e thì rất khó biết cách từ chối...thế nên :(, hi vọng họ sẽ nhận được nhiều sự giúp đỡ :x:cstt09::cstt09::cstt09:

51
0
0

Me-Kim

ôi hôm đó em phải đi họp phụ huynh cho con em rùi. Lần đầu được đi họp phụ huynh đấy ạ (oách quá), bé con cũng lần đầu đi mẫu giao mà, nên phải đi để còn biết ý các cô...hehe
Cả nhà : ở Văn thánh có cả hồ bơi đấy ạ. Cả nhà ăn uống no nê rồi nhảy ùm phát xuống hồ cho mát, cho tụi nhỏ quậy tưng lun...Xong nhớ up hình lên cho tụi em ngó với, hehe, ảnh hội bánh nhà mình hấp dẫn phải biết.:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,204
1
0

Nikki

:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị là LG ứ dám vào xem ảnh đâu, ai cũng trẻ trung xinh xắn :x
Người mẫu Ni mặc áo cưới yêu thế, xinh thế:-*

Vâng cũng như mẹ duy du đã nói mong cả nhà cùng xếp được thời gian đi thăm các bé bn nhi trong ngày trung thu tới.
Cảm ơn cả nhà SG :-*

1,528
0
0

saomai

Một ngày không vui, con gái sốt cứ 39-40 độ từ đêm qua đến giờ, huhuhu.
Chưa bình tâm để chia sẻ chuyện đi Ung bướu, nhà mình có lẽ khi nghe đến tên bv là đã hình dung tình hình ở đó rồi nên saomai cũng không biết nói gì hơn.
CSTT SG mình chuẩn bị cho một kế hoạch nhỏ đến chia sẻ tấm lòng với các bé ở bv UB và sẽ được đưa lên trong phần "Hoạt động trợ giúp tập thể".
Mong nhà mình cùng giang rộng vòng tay:x:cstt08:

228
0
0

blanch

Mẹ Sao Mai phải lo cho cháu trước đã. Các thư ký nhà mình rất giỏi giang, em cứ túm các em ấy là ổn cả. Giữ gìn sức khỏe em nhé. Mong cháu gái chóng khỏi bệnh :x

806
1
0

meduydu

Chưa bình tâm để chia sẻ chuyện đi Ung bướu, nhà mình có lẽ khi nghe đến tên bv là đã hình dung tình hình ở đó rồi nên saomai cũng không biết nói gì hơn.
CSTT SG mình chuẩn bị cho một kế hoạch nhỏ đến chia sẻ tấm lòng với các bé ở bv UB và sẽ được đưa lên trong phần "Hoạt động trợ giúp tập thể".
Vừa có tin vui vì tìm đc NGV, nay con biết thế nên làm nũng mẹ.
Chúc Con gái mau khỏe để mẹ còn xách bột đi học làm bánh cho cả nhà nữa chứ :x:x:x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Đúng lo cho con đã em nhé. Thời gian còn dài mà :-*
Thư ký giỏi và các mẹ SG đảm đang nữa :-*:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Con thế nào rồi em? Đỡ hơn chưa? Con mà ốm là mẹ buồn lắm đấy. >:D<

Chị chờ topic "thăm các bé..." trong phần hoạt động tập thể nhé. Chị không có nhiều, gửi em 1.000K để góp với mọi người, mong sao các bé có được niềm vui nho nhỏ trong những ngày còn sống thôi, chứ những điều lớn hơn nữa thì mình chẳng dám hy vọng. :(

1,018
0
0

mymy

Con gái đã đỡ chưa chị :x:x:x, yêu lắm :x:x:x
UB, hễ nghe đến hai từ này là bao nhiêu ký ức của hai năm về trước lại trở lại, thực sự là cơn ác mộng đối với em.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Sao mai ơi con gái đã đỡ chưa em :x
Mymy khuya rồi cứ sang nhà anh em quấy rầy hư ghê :p

2,080
0
0

Sao mai ơi con gái ốm sao thế , cảm hay mọc răng mà sốt dữ vậy ? Chúc con gái chóng lành nhé .

63
0
0

zuki

COn bé nhà em mấy hôm nay mọc 1 lúc 4 cái răng , đầu lúc nào cũng nóng :(. Chúc bé nhà chị Sao Mai chóng khỏi nhé, con mà ốm thì chỉ tội mẹ thôi :|. Mẹ Sao Mai ơi, cố lên!!!!!!!@};-@};-:cstt08::cstt08:

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

COn bé nhà em mấy hôm nay mọc 1 lúc 4 cái răng , đầu lúc nào cũng nóng :(. Chúc bé nhà chị Sao Mai chóng khỏi nhé, con mà ốm thì chỉ tội mẹ thôi :|. Mẹ Sao Mai ơi, cố lên!!!!!!!@};-@};-:cstt08::cstt08:
Khổ thân con 4 cái thế thì đau lợi lắm đấy. Mẹ Zuki hư quá, con cũng tội chứ :(:x Chúc các con nhà mình mau khoẻ nhé. :x