Gian hàng Hải Phòng - giới thiệu đặc sản một số vùng miền

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Gian hàng Hải Phòng - giới thiệu đặc sản một số vùng miền

Không cho đặt gạch thì thiệt thòi cho SG quá. :-O:-O:-O
HP ơi! làm thế nào cho nhà nhà đều ăn, người người đều ăn với chứ :p:p:p
Em ơi yên tâm nhé. HP đang lên kế hoạch buôn đường dài mà.

Ô hay cô em này cấm đặt rồi nên có ai dám ho he gì đâu. Đang giữ gin sức khoẻ để tới hôm đó canh hàng ở gian đó.

ơ thế bánh rán ko "buôn" thật à ...icon ăn vạ
Ờ thế một Tết nào đó mình sẽ được sở hữu bánh xì lình cấu. Ôi sướng thế, cái tên bánh mắc cười quá.
Nếu em cứ thông tin mở thế này thì tết này em sẽ có nhiều hơn 1 cái đới, vì (may quá) bánh này giá thành rất dễ chịu. Nhưng mùa lạnh ăn mới ngon. Còn cái tên, chị tiết lộ cho 1 bí mật, cái chỗ chị bôi đen ý, là đã cải đi tý cho đỡ bùn cười rồi, chứ nguyên bản còn bùn cười nữa.

631
0
0

Aslan

Chậc chậc...
Xin thông báo với HP 1 tin.
Sau khi HP post thông tin sản phẩm lên. Bừa đã nhận được rất nhiều sự nhờ vả.

Đại loại là: - Anh bừa ơi!!. Anh đăng ký mua hộ em 1 chai sâu chít và 1 đôi cá ngựa. Em mua về cho ông xã em. Em đăng ký sợ mọi người lại bảo em "sung".Mà em hỏi thêm rượu và cá này có đúng là thế không?????

Cộng tất cả sự nhờ vả lại thì đến nay số rượu và cá ngựa của HP là không đủ.
Vậy kính mong HP xem xét lại có thể tặng thêm được không???

Bừa đăng ký 5 chai rượu và 5 đôi cá ngựa.
Em đã bảo là có bảo hành rồi mà bác. Em cảnh báo với bác là liều lượng chỉ là 1 cặp cá ngựa cho mít (miss) và 1 chai rượu cho sơ (sir) thôi bác nhá, chứ bác dùng thế kia quá liều lượng em huy động cả HP cũng không bảo hành nổi đâu ạ. (Nhưng quả thật là mỗi lần đọc bài của bác em giảm đc tý vòng 2 ạ, cảm ơn bác em khỏi tập lắc vòng=))=)))

0
0
0
B

Bừa

Guest

Em đã bảo là có bảo hành rồi mà bác. Em cảnh báo với bác là liều lượng chỉ là 1 cặp cá ngựa cho mít (miss) và 1 chai rượu cho sơ (sir) thôi bác nhá, chứ bác dùng thế kia quá liều lượng em huy động cả HP cũng không bảo hành nổi đâu ạ. (Nhưng quả thật là mỗi lần đọc bài của bác em giảm đc tý vòng 2 ạ, cảm ơn bác em khỏi tập lắc vòng=))=)))
Đấy là đăng ký mua hộ thôi chứ có được gì đâu. có chăng được tý chút gọi là "hướng dẫn sử dụng"

0
0
0
B

Bừa

Guest

Còn cái tên bánh xì lình, chị tiết lộ cho 1 bí mật, cái chỗ chị bôi đen ý, là đã cải đi tý cho đỡ bùn cười rồi, chứ nguyên bản còn bùn cười nữa.
Bánh xì lình nếu viết đúng em mua chục cái :D

Đề nghị chị không được viết từ bùn (phạm huý). Nghiêm khắc kiểm điểm.
.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Ôi đúng đúng ạh. Chị Aslan ơi, vụ bánh rán chị làm đi ạ. Em biết là không đúng với tiêu chí đặt ra nhưng em là em (với cả chị Loan với rất nhiều thành viên CSTT Hà Nội) thèm món bánh rán đó lắm ạh. Ngon tuyệt cú mèo! :drooling: Cứ nhớ hôm lên ô tô từ HP về chia nhau món bánh đó mãi.

:cstt02:

2
0
0

DHV

Nhà mình bắt đầu giống cửa hàng quá!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi đúng đúng ạh. Chị Aslan ơi, vụ bánh rán chị làm đi ạ. Em biết là không đúng với tiêu chí đặt ra nhưng em là em (với cả chị Loan với rất nhiều thành viên CSTT Hà Nội) thèm món bánh rán đó lắm ạh. Ngon tuyệt cú mèo! :drooling: Cứ nhớ hôm lên ô tô từ HP về chia nhau món bánh đó mãi.

:cstt02:
Đề nghị em không gọi mỗi mình chị Aslan. Gian hàng HP là do toàn thể thành viên CSTT HP bàn bạc và quyết định các mặt hàng. Đồng thời bầu Aslan làm tiếp thị vì bà này quảng cáo bán hàng rất siêu. Em gọi mỗi Aslan là mọi người dỗi, có khi lại bớt hàng đi đới :D

Chị sẽ bàn lại với cả nhà xem có mang bánh rán đi đọ với tổ bánh HN không :p

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Tôm khô Cát Bà là ngon nhất J_L ui, chị vừa đc cho 1 kg, tự nhà ng ta làm trông hơi nhỏ nhưng nấu canh bí thì ngon cực kỳ, share tặng J_L 1 nửa ăn lấy thảo nhé, gửi e thế nào đây?? Hay chị gửi SG theo đồ mọi ng mua rồi J_L nhờ mấy chị ý gửi sang hộ nhá?? .
Em Lá mơ này nhà ngay cạnh tháp rùa Aslan ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Trông cái avatar của bác em thấy quen quá mà không nhớ ra là nhìn thấy ở đâu. Bác ơi bác là ai đấy?

631
0
0

Aslan

Mời bác vào xem hàng HP ạ:x
Em Lá mơ này nhà ngay cạnh tháp rùa Aslan ạ.
Ơ, em thấy tên J_L tưởng là ở bên tây cơ:-*.
Trông cái avatar của bác em thấy quen quá mà không nhớ ra là nhìn thấy ở đâu. Bác ơi bác là ai đấy?
Ai cũng là ng 1 nhà mà chị:-*

1,961
0
0

anatomysu

huhu em cũng muốn đặt hàng.....

32
0
0

dithalilo

Cho tui order 01 chai rượu sâu chít và 01 cặp cá ngựa!

741
0
16

cá thu một nắng đi các chị ơiiiiii! \:D/Em thích món này của HP nhất đấy!

439
0
0

Thảo Gấu

Bánh xì lình nếu viết đúng em mua chục cái :D

Đề nghị chị không được viết từ bùn (phạm huý). Nghiêm khắc kiểm điểm.
.
Em ơi yên tâm nhé. HP đang lên kế hoạch buôn đường dài mà.

Nếu em cứ thông tin mở thế này thì tết này em sẽ có nhiều hơn 1 cái đới, vì (may quá) bánh này giá thành rất dễ chịu. Nhưng mùa lạnh ăn mới ngon. Còn cái tên, chị tiết lộ cho 1 bí mật, cái chỗ chị bôi đen ý, là đã cải đi tý cho đỡ bùn cười rồi, chứ nguyên bản còn bùn cười nữa.
=))=))=))=))=))=))

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Bánh rán sáng làm xong HP lấy ngay mang lên sợ bị bẹp, với lại HP thấy HN đã đăng ký gian hàng bánh, sợ không cạnh tranh nổi chị ạ.
Bẹp là bẹp thế nào ạ, em gợi ý để bánh ở khay, ngồi ô tô mỗi mẹ đặt 1 khay lên đầu, đảm bảo từ HP lên HN bánh ko những ko bẹp mà vòng 2 còn tác dụng hơn đọc bài bác Bừa.

Còn cái tên, chị tiết lộ cho 1 bí mật, cái chỗ chị bôi đen ý, là đã cải đi tý cho đỡ bùn cười rồi, chứ nguyên bản còn bùn cười nữa.
Chị lấp lửng thế này LG tò mò đi tìm tên nguyên bản chứ hết tò mò ăn bánh chị ơi :D .

228
0
0

blanch

Các chị HP ơi, em nghe quảng cáo cá thu 1 nắng HP =P~, làm sao để có được 1kg ở SG đây ạ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Các chị HP ơi, em nghe quảng cáo cá thu 1 nắng HP =P~, làm sao để có được 1kg ở SG đây ạ?
Chị sắp sửa đi SG, em có nhu cầu gì kê ra đi, chị mang vào gửi Sao Mai nhé. Biết đâu lại được ăn trước cả ọp.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cho tui order 01 chai rượu sâu chít và 01 cặp cá ngựa!
Không nhận order online bác nhé. Để hôm ọp tranh nhau cho vui. Em cũng tính làm 1 quả rượu và cá ngựa mà còn không được lấy trước nữa là.

cá thu một nắng đi các chị ơiiiiii! \:D/Em thích món này của HP nhất đấy!
Có rồi mà em.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

=))=))=))=))=))=))
Bẹp là bẹp thế nào ạ, em gợi ý để bánh ở khay, ngồi ô tô mỗi mẹ đặt 1 khay lên đầu, đảm bảo từ HP lên HN bánh ko những ko bẹp mà vòng 2 còn tác dụng hơn đọc bài bác Bừa.

Chị lấp lửng thế này LG tò mò đi tìm tên nguyên bản chứ hết tò mò ăn bánh chị ơi :D .
=))=))=))
Cho chị cười với. Ngày xưa bé bé còn ứ dám đọc cái tên bánh này đâu.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ chị Tâm CTB: Chị làm em nhớ Cá thờn bơn, em có kỷ niệm đẹp với cái tên con cá này hồi bé:p

Nhà HP cho em đặt bánh rán 5 hộp nhá nhá:D