Gian hàng miền Nam: Lạp xưởng - Cơm cháy - Cá cơm kho

52
0
0

PiEm

Ðề: Gian hàng miền Nam: Lạp xưởng - Cơm cháy - Cá cơm kho

Mình không đến hội chợ được thì lấy hàng ở đâu bạn Bếp SG ui ?

22
0
0

Bếp Sài Gòn

Mình không đến hội chợ được thì lấy hàng ở đâu bạn Bếp SG ui ?
Hi bạn PiEm: Bạn ở Hà Nội phải không? Bạn liên lạc với mẹ ĐanHa dùm mình nhé! Thanks bạn đã ủng hộ Bếp SG

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cả nhà ơi, thế hàng nhận mai được không ạ, không thì đi off em vác về nhiều quá ko ai tin là em đi làm mất:p

313
0
0

july137

Chị ơi cho em lấy 1 kg cơm cháy nhé Em lấy gói 200g dc ko ah Còn bánh pía đặt ntn hả chị EM ở HN nhưng hôm off lại ko đi được :((

22
0
0

Bếp Sài Gòn

Cả nhà ơi, thế hàng nhận mai được không ạ, không thì đi off em vác về nhiều quá ko ai tin là em đi làm mất:p
MN ơi, hàng của mình chiều mai là có mặt ở HN, bạn thử liên lạc với mẹ Đan Hà xem nhận lúc nào thì tiện nhé! Thanks bạn.

22
0
0

Bếp Sài Gòn

Chị ơi cho em lấy 1 kg cơm cháy nhé Em lấy gói 200g dc ko ah Còn bánh pía đặt ntn hả chị EM ở HN nhưng hôm off lại ko đi được :((
Cảm ơn July đã ủng hộ, nhưng hàng mình đã tổng kết oder từ hôm qua, phần đặt dư cũng đã tiêu thụ hết. Hẹn July lần sau vậy. :">:">:">

631
0
0

Aslan

MN ơi, hàng của mình chiều mai là có mặt ở HN, bạn thử liên lạc với mẹ Đan Hà xem nhận lúc nào thì tiện nhé! Thanks bạn.
Bếp SG ơi, mình nhờ ng sáng mai qua lấy hàng nhưng Sao mai bảo không cần, Sao mai sẽ đưa qua. Mai Bếp SG gặp kéo bằng đc cậu nhóc ấy vào nhà mình nhá, thêm 1 trợ thủ đắc lực đấy, giờ đang ngại vì toàn thấy các chị.

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Lúc nào nhận được hàng chị sẽ báo cho Hạnh, nếu nhận sớm trong giờ hành chính, chị sẽ chở về cơ quan (số 7 Chu Văn An, Ba Đình), nếu muộn hơn 5h, chị sẽ chở về nhà (số 2A14 Đầm Trấu).

Không biết Bếp SG đã chia sẵn các phần chưa nhỉ? nếu chưa mẹ nó email cho mình xin danh sách order để tối về mình chia hàng nhé!)

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Chắc chị sẽ lấy sớm đồ của chị và Khai Tâm nhé.
Còn nếu ko kịp lấy hôm nay Trà đừng mang i ra buổi off để ở nhà chi sẽ đến lấy sau. (Đơn hàng của ALnML + Khai Tâm)

1,961
0
0

anatomysu

Lúc nào nhận được hàng chị sẽ báo cho Hạnh, nếu nhận sớm trong giờ hành chính, chị sẽ chở về cơ quan (số 7 Chu Văn An, Ba Đình), nếu muộn hơn 5h, chị sẽ chở về nhà (số 2A14 Đầm Trấu).

Không biết Bếp SG đã chia sẵn các phần chưa nhỉ? nếu chưa mẹ nó email cho mình xin danh sách order để tối về mình chia hàng nhé!)
Chị ơi, bọn em đã chia sẵn phần rồi đấy chị, gọn gàng hết rồi ạ. Lần đầu làm như thế này chắc ko tránh khỏi sai sót, có gì mong mọi người thông cảm cho bọn em nhé. Cảm ơn cả nhà lắm lắm :x :cstt01:

Chiều nay SG ọp trước tại bệnh viện Ung Bướu tặng quà cho các em. Hy vọng mọi chuyện suôn sẻ tốt đẹp :-* @};-

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Chà, vừa có lệnh gọi đi lấy hàng! Bác LG lát nữa có nhà không, lấy hàng xong em chở qua nhà cho? Cơ quan M&N ở đâu thế, nếu tiện đường chị chở một quệt luôn cho?

&Aslan: Lệnh bảo đến nhận 4 thùng (không phải 6 như bác dặn). Em đến xem thế nào rồi sẽ gọi cho chị nhé!

631
0
0

Aslan

Chà, vừa có lệnh gọi đi lấy hàng! Bác LG lát nữa có nhà không, lấy hàng xong em chở qua nhà cho? Cơ quan M&N ở đâu thế, nếu tiện đường chị chở một quệt luôn cho?

@Aslan: Lệnh bảo đến nhận 4 thùng (không phải 6 như bác dặn). Em đến xem thế nào rồi sẽ gọi cho chị nhé!
=))=))SG chơi chị LG rồi, SG ghi tên ng nhận là mẹ Đan Hà 4 thùng hàng off, SG đóng 5 thùng nhí đề tên LG, bắt LG phải ra lấy đấy mà:D, đùa thôi 5 thùng nhí tớ đã nhờ ng đóng lại thành 2 thùng to sợ nhỏ dễ thất lạc đề tên ng nhận là LG, mẹ Đan Hà nhận hộ chị ấy luôn rồi về tính công sau nhở:)):p??
À, SG bảo đã đóng gói theo order rồi, mẹ Đan Hà cứ tháo ra chuyển cho Mít & Nem luôn là đc nhé, 2 cái thùng của LG cứ trả cho chị ấy tự xử (không có phần mình thì liều liệu nhở):))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
313
0
0

july137

Cảm ơn July đã ủng hộ, nhưng hàng mình đã tổng kết oder từ hôm qua, phần đặt dư cũng đã tiêu thụ hết. Hẹn July lần sau vậy. :">:">:">
ui chị ơi ko còn dư 1 gói nào ah Gói 200g cũng được chị ah Mẹ em muốn ăn mấy hôm nay nhưng món nè em biết tìm ở đâu

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

=))=))SG chơi chị LG rồi, SG ghi tên ng nhận là mẹ Đan Hà 4 thùng hàng off, SG đóng 5 thùng nhí đề tên LG, bắt LG phải ra lấy đấy mà:D, đùa thôi 5 thùng nhí tớ đã nhờ ng đóng lại thành 2 thùng to sợ nhỏ dễ thất lạc đề tên ng nhận là LG, mẹ Đan Hà nhận hộ chị ấy luôn rồi về tính công sau nhở:)):p??
À, SG bảo đã đóng gói theo order rồi, mẹ Đan Hà cứ tháo ra chuyển cho Mít & Nem luôn là đc nhé, 2 cái thùng của LG cứ trả cho chị ấy tự xử (không có phần mình thì liều liệu nhở):))
Sao Aslan đi giầy thể thao trong bụng mình thế nhỉ :-O
Úi giời ơi đúng thế LG xa chỗ đó lắm nên điều OG bị "sưng mặt" đi cuối cùng là Tú Virgo ra. Nàng ko lấy đc nàng cuống quyt sợ mất, gọi liên tục nhung cuối cùng ôi giời ơi chính mình chủ nhân cũng ko biết thùng gì của ai để gọi hỏi ....
Tré là ng đến dự off sớm nhất :-O đến thẳng Sao Biển 163A Đại La
Nàng đến ko có ai nên nàng quay về bãi tối Virgo ra đón

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,204
1
0

Nikki

ui chị ơi ko còn dư 1 gói nào ah Gói 200g cũng được chị ah Mẹ em muốn ăn mấy hôm nay nhưng món nè em biết tìm ở đâu
Em ơi vì hàng đã đóng gói và chuyển ra HN trước khi nhận được order của em, nên nếu em đi off được thì năn nỉ các chị nhường cho 1 gói đỡ, lần sau order thêm em nhé. cám ơn em nhiều@};-

2,204
1
0

Nikki

Ôi hôm nay off rồi, em ngồi ở SG mà cũng nôn nao quá...chắc các gian hàng sẽ nhộn nhịp xôn xao lắm, hichic...chờ tin update của cả nhà:-*

22
0
0

teddysky

com chay va lap xuong ngon tuyet cu meo ah.

806
1
0

meduydu

Bếp Sài gòn một lần nữa cảm ơn CSTT đã tạo ra sần chơi giúp cho SG có cơ hội giao lưu với bạn bè 3 miền. Cảm ơn mẹ Đan Hà đã giúp đỡ.
@Aslan: :x:x:x
@Piem: Bạn vui lòng liên lạc với mẹ Đan hà nhận hàng dùm mình nhé!

21
0
0

Vịt Bụp

@Aslan: Cho em biết địa điểm và thời gian nhận hàng từ SG chuyển ra nhé!
@Bếp SG: Nhớ cho mình danh mục các mẹ order và contact kèm theo thùng hàng nhé!
mẹ Đan Hà ơi, Bụp mua hàng tặng cho 1 người em công tác ở HN, sẽ trả tiền tại đầu cầu SG (vì cũng là mua cho người thân nữa), nhờ mẹ Đan Hà cho số đt hoặc địa chỉ liên lạc để người em HN kia đến nhận hàng ạ. Cảm ơn mẹ Đan Hà nhiều nhiều. Tuần sau, khi đã thanh toán tiền hàng với meduydu rồi, Bụp mới sẽ nhắn tin cho em gái HN kia đi nhận hàng với mẹ Đan Hà nhé. :x

21
0
0

Vịt Bụp

Bếp Sài gòn một lần nữa cảm ơn CSTT đã tạo ra sần chơi giúp cho SG có cơ hội giao lưu với bạn bè 3 miền. Cảm ơn mẹ Đan Hà đã giúp đỡ.
@Aslan: :x:x:x
@Piem: Bạn vui lòng liên lạc với mẹ Đan hà nhận hàng dùm mình nhé!
meduydu thân mến ới, hôm nào Bụp ghé meduydu được nhỉ? hihi :-*