Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

1,517
0
0

Mehuungo

Ðề: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

Huhu hết hạt bí rồi à? Có ai thừa share cho mình 0,5 kg đi.

Cho mình order 10 kg cam nhé.
@ Ong ơi : ủn qua Ong rồi chuyển qua chị luôn hàng của thuyvuong nhỉ hihi...

Cám ơn cả nhà.

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Cho chị thêm 15kg cam nữa là 20kg nhé

6
0
0

Vũ Khanh

Trả lời: Ðề: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

Cho chị thêm 15kg cam nữa là 20kg nhé
Em xin nhận order chốt cam ạ!

Ngày mai cam sẽ được chuyển tới Hà Nội và em sẽ chuyển hàng cho mọi người ạ. Số còn lại em sẽ mang tới hội chợ, mọi người nhận hàng tại hội chợ giúp em ạ.

Ngưỡng mộ những hoạt động từ thiện của hội đã lâu, em cũng xin góp chút công sức, "tuổi nhỏ làm việc nhỏ", tạo điều kiện tiêu thụ nông sản giúp một số hộ làm nông em đã biết ạ. Hiện cam trong vườn đã đủ số cung ứng cho các đơn đặt. Em cảm ơn các anh, các chị đã tin tưởng và mua hàng ạ.

Trừ mặt hàng cam thu hoạch theo mùa, các sản phẩm khác nếu mọi người tin dùng vẫn có thể đặt quanh năm ạ.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em đã giao chị Hà vỏ bánh pía và trảng bàng của Ong, Thuyvuong và pokiona, đã giao vỏ pía và trảng bàng của mecunbebong sang chỗ Vigisa LTK (Vigisa thu tiền giúp tôi nhé, cảm ơn bà).

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

Còn 2 chị rongviet và songviet lấy nốt hôm nay vỏ bánh pía và trảng bàng ở NDu giúp em là em hết nợ topic này^^

595
0
0

Vigisa

Em đã giao chị Hà vỏ bánh pía và trảng bàng của Ong, Thuyvuong và pokiona, đã giao vỏ pía và trảng bàng của mecunbebong sang chỗ Vigisa LTK (Vigisa thu tiền giúp tôi nhé, cảm ơn bà).
Đang cầm 120k của mecunbebong

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

Em xin nhận order chốt cam ạ!

Ngày mai cam sẽ được chuyển tới Hà Nội và em sẽ chuyển hàng cho mọi người ạ. Số còn lại em sẽ mang tới hội chợ, mọi người nhận hàng tại hội chợ giúp em ạ.

Ngưỡng mộ những hoạt động từ thiện của hội đã lâu, em cũng xin góp chút công sức, "tuổi nhỏ làm việc nhỏ", tạo điều kiện tiêu thụ nông sản giúp một số hộ làm nông em đã biết ạ. Hiện cam trong vườn đã đủ số cung ứng cho các đơn đặt. Em cảm ơn các anh, các chị đã tin tưởng và mua hàng ạ.

Trừ mặt hàng cam thu hoạch theo mùa, các sản phẩm khác nếu mọi người tin dùng vẫn có thể đặt quanh năm ạ.
5kg cam của chị nhận tại Giảng Võ em nhé. Thứ 2 tuần sau ship cho chị chứ đừng mang đến HC nhé.

12
0
0

Ha Nhim

Trả lời: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

e nhan e gian hang Savico nhe. Tks ca nha

12
0
0

Ha Nhim

Trả lời: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

hic e ko doc het, da het hat bi roi