Hà nội ơi off Cherry nhé - 6h tối nay 12.08 - Bia Lan Chín Láng Hạ.

26
0
0

meDongxinh

Ðề: Hà nội ơi off Cherry nhé - 6h tối nay 12.08 - Bia Lan Chín Láng Hạ.

Hichic, tiếc quá, hôm nay em mới biết nhà mình off :(

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ôi vậy hoá ra Rùa và Ớt bụng dạ đen tối thế chứ :D hừ..hừ..
Tớ vẫn còn chục quả đây này sếp cứ nhón tự nhiên mà mình xót hêts cả ruột...
Cúc ơi, để sếp xơi hộ chị hử? :-O

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Phần 1: Èn én en, ring em Cherry về nào:

2 hotboys của CSTT "giằng" nhau thùng Cherry, em phải hét lên nào yên chụp ảnh, thế là mới toét miệng ra đấy ạ:

Đây là lúc mới khơi ra khỏi thùng (bác Nát theo sở thik chọn ngay 1 nhà hàng "đèn mờ" nên cả nhà thông cảm ảnh hơi tối, chứ Cherry thì thơm lừng và ngọt lịm lìm lim ạ :x )

Đây là lúc 2 hot boys đang thưởng thức Cherry đây ạ, người thì thì thào rủ rỉ j đó với mỹ nhân HP còn người thì lim dim mơ màng nghĩ đến những cái kít ... xịt ... sờ

Phần 2:

Em ơi chọn cho anh 1 cái L

Đây L của anh đây

T&G, tyruoi, Cam ... các em, anh thoát y nhé

Nhường cho 2 chủ nhân vào chú giải chứ em thực ko bít các bác đang định mần j

2,651
0
0

Khai Tâm

@Bừa: Vầng vầng... chắc chắn là phải mặc áo rồi. Còn có hình mặc hơn 1 cái, bên ngoài cài khuy bên trong cởi cúc cơ. Đến chịu. B-)

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Hôm trước em không đi off được, ở nhà thèm cherry quá, đi tìm được một ít. Em share cho những ai hôm đấy được ăn "cherry ngó" như em nhé ;)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,080
0
0

Thế mà Huế cũng có phần đấy nhé, Huế cũng được ăn, mặc dù không no nê thỏa thích nhưng mà được cắn trái chery chín mọng, ngòn ngọt thích lắm . Cảm ơn Đà Nẵng đã chia phần, cảm ơn người giấu mặt .

741
0
16

Chởi số mình lận đận về đường ăn uống quá!:( Có vụ bia bọt xôm xụ thế này mà đến hôm nay mới biết! :((

1
0
0

IF TOMORROW COMES

Các anh chi vui thật đấy, em tạo nik lâu rùi mà bây giờ em mới vào lại diễn đàn thấy mọi người tình cảm và ấm áp quá. Chúc các anh chị luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc nhé!

:cstt01::cstt04::cstt09:

354
0
16

Mr_Ech

Member

Xời ơi, em biết sức yếu gầy còm chả bon chen với các bác Hà Nội được nên rủ rỉ, gạ gẫm, doạ nạt... với Mẹ Chip Tôm Bi cuối cùng cũng được 10 quả, :D. Lời quá ! Hôm qua đi Hp ăn cười, nhận phần, mang về nhà ăn rồi. Ngon quá ! Mình bí mật làm, không sợ có kẻ bắt chước thì chết. Hôm nay xong rồi mới kể, hihi...

Thanks chị CTB nhá, :x !

420
0
0

Sông Cấm

Tiec qua, may hom nay ban qua gio moi ngo vao thay co tiet muc nay, tiec that. :cstt02:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Xời ơi, em biết sức yếu gầy còm chả bon chen với các bác Hà Nội được nên rủ rỉ, gạ gẫm, doạ nạt... với Mẹ Chip Tôm Bi cuối cùng cũng được 10 quả, :D. Lời quá ! Hôm qua đi Hp ăn cười, nhận phần, mang về nhà ăn rồi. Ngon quá ! Mình bí mật làm, không sợ có kẻ bắt chước thì chết. Hôm nay xong rồi mới kể, hihi...

Hic, nội dung cái vụ dọa nạt này hôm nào mẹ CTB sẽ đưa lên DD. Kiểu gì Ếch cũng bị khép tội đe dọa người đang thi hành công vụ. :D

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Eo ơi, Cherry ngon quá mà em bỏ lỡ mất rùi. Hôm đó mà chị OMM nói rõ cho em là off-cherry thì em đã "phóng" từ Nghệ An lên rùi. Hichic, huhu. Mất phần rùi cả nhà ơiiiii... Kiểu này em phải rủ rỉ với "người giấu mặt" để xin Cherry mới được. "Người giấu mặt" ơi, em cũng có người quen dưới Hải Phòng thường xuyên lên HN đấy ạ. Hihi.

:cstt02:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Em ghét nhứt kiểu này :D

1,849
0
0

BB&C

Hic, còn quả nào cho BB&C không bà con ơi. Khổ quá, đúng hôm có cherry thì lại không tham gia được, cái số không được ăn ngon, huhuhuhu. Có ai nghe thấy BB&C khóc mà thấy thương thì gửi cho vài quả nhé. Thanks.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hic, còn quả nào cho BB&C không bà con ơi. Khổ quá, đúng hôm có cherry thì lại không tham gia được, cái số không được ăn ngon, huhuhuhu. Có ai nghe thấy BB&C khóc mà thấy thương thì gửi cho vài quả nhé. Thanks.
Hị hị chị ơi em có mang phần về cho chị nhưng mà qua mấy ngày nó ... rùi :( , để em khóc cùng chị xem có ai thương ko, được thương thì chị nhớ chia cho em vài quả nhé nhé nhé :-* :-* :-* .

1,557
0
0

Camellia

Eo ơi, Cherry ngon quá mà em bỏ lỡ mất rùi. Hôm đó mà chị OMM nói rõ cho em là off-cherry thì em đã "phóng" từ Nghệ An lên rùi. Hichic, huhu. Mất phần rùi cả nhà ơiiiii... Kiểu này em phải rủ rỉ với "người giấu mặt" để xin Cherry mới được. "Người giấu mặt" ơi, em cũng có người quen dưới Hải Phòng thường xuyên lên HN đấy ạ. Hihi.

:cstt02:
oh thật ra í thì, chị hôm đấy đại diện vài người trong đó có em để ăn luôn phần em rồi. Ngon lém í! :D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Đề nghị admin khóa topic này lại, giấu topic này đi nhé! Cứ lần nào vào cũng nhìn thấy off cherry mà :(:)(:)((. Giá mà off chậm 1 ngày có phải em đã kịp về ăn cherry ko cơ chứ. hic.:(:)(:)((

631
0
0

Aslan

Đề nghị admin khóa topic này lại, giấu topic này đi nhé! Cứ lần nào vào cũng nhìn thấy off cherry mà :(:)(:)((. Giá mà off chậm 1 ngày có phải em đã kịp về ăn cherry ko cơ chứ. hic.:(:)(:)((
Sẽ có thêm 1 topic mới: CSTT ơi, off cherry nhé!!... Cherry ngon hơn, tuơi hơn và quan trọng là nhiều hơn, mời các bạn đón xem.....

594
0
0

meyeuTomTom

Sẽ có thêm 1 topic mới: CSTT ơi, off cherry nhé!!... Cherry ngon hơn, tuơi hơn và quan trọng là nhiều hơn, mời các bạn đón xem.....
Thấy chị Aslan chỗ nào là thấy hồi hộp, vui mừng hơn.
(Mong lần này em được ăn Cherry)
:cstt01::cstt08:::cstt07:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ọp cherry CSTT lần này đúng là sẽ vui hơn, náo nhiệt hơn, cơ mà số quả trên đầu người sẽ ít đi vì số người đông mà. Nhưng mẹ CTB không được tham gia rồi. :(