Hà nội ơi off Cherry nhé - 6h tối nay 12.08 - Bia Lan Chín Láng Hạ.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member
Ðề: Hà nội ơi off Cherry nhé - 6h tối nay 12.08 - Bia Lan Chín Láng Hạ.

oh thật ra í thì, chị hôm đấy đại diện vài người trong đó có em để ăn luôn phần em rồi. Ngon lém í! :D
Úi úi, thế là hóa ra chị Cam ăn hết phần của em rồi. Huhu. Ăn Cherry nhiều thế thảo nào càng ngày chị Cam càng xinh... :x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Sẽ có thêm 1 topic mới: CSTT ơi, off cherry nhé!!... Cherry ngon hơn, tuơi hơn và quan trọng là nhiều hơn, mời các bạn đón xem.....
Nghe chị Aslan thông báo mà nhẹ cả lòng. Lần này em quyết không bị hụt vụ off.

:cstt02:

1,849
0
0

BB&C

Hử, lại có cherry nữa à, lần này quyết tâm tham gia.

631
0
0

Aslan

Ọp cherry CSTT lần này đúng là sẽ vui hơn, náo nhiệt hơn, cơ mà số quả trên đầu người sẽ ít đi vì số người đông mà. Nhưng mẹ CTB không được tham gia rồi. :(
Cũng chưa biết thế nào chị à, vì có khi có ng không biết ăn thì sao:)):))??, chị ngậm ngùi gì nữa, hôm nay HP off cherry rồi còn gì??
Hử, lại có cherry nữa à, lần này quyết tâm tham gia.
Em thấy mấy mẹ cảm ơn em ở trên nên em thông báo off cherry CSTT luôn đây ạ: CSTT ơi off cherry nhé, 06h30 sáng 22.8..., ai không đi không có phần (trừ trường hợp ít người hơn số lượng đăng ký thì may ra=))=)) ) thôi em chạy đây.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cũng chưa biết thế nào chị à, vì có khi có ng không biết ăn thì sao:)):))??, chị ngậm ngùi gì nữa, hôm nay HP off cherry rồi còn gì??

Em thấy mấy mẹ cảm ơn em ở trên nên em thông báo off cherry CSTT luôn đây ạ: CSTT ơi off cherry nhé, 06h30 sáng 22.8..., ai không đi không có phần (trừ trường hợp ít người hơn số lượng đăng ký thì may ra=))=)) ) thôi em chạy đây.
Ơ chị tưởng 3 giờ sáng lên xe là chia luôn?

631
0
0

Aslan

Ơ chị tưởng 3 giờ sáng lên xe là chia luôn?
:-$:-$chị nói nhỏ thôi, 3h sáng lên xe mọi ng gặp nhau tay bắt mặt mừng hồ hởi lắm, ai cũng tỉnh ngủ cả. Em phải chờ đến 6h30, khi ai cũng say giấc nồng mới đến bên cạnh nói nhỏ off cherry, off cherry.. ai thức thì nhận, ai không thức mới mang về đc chứ:)):))=))=)) (em chưa đổi đc áo size L nên nằm cười thoải mãi nốt hôm nay, mai đổi đc rồi em không dám nằm nữa ạ).

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

:-$:-$chị nói nhỏ thôi, 3h sáng lên xe mọi ng gặp nhau tay bắt mặt mừng hồ hởi lắm, ai cũng tỉnh ngủ cả. Em phải chờ đến 6h30, khi ai cũng say giấc nồng mới đến bên cạnh nói nhỏ off cherry, off cherry.. ai thức thì nhận, ai không thức mới mang về đc chứ:)):))=))=)) (em chưa đổi đc áo size L nên nằm cười thoải mãi nốt hôm nay, mai đổi đc rồi em không dám nằm nữa ạ).
Quả này là chít với ống tele của bác Bừa =))=))=)) .

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Ôi, thế là khó cho em rồi. Off trên ô tô đi Khe Nhồi thì em chỉ gửi được tấm lòng của em theo xe thôi, người không đi nên không được thưởng thức Cherry rồi. Lần này em lại nhờ mọi người ăn hộ phần em vậy. Hichic.

1,557
0
0

Camellia

Ôi, thế là khó cho em rồi. Off trên ô tô đi Khe Nhồi thì em chỉ gửi được tấm lòng của em theo xe thôi, người không đi nên không được thưởng thức Cherry rồi. Lần này em lại nhờ mọi người ăn hộ phần em vậy. Hichic.

Théeee, chị lại đại diện em ăn giùm nhé :D.

Lát về đi ngủ luôn để mai còn tỉnh táo giờ ăn cherry! Chẹp! nghĩ mà thèm :D (chắc cũng ối người thèm)

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Théeee, chị lại đại diện em ăn giùm nhé :D.

Lát về đi ngủ luôn để mai còn tỉnh táo giờ ăn cherry! Chẹp! nghĩ mà thèm :D (chắc cũng ối người thèm)
Sao biết ăn rồi vẫn thèm cơ ...đau thế.:(

1,904
0
36

291179

Active Member

Sao biết ăn rồi vẫn thèm cơ ...đau thế.:(
chị Loan em với chị rủ cả Mít Nhợn nữa chặn xe cướp Cherry đi chị :D
Ngán gì mình còn định chặn cả máy bay cơ mà chị ........máu ko để em lên kế hoạch kiếm mấy khẩu súng phun nước cho mọi ng trên xe sợ ko dám ăn hết để phần mình

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

chị Loan em với chị rủ cả Mít Nhợn nữa chặn xe cướp Cherry đi chị :D
Ngán gì mình còn định chặn cả máy bay cơ mà chị ........máu ko để em lên kế hoạch kiếm mấy khẩu súng phun nước cho mọi ng trên xe sợ ko dám ăn hết để phần mình
Phun nước gì , em chuẩn bị nhiên liệu gì rồi.
Chi nhớ hồi đi học lớp 10 năm đầu tiên PTTH. Mặc dù là lớp A , lớp chọn mà nổi tiếng với toàn truơng về vụ một bạn gái pha mắm tôm, mực xanh mực đỏ...cho vào súng phun nước bắn 1 bạn trai (thù hằn cá nhân). Xấu hổ thế ko biết báo hại cả lớp phải đi rửa bàn học tẩy trùng lớp cho hết mùi (icon gợi ý đấy):D
Đêm nay nhé hẹn nhau ở gốc cây xà lách số mấy nào :D

1,904
0
36

291179

Active Member

Phun nước gì , em chuẩn bị nhiên liệu gì rồi.
Chi nhớ hồi đi học lớp 10 năm đầu tiên PTTH. Mặc dù là lớp A , lớp chọn mà nổi tiếng với toàn truơng về vụ một bạn gái pha mắm tôm, mực xanh mực đỏ...cho vào súng phun nước bắn 1 bạn trai (thù hằn cá nhân). Xấu hổ thế ko biết báo hại cả lớp phải đi rửa bàn học tẩy trùng lớp cho hết mùi (icon gợi ý đấy):D
Đêm nay nhé hẹn nhau ở gốc cây xà lách số mấy nào :D
Phải nói khe khẽ thôi chứ chị(hí..hí icon khoái chí đấy ) ...thế nhá ...cứ thế nhá....em đi chuẩn bị vũ khí đâyB-)

431
0
0

letuanninh

Phải nói khe khẽ thôi chứ chị(hí..hí icon khoái chí đấy ) ...thế nhá ...cứ thế nhá....em đi chuẩn bị vũ khí đâyB-)
kế hoạch hay quá nhỉ?
chúc hai chị e thành công.!:D:D:D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Kết quả thế nào rồi? Có cướp được gì ko 2 chị?:p