Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Chị CTB ơi, nhà mình 1.6 làm chương trình ji cho em tham gia với ạ, lịch học của em dãn ra rồi, chuẩn bị được nghỉ vài môn nữa, ah! hum nào nhà mình tới Thiện Giao nữa ạ? Em đăng ký gửi ít quần áo ạ, em mới soạn ra xong. Hum trc xuống cô hương có nói vấn đề quần áo mà!
Em cứ chuẩn bị đi nhé. Bao giờ mọi người đi thì sẽ chuyển em nhé.

Nhà mình ơi, đi Sapa chơi đê. Tối thứ 6 (4/6) lên tàu, sáng sớm thứ 2 (7/6) về. Đảm bảo chương trình cực thú vị nhé. Đêm thứ 7 chị em mình đi chợ tình.

535
0
0

MeoGiaHp

em là em khoái nhất vụ chợ tình :)

28
0
0

b0nb0n

Cả nhà chú cái ý này!!!

Ọp nhá nhá nhá!!!

Trưa thứ 6 tầng 4 Parkson được không? Trời nóng này thôi lên đó cho lành.

Có rất nhiều nhiệm vụ quan trọng và chương trình hoạt động hè cần phải thông qua đại hội thành viên nên mọi người cố gắng đến đông đủ nhé.
Ở PS ah,thế em lại về qua nhà ah,có nơi nào gần ko ah,em ở nguyến đức cảnh.Hjc.....

28
0
0

b0nb0n

Nhà mình ơi, đi Sapa chơi đê. Tối thứ 6 (4/6) lên tàu, sáng sớm thứ 2 (7/6) về. Đảm bảo chương trình cực thú vị nhé. Đêm thứ 7 chị em mình đi chợ tình.
Ớ,em chưa đc đj lần nào,thế chị nói rõ dc hông ah,để em còn suy nghĩ........và lần đầu toan tính...:D:D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Vụ này em cũng khoái lắm vì chưa đi Sapa lần nào, để em thương lượng với xã em đã. Em mà đi khỏi nhà mấy ngày thế này k biết có ổn k, nhà em còn bố mẹ già nữa chứ

90
0
0

June

Cả nhà chú cái ý này!!!

Ọp nhá nhá nhá!!!

Có rất nhiều nhiệm vụ quan trọng và chương trình hoạt động hè cần phải thông qua đại hội thành viên nên mọi người cố gắng đến đông đủ nhé.
híc, làm sao bi h! Thứ 7 được ko ạ? Cứ thứ 6 là em ko chuồn được, thầy giáo trẻ, lại hay bắt nạt em lắm, vì em trót lỡ nói xấu thầy với thầy, thế nên là càng ngày càng được anh thầy ưu ái đặc biệt

90
0
0

June

ủa? có 3 ngày không đủ đâu chị! Em đi 1 lần rùi, chợ tình hem tìm được anh nào, híc, các bạn í cứ 13 14 t là vợ con đuề huề rồi, huhu, sao nhà mình không có hội độc thân ạ?

28
0
0

b0nb0n

ủa? có 3 ngày không đủ đâu chị! Em đi 1 lần rùi, chợ tình hem tìm được anh nào, híc, các bạn í cứ 13 14 t là vợ con đuề huề rồi, huhu, sao nhà mình không có hội độc thân ạ?
Sang web tretho co day em oi...........chi cung co o day'..........

1,007
0
0

Mường Tè

Hôm nay kỷ niệm 55 năm giải phóng Hải Phòng (13/5/1955 - 13/5/2010). Chúc mừng các bác Hải Phòng nhé...@};-@};-@};-

125
0
0

hathu

Cả nhà chú cái ý này!!!

Ọp nhá nhá nhá!!!

Thôi....! Chị và mọi người cứ off rồi có jì cho em hóng với ạ, Bạn em cũng không đi được ạh,

1,557
0
0

Camellia

Em xin tham gia off ẹp cùng và chia sẻ kinh nghiệm đi Sapa về nhá. :D Hẹn cả nhà trưa ngày mai! :D

125
0
0

hathu

Em cũng tò mò cái vụ chợ tình lém- :D

125
0
0

hathu

June oi cứ tìm đại đi thế nào chẳng có, 1 đêm thôi mà...:D

1
0
0

vuvutho

chào cả nhà: em họ Vũ tên Thơ, mọi người thường hay gọi em là "Vũ Thơ".
Hôm trước em đã được đi cùng với chị Hà Thu đến tầng 4 patkson ăn lẩu cua đồng cùng các chị, từ hôm ấy đến nay em cứ ấn tượng mãi, chỉ mong lại có thời gian và cơ hội được đi off cùng các chị...
Em xin được phát biểu cảm nghĩ ạ! (hic! bình thường em rất hay nói nhưng mà không hiểu tại sao bây giờ lại ứ nói được cái gì. hic!!!)
....em rất vui khi được tham gia vào diễn đàn cstt, em sẽ cố gắng làm tất cả những gì có thể để "nhân rộng một tấm lòng nhân", em đã đọc đi đọc lại bài viết của các chị và cảm thấy thật là ý nghĩa, thật là cảm động, thật là hay, thật là...
Em xin được hết ạ!
các chị nhớ wellcome nhiệt liệt để em lấy tinh thần nói nhiều nhé!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà chú cái ý này!!!

Ọp nhá nhá nhá!!!

Khẩn !!!

Theo đề nghị của rất nhiều mems, chị xin phép đổi địa điểm sang nhà hàng Đại Thống - đường Lê Đại Hành nhé.

Thấy tây đồn là có mấy bác ở HN xuống góp vui. Nhà miềng cố gắng đông đủ nhá.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Khẩn !!!

Theo đề nghị của rất nhiều mems, chị xin phép đổi địa điểm sang nhà hàng Đại Thống - đường Lê Đại Hành nhé.

Thấy tây đồn là có mấy bác ở HN xuống góp vui. Nhà miềng cố gắng đông đủ nhá.

Có tây đồn thì nhất định em phải đi ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

chào cả nhà: em họ Vũ tên Thơ, mọi người thường hay gọi em là "Vũ Thơ".
Hôm trước em đã được đi cùng với chị Hà Thu đến tầng 4 patkson ăn lẩu cua đồng cùng các chị, từ hôm ấy đến nay em cứ ấn tượng mãi, chỉ mong lại có thời gian và cơ hội được đi off cùng các chị...
Em xin được phát biểu cảm nghĩ ạ! (hic! bình thường em rất hay nói nhưng mà không hiểu tại sao bây giờ lại ứ nói được cái gì. hic!!!)
....em rất vui khi được tham gia vào diễn đàn cstt, em sẽ cố gắng làm tất cả những gì có thể để "nhân rộng một tấm lòng nhân", em đã đọc đi đọc lại bài viết của các chị và cảm thấy thật là ý nghĩa, thật là cảm động, thật là hay, thật là...
Em xin được hết ạ!
các chị nhớ wellcome nhiệt liệt để em lấy tinh thần nói nhiều nhé!
Các chị Welcome em nhiệt liệt nhiệt liệt nhiệt liệt!!!

Em lấy lại tinh thần nói nhiều đi. Kẻo nhà HP toàn người ăn giỏi làm giỏi mà nói lại ít thôi.

Trưa mai ọp nhá nhá!

28
0
0

b0nb0n

em ộp với..................nha...nhưng em bám váy chj Chip Tom Bi với ah,em gà lắm ah....cho em xin số phone ah.....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

em ộp với..................nha...nhưng em bám váy chj Chip Tom Bi với ah,em gà lắm ah....cho em xin số phone ah.....
ĐT của chị 090 321 9292.

Nhưng chị có mặc váy bao giờ đâu :D

28
0
0

b0nb0n

hờ hờ ,em hông tin dc..........

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.