Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Chị về roài. Hic, căng da bụng thì chùng da mắt, bùn ngụ quá.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thế là chị đi ngụ chứ chả có nhẽ lại tường thuật vụ off.. chị nhỷ.?
Trưa nay bận hả em? Chị buồn ngủ thế thôi chứ cho ngủ cũng không ngủ được, quen không ngủ trưa rồi.

Chị ấy ko mặc váy mà mặc quần không đũng thôi em ợ!
Này, có chứ :-&

28
0
0

b0nb0n

Ụ,em xin nêu cảm tưởng về buổi ọp đầu tiên của em nà: các chị nhà mình eo ôi "đẹp lão",đảm đang và thuần khiết thế(hí hí hí hí).Nhưng em chưa nhớ hết lick nêm của các chị,mỗi ngồi ăn và lắng nghe chủ yếu là chị Tâm ''lói'' ............Nhưng rốt cuộc em vưỡn chưa rõ bảng biểu của nhà mình nhé.
Ôi ,sao em ngưỡng mộ các chị thế...........:-*:-*:-*:-*:-*

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ụ,em xin nêu cảm tưởng về buổi ọp đầu tiên của em nà: các chị nhà mình eo ôi "đẹp lão",đảm đang và thuần khiết thế(hí hí hí hí).Nhưng em chưa nhớ hết lick nêm của các chị,mỗi ngồi ăn và lắng nghe chủ yếu là chị Tâm ''lói'' ............Nhưng rốt cuộc em vưỡn chưa rõ bảng biểu của nhà mình nhé.
Èo ui, chị em nhà mình lên "lão" hết cả rùi kìa.
Em cũng no căng cả rúm:D
Sáng mai em đi HN với chị Tâm nhá(vụ này kiếm 250 USD của chị Tâm) Nhưng khi về chị cho em xuống Hải Dương đc không ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Èo ui, chị em nhà mình lên "lão" hết cả rùi kìa.
Em cũng no căng cả rúm:D
Sáng mai em đi HN với chị Tâm nhá(vụ này kiếm 250 USD của chị Tâm) Nhưng khi về chị cho em xuống Hải Dương đc không ạ.

Em ơi, từ HN chị sẽ đi Bắc Giang rồi mới từ BG về HP nên chưa chắc qua Hải Dương.

Kiểu này có lẽ chị vẫn giữ đủ lại 250 cho mình :D

620
0
0

hamy2k5

em ộp với..................nha...nhưng em bám váy chj Chip Tom Bi với ah,em gà lắm ah....cho em xin số phone ah.....
ĐT của chị 090 321 9292.

Nhưng chị có mặc váy bao giờ đâu :D
cỡ như cái váy nhẹ nhàng tha thướt mặc mà như không mặc hôm mẹ CTB diện đi ộp ở PS mà Bonbon bám thì nguy hiểm lắm;)

620
0
0

hamy2k5

èo ôi, cái đo đỏ kia sao mà đúng thế;)
BB còn phải ngạc nhiên nhiều về các chị nhà mình, èo ôi, ngưỡng mộ
@ Mẹ SS: lâu ko gặp chị, lại muốn khen c nữa, c ngày càng trẻ đẹp ra, đằm thắm dịu dàng, lại ngưỡng mộ quá đi thôi:)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em ơi, từ HN chị sẽ đi Bắc Giang rồi mới từ BG về HP nên chưa chắc qua Hải Dương.

Kiểu này có lẽ chị vẫn giữ đủ lại 250 cho mình :D
Em vẫn muốn bon chen 250 của chị:D, vừa em điện cho chị không thấy nghe máy. Sáng mại chị đi mấy giờ em đi với ạ. Em đang thất nghiệp mà

360
0
0

tminh's mum

Cái số em là cái số khổ về đường ăn uống. Hôm trước hớn hở định đi rồi thì mưa. Mà thà nó mưa to như hôm nay thì còn đỡ tiếc, nó lại cứ bay bay, lúc mưa lúc nắng. Một mình em thì không sao, đằng này còn 2 cái đuôi nữa. Thôi, em lại off ngóng từ xa cho nó lành

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị vừa đi Bắc Giang về đến nhà. Sao mệt và buồn ngủ thế :(

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cái số em là cái số khổ về đường ăn uống. Hôm trước hớn hở định đi rồi thì mưa. Mà thà nó mưa to như hôm nay thì còn đỡ tiếc, nó lại cứ bay bay, lúc mưa lúc nắng. Một mình em thì không sao, đằng này còn 2 cái đuôi nữa. Thôi, em lại off ngóng từ xa cho nó lành
Cả nhà mong ngắm chú hổ con nhà em lắm, không phải ở trong cũi trong nhà mà là ở buổi op nào đó, xem dáng có chơi lắm như mẹ không.

@ Hamy : Cô cứ liệu đấy nhé :-&

@ Su Su: Gặp em chị cũng thấy thích ghê, mà bí từ, giờ nghe Hamy khen rất chuẩn.

620
0
0

hamy2k5

tình hình em sắp nhàn cư vi bất thiện, ko biết làm gì cho qua ngày đoạn tháng, các anh các chị nào có nhu cầu thuê người làm thì gọi em nhá..... việc gì e có thể làm đc e sẽ làm ạ:)
à hay e đi bán kem nhể:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
90
0
0

June

các chị ui, kế hoạch 1.6 như nào thế ạ? Em có được nhận quà 1.6 ko ạh?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

tình hình em sắp nhàn cư vi bất thiện, ko biết làm gì cho qua ngày đoạn tháng, các anh các chị nào có nhu cầu thuê người làm thì gọi em nhá..... việc gì e có thể làm đc e sẽ làm ạ:)
à hay e đi bán kem nhể:D
Chị có nhu cầu nhé. Việc thì cho em tự chọn :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.