Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
620
0
0

hamy2k5

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

e thay mặt nhà HP, mời chị Susu đến ăn lẩu cua đồng ạ:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

e thay mặt nhà HP, mời chị Susu đến ăn lẩu cua đồng ạ:x
Cám ơn Hamy, su cũng ham lắm, chắc hẹn dịp nào ghé Hải phòng vậy. Hy vọng cuối hoặc đầu năm sau có dịp ra bắc. @};-:cstt04:

255
0
0

Gió

Mọi người cơm no rượu say ngủ ráo cả rồi. Thuận em về muộn quá chẳng kiếm chác được chút nào. Đói kinh :( Không biết cái chỗ của em bên cạnh MinhMinh hôm nay ai sở hữu nhỉ.
@HL bạn! Tớ ko có mặt nhưng tớ thức đến giờ mở topic để sáng mai mọi người gởi tới bạn ngàn lời yêu thương chúc mừng SN bạn thì cũng là một cách chuộc lỗi rồi. Phải vậy không nhỉ :cstt04:

535
0
0

MeoGiaHp

Anh Thuận ơi, hôm qua anh ko đi là tiếc lắm lắm í. Chị HL và em HM đều ..... xinh này và đồ ăn đều ngon này.... Ui, lẩu cua đồng và rau tại vườn nhà HM ngon và ngọt phải biết, rồi lại còn bánh của bác CTB, rồi đến bánh sinh nhật chị HL nữa chứ, hí hí ..........(em kể tí cho bác tiếc :D )

@Chị HL, HM: cảm ơn 2 chị em về buổi tối vui vẻ và no căng bụng nhé :)

255
0
0

Gió

Anh Thuận ơi, hôm qua anh ko đi là tiếc lắm lắm í. Chị HL và em HM đều ..... xinh này và đồ ăn đều ngon này.... Ui, lẩu cua đồng và rau tại vườn nhà HM ngon và ngọt phải biết, rồi lại còn bánh của bác CTB, rồi đến bánh sinh nhật chị HL nữa chứ, hí hí ..........(em kể tí cho bác tiếc :D )

@Chị HL, HM: cảm ơn 2 chị em về buổi tối vui vẻ và no căng bụng nhé :)
Người thì không tiếc lắm nhưng tiếc mấy con kua thì có đấy. Dù sao cũng được hít hà chút không khí qua những lời bạn kể. Cảm ơn nhiều nhé bạn hiền :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Sau 3 ngày mất tích khỏi diến đàn để chỉ ăn và chơi, chị đã trở về nhà an toàn B-)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Các chị ơi, lẩu cua đồng không có hình ảnh gì ạh, cho em xin 500 thông tin nhem thèm đi ạh. :p

535
0
0

MeoGiaHp

Các chị ơi, lẩu cua đồng không có hình ảnh gì ạh, cho em xin 500 thông tin nhem thèm đi ạh. :p
chị ơi, hình như hôm qua vì sự hấp dẫn của cua đồng mà cả nhà ngồi xuống là chén cua và thưởng thức rau vườn nhà mà quên mất màn lưu giữ hình ảnh đẹp của ... gạch cua, chị ah :D

(mà sao em viết xong, đọc lại thấy nó ko ăn nhập vào nhau gì vậy nhở? :">)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

chị ơi, hình như hôm qua vì sự hấp dẫn của cua đồng mà cả nhà ngồi xuống là chén cua và thưởng thức rau vườn nhà mà quên mất màn lưu giữ hình ảnh đẹp của ... gạch cua, chị ah :D

(mà sao em viết xong, đọc lại thấy nó ko ăn nhập vào nhau gì vậy nhở? :">)
:-O:-O ôi thế này thì phải đi Hải phòng bằng được:p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Vào nhà mình, lại như ngửi thấy mùi cua đồng thơm phức tối qua. Susu ơi, chị thề là không thể tả nổi cái mùi và cái vị này đâu, trừ khi em phải được thưởng thức.

@ Thuanplt: Tối qua gọi em tắt máy nhá. :(

@ Hamy: Hôm qua lúc có thêm người mới đến, nhìn cô ghét thế;)

@ All: Chị định HP nhà mình mỗi người ủng hộ Suối Nánh 1 chiếc chăn. Ai đồng ý thì giơ tay cái.

255
0
0

Gió

Vào nhà mình, lại như ngửi thấy mùi cua đồng thơm phức tối qua. Susu ơi, chị thề là không thể tả nổi cái mùi và cái vị này đâu, trừ khi em phải được thưởng thức.

@ All: Chị định HP nhà mình mỗi người ủng hộ Suối Nánh 1 chiếc chăn. Ai đồng ý thì giơ tay cái.
Em tắt máy đâu. tại vùng đấy ko có sóng. rõ khổ. hơn 21h em mới về đến nhà. Muộn rồi nên em chả call cho mọi người nữa. Chị nhận được bao thư em chuyển rồi chú nhỉ. Hôm trước em đưa cho Minhminh:D
Ủng hộ chăn thì có em. Nhưng em có 1/2 cái được không ạ 8->. Nếu có ai đi mua thì Thuận em gởi mua dùm chứ cái vụ mua bán ấy em kém lắm

255
0
0

Gió

>:)>:)>:) Nhanh thật đấy. Đang định spam tý thì đã sửa rồi. Tớ đang định bảo cậu chắc lâu lắm rồi không kiểm tra mắt. Tình hình có vẻ xấu đi . Độ có vẻ lên cao :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Dạo này các em có vẻ mất đoàn kết, vào nhà là thấy chí chóe :D

Ai ủng hộ chăn thì giơ tay đăng ký thôi, xong rồi nộp tiền chuyển lên HN các bạn ấy mua cho đồng bộ. Để chị hỏi lại xem mua loại bao nhiêu tiền. Hình như 7, 80K thì phải.

@ MeAnhVu : Em ơi, Welcome em vào nhà HP. Chị ghi danh rùi nhá. Sẽ bố trí 2 tuần nữa ọp buổi trưa.

53
0
0

MeAnhVu

Vâng chị ạ. Thấy chị bảo chị gọi em ở Box HP la em nhảy tót sang luôn. Chuyện off thì em thích lắm. Nhưng dặn mọi người trước hộ em chị nhé lần đầu gặp em thì đừng " ối" hay "ồ" mắt tròn mắt dẹt là em xấu hổ em chạy 1 mạch luôn. Em béo lắm. 75kg co ạ ( Đấy là giảm rồi, 4 tháng trước em 91 cơ ạ ):-&.
Cho em cùng đóng góp vụ Suối Nánh với HP nhé

255
0
0

Gió

Dạo này các em có vẻ mất đoàn kết, vào nhà là thấy chí chóe :D

Ai ủng hộ chăn thì giơ tay đăng ký thôi, xong rồi nộp tiền chuyển lên HN các bạn ấy mua cho đồng bộ. Để chị hỏi lại xem mua loại bao nhiêu tiền. Hình như 7, 80K thì phải.

@ MeAnhVu : Em ơi, Welcome em vào nhà HP. Chị ghi danh rùi nhá. Sẽ bố trí 2 tuần nữa ọp buổi trưa.
L-). Đây em giơ tay :D
Ko phải chí choé đâu. Cắn yêu đấy ạ:cstt07:

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

HaMy: Cảm ơn HaMy về bữa lẩu cua đồng hôm qua, ngon thiệt đó. Hà My nấu ăn khéo quá cơ.@};-
HL: Chúc mừng sinh nhật HL,chúc bạn càng ngày càng xinh hơn.@};-
Chị Tâm: em giơ tay vụ chăn ủng hộ suối Nánh. Chị ơi 100k cho tròn.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Vâng chị ạ. Thấy chị bảo chị gọi em ở Box HP la em nhảy tót sang luôn. Chuyện off thì em thích lắm. Nhưng dặn mọi người trước hộ em chị nhé lần đầu gặp em thì đừng " ối" hay "ồ" mắt tròn mắt dẹt là em xấu hổ em chạy 1 mạch luôn. Em béo lắm. 75kg co ạ ( Đấy là giảm rồi, 4 tháng trước em 91 cơ ạ ):-&.
Cho em cùng đóng góp vụ Suối Nánh với HP nhé
Nhiệt liệt chào đón em. Tặng em @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Chị sẽ dặn mọi người , tuyệt đối không ối hay ồ, thế có được á hay ái không? :)

Sẽ thu xếp để em chạy từ Uông Bí sang HP vào một ngày gần nhất em nhé :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

HaMy: Cảm ơn HaMy về bữa lẩu cua đồng hôm qua, ngon thiệt đó. Hà My nấu ăn khéo quá cơ.@};-
HL: Chúc mừng sinh nhật HL,chúc bạn càng ngày càng xinh hơn.@};-
Chị Tâm: em giơ tay vụ chăn ủng hộ suối Nánh. Chị ơi 100k cho tròn.
Thôi không 100, chị xem các bạn mua chăn bao nhiêu thu đúng thế thôi ;)

360
0
0

tminh's mum

Em vào để giơ tay một cái rồi out :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.