Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
121
0
0

Hoài Vũ

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Nhà mình ăn chơi quá ghê gớm.... Em vào điểm danh cái rồi lại ra... Con lời hứa với cả nhà mà mãi chẳng thực hiện đc... bùn... :(

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nhà mình ăn chơi quá ghê gớm.... Em vào điểm danh cái rồi lại ra... Con lời hứa với cả nhà mà mãi chẳng thực hiện đc... bùn... :(
Phải thực hiện chứ em, chúc mừng hai vợ chồng nhé...:x

360
0
0

tminh's mum

Bác đã dạy rồi "vui duyên mới không quên nhiệm vụ", ấy thế mà em ... chậc :D Hì, buồn làm gì em, coi như cho cả nhà gửi tiết kiệm lãi suất cao lời hứa ấy đi, bao giờ thanh toán cả vốn lẫn lãi là ok ý mà, các chị là các chị dễ tính lắm ;)

535
0
0

MeoGiaHp

>:)>:)>:) Nhanh thật đấy. Đang định spam tý thì đã sửa rồi. Tớ đang định bảo cậu chắc lâu lắm rồi không kiểm tra mắt. Tình hình có vẻ xấu đi . Độ có vẻ lên cao :D
hí hí, mắt cậu tinh thật đấy (ko phải em "náo" mà gọi cậu đâu nhá, anh gọi em là cậu nên em gọi theo thôi, chứ ko lại bảo .... rõ là gọi "nó" là cậu mà cứ gọi mình là anh :D )
tớ đeo kính vào là mắt tớ trở về 10/10 ngay rồi :p

Dạo này các em có vẻ mất đoàn kết, vào nhà là thấy chí chóe :D

Ai ủng hộ chăn thì giơ tay đăng ký thôi, xong rồi nộp tiền chuyển lên HN các bạn ấy mua cho đồng bộ. Để chị hỏi lại xem mua loại bao nhiêu tiền. Hình như 7, 80K thì phải.

@ MeAnhVu : Em ơi, Welcome em vào nhà HP. Chị ghi danh rùi nhá. Sẽ bố trí 2 tuần nữa ọp buổi trưa.
L-). Đây em giơ tay :D
Ko phải chí choé đâu. Cắn yêu đấy ạ:cstt07:
hic, cứ nghe tới cắn là em chạy rồi, chả biết là cắn gì ...... nhưng em là em vẫn chạy vì em mới bị "cắn yêu" vào bắp chân 2 nốt răng to tướng đến bây giờ mới đóng vẩy, mà lại còn bị đau vì tiêm phòng nữa chứ :(

620
0
0

hamy2k5

lộ hết cả rồi:((
@ vụ suối Nánh: kế hoạch của HP mình thế nào bác trưởng làng ơi, em cố sẽ trốn làm để đi, trừ trường hợp bất khả kháng thôi ạ:x (dạo này em có mật thám ở trường vào đây, nói thế này lại bị lộ hết roàiB-) )
em ủng hộ bà con suối Nánh 200k (gồm cả chăn ạ:D )

30
0
0

nhanduc

Hôm off, khi có người mới đến Hamy trông cứ lạnh lùng thế nào ấy nhỉ. Khác hẳn với vẻ nồng nhiệt lúc ăn uống ở nhà. Có phải em gặp đúng "đối tượng" không mà bị khớp thế? Cảm ơn em vì bữa ăn ngon nhưng anh vẫn thắc mắc là bố mẹ em có cho ở rể ko?;)

30
0
0

nhanduc

Dạo này các em có vẻ mất đoàn kết, vào nhà là thấy chí chóe :D

Ai ủng hộ chăn thì giơ tay đăng ký thôi, xong rồi nộp tiền chuyển lên HN các bạn ấy mua cho đồng bộ. Để chị hỏi lại xem mua loại bao nhiêu tiền. Hình như 7, 80K thì phải.

Chăn hả chị, em có một cái chăn nhé!

620
0
0

hamy2k5

Hôm off, khi có người mới đến Hamy trông cứ lạnh lùng thế nào ấy nhỉ. Khác hẳn với vẻ nồng nhiệt lúc ăn uống ở nhà. Có phải em gặp đúng "đối tượng" không mà bị khớp thế? Cảm ơn em vì bữa ăn ngon nhưng anh vẫn thắc mắc là bố mẹ em có cho ở rể ko?;)
em bẩu rồi mà, hàng quá đát nên chỉ cần con gái lấy đc chồng thì thế nào cũng okie;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị nói cho rõ hơn 1 tý nhé. HP nhà mình sẽ ủng hộ mỗi người 1 chăn mới, sẽ chuyển tiền để BTC chuyến đi mua cho đồng bộ. Nhưng ai có chăn cũ (không dùng nữa) vẫn nhận nhé.

Mà chị ứ nhớ những ai giơ tay nữa rồi. Mèo ơi, lại làm thư ký cho chị cái.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Hoài Vũ: Em nhé, dạo này cứ chạy di đâu ấy. Thế vưỡn đi làm về muộn thế à? Thôi chị TMinh mum đã nói hộ ý kiến các chị rồi nhá.

@ Hamy : :D:D:D Lộ hết cả rồi nhỉ. Mất công chị em mình giữ bí mật. Cho chị :(:)(( cùng em. Mà cái vụ kia cô cho biết ý kiến đi chứ các chị nóng ruột quá.

@ Mèo : Mới bị ... "cắn " hả em. Khổ thân. Phải tiêm bao nhiêu mũi?

@ All : Vụ Suối Nánh chị sợ không đi được, vì lớp ĐH chị dự kiến hội khoa vào đúng hôm đó. Các em ai đi được thì đăng ký đi rồi để mình hỏi xe và còn chốt lại để báo cho BTC.

535
0
0

MeoGiaHp

Chị nói cho rõ hơn 1 tý nhé. HP nhà mình sẽ ủng hộ mỗi người 1 chăn mới, sẽ chuyển tiền để BTC chuyến đi mua cho đồng bộ. Nhưng ai có chăn cũ (không dùng nữa) vẫn nhận nhé.

Mà chị ứ nhớ những ai giơ tay nữa rồi. Mèo ơi, lại làm thư ký cho chị cái.
em có mặt đây ợ, em lên danh sách những người đã dơ tay, rồi nhà mình bổ sung tiếp nhé

1. Me CTB
2. MeoGiaHP
3. Thuanplt
4. MeAnhVu
5. Me Hải Tâm
6. Tminh's mum
7. HaMy
8. NhanDuc
9.....

Nhà minh tiếp nhé :x

@Chị CTB: Em tiêm 1 mũi phòng uốn ván thôi chị ah, em ko tiêm mũi phòng dại vì chủ nhân của vết cắn đc tiêm phòng rồi chị ah :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Vụ suối Nánh có người ủng hộ 140 chiếc chăn rồi ạ.Nhà mình chuyển sang ủng hộ cái khác đi ạ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình chuyển sang ủng hộ nhân công nhỉ. Mỗi người kiếm cho chị 1 anh đủ tiêu chẩn leo dốc băng rừng với 1 bao gạo và 1 nữ thành viên trên lưng.

Theo mật báo, lần này bác Anchor sẽ tham gia, chắc có thêm 1, 2 tay ảnh kỳ cựu nữa để cạnh tranh với đoàn làm phim Bảo Bừa Nát Cam.

30
0
0

nhanduc

em bẩu rồi mà, hàng quá đát nên chỉ cần con gái lấy đc chồng thì thế nào cũng okie;)
Thế hử? Thế thì để anh dàn xếp vụ này cho nhé. Thế mà lúc người ta bảo hát "Lời của gió" thì không chịu hát cứ "ứ..rồi lại Uh".:D

53
0
0

MeAnhVu

Lần đi SN này chị Chip không tham gia được à?:(. Có người ủng hộ chăn rồi thì HP đã nghĩ ra gì để ủng hộ cho thiết thực chưa?

5
0
0

conlatatca

Em chào tất cả mọi người ạ,em mới tham gia diễn đàn này,có gì mọi người chỉ bảo em nhé,mọi người đang định từ thiện ở đâu phải ko ạ?

535
0
0

MeoGiaHp

Em chào tất cả mọi người ạ,em mới tham gia diễn đàn này,có gì mọi người chỉ bảo em nhé,mọi người đang định từ thiện ở đâu phải ko ạ?
Chào mừng bạn đến với nhà HP và đại gia đình CSTT @};-@};-@};-

CSTT đang chuẩn bị cho chuyến đi Suối Nánh ở Hòa Bình bạn ah: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=2577

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

CSTT Hải Phòng nồng nhiệt đón chào bạn:cstt08:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Lần đi SN này chị Chip không tham gia được à?:(. Có người ủng hộ chăn rồi thì HP đã nghĩ ra gì để ủng hộ cho thiết thực chưa?
Chị bận không đi được em ạ. Theo chị mình đóng góp tiền mặt để các bạn tổ chức dễ mua hàng.

Welcome em! @};-@};-@};-

@All: Chị đi SG, tối thứ 2 mới ra nhá. Các em nhớ ra vào quét dọn nhà cửa, hanh trời nên chóng bụi. Không có khách ghé thăm lại chê con gái HP :D

1
0
0

dautay09

Em là thành viên bên WTT em mới tham gia ạ. Mọi người chỉ giáo giúp em với. Em muốn tham gia từ thiện ở HP nhưng không biết bắt đầu như thế nào? Hôm nay em mới biết trang web này. Mẹ Chip Tom Bi ơi, bảo em với?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.