Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
90
0
0

June

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

@ chị mèo già, chị ơi, danh sách đi SN có em nữa, chị ghi tên em đi! ^^

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi, cái vụ xe cộ, nếu cẩn thận thì cứ xem qua ngày chị ah, riêng chị ưu tiên, từ hôm nay thích lấy xe lúc nào cũng được :) Khiếp, chị về một cái là page tăng vèo vèo :D
Thế chị chọn ngày rồi báo em nhé. Làm gì thì em làm hộ chị với chứ chị chả biết thế nào. Này cả nhà chứng kiến chị có nói nhiều đâu mà trang tăng nhỉ?

Nếu ko có gì thay đổi,mai em sẽ gửi quần áo qua chỗ chị nhé,cũng khá nhiều ạ,nhưng em sẽ gửi 1 thùng thôi,có nặng quá ko chị?cho em đóng góp thêm 100k nhé:D.
Hành trình đi thế nào các chị nhỉ,em xem có bon chen đc ko ạ:)
Em cứ mang quần áo qua chỗ chị. Đi thì mình sẽ phải xuất phát sớm hơn HN 2 tiếng. Khoảng 2 giờ đêm đi đấy em ạ.

chị chip ơi, em ủng hộ 100k và quần áo nữa, nhưng mà bi h em chưa về HP được, tầm chủ nhật em qua chỗ chị được không ạ? nếu ko muộn nhất là thứ 2!
OK em thứ 2 cúng được.

@ mẹ CTB: sắp đc off rửa xe nữa hả chị:>
Có chứ em.

Ôi, may quá, chị ơi, em có ít quần áo cũ với 1 cái màn cũ, nhưng tối em mới mang đi được, vậy tầm nào qua thì tiện cho chị?
Chị chỉ ở cơ quan đến 5 giờ chiều thôi, còn tối thì em mang qua nhà chị nhé : số 5B/106 Lương Khánh Thiện

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em lại xin chân thư ký bác CTB nhé? :)

I. Danh sách ủng hộ SN:
1. CTB: 100K
2. Thuanplt: 100K
3. Nhanduc: 100K
4. Mẹ Hải Tâm: 100K
5. MeoGia: 100K
6. ConLaTatCa: 100K
7. HuyenLinh: 100K
8. June: 100K
9.....

II. Danh sách đi SN (ngày 28/11):
1. MinhMinh
2. HaMy
3. MeoGia
4. Anchor: 4 người
5. Mẹ Hải Tâm
6. HuyenLinh
7..........

Nhà mình điền tiếp vào danh sách nhé

@Chị MinhMinh: chị ơi, cái ds hôm qua chị em mình trao đổi là 8 ng, nhưng em thấy nhà mình đăng ký thêm nên vẫn đưa vào ds chị nhé?
@All: nhà mình ai đi SN thì cố gắng chắc chắn nhé vì cũng gần ngày rồi mà để còn chuẩn bị phương tiện đi nữa ah :x

Thư ký bỏ sót mẹ Tấn Minh nhé :D

Những ai đăng ký đi SN thì khẩn trương xác nhận lại nhé. Để còn lo thuê xe và hậu cần. Có lẽ tuần sau những ai đi thì họp bàn cái nhỉ. Chị thấy số người cũng khá đông đấy. Nếu bên bác Anchor có thêm nữa thì thành hơn 10 người đấy.

Với lại em nào nhìn thấy hoặc nghe thấy hoặc sờ thấy Aslan ở đâu thì đưa về đây cho chị với. Cần quá rồi.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em đăng ký đi suối Nánh thêm 1 người nữa nhé.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em làm thư ký đột xuất hộ Meogia nhé:
I. Danh sách ủng hộ SN:
1. CTB: 100K
2. Thuanplt: 100K
3. Nhanduc: 100K
4. Mẹ Hải Tâm: 100K
5. MeoGia: 100K
6. ConLaTatCa: 100K
7. HuyenLinh: 100K
8. June: 100K
9. Mẹ Tấn Minh 100k

II. Danh sách đi SN (ngày 28/11):
1. MinhMinh
2. HaMy
3. MeoGia
4. Anchor: 4 người
5. Mẹ Hải Tâm 2 người
6. HuyenLinh
7..........
Nhà mình tiếp đi ạ...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị vừa bàn với các bạn HN rồi, chốt lại HP mình tối đa đi 10 người thôi nhé. Mình sẽ đi lên HN rồi đi cùng xe trên đó luôn. Ai chưa đi được lần này thì mình tham gia lần sau vậy. Mà chị cũng đang lo đoạn đường từ HP đi HN, nếu thuê xe thì tốn thêm tiền, mà đi xe 8 chỗ lại hơi chật nhỉ. Giờ chị đưa danh sách lên này:

1. MinhMinh
2. HaMy
3. MeoGia
4. Anchor (số người bên bác này đang có nguy cơ tăng thêm)
5. Mẹ Hải Tâm (Em ơi nói khó với ai đấy lần sau đi nhé :x)
6. HuyenLinh

Chị vừa nhận "nhiệm vụ" hậu cần rồi nên sẽ đi cùng nữa. Vậy là số người bây giờ đã là 10 người. Chưa kể bác Anchor đang muốn thêm người.

Nói đến nhiệm vụ là nghĩ ngay đến Aslan. Em ơi em ời ở đâu rồi?

255
0
0

Gió

Mọi người chuẩn bị cho chuyến đi rôm rả quá . ko biết có fải off để chúc các chị lên đường may mắn không nhỉ ko nhỉ :D> > Nếu nhiều người , thiếu xe thì thuanplt em sẽ phục vụ cho các chị 1 chuyến đầu ngang mui trần, trèo đèo, lội suối như xe tăng.:cstt07:

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Chị vừa bàn với các bạn HN rồi, chốt lại HP mình tối đa đi 10 người thôi nhé. Mình sẽ đi lên HN rồi đi cùng xe trên đó luôn. Ai chưa đi được lần này thì mình tham gia lần sau vậy. Mà chị cũng đang lo đoạn đường từ HP đi HN, nếu thuê xe thì tốn thêm tiền, mà đi xe 8 chỗ lại hơi chật nhỉ. Giờ chị đưa danh sách lên này:

1. MinhMinh
2. HaMy
3. MeoGia
6. HuyenLinh

Chị vừa nhận "nhiệm vụ" hậu cần rồi nên sẽ đi cùng nữa. Vậy là số người bây giờ đã là 10 người. Chưa kể bác Anchor đang muốn thêm người.

Nói đến nhiệm vụ là nghĩ ngay đến Aslan. Em ơi em ời ở đâu rồi?
Chị ơi, là xã nhà em đấy. Nghe thấy em nói có mấy tay ảnh cừ khôi nên bảo em đăng ký đi cùng. Lại hụt rùi...:((

53
0
0

MeAnhVu

Nghe mọi người bàn nhau đi rôm rả quá mà thấy buồn. Lần này điều kiện không cho phép lần sau HP đi đâu gần gần cho em tham gia với nhé. Em ủng hộ SN về quỹ HP 200k nhé.Em chuyển vào tk của chị Chip

77
0
0

Me Tit

Em lại chậm chân rùi, đang định đăng ký thì ... chán quá!!!:(

40
0
0

anchor

Hôm wa đưa con gái về nhà mới ở Làng trẻ Hoa phuợng có một mẹ để quên chiếc kính trên xe, xin ý kiến ạ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mọi người chuẩn bị cho chuyến đi rôm rả quá . ko biết có fải off để chúc các chị lên đường may mắn không nhỉ ko nhỉ :D> > Nếu nhiều người , thiếu xe thì thuanplt em sẽ phục vụ cho các chị 1 chuyến đầu ngang mui trần, trèo đèo, lội suối như xe tăng.:cstt07:
Cậu có nói thật không đấy? Nếu nói thật thì chị đăng ký đi. Chị muốn tham gia chuyến đi quá mà kẹt buổi trưa đó có họp lớp ở HN. Nếu cậu đi, lên đó 1 lúc rồi cậu cho chị quá giang xuống núi sớm nhỉ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi, là xã nhà em đấy. Nghe thấy em nói có mấy tay ảnh cừ khôi nên bảo em đăng ký đi cùng. Lại hụt rùi...:((
Hí hí, tội nghiệp ông xã em, chắc nhớ vợ nên muốn đi cùng thôi. Vì HN để có 10 chỗ cho HP thôi nên chị cũng không biết làm sao. :>

Nghe mọi người bàn nhau đi rôm rả quá mà thấy buồn. Lần này điều kiện không cho phép lần sau HP đi đâu gần gần cho em tham gia với nhé. Em ủng hộ SN về quỹ HP 200k nhé.Em chuyển vào tk của chị Chip
Chị PM cho em rồi đấy. Chóng khỏe em nhé :-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

1. MinhMinh
2. HaMy
3. MeoGia
6. HuyenLinh
Ôi danh sách thiếu em June.

Em lại chậm chân rùi, đang định đăng ký thì ... chán quá!!!:(
Thu xếp đi được thì báo chị, chị nhường chỗ cho ;)

90
0
0

June

@ chị chíp, thiếu em rùi có bổ sung ko chị? hùi hụp!

535
0
0

MeoGiaHp

@Chị LanCC: chị ơi, hiện Bảo đang nằm ở khoa, phòng nào vậy ah?

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Nhà mình ai đi thăm bé Bảo ới em một tiếng, em đi cùng với ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.