Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
313
0
0

lancuccu

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Nhà mình ơi, bé nằm ở khoa hồi sức cấp cứu, tầng 2, phía trên khoa khám bệnh lúc nhập viện ý. Ai có time vào chơi thăm bé nhé! Còn tiếp tục hành động thế nào chờ bác CTB phân công nhé:x

@CTB: chị ơi, hay phân công 2 thanh niên Mèo Già với Thuận đi Thủy Nguyên:p

25
0
0

mexinhnhatnha

Em ủng hộ vụ SN 100k, ccs chị truy thu chỗ Hamy hộ em nhé.
Em cũng muốn hỏi nhà mình vụ này.
Em có 3 em học sinh người Mỹ (18 tuổi), cao to khỏe mạnh, biết nói 1 ít tiếng Việt, muốn đi SN cùng để hỗ trợ sức người (khuân vác đồ). Mọi chi phí các em ấy cũng đóng góp như bt. Vậy nếu muốn nhập với hội Hp có còn chỗ không ạ? Em muốn chúng nó đi với HP vì em còn tiện bắt liên lạc với mọi người. Mà lần này mọi người vẫn có kế hoạch tập kết đoàn ở nhà em đấy chứ?
Nhà mình cho em biết ý kiến nhé.

90
0
0

June

huhu, em bị cho rớt ở nhà rùi à? huhu! chị CTB ơi, híc! cho em đi đi mà! để em còn xì xà xì xồ vs mấy nhóc ng Mỹ!:D

610
0
0

MinhMinh

Em ủng hộ vụ SN 100k, ccs chị truy thu chỗ Hamy hộ em nhé.
Em cũng muốn hỏi nhà mình vụ này.
Em có 3 em học sinh người Mỹ (18 tuổi), cao to khỏe mạnh, biết nói 1 ít tiếng Việt, muốn đi SN cùng để hỗ trợ sức người (khuân vác đồ). Mọi chi phí các em ấy cũng đóng góp như bt. Vậy nếu muốn nhập với hội Hp có còn chỗ không ạ? Em muốn chúng nó đi với HP vì em còn tiện bắt liên lạc với mọi người. Mà lần này mọi người vẫn có kế hoạch tập kết đoàn ở nhà em đấy chứ?
Nhà mình cho em biết ý kiến nhé.
Ok em! BTC welcome các em học sinh của em!@};- Tình hình cụ thể thế nào, gần ngày đi HP sẽ liên lạc lại với em nhé!

77
0
0

Me Tit

Ôi danh sách thiếu em June.

Thu xếp đi được thì báo chị, chị nhường chỗ cho ;)
Chị nhường chỗ, em ngại lắm :">, trưởng làng phải đi chứ... Thêm người đi chắc là bố trí thêm được xe hả chị? thế túm lại là em có xí được 1 chỗ ko? để em còn chuẩn bị...

620
0
0

hamy2k5

em chào cả nhà mình ah:-*
vụ SN em ko chắc chắn có đi đc hay ko, vì đợt này bận quá. nên e xin rút, nhường chỗ cho các mem khác ạ:x

610
0
0

MinhMinh

@ Hải Tâm, Me Tit: Các em cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé! Chị xin rút khỏi danh sách đi SN, vì HP còn có nhiều bạn muốn tham gia mà lần trứoc chị đã đi KN rồi. Mấy em người Mỹ nhờ cả vào Me Tít, Mèo già và cả nhà take care nhé! :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ CTB đã nhận được số tiền ủng hộ Suối Nánh:

- Mẹ Hải Tâm: 100K :x
- Conlatatca : 100 K và 1 thùng to áo quần :x
- Huyenlinh : 100 K :x
- MeAnhVu : 200 K :x

Sodi các em vì nhận từ mấy hôm mà chưa thông tin ngay.

Hôm nay bạn Rô zon (thành viên mới tinh từ HPG) chuyển 900 K của CLB cầu lông trường THCS Nguyễn Đức Cảnh ủng hộ Suối Nánh. Trong 1 buổi giao lưu cầu lông, bạn Rô zon đã PR cho CSTT. Lần sau Rô zon lại phát huy thế mạnh của mình nhé. Tặng @};-@};-@};- cho Rô zon nhé.

@ Mexinhnhatnha: Hôm nào dẫn học sinh về HP giao lưu em nhé ;)

@ Mẹ Tít và June: Các em chuẩn bị tinh thần đi, vào danh sách chính thức nhé :-*

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Bạn June gửi em 100k ủng hộ suối Nánh, mai em sẽ chuyển qua chỗ chị Tâm ạ

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Lão làng như chị Tâm & chị Minh Minh không đi để lính mới như bọn em bơ vơ à, các chị ơi nếu nhiều người đi thì nhà mình thuê xe luôn từ HP được không ạ.

53
0
0

MeAnhVu

Em vào sau nên hỏi các c 1 chút. HP m nhận hỗ trợ cho cụ gia 87 tuổi ấy. Giờ cụ thế rồi hả các chị?

610
0
0

MinhMinh

Mẹ CTB đã nhận được số tiền ủng hộ Suối Nánh:

- Mẹ Hải Tâm: 100K :x
- Conlatatca : 100 K và 1 thùng to áo quần :x
- Huyenlinh : 100 K :x
- MeAnhVu : 200 K :x

Sodi các em vì nhận từ mấy hôm mà chưa thông tin ngay.

Hôm nay bạn Rô zon (thành viên mới tinh từ HPG) chuyển 900 K của CLB cầu lông trường THCS Nguyễn Đức Cảnh ủng hộ Suối Nánh. Trong 1 buổi giao lưu cầu lông, bạn Rô zon đã PR cho CSTT. Lần sau Rô zon lại phát huy thế mạnh của mình nhé. Tặng @};-@};-@};- cho Rô zon nhé.

@ Mẹ Tít và June: Các em chuẩn bị tinh thần đi, vào danh sách chính thức nhé :-*
@June: Chuyến đi này rất vất vả chị nghĩ là June nên xem lại thế nào nhé! Hôm đi em TN chị bít rồi, chị sợ nếu đi SN em k chịu nổi đâu, mệt lắm!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em vào sau nên hỏi các c 1 chút. HP m nhận hỗ trợ cho cụ gia 87 tuổi ấy. Giờ cụ thế rồi hả các chị?
Sau khi tìm hiểu, thấy cuộc sống cụ cũng ổn em ạ, cái chính là cụ muốn làm thêm, tránh ở nhà nhiều... nên nhà mình không làm gì nữa cả.

@June: Chuyến đi này rất vất vả chị nghĩ là June nên xem lại thế nào nhé! Hôm đi em TN chị bít rồi, chị sợ nếu đi SN em k chịu nổi đâu, mệt lắm!
Chị cũng định bảo cả Huyenlinh như vậy. HL không khỏe, chị sợ đi xe mệt đấy. Theo lời 1 bạn "có mặt trên từng cây số" là "em không say xe mà lên đến nơi còn mệt lắm". Các em cân nhắc kỹ nhé. Còn về số người, thống nhất là chốt lại 10 người như báo với HN thôi, vì với những chuyến đi thế nay, đi đông quá cũng không nên mà.

Nhận của Lancuccu 200K :x

620
0
0

hamy2k5

Sau khi tìm hiểu, thấy cuộc sống cụ cũng ổn em ạ, cái chính là cụ muốn làm thêm, tránh ở nhà nhiều... nên nhà mình không làm gì nữa cả.

Chị cũng định bảo cả Huyenlinh như vậy. HL không khỏe, chị sợ đi xe mệt đấy. Theo lời 1 bạn "có mặt trên từng cây số" là "em không say xe mà lên đến nơi còn mệt lắm". Các em cân nhắc kỹ nhé. Còn về số người, thống nhất là chốt lại 10 người như báo với HN thôi, vì với những chuyến đi thế nay, đi đông quá cũng không nên mà.

Nhận của Lancuccu 200K :x
e thấy danh sách đk chị huyenlinh và e june e cũng hơi lo, vì chuyến đi vất vả, sợ mọi ng ko đủ sức, 2 chị em cân nhắc lại nhé:x
ko biết cái bạn chị nói có phải là em ko thế, hình như ko phải vì e ko có mặt trên từng cây số hay sao í:)

37
0
0

Me Susu

Chào cả nhà, em mới đi HN về. Mọi việc đến giờ coi như tạm ổn. Em cảm ơn mọi người đã hỏi thăm nhé :-*:x

@ Susu: Chị chả hiểu ôm xong rồi thì sợ cái gì? :-O
Vì Meogia nói ôm xong rồi nhá, nhá nên em sợ đấy mà. Cái này có lẽ do bản năng của loài hổ nên nhạy cảm chị à :)

@MinhMinh: em thấy chị cũng đặt hàng bên topic hàng Sing. Nếu chuyển hàng về đầu cầu HP thì chị nhận hộ em luôn nhé. Mình yêu cầu chuyển hàng và thanh toán tiền cước phải ko chị?

610
0
0

MinhMinh

Chào cả nhà, em mới đi HN về. Mọi việc đến giờ coi như tạm ổn. Em cảm ơn mọi người đã hỏi thăm nhé :-*:x

Vì Meogia nói ôm xong rồi nhá, nhá nên em sợ đấy mà. Cái này có lẽ do bản năng của loài hổ nên nhạy cảm chị à :)

@MinhMinh: em thấy chị cũng đặt hàng bên topic hàng Sing. Nếu chuyển hàng về đầu cầu HP thì chị nhận hộ em luôn nhé. Mình yêu cầu chuyển hàng và thanh toán tiền cước phải ko chị?
Thế à, để chị sang xem em đặt cái gì. Chị sẽ CT trước TT hết cho HP, lúc nào có hàng về chị gọi các em đến rồi "vặt" sau :D sợ chưa!!!:-O

360
0
0

tminh's mum

Vào nhà thấy tinh thần SN lên cao quá, chẳng biết bao giờ em mới bon chen được những chuyến đi thế này. Em mới soạn ra ít quần áo, trong tuần này em sẽ chuyển cho chị T nhé.

535
0
0

MeoGiaHp

Lão làng như chị Tâm & chị Minh Minh không đi để lính mới như bọn em bơ vơ à
Đúng vậy ah, trưởng làng, già bản ở nhà thì tụi em bơ vơ rồi :(

@ Hải Tâm, Me Tit: Các em cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé! Chị xin rút khỏi danh sách đi SN, vì HP còn có nhiều bạn muốn tham gia mà lần trứoc chị đã đi KN rồi. Mấy em người Mỹ nhờ cả vào Me Tít, Mèo già và cả nhà take care nhé! :x
Chị ơi, tiếng anh em tệ lắm, tệ nhất trong những thứ mà em tệ đấy chị ah :">

@Chị MM & chị CTB: các chị ơi, nhà mình đi SN đã nhận nhiệm vụ gì chưa ah?
@HaMy: cố gắng đi đi em :)

37
0
0

Me Susu

Thế à, để chị sang xem em đặt cái gì. Chị sẽ CT trước TT hết cho HP, lúc nào có hàng về chị gọi các em đến rồi "vặt" sau :D sợ chưa!!!:-O
Em cảm ơn chị nhé. Bên hàng Sing em đặt 1 cookies press. Còn bên hàng Đức đặt 1 lọ Sudocream. Chị có "vặt" luôn hộ em cả bên đó được không chị? :D

25
0
0

mexinhnhatnha

*
Chị ơi, chúng nó thích về HP lắm nhưng mà em không thu xếp thời gian để đưa chúng nó về được. Hic hic.
Vụ đi SN này, em cũng đã tuyên truyền tương đối đầy đủ ý nghĩa, mục đích... nên nó "khao khát được tham gia". Trèo đèo lội suối, khuân vác đồ nặng ... " là ước nguyện giúp đỡ cộng đồng". Đợi chiều nay nó đi học về xác nhận chính thức việc tham dự, số người (3), rồi em sẽ liên lạc tiếp ạ. Em cảm ơn mọi người đã quan tâm đến vụ này.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.