Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
53
0
0

MeAnhVu

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Em đóng tiền về quỹ Hải Phòng nhé. Em gửi về tài khoản nào hả chị Chip

37
0
0

Me Susu

Chào cả nhà,
Em là WIL.
Chần chừ lâu rồi, hôm nay em mới đăng kí nick. Sau 1 tuần dài mệt mỏi. Em muốn mình phải mạnh mẽ lên.
Em chúc nhà CSTT HP luôn vững mạnh nhé @};-

5
0
0

conlatatca

Chào mừng bạn đến với nhà HP và đại gia đình CSTT @};-@};-@};-

CSTT đang chuẩn bị cho chuyến đi Suối Nánh ở Hòa Bình bạn ah: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=2577
CSTT Hải Phòng nồng nhiệt đón chào bạn:cstt08:

Welcome em! @};-@};-@};-

Em cám ơn các chị ạ,nhà mình đang từ thiện như thế thì đóng góp gì ạ,hiện tại nhà em có rất nhiều quần áo người lớn,đồ còn mới,em từ thiện có đc ko ạ,nếu ko hợp lí thì các chị cứ bảo em nhé,em mới nên chưa biết gì các chị đừng cười em nha:">

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em là thành viên bên WTT em mới tham gia ạ. Mọi người chỉ giáo giúp em với. Em muốn tham gia từ thiện ở HP nhưng không biết bắt đầu như thế nào? Hôm nay em mới biết trang web này. Mẹ Chip Tom Bi ơi, bảo em với?
Chào mừng bạn đến với gia đình CSTT!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Chào cả nhà,
Em là WIL.
Chần chừ lâu rồi, hôm nay em mới đăng kí nick. Sau 1 tuần dài mệt mỏi. Em muốn mình phải mạnh mẽ lên.
Chào mừng bạn đến với gia đình CSTT!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Welcome em! @};-@};-@};-

Em cám ơn các chị ạ,nhà mình đang từ thiện như thế thì đóng góp gì ạ,hiện tại nhà em có rất nhiều quần áo người lớn,đồ còn mới,em từ thiện có đc ko ạ,nếu ko hợp lí thì các chị cứ bảo em nhé,em mới nên chưa biết gì các chị đừng cười em nha:">
Quần áo cũ vẫn nhận, đồ người lớn, trẻ em nhận hết miễn là đừng rách quá là được.Bạn chuyển về Cty Hồ Trần - phòng 104 KS Thắng Lợi - tòa nhà Thành Đạt - số 3 Lê Thánh Tông - (ĐT: 0903219292 số của chị Tâm mẹ Chíp Tôm Bi)

273
0
0

NganHa

Chào cả nhà,
Em là WIL.
Hi chị :) chị chịu khó vào đây thường xuyên nhé, mọi chuyện đều có cách giải quyết mà, cố lên chị nhé, thỉnh thoảng đi ọp với bọn em đảm bảo ăn nhưng vẫn kịp nói và nói vẫn kịp ăn :x.
Giới thiệu với mọi người chị Me Susu bằng tuổi chị AL nhà mình để mọi người dễ xưng hô, một thành viên mới rất xinh đẹp và duyên dáng :x

620
0
0

hamy2k5

:cstt03: wellcome các thành viên mới@};-@};-@};-@};-@};-
@ me susu: chị nganha nói vưỡn còn thiếu nên e bổ sung thêm, chị mẹ susu còn là 1 ng phụ nữ vô cùng đằm thằm và dịu dàng nữa(khác hẳn một số nàng tuổi hổ khác:p). Mọi chuyện rồi sẽ qua chị nhé :x
@ Chị AL: chị vào nhà đi, lâu lắm rồi ko thấy chị đâu:((
@ Mẹ CTB: chị đi mau về nhá, cả nhà ko có chị cầm đầu là dễ cắn nhau lắm đấy:D

90
0
0

June

nhà mình dạo này đông vui quá! em đang thi, bận quá! em chào các chị nhé! Chào mừng các chị thành viên mới nữa ạ!:cstt02::cstt07:

90
0
0

June

@ chị meogia, em giơ tay nữa, nhưng giơ tay rùi sao gặp chị đây ah? nhà mình có ai đi suối Nánh ko ạ? nếu nhà mình đi thì các chị cho em đi với nhé! em xin 1 suất tr:cstt07:c rùi đấy nhá!

535
0
0

MeoGiaHp

Chúc cả nhà ngày đầu tuần vui vẻ, làm việc hiệu quả!
Mỗi lần vào nhà mình lại thấy ấm lòng và vui lạ, cả nhà ơi cho em ôm cả nhà một cái nhé, một cái thôi để em thấy mình mạnh mẽ hơn í mà, em ôm này, ôm nhá, nhá >:D< hì hì

@June: Chị chỉ đc chân thư ký thôi em ah, có gì em cứ chuyển qua chỗ chị CTB or chị MinhMinh em nhé
@Chị CTB: chúc chị chuyến đi vui vẻ chị nhé :)

255
0
0

Gió

uhm. Ôm đi bạn. Nhưng ôm nhẹ nhẹ thôi nhé. thuanplt mỏng manh, dễ vỡ :cstt07:

535
0
0

MeoGiaHp

uhm. Ôm đi bạn. Nhưng ôm nhẹ nhẹ thôi nhé. thuanplt mỏng manh, dễ vỡ :cstt07:
hi hi, tớ cũng sợ bạn dễ vỡ lắm :D
Vậy bạn chỉ cho tớ xem ôm ở đâu mà ít mỏng vào khó vỡ để tớ biết nào :">

37
0
0

Me Susu

@Ngan Ha, Hamy: hai em "lăng xê" thế làm chị cảm động quá. Chỉ sợ mọi người gặp rồi "vỡ mộng".
Chứ lúc mà hổ xù lông lên thì cũng giống sư tử lắm :D

@Meogia: ôm thoải mái đi em. ôm người mỏng manh dễ vỡ, càng làm mình cảm thấy mạnh mẽ :D Nhưng mà ôm xong rồi nhá, nhá, thì chị sợ lắm :)

610
0
0

MinhMinh

@ Em Susu (mà chị vẫn thích gọi em là WIL): Chào đón em xinh đẹp đã vào nhà@};- cho chị >:D< em 1 cái nhé! Hôm nay em đã thấy nỗi buồn vợi đi nhiều chưa? Cố lên em nhé! Ai thì cũng có lúc thăng trầm mà!

@ Cả nhà: Ai tham gia chuyến đi Suối Nánh thì nhanh chóng đăng ký bên kia nhé, sắp hết hạn rồi. MeogiaHP và Hamy2k5 xem lại danh sách nhé! Nếu đi chúng mình sẽ đi lên HN và đi cùng các bạn trên đó các em nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
360
0
0

tminh's mum

@ Em Susu (mà chị vẫn thích gọi em là WIL): Chào đón em xinh đẹp đã vào nhà@};- cho chị >:D< em 1 cái nhé! Hôm nay em đã thấy nỗi buồn vợi đi nhiều chưa? Cố lên em nhé! Ai thì cũng có lúc thăng trầm mà!

@ Cả nhà: Ai tham gia chuyến đi Suối Nánh thì nhanh chóng đăng ký bên kia nhé, sắp hết hạn rồi. MeogiaHP và Hamy2k5 xem lại danh sách nhé! Nếu đi chúng mình sẽ đi lên HN và đi cùng các bạn trên đó các em nhé!
Chị ơi, vậy còn vụ ủng hộ của nhà mình thế nào ah?
@ Me Susu: :x Hôm trước gặp chị trên đường, thấy chị chẳng thay đổi tí nào cả. Mong chị sớm vượt qua nỗi buồn :-*:)

360
0
0

tminh's mum

@ Aslan: lâu quá là lâu không thấy bài của chị, vào nhà cứ thấy thiếu thiếu, nhớ quá chị ah :x

90
0
0

June

các chị ơi, chị nào đi suối nánh đấy ạ? em đăng ký với ạ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị về nhà rồi nhé. Thấy nhà mình có nhiều bạn mới, vui ghê. Mà cũng lâu ơi là lâu rồi người cũ cũng chưa gặp nhau nhỉ các em nhỉ. Ọp đêêêê.....!

Em là thành viên bên WTT em mới tham gia ạ. Mọi người chỉ giáo giúp em với. Em muốn tham gia từ thiện ở HP nhưng không biết bắt đầu như thế nào? Hôm nay em mới biết trang web này. Mẹ Chip Tom Bi ơi, bảo em với?
Welcome em nhiệt liệt. Em theo dõi các hoạt động của CSTT ở các topic nhé, tham gia trường hợp nào thì em tham gia, dù chỉ là 1 lời động viên. Còn riêng với HP, mong em có thể tham gia thêm hoạt động ofline nữa :x

Em đóng tiền về quỹ Hải Phòng nhé. Em gửi về tài khoản nào hả chị Chip
Hôm trước chị em mình muốn ủng hộ chăn mà có bạn ủng hộ rồi, vậy mỗi người nhà mình UH 100K nhé, chị sẽ chuyển 1 khoản cho BTC nhỉ, rồi "tính sổ" với nhà mình sau. Em chuyển về TK sau cho chị:
Tran Thi Thi Tam - Vietcombank - 0031 0000 99 098 :x

Chào cả nhà,
Em là WIL.
Em thì chị không welcome nhé, vì em không phải là thành viên mới :). Chỉ là bây giờ mới lập nick thôi đúng không?
Mọi việc thế nào rồi em? Kết quả kiểm tra ra sao? Mong là mọi việc sẽ ổn cả. À hôm nọ về kể cho Tom nhà chị nghe chuyện cu con nhà em, để Tom biết mà rút kinh nghiệm.
Chúc em thật mạnh mẽ lên :x

Welcome em! @};-@};-@};-

Quần áo em cứ mang qua chị nhé, chắc chắn là cần thiết mà. :x

:cstt03: wellcome các thành viên mới@};-@};-@};-@};-@};-
@ Mẹ CTB: chị đi mau về nhá, cả nhà ko có chị cầm đầu là dễ cắn nhau lắm đấy:D
Cắn nhau chưa cắn nhau chưa? :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà ơi, vụ đi Suối Nánh, lúc đầu HP mình định sẽ thuê xe đi, vì đằng nào cũng phải đi lên HN mới nhập cùng đoàn. Nhưng giờ có lẽ không nhiều người đi lắm nên những ai muốn đi thử bàn với nhau xem đi thế nào. Nếu đi cùng xe HN thì các em phải tính xem đi lên HN bằng cách nào, và phải hỏi lại các bạn trong BTC xem còn chỗ không đã nhé.

@ Mèo và Thuanplt: Cứ tưởng là các em ở nhà mất đoàn kết, nhưng có thấy "cắn" gì đâu như lời Hamy, chỉ thấy ôm hôn thân ái thế kia mà. Hay lúc nào định ôm thì ới cả nhà đi chứng kiến, mới cả bọn chị chỉ cho chỗ nào ít dễ vỡ nhất cho :D

@ Susu: Chị chả hiểu ôm xong rồi thì sợ cái gì? :-O

@ TM mum: Em gái ơi, cái vụ xe cộ ý, có phải xem ngày đẹp không nhỉ?

@ Ngân Hà: Sáng ngồi cafe cứ muốn gọi em :)

@ Aslan : Em ơiiiiiiiiiiiiiiii!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.