Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
273
0
0

NganHa

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Chúc mừng nhà mới @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-:cstt01::cstt01::cstt01:

@Chị MM: Chị ơi vậy để qua ngày mùng 8 cũng được, nhưng mà cứ nghĩ đến là xèm :D

Còn vụ đồ chơi quần áo, em sẵn sàng phục vụ dưng mà con chị ấy cỡ bằng cô nào trong nhà mình để em còn biết mà chọn đồ, cỡ thon thả như em với Huyền Linh, Ha My hay cỡ mũm mĩm như chị CTB :D

@All: Hôm nọ ọp đã bàn đến việc phân công nhiệm vụ, hôm mát trời sắp tới sẽ ọp bàn xem hôm ỌP ai mặc váy, ai mặc quần, tiếp đến lại 1 hôm trời nóng ọp xem hôm ỌP thực đơn sẽ gồm những món gì....nên mọi người cứ yên tâm, sẽ còn rất nhiều lần nữa được đi ọp :D Khổ chưa, nhiều loại ọp quá nên em phải để chữ ỌP to, ọp bé :D

@Xề, Mít: Hai chị cứ vào nhà HP thường xuyên nhé, nhà HP ít người nên rất quý khách :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
176
0
0

Mẹ Kê

@ Mẹ CTB: hi hi, cứ tưởng chị quên em rồi cơ. Bây giờ đúng là một nách hai con chị ạ. Bố cháu trốn vợ vào Nha Trang thi rồi, nếu đỗ thì làm SV 1 năm. Con em đang nhờ bà ngoại trông. Nói chung đi làm mới có thời gian để "thở" và vào mạng đọc thông tin. Em sẽ nhắn tin lại cho chị số của em nhé.
@ April: lâu lắm không gặp gỡ, chat chit nhỉ. Vẫn còn món nợ chưa trả em được.

360
0
0

tminh's mum

Em chậm chân, vào nhà thì đã phải leo hết cả hơi rồi :) Chúc mừng nhà mới :-*
@ Minh Minh: cho em góp một chân để thanh toán với Mèo ah ;)
@ CTB: hì, thực ra em sợ thời gian không được thoải mái như năm ngoái, btw, em sẽ cố gắng :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hê hê không hổ danh Giang hồ đất Cảng nhở, toàn thấy thanh toán nhau sợ wá:p

7
0
0

Mẹ ZinBi

Dạ , cám ơn bác nhóm trưởng ạh . Hôm nào nhà mình ọp ẹp các bác nhớ cho em bám đuôi với nhé .
Thank kiu các bác nhìu :cstt04:

72
0
0

April

@ April: lâu lắm không gặp gỡ, chat chit nhỉ. Vẫn còn món nợ chưa trả em được.
Bà mẹ và trẻ em có khoẻ không chị ơi? Hôm nào hẹn hò em xuống nhà chị bế cu tí một cái cho lây nhé.:D

72
0
0

April

Dạ , cám ơn bác nhóm trưởng ạh . Hôm nào nhà mình ọp ẹp các bác nhớ cho em bám đuôi với nhé .
Thank kiu các bác nhìu :cstt04:
Chị ơi welcome chị vào nhà mình nhé. Em là mẹ Bống Mít ạ.:D

72
0
0

April

Đi đâu, dù chỉ thấy có một cây phượng vĩ thôi cũng nhớ ngay về HP. Ảnh đẹp quá April ạ!
Chị MinhMinh ơi, hôm nào chị em mình ra góc nhà thì thầm với nhau vụ bánh trái với cả kem nhé. Em đang tập tành mà thất bại từa lưa hột dưa chị à. Nhất là cái vụ nguyên liệu và dụng cụ ấy, hic, em chả biết mua ở đâu cả chị ui.

7
0
0

Mẹ ZinBi

Chị ơi welcome chị vào nhà mình nhé. Em là mẹ Bống Mít ạ.:D
Hi , gặp người quen ở đây rồi . Chị cũng mới tham gia vào ngôi nhà mới , có gì bảo chị với nha . Àhh , thế vụ mua đồ nghề làm bánh thế nào rồi , hả em????

176
0
0

Mẹ Kê

Bà mẹ và trẻ em có khoẻ không chị ơi? Hôm nào hẹn hò em xuống nhà chị bế cu tí một cái cho lây nhé.:D
Hi, con gái mà April ơi. Bế thằng anh cho chắc ăn nhé.

72
0
0

April

Hi, con gái mà April ơi. Bế thằng anh cho chắc ăn nhé.
Hơ hơ, thế hả chị, thế là 10 điểm rồi, thích thế. Tại hồi trước chị bảo sao y bản cũ nên em cứ nghĩ là con trai :D

72
0
0

April

Hi , gặp người quen ở đây rồi . Chị cũng mới tham gia vào ngôi nhà mới , có gì bảo chị với nha . Àhh , thế vụ mua đồ nghề làm bánh thế nào rồi , hả em????
Em chỉ có một ít đồ thôi chị ơi. Ở đây có chị MinhMinh, chị em mình cứ chạy theo níu áo chị ấy hỏi han thôi chị ạ.

610
0
0

MinhMinh

Chúc mừng nhà mới @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-:cstt01::cstt01::cstt01:

@Chị MM: Chị ơi vậy để qua ngày mùng 8 cũng được, nhưng mà cứ nghĩ đến là xèm :D

Còn vụ đồ chơi quần áo, em sẵn sàng phục vụ dưng mà con chị ấy cỡ bằng cô nào trong nhà mình để em còn biết mà chọn đồ, cỡ thon thả như em với Huyền Linh, Ha My hay cỡ mũm mĩm như chị CTB :D

@All: Hôm nọ ọp đã bàn đến việc phân công nhiệm vụ, hôm mát trời sắp tới sẽ ọp bàn xem hôm ỌP ai mặc váy, ai mặc quần, tiếp đến lại 1 hôm trời nóng ọp xem hôm ỌP thực đơn sẽ gồm những món gì....nên mọi người cứ yên tâm, sẽ còn rất nhiều lần nữa được đi ọp :D Khổ chưa, nhiều loại ọp quá nên em phải để chữ ỌP to, ọp bé :D

@Xề, Mít: Hai chị cứ vào nhà HP thường xuyên nhé, nhà HP ít người nên rất quý khách :)
Cháu nó thi hết mùng 10 mà em hẹn chị qua ngày mùng 8 thì "cũng không được" em nhá! Hehe đợt này chị sẽ cho NH ăn mầm kem :p
Chị đón cháu về nhà rồi, nó thon thả giống các cô..., "trộm vía" :D

@ Xề, Mít: (èo, người thì xinh rõ là xinh mà nick thì toàn xề với mít :D): các em là khách thân mật của HP rồi, cho nên 2 em như người trong nhà nhé!

@ April: vụ bánh trái chị ít có thời gian nên k thực hành đc mấy, chị thấy em còn làm được nhiều bánh hơn chị í.

@ Tấn Minh's mum: uh, hôm nào chị em mình thanh toán với Mèo nhé. Chẹp! nghe ghê xế nhỉ!!! Em làm lễ tân tiếp đón đê, xinh tươi thế không làm nhiệm vụ tiếp đón thì làm gì ;;)

535
0
0

MeoGiaHp

@Chị MM & chị TanMinh's mum: các chị cứ thanh toán, bao nhiêu em cũng nhận hết ah :D:D:D:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Vào nhà thấy chị Tâm hỏi han hết mọi người chạ thấy ngó ngàng gì tới em cả. Gato quá cơ chị iu ơi.
Em ơi, có 1 việc cực kỳ quan trọng phải nhờ em, chị sẽ gọi điện thoại nhé :-*

các chị cứ thanh toán nhau :D:D:D:D
Vào nhà toàn thấy thanh toán lẫn nhau thôi :-&

535
0
0

MeoGiaHp

èo, oan em quá :p

@All: cả nhà cho em hỏi với, ở HP phục chế ảnh ở đâu thì đẹp ah? và giá cả phục chế bức ảnh cũ có size 5*7, 2 người thì thường giá la bao nhiêu nhỉ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Báo cáo cả nhà là chị đi trốn nắng về. Giờ lại đang phải ngồi trong phòng làm việc 3 bề 4 bên nắng chiếu mà không có điều hoà, hãi quá cơ, không biết bao giờ mới qua cơn nắng nóng này :(

Tuần sau ọp mừng nhà mới nhé. Chị đang nghĩ xem mấy bạn có con nhỏ có thể thu xếp 1 chút để ọp chiều không nhỉ. Phần là thay đổi không khí, phần là "tránh ra đường từ 11h đến 15h" như ti vi cảnh báo. Nếu được thì mình ọp tối thứ 2 hay tối thứ 3 nhé.

@ Mẹ ZinBi : Cho chị xin số ĐTDD nhé, có ọp đột xuất còn báo được.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

èo, oan em quá :p

@All: cả nhà cho em hỏi với, ở HP phục chế ảnh ở đâu thì đẹp ah? và giá cả phục chế bức ảnh cũ có size 5*7, 2 người thì thường giá la bao nhiêu nhỉ?
Chắc mẹ Hải Tâm rành vụ này em ạ.

610
0
0

MinhMinh

cả nhà mình hôm nay đi đâu hết ấy nhỉ ???

620
0
0

hamy2k5

e chào cả nhà mình ạ:-*
mấy hnay máy móc em hỏng hóc hết cả khó chịu quá cơ, phải sang nhà hàng xóm dùng nhờ máy đây ạ;)
@ Ngân Hà, Mecuahaianh, binhyen, OMM, rainy, huyenlinh: chị MN có quà cho các chị (đề nghị các chị khác ko đc gato), đợt này em bận quá nên chẳng đi đâu đc, bận đến hết tuần sau ạ, nhưng nếu off e sẽ cố gắng chuyển đến các chị nhé:-*
@ Mẹ CTB: ghét, cực ghét vì cái tội làm em gato:-w
@ MM: e muốn qua chị quá mà chưa qua đc, dạo này chị em bắn phá ác quá nhể;)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.