Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
631
0
0

Aslan

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

@ Mẹ Tít: chị chưa hiểu ý em rồi, he he :D
Chị hiểu, chị hiểu, nhưng chị còn cơ hội, hờ hờ.
@all: Nhà mình cho em tý ý kiến xem em có nên đú cái bàn gội đầu cho Simba hay chờ có ng thải ra, há há.
Em bị trì độn sau sinh thật rồi, hôm nọ hẹn off mà em chả nhớ gì cả, xin lỗi nhà mình nhá, thôi để lúc nào thu xếp đc em hẹn sau (vì em chưa bít đi làm thế nào nên chưa dám hẹn off).

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
255
0
0

Gió

@all: Nhà mình cho em tý ý kiến xem em có nên đú cái bàn gội đầu cho Simba hay chờ có ng thải ra, há há.
Em bị trì độn sau sinh thật rồi, hôm nọ hẹn off mà em chả nhớ gì cả, xin lỗi nhà mình nhá, thôi để lúc nào thu xếp đc em hẹn sau (vì em chưa bít đi làm thế nào nên chưa dám hẹn off).
Thì cứ off nháp đi. Bao giờ đi làm lại thì làm phát nữa. dễ thế thôi mà cứ phải bâng khuâng.

77
0
0

Me Tit

@Me Tminh : Chi hỉu roài, nhưng chị vưỡn thích đẻ con trai
@Át : mấy đứa nhà Nganha tóc dài nó mới đú, chứ Simba đú làm giề

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em cũng vào cảm ơn Mẹ Tít vì món nào cũng ngon, lại được ngắm cảnh đẹp nữa.Em xl cả nhà em chưa post ảnh đc.Giờ em đang ở quê ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hê hê, chị vào cảm ơn mẹ Tit phát nữa cho rôm rả. Mà thế này thì chị có ý kiến trưa mai nhà mình ọp để cảm ơn tập thể mẹ Tít, nhân tiện chia tay thời kỳ nghỉ ngơi oanh liệt của mẹ Sim Ba.

11h45 trưa mai nhà mình có mặt tại quán New Cafe nhá nhá nhá. Mình ọp bún chả + sinh tố như lần trước. Chị vừa đi HN về, xách theo 10 hộp bánh Bùi Công Trung tráng miệng rồi :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em Bi gửi anh Tít: Em cuộn lô cốt là để sau đó thả ra cho tóc nó bồng bềnh quyến rũ. Mà tại mẹ em nhìn thấy cái villa nhà anh thì đờ đẫn hết cả chân tay người ngợm, chả nhớ giề, nên 2 cái lô mới có thời gian ngự trên mái tóc em lâu thế. Lúc em bỏ lô ra, anh thấy đẹp hông?

610
0
0

MinhMinh

Thôi nàng ạ, người ta con gái thì yểu điệu một tí cũng được, con trai tôi không cần gội bàn, vài hôm nữa con đứng xối nước từ đầu đến chân cho mẹ xem.
@ mẹ Tít: Chị đơ người ra trước vườn và nhà em, nhìn thấy vườn như trong film "17 again" í, cô chủ thì dịu dàng xinh đẹp. Chẹp! chẹp!
@ Mum TM: em vẫn còn cơ hội chỉnh sửa đấy, cố lên nhé!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hay nhà mình xì pam thêm trang nữa rồi lên tầng mới cho chị yên tâm đi công tác nhỉ :D

255
0
0

Gió

Hay nhà mình xì pam thêm trang nữa rồi lên tầng mới cho chị yên tâm đi công tác nhỉ :D
Sếp đã có lệnh thì dưới cứ thế mà làm. Gì chứ sờ pam, chém gió là nghề của em::-?:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thế thì nhờ cô Mèo với cả chú Thuận chung tay xếp gạch nhé, làm sao thì làm, ăn trưa về các chị thấy có nhà mới vào nghỉ là được :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Tâm spam đến trang 100 là mở nhà mới được rồi còn gì nữa :D

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Chúc cả nhà mình cuối tuần vui vẻ. Chúc chị CTB đi chơi vui và mua được nhiều đồ nhé

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đang định đóng cửa mà ngó thấy có 10 mem trong nhà. Có 10 người nhưng chỉ có em Mèo hiên ngang lộ diện B-)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.