Hè rồi học BƠI đê....

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Thông báo mở lớp dạy bơi cho các con, các mẹ luôn.
Lịch học cùng vào đây sắp xếp nhé
Dạy bơi từ cơ bản đến....có bản hiiiiiii (có thể bơi được là được chứ giề)
Đảm bảo sau khoá học có thể bơi được: trườn sấp, trườn ngửa, sải, nhái (chưa đẹp bằng ếch nên gọi là nhái)....:D:D:D Nhào vô đi

1,416
0
36

MomMi

Active Member
Ðề: Hè rồi học BƠI đê....

ơ, hay nhỉ? suy nghĩ xem có nên học không đây

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Vứn đề là ai dạy. Nếu Xề dạy thì chị gửi giai nhớn nhất đi học :D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

ôi 3 cái mùa hè trôi qua mà chị vẫn chưa hoàn thành được mục tiêu Xề ơi
thành tích cao nhất là biết ôm gối nín thở rồi nổi bập bềnh, nhưng giờ quên rồi

Kiểu này mẹ với con gái lại dắt nhau đi học bơi thôi :)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

IEm dạy chứ ai.........he he;);););) giai bé và gới miễn phí học, giai lớn thì hơi max..

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

IEm dạy chứ ai.........he he;);););) giai bé và gới miễn phí học, giai lớn thì hơi max..
Cô này toàn nói ngược : Giai lớn Free và có kèm KM;):D , giai bé Free , chỉ Gái lớn phí gấp đôi nhể :D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Mấy năm trước, hè nào cũng khăn gói đi học bơi, nhưng em cứ nhìn thấy cái bể bơi là chóng mặt. hic, giờ em chán chẳng có ý định đi học bơi nữa. hic.:(

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Xề ơi con gái 6 tuổi đã học bơi đc chưa?
Mẹ nó học nhiều năm chưa nổi đc tí nào thì có hy vọng gì không? eo oi, lại có mơ ước nữa rồi:)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

EM cân tất Cáo nhé hiiiiiiiiiiiii
Ngày giờ đã ký Xoẹt:D:D

84
0
0

Thiên Lương

Thông báo mở lớp dạy bơi cho các con, các mẹ luôn.

Lịch học cùng vào đây sắp xếp nhé

Dạy bơi từ cơ bản đến....có bản hiiiiiii (có thể bơi được là được chứ giề)

Đảm bảo sau khoá học có thể bơi được: trườn sấp, trườn ngửa, sải, nhái (chưa đẹp bằng ếch nên gọi là nhái).... Nhào vô đi
Rụt rè giơ tay đăng ký cho thằng cún được không hả bác.
Em là bố nên chắc không đc học lớp của bác rồi!
Xin bác sớm cho biết thời gian và địa điểm bác nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
737
0
0

hienvth

Ôi chị Xề đa năng quá, em cũng thèm, nhưng cứ bước chân xuống nước sâu sâu 1 tý là sợ chứ :(

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Yên tâm, đảm bao k biết bơi ........ không bao giờ dạy nữa he he
EM ơi, chồng chị bảo, ai k biết bơi, coi như mất 1/2 cuộc đời chơi bời đấy, cố mà học đê.;)

Thời gian địa điểm tự mọi người thảo luận nhá.

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Em ra biển toàn ngồi nhìn người ta bơi. Cô giáo Xề cho iem đăng ký mới ạ. Hí hí...Phen này quyết tâm bon chen với đời...:D, xóa ngu rồi, xóa mù rồi, còn gì lơ mơ nữa sẽ xóa nốt:p, LG hết cơ hội chê bôi:D.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Eo ơi, các chị GIÀ bon chen ghê quá làm máu bon chen của em lại nổi lên. Chị Xề ơi, cho em bon chen với nhé! Mình ra ko tập bơi được thì cũng cố ngồi lắm các zai lớn bơi, hehe.=))=))=))=))=)) Ah, mà thời gian, địa điểm thế nào hả chị?

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Úi Thiên Lương chớ gọi em xề là bác, em ý tuy lấy tên là xề nhưng chưa hề sề, vừa chẻ vừa đẹp ý, nhể xề nhể;)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

hot rồi đây

Thế cụ thể đê, do chúng mình toàn bựn ngày thường, khó tập chung nên chúng mình hẹn hò chiều thứ 7 hàng tuần nhé, địa điểm tại các chỗ như sau (các chỗ vì cho mọi người khỏi tị là xa người này, gần người kia ý mà)
- Bể bơi ...Phụ nữ thụy Khuê
- Bể...
(mọi người tự list vào):D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

hot rồi đây

Thế cụ thể đê, do chúng mình toàn bựn ngày thường, khó tập chung nên chúng mình hẹn hò chiều thứ 7 hàng tuần nhé, địa điểm tại các chỗ như sau (các chỗ vì cho mọi người khỏi tị là xa người này, gần người kia ý mà)
- Bể bơi ...Phụ nữ thụy Khuê
- Bể...
(mọi người tự list vào):D
Xề ơi, 2 tuần chị mới đc nghỉ 1 ngày thứ 7
Chuyển sang sáng chủ nhật, bơi xong về ăn sáng + cà phê cà pháo đê
Vote bể bơi Phụ Nữ Thụy Khuê nhé :D

872
0
0

kelly

Cho chị đăng ký 1 chân nhé, sao không lên bể k/s Tây hồ cho có không khí. Lên trên đấy còn dc mang đồ đi chén chứ ở bể phụ nữ là ko được đâu nhé. Chưa bơi đã nghĩ đến chuyện ăn rồi:laughing:. Phen này phải quyết tâm ngụp lặn mới được không có 2 con thì như cá kình ngoài biển, còn mẹ cứ như con giun đất trên bờ. Mà thông báo với cô giáo là chị đã từng hết tuổi thơ ở bể Tăng Bạt Hổ , 2 mùa hè có thầy là kiện tướng bơi VN dạy đàng hoàng mà sao vẫn chẳng bơi được nhịp nào. Chuyến này mà cô giáo Xề cải tạo được mẹ cháu thì 2 anh em nhà cháu sẽ xin hậu tạ cô nhiều lắm:-*

1,416
0
36

MomMi

Active Member

ơ, các bác, tranh thủ tập buổi trưa trong ngày đi làm đê. chỗ em mọi người.... toàn thế.
Mà một lần em bị uống nước ở ... Công viên nước ( xấu hổ quá) bị mọi người cười rần rần còn mình thì sợ xanh mặt. Giờ không biết có dám... nhúng chân xuống nước không đây

1,416
0
36

MomMi

Active Member

ơ, các bác, tranh thủ tập buổi trưa trong ngày đi làm đê. chỗ em mọi người.... toàn thế.
Mà một lần em bị uống nước ở ... Công viên nước ( xấu hổ quá) bị mọi người cười rần rần còn mình thì sợ xanh mặt. Giờ không biết có dám... nhúng chân xuống nước không đây